Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sui_92
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Shinhwa Broadcast (Ep 24: Kênh Lịch Sử SD, HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-10-2012 00:08:16 | Xem tất
aaaaaaaaaaaa.......... eric mun.....:">
ko hiểu sao thic eric kinh khủng... cái giọng ổng đọc rap khác hẳn mấy cái giọng chém gió bắn nước bọt của ổng và đồng bọn:">..... thíc ổng vì ổng là người giỏi im lặng nhưng và cứ ở bên cạnh mấy lão kia là lại vừa ngố vừa men lại vừa dễ thương nữa.. nói chung là kết eric mất r..
xem cái này ms thấy tình bạn của mấy lão rất giống vs bộ tứ phẩm chất quý ông... ko bít là ở chỗ khác tn chứ ở cạnh nhau là thành 1 khóm ồn ào phè phỡn và bựa thôi r```......:))... xem cái ep camera ẩn của eric ấy..... Min lùn còn phát mình ra phương pháp uýnh rứm..:">... đăng kí bản quyền tư SBC :))..... đỡ ko nổi mấy ông thi nhau đấm mông  rồi nổ bùm bụp rồi cười khoái chí:)).... cả eric siêu chuẩn men cũng nổ bành bạch còn nhìn vào cam cười khơ khớ..:))......... i love shinhwa broadcast.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2012 17:48:05 | Xem tất
ôi mí ông này con nít quá đi mất
đã thế còn chẻ gì đâu cho cam =)))))))))) seo nhắng nhít k chịu dc
hóng ep 23  tiếp theo của st, k biết trong mí ổng ổng nào được danh hiệu người bạn tốt nhất

Bình luận

mình cũng hóng ep 23. Có đoạn cut Junjin ở tòa xem trên you tube mà cười chảy hết nước miếng luôn  Đăng lúc 20-10-2012 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2012 18:38:31 | Xem tất
Hihi, tks subteam nhìu nhìu,
mặc dù xem rồi nhưng vẫn hóng sub nhà mình, nhà mình làm sub
xem là đã nhất ^^, mong st kiên trì theo show đến cùng.
e sẽ luôn ủng hộ vs đợi sub của nhà mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2012 20:26:49 | Xem tất
ủa, subteam ui, chưa có thông tin ep 23 mà sao ep 24 coming soon rùi. bộ team nhà mình cũng hok có làm ep 23 luôn hả? tập này hok có ở đâu có hết nên đang mong chờ có vietsub từ team nhà mình. mong lắm....lắm....lắm....la81mmmmmmmmmmmmmm {:301:}

Bình luận

Mình cũng muốn làm ep 23 lắm, mà không tìm được nguồn sub phù hợp T_T  Đăng lúc 20-10-2012 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2012 22:01:51 | Xem tất
Trời ơi, mình thấy trên mạng né ep 23 vì ko có sub eng, ở đây mn cũng định né luôn à?
Mà sao cứ liên tiếp toàn là SD ko vậy? Hu hu, hóng HD quá cơ.
Nhưng mn làm mấy ep tới là tuyệt rồi.
Ráng lết tới ep 28 & 29 nha.

Bình luận

Ep 28 và 29 nhà Suju sẽ thầu, nhưng mình sẽ cố gắng đem link ra ngoài này để các bạn tiện theo dõi :D  Đăng lúc 20-10-2012 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2012 23:28:28 | Xem tất
Thật là không nhịn nổi cười nổi tập nào của mẫy lão này mà...

gần 40 tuổi đến nơi cả rồi mà thẻ nhìn Andy, jijun,xem..(a phải nam tính như Eric, khôn như Dong wan, phải suy nghĩ chính chắn như Woomin hay HYe sung ấy)

như một chàng thanh niên thôi ấy (tính nết ấy)..

Mình đã thích shinwa từ cái thời nào rồi, sau bao nhiêu năm ty ấy trong mình vẫn k đổi...

Cố lên các a nhé...hóng từng tuần để xem cái show này..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 20-10-2012 12:57:55 | Xem tất
Nhân ngày 20/10, mình xin đại diện subteam gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể các chị em và... các bạn sinh nhật vào ngày này {:412:}

Chúc mọi người có một ngày 20/10 thật ý nghĩa, nhận được thật nhiều hoa, quà và lời chúc. Chứ không phải tự kỷ đi like post chúc mừng của shop online như mình {:435:}

Và ST xin được gửi đến các bạn Shinhwa Broadcast ep 24 - sớm hơn hẳn thường lệ {:408:} như một món quà đặc biệt nhân một ngày vô cùng đặc biệt như ngày hôm nay {:425:}

P/S: Về thắc mắc của một số bạn liên quan đến ep23: vì ST chưa tìm được nguồn sub phù hợp nên kết quả "người bạn tuyệt vời nhất" đành tiếp tục giữ bí mật, hy vọng một ngày không xa sẽ được bật mí
Ep 28~29 với khách mời Super Junior sẽ do nhà SJ thực hiện, nên ST sẽ không sub 2 ep này. Hy vọng các bạn tiếp tục ủng hộ nhà SJ cũng như Shinhwa Broadcast ST {:440:}

Thay mặt ST

Leader Nhái Nhái

Bình luận

ep này ko có ban à cô  Đăng lúc 28-10-2012 05:25 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
chini106 + 5 Ủng hộ 1 cái!
divinewind + 5 hị hị ;))
sarahlee_95 + 5 20/10 vui vẻ ^^
_TD_ + 5 ngon
lavender1204 + 5 yêu yêu :*
supersleeper054 + 5 híhí :**
anglemoon + 5 Happy Vietnamese Woman's day :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2012 18:29:31 | Xem tất
Giới thiệu tí chút bài hát 00:02:11 vang lên vài giây ngay sau khi Andy hát + nhảy Venus, đó là bài: 바람이 분다 (The Wind Is Blowing) của 이소라 (Lee So Ra).
Đây là 1 bài hát hay mang tâm trạng rất...mùa thu ~! 1 bài hát nổi tiếng của dân Hàn ^^ Bác nào nghe cảm nhận đc thì thật tuyệt ~ (hoặc do mình già rồi nên thấy bài này hay chăng?), còn bác nào nghe mà hổng thích cũng đừng ném dép mình nhé!!!
Ep 24 kỉ niệm mấy tuần bận mờ cả mắt, cố gắng mãi mới xong ^^~
Theng kiu ST!!!! *chụt* tối 20/10 ở nhà tự kỉ xem show =.="

http://www.youtube.com/watch?v=mRWxGCDBRNY&feature=related

Bình luận

^^ cùng tâm trạng ạ :* ........... :X ! SS hậu 20/10 vui vẻ nha  Đăng lúc 20-10-2012 08:34 PM
Cô ơi, bổ sung cái link bài hát vào đây luôn, tôi tự kỷ nghe với =))  Đăng lúc 20-10-2012 06:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2012 20:47:07 | Xem tất
Hự ....... cứ phải gọi là đáng sợ
Em là em ẵm quà 20/10 về coi luôn nhớ!
Nhưng khổ nỗi vữa măm no xong .......... rồi giờ lại quằn quại với mấy chú
Tức bụng mà vẫn cố lăn ra mà cười
Hóng được pic Sung xinh gái rùi nhưng hổng nỡ xem!
Hồi trước đã bấn loạn RicSung và JinSung rùi nhưng tập này thì cực kỳ ....
Rõ ràng lúc Jin bảo " Đến đầu chưa chắc đã tốt đâu" là nhằm nhắc Sung mà  .... *lăn lộn* *vật vã*
Xong hi sinh rùi mà còn kêu ng ta sẹc xi nữa ...... chỉ toàn nói đúng thui à ......
Hự hự .......... cái bụng em
Sui - bạn bằng tủi mình đó ....... thế nên ....... {:444:}
Chít chưa ? bị hôn rùi đó ........  hậu 20/10 vui vẻ nhóa {:418:}  I LOVE YOU

Bình luận

vẫn chưa có đâu bạn ạ ^^ nhà bên đó đang làm thui ^^  Đăng lúc 21-10-2012 08:08 AM
bạn ơi nhà SJ mới đang làm thôi, nên chắc chưa có đâu :-?  Đăng lúc 21-10-2012 12:36 AM
Cảm ơn bạn nhe *nhào vô hun lại*  Đăng lúc 20-10-2012 09:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2012 21:26:42 | Xem tất
sui_92 gửi lúc 20-10-2012 12:57
Nhân ngày 20/10, mình xin đại diện subteam gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể c ...

Đọc lại mới nhận ra 2 ep SJ tham gia do nhà bên đó trans, đành bon chen (lại) giới thiệu 1 bài hát khác mới đc!

Đoạn Junjin tỏ tềnh vói EunHuyk Ric hỏi liệu bài hát nào sẽ phù hợp với cảnh này, và jTBC đã giới thiệu bài hát Memory Of The Wind.

Mềnh (tự nhận thay mặt ST) ngồi nghiền và đột nhiên mấy hôm trời trở...mát lại kết bài này, gợi ý và nhận đc sự ủng hộ của kites mình!!! Quả đúng là kites nhà mềnh! Nhanh chóng cho ra lò vietsub của bài hát!

Mọi ng` hãy tiếp tục ủng hộ Shinhwa Broadcast và ủng hộ cả bài hát này nhé!
Memory Of The Wind - Brown Eyed Soul's Naul.

http://www.youtube.com/watch?v=LLEtjVFNRvk&feature=player_embedded

p/s: 1) thoai xong roài...sao cái hôm lẽ ra phải xông ra ddg` chơi lại ngồi nhà ngặm bài tập, ngắm các chú và nghe mấy bài bùn thiu thế nài ~~ !!
2) Dạo này muốn gặp Wan ~

Bình luận

A, vâng! Cám ơn ss ! em là em hóng 2ep ý lắm ....... Hí hí  Đăng lúc 21-10-2012 01:02 PM
ơ! sao em kiếm bên nhà SJ hoài mờ chưa thấy 2ep đấy đâu? ss cho em cái link với :D  Đăng lúc 20-10-2012 11:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sui_92 + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách