Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 44883|Trả lời: 501
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [LƯU Ý: 20+][Vietsub - HOT Show] 120714 [tvN] Saturday Night Live Korea Ep 8 -

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Khuyến cáo: Show có những hình ảnh, hành động và ngôn từ khiêu khích, không phù hợp cho người dưới 20 tuổi
Chúng tôi sẽ không chịu bất kì trách nhiệm nào đối với những bạn dưới 20 tuổi mà vẫn cố tình down về xem
Đây không phải là Parody. Show đã được chương trình sắp đặt và viết kịch bản từ trước

Không bashing trong thread này
Không comment dưới 3 dòng, nội dung comment phải liên quan đến show
Nếu vi phạm, comment sẽ bị del không báo trước

Translator: phuong123, Thuong134, grace2109
Editor: kittytrang111
Timer:  phuongminh.122, big_junior, andrew282
Typesetter & Encoder: kittytrang111

Please take out with Moderator's permission.

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +45 Thu lại Lý do
momofishie + 5 Ủng hộ 1 cái!
kittytrang111 + 5 Hot :x
anglemoon + 5 20+ :X
chang_icy + 5 :x
bori21 + 5 hóng =))
.Me. + 5 Này thì hot =))))))))))))
leeteuk.chip + 5 e chua du 20 ak =))))))
phuong123 + 5 Hàng hot, hàng nguy hiểm =))))))))))).
phuongminh.122 + 5 Ngón tay cái cho hot thread ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2012 00:03:54 | Chỉ xem của tác giả

Link Torrent:

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Link Fshare

Link Mega

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

minhf từng xem show này trên you tube rồi nhưng mà bản ko nét lắm nên cũng ko thấy thú vị, giờ xem lại bản hd của kites làm thấy buồn cười kinh khủng,  Đăng lúc 8-10-2012 11:28 AM
Lần đầu vào cái box nhỏ này nên mình cũng muốn xem các nội dung phong phú của các bạn có như tin đồn hay không. Cám ơn trước nhe  Đăng lúc 29-8-2012 02:28 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Ủng hộ 1 cái!
leeteuk.chip + 5 cho e xin cai link down di =)))))))
phuong123 + 5 Rate cho bỉ, bựa, tởm =))))))
phuongminh.122 + 5 Phát rết nữa! Làm cái show này xon.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-7-2012 00:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Tem

20+ thì e subteam cũng chẳng đủ ng làm {:438:}

Đề nghị leader subteam để 19+ như ai đó đã tw và nhà đài warning

===============

Zai nảo zai nao cũng bựa như nhau hết Trái tim non nớt mới qua 19 xuân đc 4 tháng phải tiếp nhận show này trong tình thế ... Hào hứng pha xót xa Nào đã chiêm nghiệm hết lời thâm ý nhọ của zai trong cái show dài cả 1 tiếng trời này!

Chỉ dám thốt lên "Oh My Bias" thôi Cái giọng lúc hỏi "Làm hay chưa làm" nghe nó phấn khích, nó hí hửng dã man. Rồi cái đoạn kể chuyện trước gương... Thật khiến cho mình từ rày k dám nhìn vào gương nữa!

Còn a Min thì... Đầu óc toàn nghĩ chuyện đen tối. Rút kinh nghiệm từ Min, giờ quyết tâm không hóng hớt nửa chừng. Có hóng phải hóng từ đầu. Lại nhầm lẫn chết người thế này thì khổ!

Xong show này hình tượng anh Đầu to cũng sụp đổ Anh ơi anh ơi... Màn diễn có 1 không 2 này của anh thực sự nâng tầm anh lên DV chuyên nghiệp đó Trả phí 60000won để làm hội viên VIP

Có điều những ý nghĩa đen tối vốn không có trong lời của người viết hay người nói. Chỉ tại đầu óc người đọc người nghe thiếu trong sáng mà thôi. Và my bias vẫn trong sáng lắm còn mình thiếu trong sáng vô cùng

Bình luận

ban copy code cai sign cua ban cho t di =)) ten dai qa nen t k dan link ra day dc :">  Đăng lúc 18-7-2012 01:14 PM
ko có ng nói bậy, chỉ có ng nghĩ bậy thôi mừ=)))))))  Đăng lúc 17-7-2012 07:22 PM
khổ, c bị nhầm, tại đnag xem màn lão Sung hầu tòa mà =)  Đăng lúc 17-7-2012 03:54 PM
mốt có chỗ nào thiếu 1 chân mọt mình xin quá giang nhề =)  Đăng lúc 15-7-2012 12:38 AM
cứ yên tâm, c sẽ bảo vệ e =)) ôi làm c nhớ đến cái vid th Max thực hành trò đó quá =))  Đăng lúc 15-7-2012 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-7-2012 00:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Giữ chỗ vì show hot

Đùa chứ, lúc có tin thì bán tín bán nghi bảo show này làm j mà rated thay đổi liên xoàng xoạch, lúc thì 17+ xong rồi lại lên 19+ rồi lại hạ và cuối cùng là chốt ở 19+ @@ Show hot từ cái rated @@

Cơ mà hôm nay, bắt đầu từ lúc nghển cổ lên tw hóng, bắt đầu thấy "lộ show" với những pic mờ ảo nhưng vẫn thấy đủ chất Re Hỏi mà các bạn Ép phự share thì đã chiêm nghiệm ra vài điều >"<

Trc h, trong tất cả các show đã xem thì UO vẫn luôn là show bựa nhất, nhưng có lẽ sau hôm nay thì UO đã phải cúi mình trước đàn e này rồi

trời ơi, BỰA QUÁ ZAI ƠI

Bình luận

XEM UO bựa mà, nhiều lúc bựa đến rùng cả mình, nhưng hơi khác khác như show này @@  Đăng lúc 16-7-2012 10:43 AM
câu cuối =)))) sao em ko thích UO lắm 8-| mấy tập đầu cứ vô duyên @_@  Đăng lúc 16-7-2012 10:38 AM
Cái unbelievable outing đó e  Đăng lúc 15-7-2012 12:38 AM
uo là show nào ạ?  Đăng lúc 15-7-2012 12:27 AM
Thế bà già cũng đi làm sì táp đi :"> Ganh tỵ là k tốt nhá *gào* =))  Đăng lúc 15-7-2012 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2012 00:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Ô là là

Mình phải nói thẳng là, hôm nay mình thật sự bàng hoàng

=============================

Mà sau khi làm sub xong, xem đi xem lại mấy lần, lại chẳng còn cảm giác đáng sợ như hồi đầu nữa nhỉ

Bình luận

kệ ta =))  Đăng lúc 20-7-2012 01:35 AM
Cái dòng cuối edit thêm... k còn gì để nói =))  Đăng lúc 20-7-2012 01:05 AM
T-rang đen tối =)) Chị nhớ giữ lời hứa đó :">  Đăng lúc 15-7-2012 12:28 AM
Cái này k thuộc phạm trù cần cả học lẫn hành vội :-j Cơ mà lần này e quyết hy sinh vì nghĩa lớn đống thời thỏa mãn trí tò mò bản thân =))   Đăng lúc 15-7-2012 12:18 AM
E học thôi không hành đâu :">  Đăng lúc 15-7-2012 12:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-7-2012 00:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình ý )))))

Bee bị shock và choáng, Bee mần từ raw tới Eng và bây giờ là chiến Vsub

Màn 1 : Vâng quả "ướt quần" vì lý do vô cùng chính đáng của anh Sói góp phần làm chút hình ảnh ngây thơ ít ỏi lưu lại trong tôi bay theo Gió ...

Màn 2: măt ngơ của Sung hóa ra rất thik hợp cho những j "đen tối nhưng trá hình trong sáng" Sung ơi là Sung... Anh đừng nói cho tôi, a là trùm buôn đĩa phim ở cái KTX đấy đồng nghĩa a buôn cả phim đấy nhá , một mình anh Hiếc Dê và con Sói sưu tập là đủ òi

Cái mặt của lão Dong và tên Vịt già ( cộng thêm độ bạo động của 2 ép phự (có lẽ) hổ báo ... Bee shok tập 2

Sang tập 3   màn đấu vật tởm lợm của a Hiếc và a Dong....bác PD khúc này rất đáng mang ra   Nghĩ cái j mà cho 2 thằng 1 béo 1 gày vật nhau lăn lộn rồi mang cái biểu cảm thế trưng lên hả Quả đầu của 2 lão kia.... *gào*

Đến tập kế tiếp thì..quá ngu khi ăn cơm và xem, hậu quả anh Đậu đậu "I'm Mr SImple" Nguy hiểm vật vã ạ. TRông tóc tai quá gớm, nhìn như cái tên trong trại đâu trốn ra ý Rồi đến Chô Thị Khuê Hiền, xuất hiện với cái valy be bé xinh xinh khi vào trại thì đúng thật tôi mất máu Xinh, ỏn ẻn, và cộng thêm cái động tác "đưa tay kiểm chứng hàng thật hàng giả " ... Mình là mình thik bạn rồi đới ))))) Cái gì của em cxung tự nhiên, mình là mình thishc tự nhiên Thị Hiền ạ, to bé lệch cân gì miễn tự nhiên là đẹp

Bạn Chô Thị Khuê Hiền, mình truyền đời cho bạn, bạn mà xuất hiện trước mặt khán giả vs cái hình ảnh thế này nữa nhé mình sẽ gửi dao gửi kéo sang   cho bạn khỏi đứng mà như lày lày Thik không *tát tới tấp*
Tập kế tiếp mới là đáng sợ   Câu hỏi động từ "làm, chưa làm, một mình, vs ai ngoài bạn gái" đc nhắc đến liên tục xuyên suốt , cái biểu hiện của a Min và cái mỏ cong cớn của 3 anh còn lại huhuu zai ơi zai bựa vừa thôi cho tôi theo mới ... Haeo ngố Lớn thật rồi ư *cắn khăn* Haeo trưởng thành rồi ư? Haeo đã biết ..almost reaching the top..ư uhuhuh *bưng mặt*

Nhưng cái điên là mặt của a Min kìa a mới là tên bựa ý >"<

con lạy các bác, các bác tha cho trái tim non nớt của fan gơ.. nội việc tìm người trans cái show này và edit đã khiến Subteam đau đầu (gớm mà có khi sau vụ này mấy nàng trang bị thêm khối kiến thức ) mình già đầu nhưng cũng k dám edit.. Sao càng ngày đi show càng tởm vậy zai ơi.

In nhá, may In chưa có vai *mếu* còn a WOn mà đi vụ này về chắc chuyển hộ khẩu vô Nhà Thờ sám hối xưng tội vs chúa nguyên năm luôn

đừng có đi thêm show nào dư lày nữa nhá

Bình luận

"To bé lệch cân gì miễn tự nhiên là đẹp" ôi c ơi =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-7-2012 08:20 AM
Màn đấu vật là Hiếc Dong đó chứ :-"  Đăng lúc 17-7-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-7-2012 00:11:03 | Chỉ xem của tác giả
show hot thật đấy, tiếc là m tưởng k có link onl nên tắt máy lên giường nằm {:265:}

cơ mà khi lên tw đập ngay vào mắt là cái hình này: {:301:} {:301:}

cre: oniongring@youtube

thưa chúa 407, đoạn vid này con phải dấm dúi xem >"<
đây là lầ đầu tiên trong đời con xem 1 video dính mác 19+  và phải vừa xem vừa liếc cửa phòng có bị bật mở giữa chừng k huhu, bố mẹ mà lỡ xông vào lại tưởng con đang xem phim "abcxyz" thì cả đời này con k thể ngóc đầu lên đc

và sự kết hợp của đoạn vid *đang lên đỉnh...thì SNSD đi vào* của anh Hải cộng với biểu cảm của Min cư tê *anh chỉ làm với mỗi mình bạn gái anh thôi* đã khiến cho đêm ngày 14/07/2012 trở thành *đêm đầu tiên* đáng nhớ của fan gơn  zai rẻ =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

cre: Excentrique1106@youtube

Bình luận

e để desktop roài =]  Đăng lúc 17-7-2012 03:39 PM
gớm đời, này Gờ ơi cái pic ảnh cưới kia full đẹp gớm gờ ạ =))))))0  Đăng lúc 17-7-2012 02:17 PM
chơi hẳn màu hồng ý chứ =]  Đăng lúc 17-7-2012 01:16 PM
đêm đầu tiên và gần lên *** có cần bôi đậm thế ko =))))))))) cho thêm tý xanh thần thánh đi  Đăng lúc 17-7-2012 07:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-7-2012 00:13:52 | Chỉ xem của tác giả
xin chổ đi, mặc dù chả biết sẽ edit gì =))))))))))))))))

BỰA   

==============================================================================

Không thốt nên lời, các chú làm thêm 1 show để đời nữa rồi =))

Chịu sao cho thấu cái show này đây trời, chả biết nên vui hay buồn (?)

nhưng chỉ biết hiện tại như dở người, ngồi cười như điên =))

đợi sub để biết chi tiết cụ thể nó bựa như lào =)) giờ ở đây chỉ tung chút ít làm quà cho nhà Cá =))

Source: rurouneko
Reup by me

Tập thể dục buổi sáng nào, lấy sức khỏe chuẩn bị chiến đầu với các chú nào :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-7-2012 01:11:33 | Chỉ xem của tác giả
không thể ngờ đc ngày cuối đời i dồ của zai rẻ và sự nghiệp cuối m vs đời fg or ở vs box này lại là kết = show này

Ai tát tỉnh lại dùm ai kéo m lên khỏi mặt bàn sau ôm bụng vì Hiền Minah với sao n có thể đẹp vợi nàng

sao show này rẻ tiền vô đối vợi{:426:} {:430:} {:440:}  {:404:} {:427:}

chưa xem bao giờ nhưng có khi thấy chắc kiếm cả loạt người chỉ duy nhất Súp pờ Jun ni ờ là idols dám nhận lời tham gia

show này mà thôi í ...có khi anh già lại còn gợi í vs PD kiểu Just call me maybe )))))))))))

chả quá shock ko nhớ j nhiều nhớ nhất màn Srri srrri mình ngồi chém gió ép phự chân chính giờ thành kịch bản SLN thật mới kinh nhìn cụ nhảy srri ko khác mình phá giá dìm hàng trong lúc 888 là mấy )

Bình luận

lôi vào đây là chuẩn lắm rồi c ạ =))))))  Đăng lúc 16-7-2012 01:22 PM
nè 2 đứa c mày chưa hết shock có đứa giật điện c tỉnh lại vs =))  Đăng lúc 16-7-2012 01:46 AM
Hiền hồng hồng =))))))))))))))))  Đăng lúc 15-7-2012 05:20 PM
*tát* *lôi về chuồng*....về nhà e có mấy cap tặng c nè...:))  Đăng lúc 15-7-2012 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-7-2012 01:37:02 | Chỉ xem của tác giả
bê lại com ở khu news để đặt chỗ, chờ super duper hot sub=))

Vâng, vì show này đc rate 19+ nên m cũng xin phép rate com của m 19+
Đặc biệt chống chỉ định với ~ ai chưa đủ 19 tuổi, ~ ai có tâm hồn non nớt, ngây thơ trong sáng, fan gơ chân chính
Một lời khuyên thật lòng là đừng đọc com m, ko đọc xong, mn nổi hứng xem show thì m ko chịu trách nhiệm đâu à nha=)))))))))))))

Show này có thể nói là thuộc hàng top ~ show rẻ tiền, bựa đời của các chú. HỒi xưa xem UO m đã thấy bựa lắm rồi =)) Cái này phải nói là siêu bựa, siêu rẻ:))
Phải hóng onl mới thấy đc độ bựa bất ngờ của các chú=))
Thật sự "hối hận" vì đã xem T________T *=)))*
M nghĩ nên rate 25+ thì hợp lý hơn đấy=)))
Cơ mà thành tích 36% ratings stream online thì coi như cũng là thành công lớn với các chú vừa zà, vừa rẻ tiền này rồi=))

Điểm nổi bật trong số ~ điểm nổi bật nhất đến h m còn nhớ đó là:

1. Màn 88 chuyện của các "ông tám" 2 mặt Hyuk, Teuk, Dong, Kyu. Đbiệt là a Ku, vì quá sợ hãi sẽ bị các ông a nói xấu khi m đi vào nhà vệ sinh nên a ta đã "cảm tử" dù có "buồn" cũng quyết ko rời vị trí. Và sau đó là màn tè dầm và bị các ông a lột quần để thay=)))))

2. Màn đối chất trc tòa của a Sung ngơ vì tội xem phim 3x trong khi các thành viên khác đang mừng chiến thắng đầu tiên của 6jib=))))))))))) *nếu m ko nhầm* ĐIểm sáng của màn chất vấn dài 5' này là độ "bạo động" đáng ngạc nhiên của ép phừ và khuôn mặt sợ bị tố giác của a Teuk và a Dong cùng với biểu hiện xuất sắc của a Sung ngơ=))

3. Màn đấu vật kinh hãi của a KHỉ và a DOng @.@ Thực sự ko muốn nhắc lại vì nó quá bựa =.=. Thêm quả tóc đáng kỳ thị của a em xi Tấc thì thật sự là ko đỡ nổi mà T_______T

4. Màn giả tù nhân nữ của a Kyu và cậu WOOK. Dù đã đc nhìn trc tạo hình của cậu Kyu, nhưng lúc thấy cậu ta xuất hiện với mái tóc dài bồng bềnh trong bộ trang phục tù màu hồng, m ko thể ko thốt lên: .... Bựa=)) XInh nhưng bựa=)). Và cậu Kyu đã trở thành hot gơ trong tù, bị các a zai khác sàm sỡ=)))). Câu nói nổi tiếng nhất: thứ j trên ng e cũng là TỰ NHIÊN =)))

5. Đây là màn trong sáng nhất show nhưng đã bị a SungMin làm cho nó trở nên ko còn j có thể đen tối hơn=))). Với câu nói "have u done it?" lặp đi lặp lại của mấy th e, a ta đã lộ rõ bản chất "đen tối" của m=))). Ko thể chịu đựng đc cái mẹt a ta khi a ta hét lên: "OF COURSE" với cậu Kyu =)). Và đột phá nhất của màn này đó là câu nói "almost reaching the top" của a Haeo, ng vốn đc cho là nhạt nhẽo nhất các chú siêu nhí, vô tình làm cho màn này tăng mức độ rate lên đến 21+ =))). KL: a Min là ng b*** th** nhất trong đoạn này thì có=)))

6. Màn tụ họp của hội "siêu già" super oldie=)))). A nào a nấy trông đến bựa. A Sungmin còn ko nhớ nổi m là ai nữa=)). Hay hơn cả là đoạn  nhảy Srr srr của biệt đội siêu zà năm 2062 =)) Chúa ơi, các chú tha cho trái tim non nớt của fan gơ yếu đuối này đi :((((((((((((((

7. Màn nhảy Srr srr trong trang phục CP SS =)). 2 a bựa nhân nhất là a Khỉ và a Zà lại đc cho lên hàng đầu. Super WOn đã đc thay = Super In =))))

Đấy, tạm thời mới nhớ đc có ngần đấy. Xem onl, giật tung chảo, chả hiểu mô tê j nhưng ko thể há đc mồm vì độ bựa nhân khó đỡ của các chú.=)))
Hình tượng của các chú đã bị xóa bỏ hoàn toàn sau show này *trừ a WOn và chú In*. Vậy nên sau show này, các chú mà có single hoài thì cũng đừng trách ai nhé=)))
Ratings mà ko cao thì các chú disband luôn đi cho khỏe =))))

Bình luận

đến h m chưa tỉnh này =))  Đăng lúc 16-7-2012 01:44 AM
com quá chuẩn :x :x :x  Đăng lúc 15-7-2012 04:19 PM
làm em sặc rồi chị Xanh, khặc khặc (gọi là chị Xanh có lạc hậu quá ko? nhớ em là ai ko vậy *trớp*)  Đăng lúc 15-7-2012 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách