Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] The Voice Of Korea Season 2. E05 completed. Thông báo #238

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 3-6-2013 12:10:05 | Chỉ xem của tác giả
hóng từ bữa giời cuối cùng cũng có!chúc mừng đám cưới của HLV Baek Ji Young nha! chúc hai anh chị sống hạnh phúc nhé!ngồi hóng từng tập làm hồi hộp quá đi thôi! cảm ơn ST nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 3-6-2013 13:46:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi , mừng quá ... đợi hơn tháng trời mới có sub tập 4 ...  lúc đầu mình cứ nghĩ kist sẽ dừng làm sub chứ ... kéo về xem ngay thôi . hồi hộp chờ xem tập 4 gần tháng rồi  k bik có nhiều bất ngờ j không ở tập 4 này nữa .

thanks kits nhiều  !

hóng tập 5 thôi  mong ae sub kits cho ra lò ep5 :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 3-6-2013 20:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam rất nhiều, mong chờ mãi cuối cùng cũng được xem tập 4 rồi, nhờ sự nổ lực của subteam để mọi người cùng thưởng thức một game show hay như vậy

mong chờ tập 5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 3-6-2013 21:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá vì chủ nhật vừa đi chơi về là thấy có sub, và vừa xem xong :x
Tập này có bạn Woo Hye Mi top 4 năm ngoái của team Gil đến cổ vũ cho anh bạn, chị này cứ ngộ ngộ thế nào đó, lúc bạn kia hát lại còn định chơi trò thần giao cách cảm với bác Gil mà cuối cùng người chọn lại là Kangta :))
cơ mà chương trình này quảng cáo cho Strepsil lộ quá nhỉ, tập nào cũng có người lôi hộp Strepsil ra bảo là ăn tốt cho họng lắm, thể nào cũng qua Blind Au =))

Tập này bác Gil phát biểu một câu làm fangirl bạn Ta như mình hơi bị ấm lòng, bác bảo Shin với Ta là 2 giọng nam tốt nhất HQ hiện nay ;)) Biết là bác chỉ nói thế cho thêm phần long trọng thôi, chứ còn về độ chính xác thì ko nên tin (Shin thì có thể nhưng Ta thì phải xem lại dù mình là fan Ta =]]); nhưng mà nghe xong vẫn thấy sung sướng lâng lâng :x

Bình luận

cô Koc đi thi về có vẻ nhạy cảm quá :))  Đăng lúc 4-6-2013 07:59 PM
thì tôi có nói giọng anh ko hay đâu (ko hay mà tôi thích à:]]), nhưng mà nói là 1 trong 2 giọng HAY NHẤT HQ rõ ràng là nói quá mà :)) HQ có bao nhiêu ng giọng hay  Đăng lúc 4-6-2013 07:59 PM
giọng Ta ấm, vang, cao, lúc cần torng ảnh cũng làm được mà. Đặc biệt kĩ thuật luyến láy, uốn éo giọng là bản năng =)))))  Đăng lúc 4-6-2013 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 3-6-2013 22:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào biết tập nào có pé Yoon Si Young đã từng tham gia the voice kid nay đi thi the voice korea ko? mình muốn xem mà tìm hoài chưa thấy, chỉ giúp mình với, chân thành cảm ơn!

Bình luận

Oh, ra là vậy, làm mình tưởng có thật chứ, bùn 5p T^T.... thanks bạn nhìu ^^  Đăng lúc 5-6-2013 03:20 PM
ko có đâu bạn ơi :) Mnet nó lừa tình đó, nó tung teaser có cảnh đó chứ làm gì có :)  Đăng lúc 5-6-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 6-6-2013 19:20:25 | Chỉ xem của tác giả
ối zời ơi..cuối cùng cũng đã có ep4!! tks subteam nhiều nhiều nhiều nh...lần trước đang đến đoạn căng thẳng.  ko biết Baek Ji Young có nhận ra anh chàng đó không nữa.. kéo về xem ngay thôi! :)) subteam cố gắng làm tiếp ep5 nhá! :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 7-6-2013 09:43:50 | Chỉ xem của tác giả
aigu!!vào bon chen một tí
chả là vừa xem xong ss1.hay quá là hay luôn
thôi thì đã xem 1 thì xem 2 luôn vậy. mặc dù giờ đây mình đã lấn sang xem quá nhiều show rồi. mặc kệ.
thanks subteams nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 7-6-2013 12:27:18 | Chỉ xem của tác giả
có ai biết link down season 1 ở đâu k? chỉ e với. e đang muốn coi lại mà tìm mãi k thấy {:140:}
season 2 cũng đã nhưng mà ra lâu qá. coi lại giết thời gian ạ. em xin chân thành cảm ơn subteam ạ

Bình luận

Bạn vào youtube nè, có hết rùi đấy. http://www.youtube.com/user/The360KpopShow  Đăng lúc 8-6-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 7-6-2013 20:33:47 | Chỉ xem của tác giả
Filefactory chưa có ep 4 à bạn :3 Hóng quá ) Bấn ông KangTa cực kì, cả chị Baek nữa. <3 Các giọng ca nghe cũng chất dã man {:313:}{:313:} The Voice năm nay chất lượng thí sinh hơn cả năm ngoái, xem có 3 tập đầu thấy bao nhiêu người hát hay. Mình mà là Coach chắc mình ôm hết {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 9-6-2013 16:00:44 | Chỉ xem của tác giả
nhưng mà ep 5 đến bao giờ mới có đây? ngồi hóng sắp gãy cổ rồi. mà soi lại trên Youtube nó có tới ep 1 lận TT_TT

ngồi chờ lâu quá nghía qua cái Ep 10 bản HQ xong là ko chỉ mún down thui mỗi tội hok bít tiếng HQ nên lại quay về máng lợn hóng cái ep 5 TT_TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách