Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] 1박-2일 - 1 Night 2 Days (Ep 224, 223| Chợ 5 ngày)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-4-2012 12:48:01 | Xem tất
ồ, 1 phát tung 2 ep 191, 224 !
mấy ngày nghỉ có cái ngồi nghiền roài
ths ths subteam~~~
{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2012 15:45:03 | Xem tất
Đợi mãi ep 224 đã thấy coming soon rồi
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
Cảm ơn subteam {:291:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 không spam thế này nha bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2012 17:10:08 | Xem tất
Mn người ơi, em không biết down torrent. Có ai có link mediafire của tập này không? T_T Làm sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-4-2012 21:17:05 | Xem tất
Lubi_W gửi lúc 29-4-2012 17:10
Mn người ơi, em không biết down torrent. Có ai có link mediafire của tập này không? T_T L ...

bạn vào google, gõ utorrent, tải về, cài đặt

rồi bấm vào link torrent của mình ở post 2, lưu lại, rồi vào file chứa link đó trong máy, chạy nó bằng utorrent mới cài, để nó chạy chừng nào tới done 100% là xong, tìm thư mục chứa video của bạn và coi thôi ^^

cơ bản là thế, thật sự khuyên bạn và các bạn khác nên down bằng torrent, vì như vậy sẽ tiện hơn khi bạn tham gia cùng kites, link torrent lun được ra trước tiên

PS: sau khi down xong bạn nhớ giữ seed cho các bạn khác (status ghi seeding ấy), bạn để nguyên link đó trong 1 tuần rồi hãy xóa nó đi nhé

còn nếu không hiểu nữa thì bạn vào phần trợ giúp kĩ thuật hay suggestion để giúp nhé

Bình luận

Mình cũng có thử mấy lần nhưng mấy mình down torrent chậm kinh khủng lun. Để mình thử coi có cái nào down torrent nhanh k? Bây giờ thấy ở đâu cũng dùng torrent hết!   Đăng lúc 30-4-2012 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2012 20:43:13 | Xem tất
cám ơn ST

1n2d là show ko thể bỏ qua

hy vong sẽ coi dc trọn bộ show

các bạn làm ơn down thì giữ speed dùm mình nhé :((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 00:45:39 | Xem tất
Hôm qua mới thấy ep 191, nay lại thêm ep nữa........choáng =))))
Mới kéo torrent xong, phải đi xem ngay mới được ^^
Cảm ơn subteam nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 12:42:30 | Xem tất
ep này thật daebak, từ tối hôm qua tới sáng nay cười muốn nổ ruột với tài tranh luận của Tae Woong, Ji won, thêm tài tập đọc của Jong Min nữa chớ =]]]]]]]]]]
"thể chuyện thần thoại tự dưng mà có à?" má ơi!!!
phát hiện thêm 1 couple mới: trống rỗng và hoàn toàn trống rỗng =]]]]]]]]] DAEBAK
Su Geun còn giả bộ tình huống bác sĩ và bệnh nhân nữa, bệnh nhân mà gặp bác sĩ kiểu này thì chỉ có nước mà bệnh thêm thôi =]]]]]]]]]]]
Seung Ki đc 1 lúc làm khó đạo diễn, sai đủ thứ, lại còn bắt đứng đếm tới 600 nữa =]]]] thiệt tội nghịp Na PD của tui =]]]]] đồ ăn thừa thì gọi Na PD tới cho =]]]] Seung Ki à, cậu láu cá lắm =]]]]]

ST đã cố gắng rất nhìu, cảm ơn mn nha
hi vọng sẽ còn nhìu ep khác để tụi mình cùng cười nữa, giờ thì hả hê quá rồi =]]]]]] "cười muốn gãy ghế*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 13:22:18 | Xem tất
hu hu , chỉ có torrent thôi hả bác , e chờ tin vui từ mf của bác nhé , thanks , khi nào có link mf em down xong thì em viết cảm nhận của ep này nhé.Còn bây giờ thì chỉ có thể viết cảm nhận của những ep trước của ss1 thôi
vui thế k biết , lại có tiếp ss1 rồi , mình nhớ đội hình 6 người lúc trước quá ,thời hoàng kim mà xem tập nào cũng vui , xem cái tập mà đi đón jongmin xuất ngũ ra là thành 7 người là đã đủ chán rồi , chả thích cách hài của jongmin chút nào , chủ yếu là lấy cái sự ngốc ra để làm hài , và lúc nào cũng chỉ biết cười ngô nghê thôi , còn đội hình 6 người còn lại thì thôi , ăn ý nhau hết mình , hiểu ý nhau rất nhanh để phối hợp với nhau .Từ lúc có 7 người mình cứ cảm giác kim C cứ buồn buồn thế nào ý , có lẽ anh ấy nghĩ là mình nên ra đi , vì dù sao anh ấy cũng là thành viên thế chân thôi , và chắc là anh ấy mặc cảm là mình không đủ hài hước bằng jongmin , và đội 7 người thì cách sắp xếp đội hình không đẹp nên anh ấy quyết định ra đi . HuHu .
     Những ep sau vì những trụ cột ra đi , và thành viên mới thế vào như jongmin và uhm tae woong quá mờ nhạt nên không đủ sức làm nên sự vui tươi của chương trình nên mới hay có nhiều khách mời đặc biệt để khỏa lấp đi sự thiếu hụt về kĩ năng giải trí của thành viên mới , 2 bạn đấy thì chỉ biết cười mà không làm mọi người cười đc là mấy ,uhm tae woong thì cảm giác là cứ khư khư giữ hình tượng mà k dám lăn xả để làm những động tác hài hước............nhưng dù sao thì mình cũng cảm ơn subteam đã cố gắng ngày đêm để ra những ep mới để phục vụ mọi người , bây giờ mình cũng đang theo dõi ss2 đây , luv sub team , cố gắng up giùm mình mf với nhé hihi

Bình luận

nhưng mỗi ng` 1 vẻ,hài hước nó có nhiều kiểu chứ k chỉ duy nhất 1 đâu  Đăng lúc 8-6-2012 10:25 PM
và nếu bạn chịu khó để ý cả ss2 lẫn ep này,bạn sẽ thấy cả JM và TW đã nỗ lực rất nhiều,tuy 2 ng` họ k thuộc kiểu hài hoang dã như bác HD hay Mong  Đăng lúc 8-6-2012 10:24 PM
JM lúc đó mới đi qân ngũ về,2 năm là 1 khoảng time dài để ng` ta gần như qên mất cái cách làm việc của showbiz hàn  Đăng lúc 8-6-2012 10:23 PM
bác TW ko phải là giữ hình tượng mà là vì bác chưa đi show thực tế bao h` nên chưa kịp thích ứng hòa hợp với cung cách làm việc của show  Đăng lúc 8-6-2012 10:22 PM
nhưng từ hồi ss2 cũng tiến đc kha khá  Đăng lúc 1-5-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 23:03:48 | Xem tất
thank subteam nhiều, đây là tập kế tiếp không có bác Kang rồi, nhưng vẫn còn 5 thành viên. dù có 6 hay 5 thành viên thì vẫn yêu 2D1N nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2012 01:04:28 | Xem tất
Subteam làm việc hiệu quả quá
yêu subteam nhiều :X
hihi, hóng tập này bao nhiêu ngày nay cuối cùng cũng đã gặp ^^ :X
yêu yêu yêu :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách