Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: jinda_luu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] We got married - Ssangchu couple ( Ep 30_End complete)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-2-2012 12:40:07 | Chỉ xem của tác giả
tăng tăng tăng, thế là taz lại có 1 cặp nữa để xem ròi. Dù đang hóng hớt Dimple vs Campus Couple nhưng thấy threat này là tung tăng vàoo ngay. Mong có sub để xem òi lại bình luận tiếp nhé. Nhìn chú rể iu wóa.
Tks ST vất vả.{:277:}

Bình luận

ôi áo iu quá bạn à ♥  Đăng lúc 15-2-2012 10:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-2-2012 13:48:21 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ pr mới của ST
trong suốt SS1 thì chỉ có ssangchu couple là để lại cho mình ấn tượng nhiều nhất
cả hai đều hài hước, dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-2-2012 16:09:22 | Chỉ xem của tác giả
Có một chị mình quen nói với mình rằng nếu thích xem WGM thì hãy xem ss1 đi, và nhất định phải xem cặp đôi Kim Hyun Joong và Hwang Bo.

Dù mới chỉ xem có mỗi ep 25 có sự tham gia của couple này nhưng đã rất ấn tượng với nét mạnh mẽ của chị Hwang Bo, với cả ảnh cưới cũng đẹp nữa, :D rồi ko biết đôi đũa lệnh về tuổi tác này sẽ hòa hợp như thế nào.

Vậy nên sẽ ủng hộ show nhiệt tình.

Bình luận

ss lọ hầm hố PR cho zai, bạn gì ơi, mình ké tí nha, bạn mà ko coi là mất nữa cuộc đời đấy herherhehr^^  Đăng lúc 17-2-2012 10:22 PM
nhớ xem bạn nhá.. xem rồi b sẽ thấy đáng iêu tn :x  Đăng lúc 16-2-2012 12:23 PM
xem đi em ,hay lắm ,ss thành fans Kim Hyun Joong cũng vì yêu thích KHJ ,chú rể nhỏ trong WGM  Đăng lúc 16-2-2012 04:53 AM
>.< xem xem bạn nha...hihi...hay lắm,tình cảm và thú vị nữa...^^...bạn sẽ càng ngày càng bị cuốn hút..mình mong vậy...nick bạn,toàn ng mình thích...:">..Top bạn thân Joong nè   Đăng lúc 15-2-2012 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-2-2012 17:44:01 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng được xem lại couple yêu dấu.ngày trước xem onl trên youtube giờ mún xem lại thì khó quá.ủng hộ subteam{:290:}{:290:}{:290:}.
có ai còn nhớ lời hứa của couple vào năm 2012 hok?{:301:}
p/s: ss Bo càng ngày càng đẹp {:306:}

Bình luận

các FBI fan soi rất kĩ tình hình ac nhà mình trong suốt thời gian qua từ hồi rời WGM đấy :D  Đăng lúc 16-2-2012 10:36 AM
http://hyunjoongvn.com/forum/viewthread.php?tid=323&extra=&page=153 mọi người vào đây xem nha  Đăng lúc 16-2-2012 10:35 AM
MV đẹp quá !!! Tks for sharing… :x  Đăng lúc 15-2-2012 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-2-2012 17:45:53 | Chỉ xem của tác giả
oh yesssssssssssssssssss!
không có gì có thể tả đc cái sung sướng khi subteam làm sub của couple này!
hùi trc xem hơi vật vã kiếm link với chất lượng hình ảnh! h có sub lại vui ghê, mún giới thiệu cho bà chị về couple này mà h ko kiếm đâu đc!:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-2-2012 19:17:00 | Chỉ xem của tác giả
*Mở tròn to mắt* ST làm lại Ssangchu couple …….aaaaaaaaaaaaaa
Hạnh phúc quá đi !!!

Trong ss1 có khá nhiều cặp đôi hay như : Kiến-Seo In Young ; Andy-Solbi ; Alex-Shinae… Nhưng mình vẫn thích nhất sự hài hước của Ssangchu couple …Mỗi lần xem đều k thể nhịn cười =)))))))))))

Bây h có bộ đầy đủ để giới thiệu về couple này cho bà chị xem rồi…keke…
Thực sự cảm ơn M-zone nhiều nhiều :*
Nhất định mình sẽ down ủng hộ hết mình :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-2-2012 20:12:56 | Chỉ xem của tác giả
nghe giới thiệu hấp dẫn quá đi, mình nhất định phải xem mới đươc, mình thích nhất là câu "hình ảnh một chú rể nhỏ 4D và một cô dâu lớn mạnh mẽ"
tò mò lắm lắm, bít WGM từ Khuntoria, từ đó thik show này lun, và chưa bao giờ thất vọng về bất cứ couple nào tham gia show ! bi giờ xuất hiện 1 couple không mới nhưng rất lạ ( đối với mình ^^) thì nhất định không thể bỏ qua rùi!{:290:}

Bình luận

bạn ơi, xem đi :(((((((((((((((((  Đăng lúc 16-2-2012 07:53 AM
bạn ơi,xem đi bạn à..:x..thật sự cặp đôi SsangChu sẽ cho bạn nhiều bất ngờ và niềm vui lắm á...:x...  Đăng lúc 15-2-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-2-2012 22:57:18 | Chỉ xem của tác giả
{:301:} Ủng hộ Ssangchu và ST bằng tất cả tình cảm của mình....Thật sự,nhờ có SsangChu,mình mới biết,hiểu được 1 phần con người của Joong,yêu quý em ấy và mến chị Bo nhiều đến thế...

... Dù đã in đĩa,ngồi xem đi xem lại không biết bao nhiêu lần rồi...Nhưng vẫn háo hức với dự án của ST kinh khủng......

...Cảm ơn M-zone nhiều lắm lắm ạ....Mong qua dự án này,sẽ có nhiều  người hiểu về ss Bo và Hyun Joong hơn nữa....

...Hyun Joong jjang!!!!...hihihi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-2-2012 23:05:40 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, nhờ coi couple này mà mình mới thích Joong nè
hai người dễ thương cực kỳ lun,
lúc trước máy tính có hết ep của couple này
nhưng một lần đổi Win, nên mất hết
hehe, thật là may khi sub team quyết định làm sub
cảm ơn subteam nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-2-2012 23:32:04 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui, M-zone thiệt là..quá đã luôn *chấm chấm nước mắt* xúc động quá, hứt hứt, mn làm show cũ, nhưng mà mền hóng lứm *chấm nước mắt tiếp*
quả thật đây là 1 show đáng xem *k phải anh nhà mình nên mình thiên vị đâu nha đáng xem thật á*
và khi mà đã xem show này rùi thì k có lý do j mà mn k mê mẩn cái độ 4D của anh nhà mình và cái sự chăm lo chu đáo của ss Bo :XXX
hóng project này của M-zone lắm lắm lắm luôn :XXX
cảm ơn M-zone lắm lắm lắm luôn :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách