Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vỉtmup
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥♥♥[LOVE' S ROOM] Khi ánh trăng trở nên rực rỡ bởi tình yêu♥♥♥ - Update lịch sử

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 30-11-2013 22:06:12 | Chỉ xem của tác giả
sao chẳng có tin tức gì về fan meeting bên nhật của B nhỉ. mình hóng từ sáng đến giờ.hic.
Không biết có ai hỏi gì về chuyện tình củm của đôi trẻ không. Thấy mấy hình post bên soompi mờ mờ ảo ảo lại càng sốt ruột

Bình luận

hiu hium j có tin giề, vắng quá  Đăng lúc 21-12-2013 10:19 AM
k có cách nào chữa hết, cứ cuồng thôi =)))))))  Đăng lúc 3-12-2013 08:03 AM
Hee, làm thế nào để hết cuôngf bi giờ e ơi:)  Đăng lúc 1-12-2013 10:12 AM
hề hề, bị cuồng ;))  Đăng lúc 1-12-2013 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 30-11-2013 22:40:53 | Chỉ xem của tác giả
moon2603 gửi lúc 30-11-2013 22:06
sao chẳng có tin tức gì về fan meeting bên nhật của B nhỉ. mình hóng từ sáng đến giờ ...

Hehe, có một sự thật rất buồn là thế này ạ.

Fan Nhật khá là kín tiếng. Mỗi lần FM của Bum phải chờ mòn mỏi, siêu siêu lâu thì công ty chủ quản mới post lên dc 1, hai tấm hình chính thức. Đa phần sẽ là do báo Hàn chụp hốt về đây.

Người Nhật theo em biết ko quá quan tâm đến đời tư thật sự của sao, em cũng ko dám hi vọng rằng họ sẽ hỏi về tình cảm của Bum hay Moon dù nó có nóng sốt ở Hàn thế nào, thì báo Nhật nó cũng có mấy vấn đề đâu ạ. Em ko hi vọng chuyện hai người sẽ dc đào sâu khai thác. Có hình là hên lắm rồi. Đa phần sẽ hỏi về phim. Nếu có báo Hàn đăng chắc cu4g chỉ hỏi về phim, nói rất tóm tắt.

Thậm chí, nếu có khai thác, thì có khi Bum cũng sẽ từ chối trả lời. Diễn viên có vẻ dc quyền từ chối mà. Sẽ có kịch bản câu hỏi trước và nếu họ ko đồng ý thì cũng ko dễ để lên hỏi. Đằng any2 chuyện đó chả can j đến phim, nguy cơ dc hỏi rất thấp.

Nếu mọi ng chờ, có thể chờ báo Hàn thì hay hơn :). Có thể họ sẽ để tâm hơn và đặt câu hỏi hơn. Tuy nhiên tất cả phụ thuộc vào anh chị nhà có muốn kể ko. Công khai là một chuyện, chúng ta dc đào sâu vào ko thì nó là điều hoàn toàn khác biệt ạ

Bình luận

hự hự, gào, mong cuối năm 2 anh chị dắt tay nhau đến lễ trao giải quá  Đăng lúc 3-12-2013 08:08 AM
@ssMoon2603Nhưng cái mà họ quan tâm là phim chứ ko phải là Bum ngoài đời ạ. @ss MoonGY_Myluv: ko đâu ạ, họ chỉ cuồng phim, cuồng Bum riêng thôi  Đăng lúc 1-12-2013 09:29 PM
tks e, ss tưởng fan Nhật cuồng lắm chứ ;))  Đăng lúc 1-12-2013 05:07 PM
Dù cũng đoán là thế nhưng vẫn hi vọng bạn ạ.hic. mà sao công ty ém hình ghê vậy nhỉ. Mình tưởng những dịp này phải post n hình đêt tăng sức hút cho dv chứ nhỉ?   Đăng lúc 1-12-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 10-12-2013 11:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng có tin tức gì của hai bạn cả. Nhà vắng tanh a.huuuuuuu
Hôm nào cũng mò sang soompi với vào nhà rồi lại lủi thủi đi ra.hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 11-12-2013 08:49:12 | Chỉ xem của tác giả
moon2603 gửi lúc 10-12-2013 11:05
Chẳng có tin tức gì của hai bạn cả. Nhà vắng tanh a.huuuuuuu
Hôm nào cũng mò sang soomp ...

Chính vì không có tin tức gì nên nhà mới vắng tanh ss ơi.
Không biết 2 người có đi dự lễ trao giải không nữa?
Hay tính ngủ đông? Hai người ngủ đông là nhà ngủ đông luôn

Bình luận

giờ thì nhà ta ngủ đông được rồi :'( . Ngay từ đầu tháng 12 là đã ngủ rồi mợ ạ :'(  Đăng lúc 30-12-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 30-12-2013 09:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Hâm nóng nhà lên nào. Mong là tối nay nhà sẽ tràn ngập ảnh, tin bài về 2 bạn. Mong là Moon sẽ có giải, mong sớm gặp lại nàng ấy.
Năm mới thành công rực rỡ Moon ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
 Tác giả| Đăng lúc 15-5-2014 17:28:32 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi hẹn hò công khai được 7 tháng, đi du lịch cùng nhau 1 tháng, Moon và Bum đã kết thúc chuyện tình đẹp và gây ngỡ ngàng.
Vẫn biết là cả hai còn trẻ, con đường phải đi còn rất dài.
Vẫn biết là có thể sẽ có thời điểm này xảy đến.
Nhưng không nghĩ là nó lại nhanh và đột ngột đến vậy.

Thôi thì Moon đã yêu, đã hạnh phúc. Thế là quá đủ.
Mong Moon mạnh mẽ và hạnh phúc hơn xưa.

@eunjo112 nàng ơi, làm ơn khóa hộ ta cái topic này lại nha. Một khi chuyện tình cảm kết thúc, thì sẽ chẳng còn muốn cập nhật gì ở đây nữa đâu. Topic này sẽ là 1 kỷ niệm đẹp, 1 trong những kinh nghiệm trong love's life của Moon.

Bình luận

7 tháng cơ ah...thời gian nhanh thật  Đăng lúc 15-5-2014 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách