Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-2-2012 23:22:07 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng từng bảo mẫu người như anh rất dễ thu hút người khác nhưng lại ko biết khác làm vừa lòng người khác, nên anh quen nhiều mà chia tay cũng nhiều.

Không sao, cũng chẳng ai có thể thay đổi được, vì anh vốn dĩ là như thế và vì tất cả chúng ta một phần cũng vì nó mà yêu mến anh.

Khi biết anh tham gia show này tôi cũng khá lo, vì anh khác các lão kia ko giỏi trong việc thích ứng với người lạ (đôi lúc cũng tự hỏi sao anh nhận lời tham gia nhỉ, nhưng rồi hỏi xong thì cũng tự cười vì có lẽ đã biết lí do)

Lúc Hwang Bo xuất hiện, tôi cũng khá shock đấy (như anh thôi) nhưng dần dần lại khâm phục người con gái ấy. Những áp lực mà chị ấy phải chịu, những cố gắng mà chị ấy đã bỏ ra thật đáng khâm phục đúng ko. VỢ ANH LÀ NHẤT ĐẤY!!!!

MỘt show ko thể bỏ lỡ. Một cuộc sống hôn nhân đầy thú vị.

Thanks Sub team nhé. Cố lên!

Bình luận

Hay lắm bạn!  Đăng lúc 15-3-2012 09:25 AM
Bạn nói chuẩn quá :X  Đăng lúc 2-3-2012 11:09 PM
like mạnh :))  Đăng lúc 18-2-2012 12:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Kazehime + 1 like

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-2-2012 23:29:42 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem couple này. nghe nói rất thú vị ^^
Nhưng mà không có link torrent nhỷ {:298:}{:313:}

Bình luận

ko nặng + down MF nhanh hơn bạn. ^^  Đăng lúc 17-2-2012 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-2-2012 23:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích couple này lâu rùi
mặc dù lúc đó ko phải là fan của SS501 và cũng chẳng biết Hwangbo là ai nhưng đã thật sự bị cuốn hút bởi cuộc sống hôn nhân thú vị của anh chị
có thể nói nhờ có cp này mà mình mới biết đến và theo dõi WGM
ko ngờ bây h Subteam lại làm CP này
Ủng hộ nhiệt tình !!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-2-2012 01:05:42 | Chỉ xem của tác giả
me2u_89 gửi lúc 17-2-2012 23:07
Lúc đầu tìm show này coi sau khi bấn nhân vật Ji Hoo trong BOF,
coi xong vài tập của cou ...

tâm trạng giống mình quá, biết bao lần xem xong ep cuối tớ đã oán trách cái BOF ~ nhưng mà biết đâu dừng ở đó với bao nhiêu tiếc nuối lại làm mọi người nhớ đến joongbo nhiều hơn,
muốn chạy lại những gì đẹp đẽ nhiều hơn
nhớ Joong, nhớ Bo của mình quá :((

Bình luận

>"<(bài viết k đủ kí tự phải thêm cmt) ...Nhưng nghĩ lại thì cũng cám ơn BOF,cám ơn Ji Hoo.. một phần đã tạo nên Joong ngày hôm nay :). Xem lại WGM cho đỡ nhớ^^   Đăng lúc 18-2-2012 08:49 PM
Mì tu {:460:}. Cũng đã từng "ghét" BOF vì nó mà làm Joong phải bận nhìu--> mệt mỏi--> k có time với Buin--> và rời ra WGM :(( . Nhưng nghĩ lại thì cũng cám ơn BOF, cám ơn   Đăng lúc 18-2-2012 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-2-2012 08:28:53 | Chỉ xem của tác giả
wow wow wow!
Quá bất ngờ khi nhìn thấy banner Joongbo nên phải nhảy vào ngay
Lâu lâu ko xem thấy nhớ 2 người này quá!
Ủng hộ St nhiệt tình này! hihi

Bình luận

Em cũng vừa mò vào 0o0 bất ngờ khi có bạn lục lại show để sub :x Hạnh phúc muốn khóc quá :))  Đăng lúc 2-3-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-2-2012 08:53:45 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyeejtttttttttttttttttttttttttttttttttttt vowfiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii (Tuyệt vời) luôn :"> Hồi trước mình thích xem show này lắm...bắt đầu bị thành DÂN NGHIỀN KHÂY BỐP là từ BOF rồi đến show này đấy :X:X:X mong các bạn subteam cố gắng ra sub đều đều cho dân tình viên mãn sung sướng =)=) hihi Cám ơn subteam :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-2-2012 10:36:27 | Chỉ xem của tác giả
ha ha, mình cũng đồng ý với chủ thớt đây là hình mẫu gia đình muốn hướng tới :)
Xem gần như hầu hết WGM nhưng đây là cp duy nhất mình k hề tua nhanh, xem đi xem lại k biết bao lần
nghe nói có nhiều cảnh bị cắt lắm...tiếc
thích mấy đoạn các cặp ngồi ở trường quay trêu đùa nhau, nói móc, liếc xéo =))
chưa tải về, thấy cap hình sub chi tiết vậy là mình thích rồi...khi nào ra nhiều nhiều sẽ tải về ủng hộ người dịch ha :)
I hope ur love is always happy ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-2-2012 11:47:45 | Chỉ xem của tác giả
coi cái này cười đau bụng chết luôn...thích cặp này :D....coi cái này rồi nhưng tập cuối ko có sub >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-2-2012 13:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Gửi ngàn nụ hôn đến subteam . Thật sự thấy cái Thread này em bấn loạn hết cả lên í kekeke. Không tin vào mắt mình luôn. Iu subteam nhắm nhắm.
Em là một fan cuồng của Ssangchu cp đây . Em đã xem WGM cả 3SS nhưng chỉ có Ssangchu cp làm em "điên đảo" đến tận bây giờ hehe. Ghiền đến nỗi em xem vsub của tất cả các fansite , đọc các news và hình ảnh về Ssangchu cp, xem clip từ fanmade ... và bây giờ lâu lâu cũng xem lại những khoảnh khắc đáng iu và rất thực của Sscangchu cp. Thik cái cách xưng hô "buin" và "shilang" ^^, thik cái cảnh 1 lần vô tình Joong gọi HwangBo là "yeobo" (mặc Joong méc cỡ thấy rõ haha).
Và năm nay đang nôn nao đến lời hứa 2012 của "ngày xưa ấy" :" . Không biết Ssangchu cp còn nhớ không nhỉ? Phải chăng đó chỉ là lời nói vui trên show hay là lời hứa thật sự của hai người? Anyway, fans của ssangchu vẫn luôn tin đó là sự thật nhỉ! hehe. To the world!

P/S: Muốn tham gia game nhưng chưa đủ điều kiện. Phải chăm viết bài thôi hahaha.

Bình luận

Ồ ra là người quen đây mà ;)) , thế mà k thấy cmt bài nào cho thread hết :-w  Đăng lúc 27-2-2012 08:45 PM
người quen từ nhà cũ nè ~ tớ nick Joongbo ở nhà cũ đây :xxxxxxx  Đăng lúc 18-2-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-2-2012 14:43:43 | Chỉ xem của tác giả
Muahhh ủng hộ hết mình subteam nhé. Nhờ cặp này mà mình thích coi variety show của Hàn luôn đấy. Yêu ơi là yêu!

@sinhvientn: cơ hội hai anh chị Joong-Bo nhớ lời hứa năm xưa là hơi thấp. Hyung Joong có lần đã trả lời phỏng vấn là không còn liên lạc với Hwangbo sau chương trình này mà.

Bình luận

Bạn ơi mồm joong và Bo nói là ko còn liệc lạc thế mà lại xuất hiện đồ đôi toành toạch ^^! hì hì Trên sp dẫn chứng thuyết phục lắm :D  Đăng lúc 2-3-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách