Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] The Voice Of Korea Season 2. E05 completed. Thông báo #238

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 8-8-2013 20:39:57 | Chỉ xem của tác giả
uh, các bạn ai có link down season 1 cho mình xin với,
search trên mạng không còn cái nào live, không thì toàn bị thiếu thôi.
Phải công nhận là the voice Hàn chất lượng, toàn hát tiếng Hàn, còn the voice Việt toàn hát tiếng Anh, đến cả the voice Kid Việt cũng hát tuyền là tiếng Anh. Hay thì hay thật nhưng mà thấy sao sao ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 8-8-2013 20:41:42 | Chỉ xem của tác giả
o mà có ai biết mua này bạn nào đoạt giải hông?
Mình thấy có mấy bạn rất ấn tượng mà không biết thế nào, hồi hộp quá

Bình luận

Thanks bạn nhiều lém ^^, hơi tiếc vì không phải mấy bạn mình thích, hee, dù bạn Ye Jun hát cũng rất hay  Đăng lúc 8-8-2013 09:00 PM
Bạn Je Jun hả bạn?  Đăng lúc 8-8-2013 08:57 PM
mùa 2 là bạn Ye Jun taem Kangta vô địch bạn ạ :D  Đăng lúc 8-8-2013 08:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 8-8-2013 20:58:26 | Chỉ xem của tác giả
tsubame1508 gửi lúc 8-8-2013 20:41
o mà có ai biết mua này bạn nào đoạt giải hông?
Mình thấy có mấy bạn rất ấn tượng ...

Mình rất thích bạn Lee Si Mon, và anh hát bài Baby don't cry của Shin Seung Hoon-hổng nhớ tên nữa, tiếc thật. Cảm ơn bạn nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 9-8-2013 12:25:16 | Chỉ xem của tác giả
The Voice of Korea qá hay. Cơ mà nhớ qá đi mất. Ủng hộ SubTeam :)
Đặt gạch hóng ep 6 ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

225#
Đăng lúc 12-8-2013 14:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là quá đỉnh! Các giọng hát lần lượt cất lên làm cho mình thấy sởn gai ốc vì quá hay! Sao mà họ có thể hát hay đến vậy nhỉ? Nếu tui mà là 4 vị giám khảo chắc cái đầu tui nổ tung luôn quá vì chả biết chọn ai, nghe ai hát xong chắc cũng bấm nút hết mới xem xong tập 1 thôi, bây giờ xem tiếp nào!!!! Thanks sub team nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

226#
Đăng lúc 14-8-2013 17:04:00 | Chỉ xem của tác giả
hiện tại show nài k có ai làm hết hã mọi người :(...
hóng lâu lắm rồi ... coi đến ep 5 nghiền ngẫm song bi giờ k biết phải làm s :(...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

227#
Đăng lúc 15-8-2013 10:12:01 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi, mong các bạn tiếp tục show này đi chứ ngày nào mh cũng vô hóng hết, hơn cả tháng ùi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

228#
Đăng lúc 22-8-2013 09:33:11 | Chỉ xem của tác giả
cmt cho topic trồi lên trên xem có được ai chú ý tới ko :">
subteam ới ời, mọi người có làm tiếp show này nữa ko? Mình thấy có khá nhiều người xem show này mà, bỏ dở giữa chừng như thế này tiếc lắm :(( Ngày nào cũng ra vô ra vô hóng hết á :((

Mà năm nay gà anh Ta nhà mình vô địch nữa, mình muốn xem tiếp quá, xem xem chị ý và anh Ta nhà mình đã trải qua những gì để đi đến chức vô địch đó.

Cố lên subteam nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

229#
Đăng lúc 22-8-2013 10:29:19 | Chỉ xem của tác giả
Subteam làm nốt show này đi ạ .show hay thế này bỏ thì phí lắm. Mong ep 6 quá trời luôn !!! Thí sinh trong cuộc thi này ai cũng hát hay {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

230#
Đăng lúc 22-8-2013 16:48:50 | Chỉ xem của tác giả
Quá tuyệtttttttt!!! cảm ơn sub team ạ !!! The voice of Korea qá hay, Kangta đẹp trai khủng khiếp vẻ đẹp đầy sức hút của 1 mĩ nam đầy quyền lực =))) chị Jiyoung dễ thương khủng khiếp ạ :XXXXX em vô cùng vô cùg yêu quí và ngưỡng mộ giọng hát đầy tâm trạng lẫn nội lực của chị <3333 Chú Shin Seung Hoon trời ơiii sao người mặc vest vẫn qá ư phong độ vậy ạ :((( nhìn thấy chú là em nhớ đến Kyuhyun :D Ngài Gil :))) thực sự em ko có biết chú ý lắm (mặc dù trông chú rất quen) hihi nhưng chú đúng là 1 phần ko thể thiếu trong bộ tứ quyền lực <3333 arrghhhhhh em thíc bộ tứ BGK của The voice Korea q thực sự là qá tuyệt hảooooo!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách