Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sui_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Shinhwa Broadcast (Ep 24: Kênh Lịch Sử SD, HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-8-2012 11:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep19 )))))))

Andy ơi Andy à~ sao đã gian lận mà lại còn thành thật khai báo như thế chứ )))

qua ep này là hình tượng lịch lãm của chú trong cháu đã sụp đổ rồi khổ chưa, cháu cứ tưởng cả nhóm vẫn còn đc chú cơ đấy ))))))))

Trết cười nhất vẫn là đoạn hô khẩu hiệu )  ôi SungWanDy, mấy chú bựa quá đi ))))))))

À quên, cả cái khúc "nói bằng cả cơ thể" nữa chớ, WanDy ơi, 2 chú là nhất rồi đấy )))))

Thích đoạn ăn mì cay quá, thật hâm mộ cái tình cảm anh em của mấy chú

P/s: ST thật là daebak

Mong ST sớm cho ra lò tập 20

Bình luận

Sắp rồi =))))  Đăng lúc 16-8-2012 12:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-8-2012 13:41:49 | Chỉ xem của tác giả
SB on magz

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-8-2012 16:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là tập 19 người mình ấn tượng nhất là Eric. Mình rất thích thái độ của Eric trước phụ nữ. Từ câu nói với hai chị áo hoa là chơi jackstone sẽ nhanh thôi, đến lúc hộ tống chị áo hoa đi, đến lúc nói chuyện với bà. Ôi rất rất ấn tượng luôn ý :'>. Mình rất thích đàn ông yêu puppy. Những người yêu puppy và trẻ con thường có tâm hồn lương thiện. Mình cũng rất yêu puppy đấy Eric ơiiii :)).

Còn bà thì quá bá đạo đi, ớt càng nhỏ càng cay. Con xin thua bà luôn. Haha. Coi đoạn đó cười tung cả phòng =)).

Đoạn ăn mỳ, 14 năm hoạt động cùng nhau có giá trị của nó. Mà mỗi lần một nhóm trong Shinhwa bị phạt thì có bao giờ bị phạt cho ra phạt đâu, như tập 21 cuối cùng cũng thương xót cho ngủ trong nhà cả :)).

Hôm qua đọc fan account về Eric thời kỳ huấn luyện quân sự ban đầu mà càng bấn loạn. Hic hic. Phải lấy người như anh =>

Nguồn: Eric's facebook

Bình luận

leader 4D =))  Đăng lúc 16-8-2012 07:02 PM
Tiếng Anh bạn nhé http://www.twitlonger.com/show/iroj39  Đăng lúc 16-8-2012 06:23 PM
bạn đọc cái fan account đó ở đâu thế, cho mình link với:)  Đăng lúc 16-8-2012 06:05 PM
Ss để ý ghê :X :X  Đăng lúc 16-8-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-8-2012 16:09:46 | Chỉ xem của tác giả
e là mem mới !!!^^
biết show này khi coi shinee tham gia ^^
cực thíc hye sung vs jun jin =))
:)) không biết ep 20 khi nào có?
coi ep 19 mà cười đau bụng =)) lúc hô khẫu hiệu cứ bị phá =))
công nhận khúc cuối mọi người đoàn kết gê
hóng ep 20

Bình luận

Bình tĩnh chờ đợi ST nha bạn :"> :"> chúng mình sẽ cố gắng tung hàng sớm thôi :">  Đăng lúc 17-8-2012 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-8-2012 16:20:58 | Chỉ xem của tác giả
shing_love gửi lúc 17-8-2012 16:09
e là mem mới !!!^^
biết show này khi coi shinee tham gia ^^
cực thíc hye sung vs jun jin

hí hí chào bạn

bạn xem hết show từ đầu chưa

ep nào cũng hay mà bùn cười hết đó bạn

sắp cóa ep 20 rùi. khi nào làm xong subteam tung ra ngay

bạn nhớ xem và ủng hộ show với cả Shinhwa nha

nếu rảnh thì vào nhà Shinhwa chơi với bọn mình cho vui nhé

TAXI ĐÂY:Shinhwa - The legend

Bình luận

hí hí mình cũng bảo bạn ý thế rùi =)))  Đăng lúc 18-8-2012 07:20 PM
ep nào cũng hay hết... lên youtube đó bạn.... hay lắm.... mình xem từ đầu mà nghiện luôn.... thik nhất tập vua hùng biện... ^^ nhiều ship của ricsung lắm  Đăng lúc 18-8-2012 07:10 PM
=))))  Đăng lúc 17-8-2012 05:42 PM
em mới coi ep 12 13 14 18 19 à còn mấy ep còn lại k biết down ỡ đâu ???  Đăng lúc 17-8-2012 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-8-2012 16:27:19 | Chỉ xem của tác giả
SB ep 22

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-8-2012 18:20:18 | Chỉ xem của tác giả
lonapark gửi lúc 17-8-2012 16:20
hí hí chào bạn

bạn xem hết show từ đầu chưa

@shing_love: bạn cứ lên geogle tìm là có à:)) có khá nhiều nơi làm sub SB đấy bạn ạ:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-8-2012 19:43:17 | Chỉ xem của tác giả
Kim Dong Wan và Lee Min Woo vào nhà tắm công cộng nữ

Những cậu bé theo mẹ mình vào nhà tắm công cộng nữ khi chúng còn nhỏ, và các thành viên Shinhwa cũng không phải là ngoại lệ, nhưng trong tập Shinhwa Broadcast mới đây, Kim Dong Wan và Lee Min Woo đã phát hiện ra rằng họ thực sự phạm luật.

Lên sóng ngày 18.8, Shinhwa Broadcast đã có một bài kiểm tra kiến thức để tìm ra thành viên Shinhwa nào là "Người bạn tuyệt vời nhất".

Một trong số những câu hỏi được đưa ra là: "Độ tuổi nào là hợp pháp cho một cậu bé được phép tới nhà tắm công cộng nữ?"

Trong khi cân nhắc trả lời, Lee Min Woo đã tiết lộ rằng anh ấy đã theo mẹ tới nhà tắm công cộng cho tới tận lúc 7 tuổi, còn Kim Dong Wan tiết lộ rằng anh ấy đã đến đó cho tới năm lớp 1. Kim Dong Wan thậm chí còn chia sẻ về một cuộc gặp gỡ khó xử với cô bé mà anh để ý tại nhà tắm công cộng.

Với kinh nghiệm của cá nhân, Lee Min Woo và Kim Dong Wan tin rằng độ tuổi hợp pháp ít nhất là 7 tuổi, nhưng giới hạn tuổi cho những cậu bé được tới nhà tắm công cộng nữ là dưới 7 tuổi, đã khiến hai thành viên bị sốc ^^

Các thành viên khác chỉ trỏ và gọi họ là tội phạm khi Shin Hye Sung cố gắng buộc tội hai người về tội lỗi của mình.

Tập này sẽ được phát sóng ngày 18.8.

Source: enews
Vtrans: [email protected]

Dongwan sẽ giới thiệu em gái của anh ấy cho Eric và Hyesung

Trong tập mới nhất của jTBC Shinhwa Broadcast, Dongwan đã tiết lộ rằng anh ấy sẽ giới thiệu em gái (nếu có) cho thành viên Eric và Hyesung.

Tập phim lên sóng ngày 18.8 cho thấy 50 người đàn ông được hỏi các câu hỏi liên quan đến thành viên Shinhwa. Một trong các câu hỏi là thành viên Shinhwa nào bạn mong muốn được làm bạn nhất, và các thành viên Shinhwa đã thực sự nghiêm túc trả lời các câu hỏi liên quan đến chủ đề tình bạn để các giám khảo có thể dễ dàng lựa chọn hơn.

Một số giám khảo đã khảo sát sâu hơn một chút, đặt câu hỏi, "Nếu bạn có một cô em gái thì thành viên nào mà bạn sẽ không bao giờ giới thiệu với cô ấy?"

Dongwan trả lời đầu tiên "Các thành viên của chúng tôi là tốt hơn so với bạn nghĩ đấy. Cá nhân tôi muốn giới thiệu cô ấy cho Hyesung và Eric vì họ rất tốt với bạn gái.”

Mặt khác, Eric trả lời, "Tôi không bao giờ giới thiệu cô ấy cho các thành viên đâu".

Tập phim sẽ phát sóng vào ngày 18.8 lúc 11:10 đêm.

Source: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-8-2012 20:56:25 | Chỉ xem của tác giả
Ah, sắp sửa có ep 20 rồi, mừng quá.
Mấy anh già về quê nhìn tươi tỉnh hẳn ra.hi.
Hi vọng sau khi tung ep 20 này sẽ ra ep 21 sớm. Muốn xem Po choen song với Camera ẩn của Hye Sung.
{:301:}  {:301:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-8-2012 21:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là từ tập 18 thôi hả mn?
tập 1-> 17 không sub sao?

Độ dài bài viết lỗi. Độ dài hiện tại: 64 ký tự Hệ thống giới hạn từ: 100 đến 30000 ký tự <----------- Được tính là dòng thứ 3 ko =))

Bình luận

Bạn edit comment 3 dòng nha :D  Đăng lúc 19-8-2012 10:56 AM
Ep 12 xem rồi :) 1->7 xem rồi :)  Đăng lúc 19-8-2012 10:02 AM
có ep 12 nữa nè bạn :D http://kites.vn/thread/shinhwa-broadcast-ep-12-qua-mung-sn-cau-ut-muon-gt-mf-complete--342828-1-1.html  Đăng lúc 19-8-2012 01:55 AM
ST sẽ quay lại sub từ tập 1 sau khi show kết thúc :D  Đăng lúc 18-8-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách