Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vỉtmup
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥♥♥[LOVE' S ROOM] Khi ánh trăng trở nên rực rỡ bởi tình yêu♥♥♥ - Update lịch sử

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-11-2013 00:37:37 | Chỉ xem của tác giả

cr:sp

Bình luận

càng nhìn 2 ng càng thít quá ss ơi, e đột nhập ^^  Đăng lúc 17-11-2013 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-11-2013 00:40:49 | Chỉ xem của tác giả

cr:sp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-11-2013 04:28:42 | Chỉ xem của tác giả
e nhảy zo làm 1 post bon chen, bị luộc qua tới page 3, page 4 rồi T_T
mất cmn mặt tiền!!!!!!! mợ có manh nha gì nhớ fb em trước nha!!!!!! đam mê mặt tiền của em nay còn đâu )
à cái cặp này mới nghe đúng là shock luôn hú hét trước tiên ko phải nói chứ ko để ý mấy tới ông Bum, ổng là ng quen chứ nhiều khi có tin nghệ sĩ hẹn hò, mình cứ cái màn phải đi google cái nửa kia là ai, toàn tên lạ hoắc
đợt này 2 người quen lại đi quen nhao nên có phần bấn loạn kiểu trời ko ngờ 2 cái người này.. "oooooooooo"
phải thế chứ!!! =]]] với lại Moon hình như chẳng bao h dín tin đồn hẹn hò với trai nào
giờ đùng phát confirm e ko bấn loạn sao đc shock trộn với bấn làm thành 1 hỗn hợp vật vã
hy zọng ít bữa sẽ có cảnh 2 bạn đi ăn uống gì đó, mà phải thấy cái mặt luôn
làm gì mà bịt kín với ai cũng biết trên mặt có mấy cái mụn cọng lông roài còn lật đật công khai làm chê! để dân tình đoán già đoán non nó mới thi thú

p/s: bởi cái tật đoán già đoán non nên giờ e chết dở với phim 1994 rồi.. coi làm chi để bị ghiền T_T

Bình luận

sao vưỡn đam mê mẹt tiền rứa hở gái, con Hạc nó mà vào chắc nó cũng gào vì k có cái mẹt tiền đới  Đăng lúc 5-11-2013 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-11-2013 07:39:50 | Chỉ xem của tác giả
chài ơi có hình của 2 tên rồi
=))

cr: fb

Bình luận

may mà bôi trắng rầu mà cô Nách còn bôi đen để đọc í chớ ;))  Đăng lúc 5-11-2013 09:22 PM
em cũng có ý nghĩ đới từ sau khi lục lại các vid+ảnh =))))). Cơ mà lúc đầu em nghĩ B yêu đơn phương thui :))))))))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 08:41 PM
có người nghĩ 2 đứa chúng nó yêu nhao lâu rồi, trước cả phim cơ, yêu trong bí mật đó Bờ lếch  Đăng lúc 5-11-2013 08:20 PM
hú hét  Đăng lúc 5-11-2013 10:06 AM
Mặt cau có thế chắc là đang lườm đúng đứa chụp hình=)))))))) Bọn ta đã mặc áo đúng chất cái bang thế này mà vẫn còn bám theo được ư ????? =))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-11-2013 09:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện cười buổi sáng
tự dưng xem ảnh, bùn tười, nghĩ vẩn vơ

-Anh ơiiiii
-Gì thế iemmm mặt tời bé nhỏ của ănnnnnnnnnnnnnn
-em cảm giác có ai đang đi sau bọn mình
- *Nghĩ bụng: Lại chả thế, đang đi ngoài đường thì lại chả có ngừi đe* quay sang âu yếm, không sao em iu, đang đi ngắm cảnh ngoài đường mừ:)) anh chỉ biết có mỗi đôi ta bla bla bla bla ...
-Nhưng hềnh như có ai theo dõi mềnh anh ạ
-* mặt bùn bùn * Chấp nhận thôi em, ai bẩu mềnh là.., ai bảo công bố sớm thíaaaa * hét*
-*mặt phụng phịu* anh hét vào mẹt em hu hu hic hic hư hự hu hu
- Ôi ôi mặt trời bé nhỏ đừng đổ mưa mà, anh xin lỗi mà. Nè há miệng anh đút cho em ăn
-*há miệng* ngoạp ngoạp chúp chúp chụp chụp chóp chép =))

--
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
-Anhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
- gì nữa thế êm iuuuuuuuuuuuuuuuu
-Lại có bọn pâp chụp ảnh kìa *Mặt cau có*
-*ngơ ngác nhìn xung quanh* anh không thấy *vẻ mặt tội nghiệp*
-Chán chả muốn nói nữa, mặt ỉu xìu, sao nâu thế =)))

truyện mang tính gây cười mà không hiểu độc giả có cười được hông??????

Bình luận

mấy cái đứa lầy, quýnh, sao đọc 8+ hử? đi đọc 25+ ngay =))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 08:20 PM
thời đại lầy 13+ thì chúng nó đi đọc 18+, còn 18+ thì quay về đọc 13+, vài bữa nữa mợ sẽ quay trở lại đọc 8+ thau ế ;))  Đăng lúc 5-11-2013 10:15 AM
@Naby: chắc mầy đọc 18+ đến chai con mắt rầu coan ơi, mợ đơi chỉ dám đọc 13+ thôi :))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 10:11 AM
Ipad đế seo ss lại hỏi cái chi thế hi hi :)) chắc đang định cầm Ipad " Ánh đưa Ipad đơi em phi trúng đầu thằng chụp ảnh luôn" =)))). Anh* ngất xỉu *  Đăng lúc 5-11-2013 10:08 AM
khiếp hồn, đọc cái này em còn ngượng hơn cả 18+ í =)))))))  Đăng lúc 5-11-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-11-2013 10:07:08 | Chỉ xem của tác giả
Em vừa lang thang bên trang kdramastars về.
Khiếp hồn, nhìn những chủ đề đang sôi động của họ có 10 mục.
Thì 4 mục thứ tự từ 1 - 4 là thuộc về đôi trẻ nhà mình.
Hai người bây giờ đang nóng bỏng tay ở bất cứ đâu.

Bình luận

edit ngay và luôn *tát*  Đăng lúc 5-11-2013 08:19 PM
edit đê coan, mà mợ chắc phải đi đọc 8+ thôi =)) cho đời bớt nhạt =))))))))))))  Đăng lúc 5-11-2013 05:00 PM
sao đạp coan? *khóc lóc* mặt ngáo ngơ i như 2 đứa trên kia ;))  Đăng lúc 5-11-2013 10:14 AM
*đạp*  Đăng lúc 5-11-2013 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 5-11-2013 10:48:25 | Chỉ xem của tác giả
Mừng nhà chung của đôi trẻ, em cảm ơn ss Vịt nhiều lắm ạ {:155:}
Nói chung là chưa bao giờ tâm trạng bị xáo động bấn loạn điền cuồng như mấy ngày này
Lúc biết tin em thề là em kích động muốn hú hét bể xóm bể làng luôn
Khi mà tâm trang vui sướng lắng xuống thì em lại thấy lo lắng
Lo cho tương lai của 2 bạn, đối với ng thường thì yêu đương ở tuổi này là chuyện đáng mừng
Nhưng cả 2 còn cả 1 sự nghiệp và tương lai dài ở phía trước
Nhưng mà như ss Vịt và mọi người cũng đã nói k cần biết tương lai thế nào hãy cứ sống cho hiện tại đi đã
Em mong cả 2 sẽ yêu thương hết mình và cùng nhau vượt hết khó khăn trong cái showbiz rối rắm này
Cho e nói 1 câu sến là : "Tìm được nhau giữa biển người bao la" nói xong tự muốn mắc ói )
Chúc GeunBum mọi điều tốt đẹp nhất !!!!

Bình luận

hệ thống cuồn cụa cưng thặc là hợp (y) :))  Đăng lúc 6-11-2013 09:39 PM
*đạp* =))))))  Đăng lúc 6-11-2013 11:41 AM
gái phải thường xuyên vào đó nhá, mang gif tự làm vào đây nhá  Đăng lúc 5-11-2013 08:19 PM
chồ bày đặt bôi trắng làm ng ta tưởng gì *che mỏ* =))))))  Đăng lúc 5-11-2013 04:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 5-11-2013 11:30:50 | Chỉ xem của tác giả
keke, bon chen kiếm chưn nào

chúc mừng đôi choẻ, chúc đôi choẻ hạnh phúc, sớm lên xe hoa yên bề gia thất để còn tiếp tục cống hiến cho khán giả yêu mến nữa (y)

chúc thớt vui vẻ & đông cư dân nhé cô Múp

Bình luận

lâu ngày ko gặp, giờ mợ thành quan chức rồi, khao đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 7-11-2013 08:37 AM
hàng tuyển đó ợ ;))  Đăng lúc 6-11-2013 09:40 PM
*nhéo má*. Lâu quá k gặp ss ạ :xxxx  Đăng lúc 6-11-2013 07:44 PM
hihi, cái này cũng k cần đông dân cư mà mợ, chỉ cần cập nhật tin tức của 2 trẻ thôi ^^ thks mợ đã ủng hộ tinh thần em ^^  Đăng lúc 5-11-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-11-2013 15:38:27 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn là cô múp mau lẹ nhất
Nhanh chân nhanh tay kiếm được phòng cho bọn trẻ
Nói thật là ss cũng thấy sốc vì chưa bao giờ nghĩ tới
Nhưng sau đó là cảm giác vui vui, giống như chính mình hẹn hò vậy
Hạnh phúc nhé MoonBum
piet: Hôm trước nghe Sóc nói bị phản cảm vì Bum bảo muốn được con gái bảo vệ, nhưng hôm nay lại đọc được 1 bài báo hoàn toàn khác nên đem về đây cho cả nhà cùng đọc

"Cùng tìm được người lý tưởng: Lật ngược lại những phát ngôn về mẫu hình lý tưởng của mình, fan nhận ra Kim Bum đã chọn đúng người trong mộng là Moon Geun Young. Nam diễn viên khi đóng Vườn sao băng năm 2009 đã tuyên bố: “Tôi thích một cô gái đáng yêu và có nhiều nét dễ thương”. Trong sự kiện Hallyu Dream Festival năm 2010, anh đưa ra quan điểm tình yêu không phụ thuộc tuổi tác: “Với tôi, chênh lệch tuổi tác không quan trọng. Dù hơn nhau 10 tuổi cũng không thành vấn đề. Tôi thích một cô gái có sự đồng cảm về tinh thần và trò chuyện với nhau hợp ý”. Tháng 8 năm nay, trong buổi họp báo ra mắt phim Nữ thần lửa Jung Yi, Kim Bum một lần nữa được hỏi về mẫu bạn gái lý tưởng. Khi đó anh trả lời: “Cả Jung Yi và Hwa Ryung trong phim đều không phải là mẫu hình của tôi. Tôi không thích việc đặt hy vọng vào bất kỳ ai. Mẫu người lý tưởng của tôi là người tôi có thể bảo vệ, che chở. Tôi muốn nếu là người làm công việc giống mình có thể hiểu mình hơn”. Moon Geun Young là một trong những nữ diễn viên có gương mặt baby nhất showbiz Hàn. Đôi mắt long lanh và gương mặt bầu bĩnh đáng yêu như búp bê của Moon Geun Young chính là mẫu hình lý tưởng trong mắt Kim Bum.
Nguồn Zing News

Bình luận

*nhéo mông* :v  Đăng lúc 6-11-2013 07:40 PM
hihi đúng đó ss , Moonie yêu mà cứ như e yêu í, lòng rạo rực thấp thỏm theo Moon luôn ^^  Đăng lúc 6-11-2013 11:25 AM
hihi,em cung co doc roi ss,thay ko den noi nao  Đăng lúc 5-11-2013 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 5-11-2013 20:18:00 | Chỉ xem của tác giả
thongxanh gửi lúc 5-11-2013 15:38
Vẫn là cô múp mau lẹ nhất
Nhanh chân nhanh tay kiếm được phòng cho bọn trẻ
Nói thật  ...

Em cũng đã đọc được cái này, nói chung là vô cùng nhiều nguồn thông tin.
Nên nếu chúng ta chưa tìm hiểu rõ, không rõ cái nào chính xác, đừng vội tin đó là thật.
Hãy tin vào sự lựa chọn của Moon. Em tin là Moon có sự lựa chọn đúng đắn.
Hôm nay em đọc được một fan của Moon bên soompi nói thế này, đại ý: bạn ấy không phải là fan của Bum, thậm chí trước đó bạn ấy ship Moon với một người khác, nhưng từ lúc này bạn ý sẽ yêu Bum, bởi vì Moon mà bạn ý sẽ yêu Bum.

Bình luận

tự dưng hàng ngày có thêm 1 thói quen là ngóng tin 2 trẻ  Đăng lúc 6-11-2013 09:17 AM
giờ e mới đọc dc mess của ss trên fb, sr ss nhe, ngàn năm e mới vào 1 lần.e sẽ gắng vào thường xuyên ạ, GeunBum giờ là tình iu thứ 3 của e rồi ^^  Đăng lúc 5-11-2013 09:38 PM
hình như e cũng bị iu bạn Bum rồi í. Bạn ấy thật là có mắt nhìn phụ nữ, k ham mê mấy e chân dài make up đeo lens :x  Đăng lúc 5-11-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách