Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hss2105
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] Quả táo vàng cho người đẹp trai nhất | Hss2105 | IUSeob-WooZy-My

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 14-12-2012 19:41:22 | Xem tất
công nhận là ss đọc nhanh ghê :x mới 1 ngày đã hết 30 chap =)) em khâm phục ss :))

Em thì k dám viết nhiều, với lại em k rõ =)) thât ra xem VD với ra rạp xem hừng đông cũng có mấy cảnh óó nhg em toàn nhắm mắt hoặc lúc đó cui xuống ăn bắp rang thui =)).

ss đoán đc gián điệp là Yoseob hở ss,   wow, em viết lúc đầu k định cho ai làm gián điệp hếết nhưng mà nó cứ xảy ra ss ạ =)).

Thật ra ban đầu, cái fic này lên ý tưởng qua việc giấc mơ của em =)) nó k hẳn là về Wooyoung hay Myungsoo ss ạ, trong mơ em thấy mình như Suzy, nhg bị lạc vì xe hết xăng và trời mưa to lớn. Ji Eun và cả Mir.. em không cho nhân vật này xuất hiện :( hehe nhưng em cũng vui vì đã hoàn xong 1 fic mà ban đầu em k nghĩ sẽ viết thể loại này =)).

Em cám ơn ss nha, em cũng thích kết thúc của nó dù nó hơi nhanh. Em xin lỗi ss lẫn các reader nữa :(( Hehe em cũng hay nhầm nhân vật lắm, khi viết 2 longfic em hay bị nhầm trầm trọng cơ :).

em cám ơn ss nhiều lắm lắm luôn.

p/s : em nghe bảo ss sắp viết lại fic Tầm với, em hy vọng tác phẩm ấy sẽ ược hoàn thành ss a :x

Bình luận

e rep ss mà giờ ss ms biết ;)) ss cũng hay viết fic nhờ mơ, mà hầu như ss ko nhớ nổi mình mơ j, chỉ nhớ mơ rất hay, còn fic Touch chắc còn xa lắm ss ms viết lại  Đăng lúc 18-12-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-12-2012 11:24:35 | Xem tất
Fic đã end rồi sao? À mà thì fic hết rồi hahaha, em lại đến trễ :(

Ước gì ss viết thêm về ma cà rồng hay sói thêm ạ :((

Em cũng thấy là ở fic này, đôi này WooZy ấy vẫn chưa đóng vai trò quan trọng

dường như mấy nhân vật phụ thì rất nổi bật, nhất là đôi cupid Yoseob- phù thủy Ji Eun đấy ạ.

Nếu có thời gian em hy vọng ss sẽ viết thêm về đôi cupid phù thủy này, hai viết về Ji yEON JB vì cặp này cũng thấy rất hay ạ

thôi :( em nói đi ngủ mà quên mất, bye bye ss nhá :(

Bình luận

em ôn thi tốt nha.  Đăng lúc 18-12-2012 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 23:15:41 | Xem tất
giờ cô mới đọc được fic của con, cơ mà cô bị ghiền con ạh, toàn tìm fic của con đọc ý {:161:}
vào phần chính nha, cô cực thích WooZy í, liên quan đến nhà JYPe là yêu tất, nên đương nhiên trong fic Ang ang Woo đẹp trai nhất rồi, mặc dù cũng mê Lờ  với tất cả zai đẹp còn lại
cốt truyện hấp dẫn và hồi hộp, thích cái cảnhYoSoeb tỏ tình với Ji Eun
cái kết rất hay và ý nghĩa. dù cô muốn nó kịch tính hơn nữa bằng cách đặt Suzy vào trận chung kết như kiếp trước cơ {:160:}
lúc đầu nhìn 30 chap nghĩ đọc k hết mà giờ end rồi lại tiếc quá {:140:}
cô sẽ ủng hộ các fic của con

Bình luận

hehe con cám ơn cô nhé, con cũng tiếc khúc cuối fic lắm ;))  Đăng lúc 18-4-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-7-2013 16:23:53 | Xem tất
à quên còn fic này chưa com cho ss nè ^^
fic này em đọc rồi ^^ đọc sau HTCNNXL đó ss ^^
WooZy rất đang yêu ^^ e thích WooZy và cũng mừng vì ss cho WooZy HE
còn có JB và Jiyeon nữa cũng đc, e ủng hộ =))
còn cái bạn Seob trong này rất chi là dễ thương và buồn cười nha, thần tình yêu gì mà ngốc =))
có những tình huống bất ngờ và phép thuật thú vị
e luôn thích thể loại thế này mà ^^
ủng hộ ss, khi nào ss làm thêm cái fic nữa kiểu thần tiên nhớ =))

Bình luận

thanks em nhiều nhé  Đăng lúc 11-7-2013 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách