Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
Thu gọn cột thông tin

[M-Zone] Happy Together SS3 (E306 : What your name special with Henry, KyuHyun,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-9-2013 21:03:57 | Xem tất
hình như tên topic bị sai kìa ad ơi, Kyuhyun chứ k phải Kyuhyuk :(
dão này thấy BBQ đi show dữ dội quá, nhưng xem ra trình nói năng chọt chĩa của bạn ngày càng tiến bộ, nói chung show nào có bạn là mình down về xem tất :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2013 18:37:29 | Xem tất
Xem ep này chết vật vì cười, bạn Henry ngố không thể tả, thấy gái xinh là nhìn chăm chăm không cần biết đang quay chương trình hay làm gì nữa luôn, bạn Kyu bên cạnh thì chỉ chực chờ đợi bạn kia nhỡ mồm là nhảy ngay vào sửa =)) lại còn lúc kéo violon bạn còn phải cố kéo cho hết đoạn, chú Suk kêu dừng mấy bận bạn cũng mặc, phiêu thôi =)))
Thật sự chưa thấy ai đi show kiểu ngây thơ cụ như bạn Henry hết á, người ta lần đầu đi show thì khép na khép nép chả dám làm gì, bạn thì cứ tí là đòi bỏ giày ra, rồi lại bảo thích con gái nhà người ta rõ tự nhiên =)) giời ơi mê bạn quá đi mất =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2013 10:53:04 | Xem tất
Coi tới lần thứ 3 rồi mà vẫn cười chảy nước mắt vơi bạn Henry <3
Độ giỏi và độ ngơ của bạn ngang nhau :v Bạn không cần nói gì cả, chỉ cần nhìn mặt bạn là thấy buồn cười rồi :v
Với lại, lúc nấu ăn bạn không cần tung hứng thế đâu :v biết bạn giỏi rồi mà :v
Không hiểu sao mình thích hình ảnh của Kyu hồi trước khi tham gia Radio Star hơn, kiểu lạnh lùng ít nói, bá đạo với mấy thằng anh ý :( hình ảnh Kyu bây giờ mình không quen :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2013 11:12:03 | Xem tất
=))) thần tượng độc hại Kyu nhà ta cũng phải bôi rối với bé Henry =
Đúng là người nước ngoài nên cách ứng xử ngố và thoải mái k chịu được
Từ việc bỏ giầy ra khoe chân đến việc ngồi làm trái tim như trao cho Dasom =
Làm người ta thấy như có gian tinh ý. Nhưng bạn k thích bé Henry với bạn ý đâu =))
Chiến dịch cua gái =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2013 16:37:28 | Xem tất
hự hự đọc news thấy bảo bạn Henry tài năng lắm

mình cứ tưởng về mặt nghệ thuật thôi

ai dè bạn ấy cũng giỏi cả nấu ăn cơ chứ

xem đoạn bạn ý nấu ăn, mình còn k chớp mắt cơ

ước rỳ có 1 husband giống bạn Henry nhờ

dạo gần đây mới biết Henry là 1 mẩu cua Suju
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2013 10:39:31 | Xem tất
ôi bạn Ry cứ gọi là ngây thơ dễ sợ{:290:}
bạn Kyu ngồi bên cạnh chỉ chờ Ry sai cái là nhắc{:259:}
thích nhất cảnh Kyu đi giày cho Ry
thanks sub team đã làm việc chăm chỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2013 15:45:21 | Xem tất
Sau bao nhiêu tập HT mà mình coi thì đây là ep đầu tiên mà mình muốn giữ lại rồi coi đi coi lại ko muốn xóa Ep gì mà hay từ đầu đến tận phút cuối cùng luôn. Thích cái đoạn bạn Henry kể chuyện mấy oppa Suju dạy tán gái Rồi cả mấy đoạn Kyu kể chuyện troll mấy Suju member, hài ko chịu nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-10-2013 21:00:41 | Xem tất
Tập này rất thú vị, mình ít khi xem show này lắm nhưng thấy tập này có Kyu Hyun và Henry nên xem thử
Công nhận Henry thoải mái quá cơ, cứ bỏ giấy ra đi chân không còn Kyu Hyun cứ phải trông nom Hnery. đáng yêu thế
Mà sao nhìn thấy idol nữ nào Henry cũng mắt long lanh thế không biết. Còn tài nấu ăn của Henry cũng khá lắm chứ, có xem anh trong show Master Chelf nhưng tiếc là không vào được menu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2013 17:24:53 | Xem tất
Happy Together lần này sẽ quay trở lại với chàng trai trẻ đang làm dậy sóng các bảng xếp hạng âm nhạc gần đây – Henry.
Lần đầu tiên gặp Lee Soo Man Henry đã khiến các quản lý bị ăn mắng tơi tả!
Ai trong số các khách mời nữ là đối tượng của Henry? Là một đệ tử giỏi khi ngồi gần với bất cứ MC tiền bối khác, “Ngôi sao Radio thời nay” Kyu Hyun! Vũ khí bí mật của các nhóm nhạc dần dần lộ diện.
Thành viên nào trong SISTAR và 4minute đã từng là thực tập sinh với nhau? Ai là người tạo ra trào lưu thời trang sân bay đầu tiên? Cách mà các thành viên dạy dỗ Henry khiến Henry khắc sâu trong lòng là gì?...
Món ăn rẻ và ngon của vị khách mời nào được có mặt trong gian bếp của Happy Together season 3?
Và còn nhiều nhiều câu chuyện cực kì thú vị về thế giới các ca sĩ thần tượng sẽ được bật mí trong tập này.
Hãy cùng nhau vui vẻ trong chương trình Happy Together nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2015 22:49:22 | Xem tất
Vì Henry vs cả KyuHuyn mà coi đấy, hy vọng sẽ vui, mà thôi gặp 2 người cũng đủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách