Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5484|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

[Lục Lạc Vàng] Cơ hội VÀNG dành cho fan của xứ sở Chùa Vàng!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-5-2013 19:18:39 | Xem tất |Chế độ đọc

Thread này được lập ra để dành riêng cho các Fan Thái Lan bất kể là fan âm nhạc, fan phim truyền hình hay fan phim điện ảnh, chỉ cần là một fan yêu mến văn hóa Thái Lan, bạn đều có khả năng đón nhận cơ hội này.

Lưu ý:  Cơ hội dành cho mọi member thuộc mọi cấp bậcbài đăng hay trong khu vực đang ra sub của Tzone.

Chi tiết như sau:

Cơ hội dành cho Pearl: với mỗi bài viết hay và chất lượng các bạn đăng tải trong bất kỳ thread đang ra sub nào nằm trong 3 khu ra sub chính của Tzone, Thailand Lakorns, Thailand Movie, Thailand Music, các bạn chỉ cần đăng vào Thrread này 1 trích đoạn của bài viết khoảng từ 4-5 dòng kèm theo đó là link dẫn đến bài viết của mình.  Ichigo sẽ đọc bài viết của bạn và đánh giá chất lượng của nó, nếu như bài viết đó nhận được đánh giá bài viết hữu ích từ ichigo hoặc nhận được rate  ủng hộ từ bất kỳ staff nào của Kites, song song với việc bạn nhận được 5Kite$ rate sẽ là 20Kite$ từ ichigo chuyển thẳng vào nick của bạn. Số lượng bài viết đăng ký nhận điểm thưởng không giới hạn, với điều kiện bạn vẫn đang ở cấp bậc Pearl.

Cơ hội dành cho Amber: với mỗi bài viết hay và chất lượng các bạn đăng tải trong bất kỳ thread đang ra sub nào nằm trong 3 khu ra sub chính của Tzone, Thailand Lakorns, Thailand Movie, Thailand Music, các bạn chỉ cần đăng vào Thrread này 1 trích đoạn của bài viết khoảng từ 4-5 dòng kèm theo đó là link dẫn đến bài viết của mình.  Ichigo sẽ đọc bài viết của bạn và đánh giá chất lượng của nó, nếu như bài viết đó nhận được đánh giá bài viết hữu ích từ ichigo hoặc nhận được rate  ủng hộ từ bất kỳ staff nào của Kites, song song với việc bạn nhận được 5Kite$ rate sẽ là 10Kite$ từ ichigo chuyển thẳng vào nick của bạn. Số lượng bài viết đăng ký nhận điểm thưởng không giới hạn, với điều kiện bạn vẫn đang ở cấp bậc Amber.. Và các bạn Amber lưu ý là để tiết kiệm Kite$ thuế thì sau mỗi hai bài viết  nhận được đánh giá hữu ích bạn mới nhận được Kite$ thưởng  từ ichigo.

Cơ hội dành cho các cấp bậc còn lại:  với mỗi bài viết hay và chất lượng các bạn đăng tải trong bất kỳ thread đang ra sub nào nằm trong 3 khu ra sub chính của Tzone, Thailand Lakorns, Thailand Movie, Thailand Music, các bạn chỉ cần đăng vào Thrread này 1 trích đoạn của bài viết khoảng từ 4-5 dòng kèm theo đó là link dẫn đến bài viết của mình. Các b sẽ có cơ hội nhận được rate hội đồng từ các staff, số lượng Kite$ rate không rõ:)) Chỉ biết ít nhất là 5Kite$:))

Mọi khúc mắc và góp ý xin đăng tải ngay trong thread này, ichigo_daifuku sẽ cố gắng giải đáp một cách sớm nhất.
Chúc vui vẻ!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lunamun + 5 Ủng hộ Bánh
bjmbjmxjnh + 5 Ủng hộ bạn Bánh ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-5-2013 19:32:51 | Xem tất
Giữ cái chỗ
Sau này muốn làm chi thì làm{:414:}
Giữ cái chỗ
Giữ cái chỗ
Giữ cái chỗ

Bình luận

link MV nè n https://www.youtube.com/watch?v=B_dg-L43LtA  Đăng lúc 3-5-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-5-2013 19:34:33 | Xem tất
Giữ cái chỗ
Giữ cái chỗ
Giữ cái chỗ
Giữ cái chỗ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 20:59:23 | Xem tất
Hé hé, chào mừng Dara & Fan nào, chúc mừng chị Bánh luôn!

Chúc chị Bánh cùng Dara & Fan mau chóng được cấp số nhà nhá!

Minnie The Weir fighttingggggggggggggggggggg

Bình luận

nài cô kia xờ pem nhá:))  Đăng lúc 2-5-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 22:19:19 | Xem tất
ở,bạn Bánh(gọi theo mọi ng cái) rate thế có bị trừ điểm của bản thân không?
năng nổ tích cực chịu khó đóng góp quá,tiếc là m k có quyền rate cho bạn điểm
hehe
nhưng vào đây com khen bạn và ủng hộ cái(không biết có được không nữa nhỉ)

Bình luận

khen và ủng hộ thì m nhận cái ủng hộ thui nha, còn cái khen thì cho m đổi lại đi, thay bằng việc khen b năng vô box ni 888 và comment đk ko ;)) ^^  Đăng lúc 2-5-2013 10:49 PM
cái đó là tiền trợ cấp hàng ngày cho staff ko bị trừ vào bản thân đâu :)) m cũng mún rate cho b cái để cám ơn cơ mà hum ni xài sạch bách rate rồi:))  Đăng lúc 2-5-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2013 22:59:17 | Xem tất
khen và ủng hộ thì m nhận cái ủng hộ thui nha, còn cái khen thì cho m đổi lại đi, thay bằng việc khen b năng vô box ni 888 và comment đk ko ;)) ^^

box nì dành chỗ cho Pearl và AMber đăng ký
còn mình sẽ chịu khó vô nhà Biena
nhưng phải từ từ,đợi qua đợt thi này đã
hix
mà hình như lập thread nhiều com thì được cộng điểm cho chủ thớt đúng không

Bình luận

cần 3000 điểm:)) còn kites cần bao nhiêu thì còn phụ thuộc vào số lượng bài viết nữa:))  Đăng lúc 5-5-2013 07:32 AM
hic!! phải cần bao nhiêu kite$ thì mới mặc đc quần????????  Đăng lúc 4-5-2013 03:37 PM
còn nếu n năng com thì n năng được điểm:))còn t thì sau khi người khác đăng com trong thread m lập chỉ được tăng thêm 1 cái notice chứ ko được thêm Kite$:)  Đăng lúc 3-5-2013 06:07 AM
rate điểm là quyền từ cấp staff trở lên, nếu thread hay các staff khác được phép rate vì kite rate của staff là kites được trợ cấp, mem thường ko có quyền này  Đăng lúc 3-5-2013 06:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2013 16:19:00 | Xem tất
he he chúc mừng n bánh nhá  {:291:}

cuối cùng  cũng xin dc box con rồi

Vậy là từ nay fan T đã có chổ tụ tập đông vui rôi đây

t vốn dĩ cũng ít tám mà dạo này hơi bị lười nên chỉ update pic  bên thớt phim thôi

Bình luận

t thích cả bài gep ruk nữa;))  Đăng lúc 3-5-2013 08:53 PM
ôi cái ống quần số 1... cho t cái link MV được không thấy cơn ham hố nổi lên rồi:))  Đăng lúc 3-5-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2013 15:59:28 | Xem tất
Hi cả nhà, mình cũng ham hố xèng nên bu theo để xây nhà, mình là mem mới nên nhiều thuật ngữ của các bạn mình cũng ko hiểu lắm, thôi thì trước lạ sau quen, có gì sai sót bỏ qua cho mình với nhé. :">
Hôm qua mình có tải phim Top Secret kể về quá trình trở thành tỷ phú của anh chàng 26 tuổi tên là Top. Mình thật sự rất ngưỡng mộ về khả năng kinh doanh và sự cố gắng ko ngừng của anh chàng này.
Mình có viết bài cảm nhận ở đây: http://kites.vn/thread/-2011-top ... d--376236-14-1.html
Phim thực sự rất ý nghĩa. Thanks ST^^

Bình luận

À mà lần sau b chỉ cần copy khoảng 4 5 dòng văn từ chính bài viết của b rồi dẫn sang đây cùng với link là được rùi, ko cần phải viết thêm 4 5 dòng khác đâu ^^   Đăng lúc 5-5-2013 06:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Cảm ơn bạn .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2013 19:19:58 | Xem tất
Mình bon chen xây tầng 2 để ủng hộ nhà mình đây.

Mình có viết bài cảm nhận về bộ phim Shutter ở đây:
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid6093938

Hura tìm được link để down phim này zồi
Mình xem phim này cách đây 3 năm rồi nhưng ấn tượng về nó thì còn mãi. Hồi xem xong mình đã khóc và ngồi suy ngẫm rất lâu. Mấy bạn cùng phòng nghe mình quảng cáo dữ dội quá nên cũng kiếm link để down về xem, mặc dù coi phim ma thì sợ lắm (hồi trước có xem chung với nhỏ bạn mà buổi tối nó ứ dám đi toilet lun, bắt mình đi cùng mới chịu).

Bình luận

thanks bạn ichigo_daifuku nhé ^^  Đăng lúc 5-5-2013 10:03 PM
20 Kite$ đầu tiên đã có chủ ^^ B check tk nhé ^^  Đăng lúc 5-5-2013 09:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 bài hay:))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 22:22:55 | Xem tất
Ghi danh một chỗ. Thời gian ko còn nhiều
Xem ra phải tranh thủ.
Viết cảm nhận phim thôi. Nhưng hy vọng sẽ được xem là có chất lượng. Dạo này e mắc chứng nói ít mà thiệt khó khăn trùng trùng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách