Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 1박-2일 - 1 Night 2 Days (Ep 224, 223| Chợ 5 ngày)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-5-2012 16:47:45 | Chỉ xem của tác giả
hixhix , cảm động chết mất , ra ep quá nhanh , lại có mf {:271:} {:271:} {:271:} {:271:}
huhu , e không còn mong muốn gì hơn , cảm ơn subteam nhiều , thương lắm cơ. hôm trước mới xem các ep thuộc phần đầu thì chỉ mới là du lịch , giới thiệu điểm tham quan , mình cứ mong mãi part sau này để đc xem các trò bokbulbok giành thức ăn và chỗ ngủ , hay ơi là hay
thanks subteam nhiều nhiều...............................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-5-2012 10:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Trời, đợi mãi cuối cùng cũng có ep mới :D
Ngày nào mình cũng ra vào xem có gì mới ko ấy.
May mà st vẫn kiên trì, mọi người cố gắng lên nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-5-2012 19:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã luyện xong ep này.......... thực ra là mới xem lại lần 2 ^^

Chủ đề hôm nay rất ư là chí lí, nhờ thế mà mình được xem một tập với tâm trạng háo hức và cười không ngừng với mấy trò của các thành viên

Mình thật sự bất ngờ với tài hùng biện của Tae Woong, tuy biết anh đóng phim biết bao nhiêu rồi, nhưng trước nay vẫn thấy một TW rụt rè, ít nói............ bây giờ thì đã nhìn anh với cặp mắt một mí đầy sự khâm phục ^^ (mình cũng thuộc dạng hơi ít nói, nhưng ít nói ra mặt nhưng khi gặp tình huống như thế mà có thể thao thao bất tuyệt, làm chị Jeong Ah phải cứng họng thì ...... phải tôn anh TW làm sư phụ thôi =)))

Các đề tài tranh luận cũng rất hay, người tham gia cũng thiệt...... rất có chiến thuật đấy chứ, công kích đối phương cũng gây gắt nữa =)))). Thích đề tài về nước biển, anh Tae Woong rất thông minh và nhanh nhạy khi dùng đến truyền thuyết để lí giải thay vì dùng đến kiến thức khoa học. Thêm chủ đề về Ji Won và Su Geun ai ngốc hơn nữa =)))) nghĩ tới là cười muốn té ghế rồi (tên nhóm do Seung Gi tức thời nảy ra cũng thuộc hạng ....... ngoại hạng, haha) TW tranh luận rất tốt, lời lẽ anh dùng làm mình phải bạt cười liên hồi thôi ^^

Phần đọc của Jong Min thiệt là........ tuy anh đọc rất...... khổ sở....nhưng các mems còn lại có lẽ cũng .......khổ sở không kém....... cười đến không dậy nổi thế kia chắc mệt lắm đây =))))

" Trống rỗng và Hoàn toàn Trống rỗng" tham gia phần câu hỏi...... thiệt là hài không đỡ nổi, PD Na quả là có mắt nhìn người, 2 người quá ư là hợp với nhau =)))) cùng nhau nghĩ đến đáp án sai .... rồi nhìn nhau cười ồ lên mới ghê chứ, lắc đầu với dập đầu với 2 vị này =)))

Phần của Lee Chef .... hên cho các thành viên là không còn nhiều gia vị với thực phẩm để mà Chef này trổ tài nên bữa ăn tối mới có thể ... yên bình như vậy. =))) nếu không chắc cá Hyung nim này thế nào cũng sẻ phập phồng lo nghĩ,  không biết Lee Chef nhà ta có kết hợp ... cho ra thêm các món ăn đầy mùi vị lạ và đáng ngờ không, haha. Tập này Seung Gi nấu ăn tiến bộ rồi đó, good job ^^ *vỗ tay*

Gõ xong đọc lại mới thấy mình nhảm ghê =))) nhưng vì lâu quá không vào nhà com nên .... cứ quăng đại lên vậy ^^ Các bạn đừng ném dép nhé ^^

=================

À quên nữa, phần tranh luận của TW về PD Na.... hôm nay PD Na được lên mây chắc thích lắm đây =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-5-2012 00:16:31 | Chỉ xem của tác giả
hix, từ ngày hết SS 1 tưởng các dự án sub SS 1 cũng thôi...cảm ơn ST
hix, nhớ dàn cast SS 1 quá, xem lại mà cứ thấy tiếc tiếc
SS 2 chịu thôi, mình chả xem nổi, trừ khi xem hết được SS 1 thì may ra mới quan tâm đến
mặc dù SS 2 còn tới 3 thành viên nhưng mà là SS 2 mất rồi, nhớ PD Na, Ho Dong, Seung Gi, Eun Gi Won cả Kim C và MC Mong nữa...
hix...mong ST tiếp tục kiên trì

Bình luận

nhớ PD Na, Ho Dong, Seung Gi, Eun Gi Won cả Kim C và MC Mong nữa...  Đăng lúc 16-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-5-2012 15:20:42 | Chỉ xem của tác giả
tiếc là mình coi được ep 223 thui, còn ep 224 thì k có link online
có nhiều sub mà chỉ có link down thui nhỉ?
bạn nào có link mediafire k cho mình xin cũng đc? link cũ mở k đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-8-2012 22:25:45 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn các bạn đã tiếp tục làm sub. Dù ss1 đã dừng lại, nhưng những fan yêu quý ss1 thì vẫn còn đây mà vẫn dài cổ ngóng từng tập ^^

Bình luận

Uhm, mình cũng chỉ thích ss1 thôi :((  Đăng lúc 16-1-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 14-9-2012 22:57:59 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá. xem tập 223 cười bể bụng luôn. NHưng tập 224 lnhk MF bị die rồi, link torrent thì ko còn ai seed >"<. Bạn  nào còn giữ 224 có thể reup dc ko. Quả thật đây là 1 show rất hay.

Bình luận

UI. cám ơn subteam nhìu nhìu :D  Đăng lúc 15-9-2012 10:01 PM
đang re up 224 nhé bạn ^^  Đăng lúc 15-9-2012 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-12-2012 14:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem lần 1: cười
Lần 2: bấn
.
.
.
Lần n: nghiêng ngả cười không ngớt, mãi không chán
Ôi hài ~~ Nhất là quả đầu astro boy của Gi béo :"D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-7-2013 09:03:23 | Chỉ xem của tác giả
TT A TT ep 223 chỉ có link torrent thui sao, hjx hjx nó mãi ko chịu chạy, ko bạn nào giữ seed sao, từ lúc bấm down tới jờ nó vẫn mãi chỉ ở số 0 tròn trĩnh, chả tiến đc tí nào =(( bạn nào down đc về mà còn giữ thì up lên link khác giùm mình đc ko, mình muốn xem quá đi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-5-2014 16:02:48 | Chỉ xem của tác giả
hic em muốn xem ep 223 quá trời lun mà mọi người còn ai giữ seed hay giữ ep này up link đâu đó cho e down vs. hic, Bây giờ con ai qua đây để đọc được tiếng kêu của em đây!!!!!!!!!!!!!!! huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách