Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sui_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Shinhwa Broadcast (Ep 24: Kênh Lịch Sử SD, HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-8-2012 11:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Wow kites cũng làm sub show này sao? :o
Hóng hóng bộ này ủng hộ 6 chú và ủng hộ bạn Sùi~ :))
Trc h mình chưa từng để ý Shinhwa chỉ biết 6 chú là huyền thoại Kpop nhưng từ hồi xem show này đâm ra mê mẩn 6 chú. Ko ngờ 6 chú lại có thể nhí nhố đến vậy =)))))) Xem mấy ep đầu cười đau cả cơ mồm =))))))

Bình luận

Keo
http://kites.vn/thread/-band-shinhwa-the-legend-happy-b-day-m-style-28-07-79-28-07-12-vietsub-050822-minwoo-mnet-m-documentary-ep-1-page-21-341029-1-1.html <~ đây nè gái :x   Đăng lúc 8-8-2012 12:19 AM
Cho mình xin link vs~  Đăng lúc 6-8-2012 11:12 PM
Keo
hãy vô thread Shinhwa chơi với bọn mình đi chẻ :">  Đăng lúc 6-8-2012 10:24 PM
Tôi cũng từ hối xem show này mới đâm ra mê mẩn các chú á :-D  Đăng lúc 6-8-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-8-2012 20:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Thank ST nhiều nhiều nhé , vào com ủng hộ một cái
Có lẻ vì bên St mới sub bộ này nên chưa dc biết đến nhiều dần dần sẽ có thêm nhiều người ủng hộ thôi ^^
Xem show các anh già từ đó tới h kết luận SB là tổng hợp kinh nghiệm nhiều năm đi show , hình tượng cũng rơi rụng dần qua các thời kì đi show , h tới SB mấy chả chẳng còn gì để mất ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-8-2012 23:58:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình không phải là fan nhạc Shinhwa nhưng mình là là fan của SB!!!!!! Biết về nhóm từ thời xa lắc, thời còn xem kênh Arirang qua truyền hình cáp nhưng nói chung tạo hình các bác thời đó mình không duyệt được, nhạc cũng không phải gout, nhưng có ấn tượng khi xem các bác đi show.
Bẵng một thời gian, mình tình cờ xem Shinhwa xuất hiện trong Win Win, những tâm sự về cuộc sống, công việc và tình bạn, rất chân thành và cảm động. Thích mê! Rồi tìm xem SB, 2 tập đầu đổ luôn. Nói chung, không có nhóm nào đi show giỏi bằng nhóm này :)) Đúng là những tay lão luyện.  Xem gần 20 tập SB thì quan điểm của mình về Shinhwa cũng thay đổi nhiều. Ít nhất không thấy bác Hyesung ái ái như ban đầu nhìn thấy nữa, bác ấy có những phẩm chất khá manly, mỗi tội vẻ ngoài hơi...nữ tính :))
Mình xem SB ở rất nhiều nơi rồi, chủ yếu là engsub, nhưng cũng thiếu sub phần cap. Rất vui khi thấy các bạn đã đầu tư làm sub show này. Mình cám ơn và ủng hộ các bạn subteam!!!

Bình luận

*chấm nước mắt* CÁM ƠN LỜI ĐỘNG VIÊN CỦA BANJ :(((((  Đăng lúc 14-8-2012 11:56 AM
Cảm ơn comment động viên của bạn *châm nước mắt*  Đăng lúc 9-8-2012 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 9-8-2012 02:14:53 | Chỉ xem của tác giả
đọc cái lời giới thiệu hết sức dụ dỗ của bạn chủ thớt down về coi ... giờ thì bị mê mẩn lun ròj ... hichic... cơ mà hông tìm thấy mấy ep đầu đâu cả ... có ai biết chỉ giúp tớ ... plz ... thank u ... thank u ... thank u ...

Bình luận

St sẽ cố gắng bù lại các ep khác trong thời gian sớm nhất có thể. Bạn ủng hộ st nha :X  Đăng lúc 9-8-2012 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 9-8-2012 10:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Hình như show này mình dịch phần cap, hy vọng được dùng {:309:}

Cơ mà giờ nhà cắt mạng ồi, đang ngồi quán, ko tải về xem đc {:265:}

Huhuhuhuhu

Bình luận

Bạn giờ còn làm trainee ko, tiếp tục giúp mình dịch cap được ko :X :X  Đăng lúc 9-8-2012 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-8-2012 10:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào thì có sub ep 19 nhỉ, còn ep 20, 21 nữa. ><
Mong ghê! Subteam cố lên nha, cho bà con được xem Shin bang sớm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-8-2012 08:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới phát hiện subteam nhà mình cũng có làm sub show này ! Thật là hay quá !Càng xem càng bấn loạn với các chú Shinhwa ! Các chú càng ngày càng nhắng nhít không thua gì lũ trẻ bây giờ !
Tập này subteam chăm chút rất kỹ nhé, từ các dòng sub đến chất lượng vid tất cả đều tuyệt vời !
hi vọng các bạn sẽ tiếp tục làm các tập khác của show này nhé ! Mình ủng hộ hết mình ! fighting
{:297:}{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-8-2012 11:09:16 | Chỉ xem của tác giả
CÓ MAU TUNG HÀNG RA NỮA HEM THÌ BẢO!!!
(vít xong câu này dễ bị del bài lắm, tha cho ta đi nàng! Ở dưới ta vít lách cực cẩn thận kìa ~~)

Cơ mà cứ lượn vào đây suốt ngày để mong vietsub ~~!!!
Ep này đánh dấu là ep đầu tiên mình bị dụ dỗ xem SB! Xem xong 1 ep là thoai roài, bị các chú ấy hút hồn chả làm ăn đc gì! Cứ ngồi cả ngày xem Shinhwa thoai!!!
Thích nhất là cái điệu của các chú, mà Ric làm nhìu nhất là
Mong chờ ST ra lò típ. Mềnh tưởng xong mấy ep nữa rồi mờ, seo chưa tung hàng mà cứ để thiên hạ ngóng trông thế kia !!!

*thủ thỉ 1 tẹo* EP 21 hay dã man tàn bạo vô nhân đạo, mình từ Ric+ Kiwi => Syong mất roài !!! Bà mẹ chồng lắm mồm béc nạt con dâu Dong Wan há há. Nhanh nhanh đẩy nhanh tiến độ thành show Hot đi hú hú !!!

Cơ mà phí cái cap lém! Tại cap nó có nhìu đoạn hài kinh !!! Nhái kéo ai vào nữa đi >"<

Bình luận

trong profile điểm danh t chả nói là "lúc đầu rất ngoan ngoãn, càng quen càng láo" còn giề hehe. giục sub tí cho a e có "tinh thần" tác chiến \( ̄∇ ̄)   Đăng lúc 11-8-2012 11:59 AM
hối sub nhá =)) ban nick bây giờ =)) giờ ko có ai mà kéo á :((  Đăng lúc 11-8-2012 11:45 AM
giỏi hen, dám giục sub lun =))  Đăng lúc 11-8-2012 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 11-8-2012 12:39:32 | Chỉ xem của tác giả
Down suốt từ mấy htrc mà đêm qua mới có tgian để xem
Mình đúng là con người đi chậm thời đại mà *chấm nước mắt*

CEO E, hình tượng về chú trong cháu trước đây khác cơ Từ mấy ep trước thì nó đã nứt dần, nứt dần và đến ep vừa rồi thì chính thực là sụp đổ Xin đừng hỏi cháu lý do

Wan của cháu :X Chỉ là không giỏi thể thao chút thôi, là lỗ hổng to đùng chút thôi chứ còn vẫn rất hài hước Cơ mà chú ạ :"> Cháu nói thật ý :"> Chú làm ơn đừng pha trò nữa Cũng xin chú đừng hỏi cháu lý do

Sung-ah, chú chỉ cần bỏ cái tật xỉa xói khi nói chuyện ra thì chú chính là một người đàn ông mẫu mực và lý tưởng giống như trong truyền thuyết Còn bây giờ thì thật ra :"> Giống như lời chú Wan nói đó chú, chú rất là giống lady

CEO M thì cháu ko có gì để nói a~ Căn bản là cháu hiểu rõ chú như thế nào từ cách đây mấy năm rồi Chú chính là người dắt tay cháu đi vào con đường này đây

Jinnie-ah, chú đổi kiểu tóc đi mà Sao phẫu thuật xong lại đổi sang cái kiểu thửa ruộng như thế kia

Andy của EM Chin nhỗi vì đã từng có những suy nghĩ ko chuẩn mực về phong cách quý ông của anh *cúi đầu* Tại con Keo nó đầu độc em thôi anh ạ, chứ em là em luôn suy nghĩ và hướng về một Andy lịch lãm và mẫu mực

Mình cũng chân thành cảm ơn các bạn ST đã giúp mình thêm chết chìm vì các chú :X:X:X:X:X Mong các bạn tiếp tục tung hàng đều đều để mình sẽ chìm luôn mà ko thể nào nổi lên nữa :"> Vô cùng yêu các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-8-2012 13:11:01 | Chỉ xem của tác giả
phank gửi lúc 11-8-2012 12:39
Down suốt từ mấy htrc mà đêm qua mới có tgian để xem :(
Mình đúng là con người đi c ...

Ơ, con Keo làm gì lão Andy đêu
lão ý dư lào cta còn phải xét trên nhiều phương diện mà =))))
cái nhày c cũng phải công nhận đê
mã E chả thế àh, lão ý cũng chả là con ng` lịch lãm, hình mẫu lý tg? trong lòng fan gơ àh :-j
cơ mà h thì sao nào =)))) k còn là hình mẫu lý tg? nữa, chỷ còn là 1 ng` làm cho fan gơ như cta lo lắng, "liệu chú có lấy nổi vợ" =)))))

e đồng ý với c về tóc của lão Jin, 100% là mỗi khi e nhìn thấy e đều muốn bứt hết tóc của lão xuống :-j
M Style là daebak nhất =))) e yêu chú ý, yêu cái con ng` cởi trần rồi đứng hát rồi đứng nhảy aegyo dance :x

Bình luận

Cô chả cho chị xem 1 đống vid không mẫu mực của Andy là gì =)) Làm chị có những suy nghĩ sai lệch =))  Đăng lúc 11-8-2012 01:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách