Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sui_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Shinhwa Broadcast (Ep 24: Kênh Lịch Sử SD, HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-8-2012 09:14:34 | Chỉ xem của tác giả
SB ep 18 - 19

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 14-8-2012 09:16:11 | Chỉ xem của tác giả
SB ep 20 - 21

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-8-2012 09:23:31 | Chỉ xem của tác giả
mang news mềnh trans trong thớt shinhwa ra đấy nha ^^

[Video] Thành viên nào của Shinhwa sẽ trở thành "người bạn tuyệt vời nhất" ?

Những người đàn ông ở độ tuổi 20 và 30 sẽ lên tiếng và chọn ra người bạn tuyệt vời nhất trong Shinhwa.

Phát sóng vào ngày 11.8, Shinhwa Broadcast của đài jTBC "Người bạn tuyệt vời nhất”, nơi có một nhóm 50 người đàn ông ở độ tuổi 20 và 30 sẽ đánh giá các thành viên Shinhwa sau mỗi bài kiểm tra về tình bạn, nhóm sẽ trải qua các vòng thi.

Sau mỗi vòng, các trọng tài sẽ ngồi ở ghế của thành viên mà gây ấn tượng nhất cho mình. Các thành viên có nhiều trọng tài ngồi trong khu vực của anh ấy nhất sẽ được coi là "người bạn tuyệt vời nhất”.

Là một MC đặc biệt, Son Bum Soo sẽ xuất hiện trong chương trình, đưa ra các bài kiểm tra khác nhau.

Hy vọng có được lựa chọn và công nhận bởi dân số nam giới trung bình, có thể nói rằng các thành viên Shinhwa rất nghiêm túc và lo lắng đi qua mỗi bài kiểm tra.

Tập phim sẽ phát sóng vào ngày 11 tháng 8 trên jTBC.

Kiểm tra đoạn teaser dưới đây!

Source: enews
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 14-8-2012 09:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Eric và Lee Min Woo muốn có nhiều con

Eric và Minwoo của Shinhwa đã tiết lộ kế hoạch có con trong tương lai.

Phát sóng vào ngày 11.8,  Shinhwa Broadcast đã mời 50 người đàn ông ở độ tuổi 20 và 30 đến để quyết đinh xem thành viên nào sẽ trở thành người bạn tuyệt vời nhất trong chương trinh đặc biệt “Kênh bạn bè: Người bạn tuyệt vời nhất”.

Ở một trong nhiều vòng kiểm tra mà Shinhwa đã trải qua, trong phần thi đố vui, có một câu hỏi về David Beckham và ba đứa con của anh ấy.

MC đặc biệt Son Bum Soo đã hỏi các thành viên Shinhwa, họ sẽ bày tỏ cảm xúc của mình như thế nào nếu có một đứa trẻ bước vào cuộc sống của họ.

Đối với Eric, anh trả lời: " Như là ‘Yut’ của cuộc đời tôi."

Yut là một trò chơi truyền thống của Hàn Quốc, chơi với bốn thanh gỗ cho phép người chơi tiến vào không gian khác nhau ở trên tấm bảng.

"Tôi luôn muốn có hai con trai và hai con gái", Eric nói, như anh ấy đã giải thích với sự miêu tả độc đáo.

Lee Min Woo nói có con là “Shinhwa” của cuộc đời mình.

Khi các thành viên khác hỏi liệu anh ấy có kế hoạch là có sáu đứa con không, Min Woo trả lời, "Tôi nghĩ rằng tôi có thể có sáu đứa con."

Với tỷ lệ sinh đang giảm của Hàn Quốc, chúng tôi hoan nghênh thực tế rằng Eric và Min Woo đang có kế hoạch có một gia đình lớn.

Kế hoạch em bé của Shinhwa và nhiều hơn nữa sẽ được tiết lộ trên jTBC vào ngày 11.8.

Source: enews

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 14-8-2012 09:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Kim Dong Wan trở thành người bạn được mong muốn nhất trong Shinhwa, tại sao? "Giống như Yoo Sae Yoon"

Kim Dong Wan là thành viên của Shinhwa mà mọi người muốn làm bạn nhất.

Bảng xếp hạng "Người bạn mà những người ở độ tuổi 20 và 30 muốn làm bạn với" đã được công bố trong tập phim Shinhwa Broadcast phát sóng vào ngày 11.

Kết quả bỏ phiếu, Kim Dong Wan đã xếp hạng nhất với 33 phiếu, JunJin đứng thứ 2 với 24 phiếu, Andy xếp thứ 3 với 17 phiếu, Eric thứ 4 với 11 phiếu, Minwoo thứ 5 với 6 phiếu. Shin Hye Sung xếp cuối với 5 phiếu.

Họ giải thích lý do tại sao đã bình chọn cho Kim Dong Wan. Lý do là: Trông thân thiện, không có vẻ giả tạo, và giống như Yoo Sae Yoon. Kim Dong Wan nhìn rất “cay đắng” sau khi nghe rằng anh trông giống như Yoo Sae Yoon ^^

Lý do cho việc lựa chọn JunJin: Anh ấy trông giống như một người bạn để đi uống cùng nhau, chơi được, và trung thành với bạn bè.

Lý do lựa chọn Andy: Anh ấy có vẻ giàu có, có thể làm thức ăn ngon khi chúng tôi chơi cùng nhau, và tốt bụng.

Lý do lựa chọn Eric: Anh ấy chỉ đẹp trai như ông trùm dầu mỏ Trung Đông Mansour, và cùng độ tuổi như tôi.

Source: Newsen

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 14-8-2012 09:29:08 | Chỉ xem của tác giả
Shinhwa Broadcast: Cái miệng của Dongwan trong cuộc thách đấu Billard gây cười

"Bạn bè là người giỏi thể thao", nhiệm vụ đầu tiên là một cuộc thách đấu Billard 5:5. Sự can thiệp của Dongwan đã tạo ra tiếng cười từ đám đông.

JTBC Shinhwa Broadcast "Người bạn tốt nhất" đã được phát sóng vào ngày 11.

50 người đàn ông làm trọng tài, đã quan sát Shinhwa trong tất cả các nhiệm vụ và chọn ra “Người bạn tốt nhất". Các trọng tài ngồi tại khu vực của thành viên được họ lựa chọn. Nhiệm vụ đầu tiên "Bạn bè là người giỏi thể thao” là thử thách Billard 5:5.

'Billard 5: 5’ có nghĩa là cuộc đấu 1 vs 1 nơi mà mỗi thí sinh phải đánh được 5 quả bóng vào lỗ.

Trong trận đấu đầu tiên giữa JunJin và Dongwan, JunJin đã giành chiến thắng với tỉ số 3 - 2. Eric đã thắng trong trận đấu với Andy, và Minwoo thắng khi thi với Hyesung.

Trong suốt trò chơi, Dongwan đã đưa ra các ý tưởng, làm cho mọi người cảm thấy gánh nặng, hành động của anh giống như "vua can thiệp", làm mọi người cười.

Thấy Dongwan nhiệt tình tham gia, Eric nói: "Những người đang ngồi trong khu vực của Dongwan, các bạn bắt đầu di chuyển được rồi đấy."

Source: xsportsnews
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-8-2012 09:40:23 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-8-2012 09:41:56 | Chỉ xem của tác giả

FB

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sui_92 + 5 Eric kìa =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-8-2012 09:43:11 | Chỉ xem của tác giả

tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-8-2012 10:33:28 | Chỉ xem của tác giả
*bai dào*

Comming sun kìa~~~~~

Em thề là em sụp hố mấy chú rồi T^T Ăn no cứ lôi cái ep18 ra xem rồi tự kỉ 1 mềnh

RicSung của em đáng iêu quá đi à

ST mau mau tung hàng đê

Bình luận

Keo
êu rồi thì hãy về thớt Shinhwa chơi đê e :x  Đăng lúc 14-8-2012 11:51 PM
Chệ từ chối :">  Đăng lúc 14-8-2012 11:35 AM
vui tóa :* mong nhìu ng sẽ bít đến mấy lão dư lày =)))))))  Đăng lúc 14-8-2012 10:42 AM
chệ Nhái ơi em iêu mấy chú rồi, chệ cứu em điiiiiiiiiiiiiii =)))))))))  Đăng lúc 14-8-2012 10:37 AM
Cái thớt này càng ngày càng giống thớt tự kỷ của Changjo và staff SB =))))))  Đăng lúc 14-8-2012 10:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách