Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: supersleeper054
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 안녕하세요 Hello talk show | Ep 109 (InfiniteH + 2Yoon) | SD + HD completed!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-3-2013 09:43:29 | Xem tất
Cảm ơn subteam
Gần đây đang bắt đầu xem show nè, có nhiều cái cũng thú vị phết
Down ep mới về xem Kẻ mạnh trên show mà chả có tí hoạt động cơ bắp này như thế nào à

Bình luận

Chệ <3  Đăng lúc 20-3-2013 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 18:21:48 | Xem tất
subteam hwaiting rất kết show này :) khi xem show thấy nhiều người cũng vô đối hết chỗ nói =))
show này có format khác vs mấy show thực tế kia nên xem thấy gần gũi vs mình hơn hy vọng subteam nhà mình co thời gian làm show dài dài :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2013 21:04:02 | Xem tất
show này giống như chuyện lạ Việt Nam ấy, toàn chuyện kinh dị, không nghĩ là nó xảy ra bình thường trong cuộc sống hàng ngày được
nghĩ đến chuyện nuôi rắn trong nhà chắc mình bất tỉnh, hôn mê luôn quá
khách mời góp phần không nhiều vì chủ yếu là MC với các người kể nhưng tập này Kook cũng chột dạ mấy phen, từ nay chắc giảm mức độ "đánh yêu" người khác{:98:}
Byul hiền lành mà dễ thương nhỉ, hèn gì hợp với Haha, 2 người đều trẻ trung như nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 00:29:47 | Xem tất
Show này có nhiều ep nói về những cư xử, cách sống thô lỗ của bạn bè, nhưng chính người gây ra lại tới trường quay và ngồi đó để trình bày, thậm chí là nghe bình luận của cả MC và khách mời - mà bình luận về chuyện thô lỗ thì khó mà không có ý chỉ trích (dẫu biết là đúng và có mức độ nhưng rất dễ khiến người khác tự ái). Điểm này làm mình thắc mắc mãi. Chẳng biết là do người ta sống thoáng hay sao. Chứ ở VN mình chắc khó mà như vậy :D À, mình không có ý so sánh chê bai chi đâu, chỉ là thực tế như vậy, cách sống mỗi nơi mỗi khác.

Cuối cùng là cảm ơn subteam đã làm show này :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 10:23:07 | Xem tất
vừa xem xong tập có JK oppa..{:297:}{:297:}{:297:}
cảm nhận đầu tiên là rất thích show này..khách mời vui vẻ.,các câu chuyện cũng hay mà cười lắc lẻo luôn!{:440:}{:440:}
show hay vậy subtem mình làm típ đi {:161:}{:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 11:19:09 | Xem tất
green_rose_1207 gửi lúc 28-3-2013 10:23
vừa xem xong tập có JK oppa..
cảm nhận đầu tiên là rất thích show n ...

Cảm ơn subteam
Gần đây đang bắt đầu xem show nè, có nhiều cái cũng thú vị phết
Down ep mới về xem Kẻ mạnh trên show mà chả có tí hoạt động cơ bắp này như thế nào à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 15:10:26 | Xem tất
Chương trình này coi vừa vui nhưng cũng rất ý nghĩa
đặc biệt là tập có Shinhwa mấy chú đó làm show nào coi cũng cười không nhịn được
thanks subteam nhìu nha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 16:11:37 | Xem tất
Xem show này thấy nhiều người có tính cách thật kì dị
Nhất là chị nuôi rắn vs thạch sùng trong nhà rồi để rắn tự do bò trong nhà
Mình mà có chị như thế thì đúng là ko sống nổi đâu (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2013 21:13:49 | Xem tất
Mình thích Mc Lee Young Ja và Shin Dong Yup nên mới bắt đầu xem, xem rồi thì thấy thích {:290:}

Xem show này mới thấy cuộc sống rất đa dạng và nhiều màu sắc. Có những chuyện đúng là khó tưởng {:265:} và có những chuyện rất cảm động về tình cảm gia đình {:301:} Trong cùng một tập mà lúc cười lúc khóc

Mình nhớ có tập về chuyện cậu con trai thấy xấu hổ về mẹ mình,chê là mẹ xấu và béo, không cho mẹ gặp bạn bè của mình...v...v...Mình xem thấy thương người mẹ đấy quà. Sau khi nghe mọi ngừoi phân tích và giải thích thì cậu con trai đấy không còn thế nữa, biết thông cảm cho mẹ hơn. Xem xong, tự dưng thấy muốn ôm mẹ mình lắm và thấy thương mẹ nhiều nhiều!!!!

Bình luận

óe óe, kim woo bin kìa :3  Đăng lúc 28-3-2013 10:06 PM
ủa bạn ơi, bạn có nhớ tập đó là tập nào ko? nếu ko nhớ số tập có thể nói khách mời là ai chẳng hạn :-? cảm ơn bạn nhé ^^  Đăng lúc 28-3-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2013 15:12:45 | Xem tất
ham hố

hóng hớt ep này

có kookie kute với chị nhà Haroro ssi~

ôi yêu qua đi mất

thanks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao