Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 25-11-2011 14:38:17 | Xem tất
Beat gửi lúc 25-11-2011 07:57
http://www.tokyograph.com/news/suzuki-kyoka-yamada-ryosuke-co-star-as-mother-and-son-in-risou-no-mus ...

Suzuki Kyoka, Yamada Ryosuke sẽ trở thành mẹ và con trai trong “Risou no Musuko”

Nữ diễn viên Suzuki Kyoka (43) và thành viên Yamada (18) của nhóm nhạc Hey! Say! JUMP sẽ hợp tác trong series hài sắp tới của đài NTV mang tên "Risou no Musuko.” Như tiêu đề đã đưa ra, Suzuki và Yamada sẽ đóng vai mẹ và con trai.

Suzuki Kyoka

Câu chuyện xoay quanh một người mẹ độc thân xinh đẹp tên là Umi (Suzuki), người làm việc chăm chỉ để nuôi cậu con trai Daichi (Yamada). Daichi được nuôi dạy như một cậu con trai hoàn hảo, biết nghe lời và yêu thương mẹ của mình, mặc dù nhân vật của cậu ấy được miêu tả như có một "neo mother complex". Cậu ấy luôn luôn muốn đứng đầu ở trường để làm hài lòng mẹ cậu ấy, và khi có một người đàn ông nào muốn tiếp cận bà thì Daiki sẽ nhanh chóng từ chối họ.

Khi Umi bắt đầu một công việc mới tại một quán ăn tự phục vụ của một trường nam sinh nổi tiếng về việc gây rối, Daichi quyết định chuyển trường tới ngôi trường này để có thể bảo vệ cho Umi.

Các diễn viên khác bao gồm thành viên Fujigaya Taisuke(24) vào vai một đàn anh lớp trên và thành viên Nakajima Yuto của nhóm Hey! Say! JUMP sẽ đóng vai bạn cùng lớp của Daichi.

“Risou no Musuko” sẽ được chiếu vào lúc 9:00pm thứ 7, bắt đầu từ tháng 1 sắp tới

Source: Tokyograph.com; Mantan Web
Vtrans: foreverlove@KST
[Kst.net.vn] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

điều mình mong ước thành sự thật rồi

Bình luận

Bộ ba sát thủ (sát gái) đóng với nhau sao trời? kì này chắc máu cam cứ liên tục chảy mất  Đăng lúc 9-1-2013 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-11-2011 10:06:55 | Xem tất
Sau khi được nhử bằng quả preview PV, thêm cái tin đóng phim kia thì bệnh của mình (sau 3 ngày thuyên giảm) lại tái phát rồi T^T giời ơi là giời ơi T^T con cáo chín đuôi đó T^T mong là đóng xong phim này trở về đúng bản chất =)) hớt mái lên và lấy lại phong độ bựa, bựa như các anh K8 ý T^T tớ yêu cậu như thế biết bao nhiêu T^T

Bình luận

nhà Taipi với nhà Yuto phải hợp tác vụ này thôi ss oiiiii~ có tình iêu nào nhà Taipi muốn trans phim này ko ạ :x:x:x  Đăng lúc 26-11-2011 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 27-11-2011 20:00:31 | Xem tất

nguồn: facebook, weibo

ôi mình nhìn cái hình Ikemen lại nhớ Shu-san quá T^T a a a a a sao không đóng công tử nhà giầu đi cưng T^T Shu chưa đến mức công tử nhà giầu được lái xe sịn như Tama nhưng rất có phong thái (mỗi khi ngồi chụp hình) nha, còn khi chạy, khi ăn với khi đi thì trông nông rân thứ thiệt =)))) bỉ không chịu nổi

Bình luận

biết làm sao được =))  Đăng lúc 28-11-2011 07:58 AM
phim mới Yamajima đóng chung, bạn Taipi lại ra rìa :)) số bạn đúng là số ra rìa rồi :))  Đăng lúc 27-11-2011 10:28 PM
em vẫn chưa đủ can đảm xem tập Yuki khóc trên xe buýt và Shu bị từ chối, xem hình cap em đã muốn đạp màn hình lắm rồi =.=  Đăng lúc 27-11-2011 10:26 PM
đúng đó em =_= xem phim mà hai đứa bị dìm không thương tiếc, thế mà không biết điều ngã vào vòng tay nhau cho chị em mừng =))  Đăng lúc 27-11-2011 10:19 PM
em cũng mong đc xem phim nào mà 2 đứa nó ko bị dìm như phim này >< ko có yêu đương gì sất, mà nếu có thì nên yêu nhau =))  Đăng lúc 27-11-2011 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-11-2011 11:16:38 | Xem tất
Tiểu Đằng Cốc, cái PV này cười nhiều quá đi ;_; đáng yêu quá đi ;_;

Bình luận

Cái kiểu để tay ở cằm là như thế nào? Bác Phụ lắm chiêu câu gái quá đi...  Đăng lúc 9-1-2013 09:58 AM
ôi PV mới Taipi đẹp thế''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''   Đăng lúc 30-11-2011 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-11-2011 12:20:21 | Xem tất

Nhìn đi =)) tiểu Đằng Cốc hoàn toàn có khả năng đóng vai công tử nhà giầu nha =)) chỉ có cái tóc là hơi ba trấm so với bộ quần áo tý =)) mà sao lại có vẻ khoái lột đồ bạn ra cho đi tắm suối nước nóng vậy =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2011 13:55:54 | Xem tất
- Senga called Fujigaya's character "Kudou" instead of "Kujou" so it wasn't surprising that he'd get told off a bit for that but...
Fujigaya: That's fine you got my character's name wrong but your fly is open, isn't it?
XD Senga was genuinely surprised and Fujigaya and Kitayama actually went up to Senga's crotch for a closer look to confirm. XDDDDD It was soooo funny. Nika then said, "In that case, hasn't it been open since Ame then?" Fujigaya followed up with, "And he gave away his banana!" ...Tai-chan, you are a dirty bird.

Credit : http://devilayu.livejournal.com

Trans : Senga gọi tên nhân vật của Fujigaya trong phim Misaki No.1 là "Kudou" thay vì "Kujou", vì thế ko ngạc nhiên gì khi cậu ấy bị mắng nhưng ...
Fujigaya : Em gọi tên nhân vật của anh bị sai cũng được nhưng em quên kéo khóa quần phải ko ?
Senga vô cùng ngạc nhiên, Fujigaya và Kitayama đã cúi lại gần Senga để xác nhận. Nika :"Trong trường hợp này, ko phải nó đã mở từ bài Ame sao ?". Fujigaya thêm vào :"Và cậu ấy còn đem cho trái chuối của mình nữa!"

cái tên Taipi này bậy bạ hết sức à

Bình luận

dịch rồi đó :))  Đăng lúc 2-12-2011 04:59 PM
chỉ hiểu là cái câu cuối vô cùng bậy bạ  Đăng lúc 2-12-2011 04:30 PM
đề nghị đồng chí dịch sang tiếng Việt đi T^T tớ mệt với tiếng anh lắm rồi T^T  Đăng lúc 2-12-2011 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-12-2011 19:50:20 | Xem tất
phụt máu mũi với cái tên Taipi này

Cái lưng tôm mà sao khoái kéo khăn cao thế nhỉ, kì trc cũng kéo cao, haiz mang tiếng là biểu tượng sexy của Kisumai mà soa có chút da thịt cũng ko dám khoe vậy nè

Dạo này mỗi lần nhìn Taipi cười ngoài cái sự bấn loạn ra mình lại có thêm 1 nỗi lo âu : cái mắt dưới của Taipi có nếp nhăn rồi kìa , dấu hiệu của tuổi già đó già rồi sao, Taipi già rồi sao hu hu hu hu hu mà may là cái mặt vậy mà còn bị bắt đóng phim học sinh ọc ọc

Credit : tumblr
Reup by me

Bình luận

Ôi chết vì bác này mất....cười kiểu đó có trời cũng ko ngăn được tôi yêu bác  Đăng lúc 9-1-2013 10:00 AM
càng nhìn càng muốn đấm cho hết cái tội lừa tình =))  Đăng lúc 5-12-2011 10:20 AM
bụng toàn mỡ nên không dám khoe chứ sao =))))))))) sợ mất hình tượng đó, ngày xưa đi biển cũng thế mà =)) cả lũ lột đồ phi xuống biển, mỗi bạn ngồi trên b   Đăng lúc 3-12-2011 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-12-2011 20:46:22 | Xem tất
Beat gửi lúc 3-12-2011 19:50
phụt máu mũi với cái tên Taipi này  

nhìn trông đáng yêu chết đi được nê
ừ, công nhận là mắt dưới có nếp nhăn rồi, ai hay cười và cười tít mắt thế hay có nếp nhăn ở đuôi mắt lắm
nhưng yên tâm cô ạ, bạn tôi xem PV còn bảo "mày tự dưng đổi tính thích giai trẻ à" khi tôi bảo bạn sinh năm 87 thì nó trợn mắt lên bảo "nhìn như 9x" )))))))))))))

Bình luận

mà tóc Taipi hớt lên nhìn giống con gái nhể :)) mà đáng iula81m =))  Đăng lúc 5-12-2011 09:01 AM
cô xem cái show Warette Itomo có 7 thằng đó, có đoạn soi gần mặt hắn =))  Đăng lúc 5-12-2011 09:01 AM
tại trong PV người ta tạo hiệu ứng thế thui, chứ nhìn kỹ cái mặt của hắn ở ngoài vẫn già như thường  Đăng lúc 5-12-2011 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-12-2011 22:39:57 | Xem tất

Một bạn fan tới viện bảo tàng nào đó và trông thấy bức tranh này, bạn ấy đã cười mất 5 phút vì thấy nó giống Taipi =)).

Taipi: cô ấy đã cười mất 5 phút đúng không?
Kỳ thực mà nói bức tranh này giống em trai tôi hơn là tôi
lần sau hãy chọn bức nào giống tôi ý nhé =)))))

Bình luận

3 anh em thật ra trông từa tựa nhau =)) nhất là cái miệng và mắt  Đăng lúc 9-1-2013 05:13 PM
sangsang : có 2 em trai, 1 là Daisuke, 2 là Ryosuke, nhưng theo đánh giá của các fan thì anh cả vẫn đẹp trai nhất =))  Đăng lúc 9-1-2013 05:12 PM
Bác Taipi có em trai ư? ối em đó có cặp mắt di truyền lừa tình giống bác ko vậy?  Đăng lúc 9-1-2013 10:01 AM
kỳ thật, tôi lại thích ánh mắt của Taipi nhất =)) sau này mới phát hiện ra vẻ đẹp của bạn nên thích luôn miệng và mũi =))  Đăng lúc 7-12-2011 08:19 AM
hehe tại tớ thích cái mũi của Taipi nên mỗi lần hắn để măt nghiêng sang 1 bên là tớ lại nhìn chằm chằm vào cái mũi =))  Đăng lúc 6-12-2011 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2011 23:32:30 | Xem tất
fan Nhật pts cái hình =)) trông tếu vãi =))
nếu che từ phần mũi trở xuống thì khá giống Taipi nhẩy

Credit : Ikemen Desu ne FB

Bình luận

=)) đúng là ghép cái lông mày vào tăng mức độ giống lên hẳn  Đăng lúc 7-12-2011 12:30 PM
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))) đúng đó, tôi thấy giống nhất là đôi mắt đó =)))  Đăng lúc 7-12-2011 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách