Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 808|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Lương tháng 1] Mọi người điểm danh nhận lương nhé!!!!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chào mọi người, đây là tháng đầu tiên 2PM-House bắt đầu phát lương, mình biết với số lương ít ỏi này chẳng là gì. Nhưng điều đó giúp khích lệ tinh thần của mọi người, một chút gì đó nhận lại sau khi đã hết mình hoàn thành công việc.

- Thời hạn điểm danh: Từ 28/01/2013 đến hết ngày 05/02/2013
- Mẫu điểm danh:
+  Nick KITES (Phải chính xác để tránh việc phát nhầm lương)
+  Việc làm cho Box (up pic/vid, trans new, tham gia đội ngũ ST, quản lý topcic), trường hợp các bạn quản lý thuộc nhiều topic trong Box thì nên ghi rõ (Ví dụ: Chansung, Twitt,....)

Lưu ý:  

1/ Vì trường hợp điểm danh hộ vẫn xảy ra sai sót nick, khiến việc phát lương khó khăn. Do đó, vì quyền lợi của mình, các bạn vui lòng tự vào điểm danh, không chấp nhận các trường hợp điểm danh hộ. Trừ các trường hợp, các bạn không vào được khu vực này, thì BHĐ sẽ tiến hành điểm danh và chịu trách nhiệm với sai sót của nick bạn trong KITES.VN.

2/ Vì thời gian điểm danh dài, nên chỉ phát lương cho những bạn đã vào điểm danh, không giải quyết các trường hợp nhầm nick, hoặc không vào điểm danh.

3/ Đối với những bạn mới nhậm gia nhập & làm việc cho Box, vui lòng ghi rõ thời điểm làm việc. Nếu thời điểm làm việc giữa tháng các bạn sẽ được nhận 1/2 lương của tháng/ 1 công việc. Trường hợp các bạn nhậm chức vào cuối tháng này, các bạn sẽ nhận lương vào tháng sau.

4/ Mức lương:

Lương up ảnh/update video sẽ chia làm 2 mức theo tùy vào năng suất của các bạn làm việc cho Box.
Trung bình 10 Kite$  - Thường xuyên 20 Kite$  => Dẫn link vào thread Room To Work và làm theo mẫu. Nếu không post vào đúng nơi quy định tại thread Room To Work sẽ coi như không tính công.

Trans New/Tweet: mỗi 1 news bạn trans thường thì bạn sẽ được nhận ngay từ 5 rate <=> 5 Kite$, nên cuối tháng sẽ không tính phần lương trans news vào khoảng lương. Khi trans news, nhớ đăng vào trong box 2PM trước rồi hãy đăng ngoài khu Kpop News hoặc Korean Showbiz News nhé! => Dẫn link vào thread Room To Work và ghi đậm chữ NEWS in đậm để Mod biết đường rate thưởng. Nếu không post vào đúng nơi quy định tại thread Room To Work sẽ coi như không tính công.

Tham gia ST 10 Kite$ /1 sub - Các vị trí subteam của box : Trans, TS, Timer, Time Kara, Video maker => Nếu mem làm 2 vị trí trong 1 sub thì sẽ được nhận thêm rate 5 <=> 5 Kite$. Với Designer sẽ được nhận rate 5 Kite$/ 1 sub ( bao gồm poster, banner vừa và banner nhỏ)
   Những bạn đã post thread Sub sẽ bị trừ 10 Kite$/ mỗi thread sub vào lương hàng tháng.

Với công việc Up Host down load và Online của MV - Show sẽ do em đảm nhiệm nên việc này sẽ không tính - nếu có bạn khác nhận up cũng không tính công và hiện chỉ sử dụng các host sau đây trong box 2PM
Mediafire ( nếu có ), Filefactory,  Fshare, Sendspace, Dailymotion, Twitvid, Telly, Vimeo

5/ Do thuế chuyển tiền hiện nay là 10% nên các bạn sẽ tự chịu thuế (trừ vào lương).

TRONG QUÁ TRÌNH TÍNH LƯƠNG, NẾU CÓ NHẦM LẪN THÌ MONG CÁC BẠN CHECK KĨ LẠI ĐỂ BÁO MÌNH NẾU THIẾU...

Thay mặt BĐH 2PM House
Phù Thuỷ

P/s: Về phần thưởng Tết nguyên đám mình sẽ bàn lại với Mod rùi thông báo sau, các sub mà mình làm leader các bạn có tham gia cũng post vào đây luôn nha. Mình sẽ trans lương luôn cho các bạn.

P/s2: @Mod Anhkiu: Vietsub Kara OST The Way To You đã được lên hot topic, project ấy đã được hoàn thành trong vòng 12h làm việc liên tục của ST. Để cổ vũ tinh thần làm việc, ss đề nghị Anhkiu xem xét để có phần thưởng cho ST, nhằm cổ vũ tinh thần. (Nhờ sản phẩm này mà ST nhà 2PM đã được mọi người biết đến nhiều hơn)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-1-2013 16:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Em mới thưởng đợt tết đầu năm ui mà ss. Đã thưởng đợt tết Dương Lịch rồi mà
Với lại ss xem lại giùm em mức lương này hình như ko phải ở box mình. Ngó mà tưởng  vào nhầm nhà

Bình luận

làm sao làm xì táp =)) ss cũng mún lám si` táp =))  Đăng lúc 1-2-2013 08:30 AM
à, trăng mà e ghi trang :)) làm sao để có trăng z e =))  Đăng lúc 1-2-2013 08:26 AM
ss cu tinh lương y. ui thêm gì đó em sẽ thêm sau. lương cơ bản như trên thưởng thì sẽ là khoản của em trans  Đăng lúc 29-1-2013 10:25 AM
oh  Đăng lúc 29-1-2013 10:22 AM
dạ ss , chủ yếu trans news và twit với vài vị trí sub thui mà.  Đăng lúc 28-1-2013 04:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-1-2013 19:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Tui lâu lâu mới trans được 1-2 cái news
Lâu lâu mới update pics, vid của zai (mà chủ yếu chỉ update cho Phệ)
Nhưng mà hok có dẫn link zô Room to work
Còn trong subteam thì chỉ mới des đc vài bann với timer vài bài thui à, dạo này máy hư nên chả zúp j đc :(
Nên tui nghĩ chắc bà khỏi trans lương cho tui, hehe :D

Bình luận

uh tết về t đem sửa lap nè :D  Đăng lúc 28-1-2013 08:03 PM
thui để t trans ủng hộ tinh thần pà! ;)) Fighting! Sữa máy rùi phải giúp tui nha!  Đăng lúc 28-1-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 10:19:23 | Chỉ xem của tác giả
ss cũng trans news với post hình theo cảm xúc thui à
noi chung làm vì tình yêu với zai nên cũng hem có để ý lém :))
giờ kiu ss dẫn link vào cái thớt room to work nữa thì lazy lắm
ko cần tính lương cho ss đâu :))
còn mấy PJ ss làm leader ss sẽ trả lương cho nhân sự làm PJ đó nha

Bình luận

ss di dang ký di, có mấy nhà lun ấy, nhu ss Như làm ở Vzone con em ở Uzone nè ;00  Đăng lúc 1-2-2013 08:43 AM
hinh nhu lam staff do ss ;))  Đăng lúc 1-2-2013 08:29 AM
sự khác biệt ở nơ áo ss và em với ss Như là cái hình mặt trăng ấy ss  Đăng lúc 1-2-2013 07:33 AM
đại za =)) trả lương em phải cao em mới làm nhaz =))  Đăng lúc 29-1-2013 02:43 PM
@anhkiu: bé trang là aj e??????  Đăng lúc 29-1-2013 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-1-2013 21:09:45 | Chỉ xem của tác giả
ơ cô lên V-zone hồi nào thế *0* cung hỉ cung hỉ à ^^
Công nhựng nhà mình ít người, nhưng toàn chất lượng ;)
ss vào ham hố com cho vui, chứ có mần ăn được chi nữa đâu, qua Tết là nằm ổ luôn rầu :"<
Cũng sắp tết, Chúc cả nhà vui, trẻ, khoẻ, hăng say chiến đấu nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 30-1-2013 00:22:14 | Chỉ xem của tác giả
Hanami142 gửi lúc 29-1-2013 21:09
Công nhựng nhà mình ít người, n ...

chào ss ạ!
Em cũng mới đc set staff gần đây thui
Cảm ơn  ss ạ!
chúc mừng năm mới ss trước ạ!
Chúc ss mẹ tròn con vuông!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-2-2013 09:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Hanami142 gửi lúc 29-1-2013 21:09
Công nhựng nhà mình ít người, n ...

hehehe
ss ăn tết zui zẻ
mẹ tròn con vuông nha ss
sau này con ss bik phân biệt zai gái thì dắt bấy bi vào nhà nha ss :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-2-2013 09:20:17 | Chỉ xem của tác giả
phuthuynhokitty gửi lúc 30-1-2013 00:22
chào ss ạ!
Em cũng mới đc set staff gần đây thui
Cảm ơn  ss ạ!

à ss quên hỏi em là cái quần em mặc đừng nói với ss hình nữ chính là em nhá
ss thấy nó lung linh quá, rầu tự hỏi là có show mới à, vô nhà kiếm 1 hồi ko thấy cái banner nào giống vậy
thế túm lại là hình em đấy hả *0*

Bình luận

là em đoá ss! =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 2-2-2013 09:45 AM
phù thủy đó ss, e cũng có quần đó nữa, để e mặc, haha  Đăng lúc 2-2-2013 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-2-2013 09:21:23 | Chỉ xem của tác giả
shushi1910 gửi lúc 1-2-2013 09:06
hehehe
ss ăn tết zui zẻ
mẹ tròn con vuông nha ss

Cháu nó là con giai em à,

Nhưng yên tâm, ss sẽ huấn luyện nó mê cả giai lẫn gái như ss =)))

Em ăn tết vui nhé ^^

Bình luận

ss bá đạo quá! =]]]  Đăng lúc 2-2-2013 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách