Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yool_bluespill
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] 8 năm | Yool_bluespill | Ryan (Jiyeon) - Jin - JB - Jung - Yunho | Hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-4-2012 05:09:22 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong chap mới òi! Hic, chap này thương Ryan quá, đọc mà buồn ghê gớm! Con bé tiều tụy cả về thể xác và tâm hồn!T.T May mà h con bé nó dứt tình với JB rồi chứ như trước kia thì đau khổ quá! Đọc những đoạn như thế là mình đau lòng lắm cơ!

Chap này bé Jin ko xuất hiện mấy nên càng bùn tợn! Kỳ vọng vào chap sau vậy!
Mà chap trc mọi người đang chờ cơn bão của Jung unni mà, h lặn đâu mất tăm rồi???

Mẹ Ryan ối ời ơi……., một tiếng gọi từ đằng xa vọng tới cùng với đó là tiếng chạy bịch bịch. Mak đang phi tới vừa đi vừa la hét. cánh cửa bật mở, Mak ngó đầu vào:

-Mẹ Ryan đang làm gì thế, ..ơ cháu chào cô….

Hae sung khẽ xoa đầu Mak rồi đi ra ngoài để mặc Ryan đang thừ người ngồi đó. Mak tự động cời giầy rồi trèo lên giường chui vào chăn nhưng lần này không nhảy mạnh như hồi hôm qua nữa bởi Mami nói mẹ Ryan đang bị đau. Ryan mỉm  cười hỏi thằng nhóc.

- Mami đâu Mak  ? chú Key nữa? Mà sao con lên đây một mình?  

Ryan khẽ lấy lấy khăn tay nhẹ nhàng lau mồ hôi cho Mak khi khuôn mặt bé bỏng ấy đang đỏ bừng vì chạy nhanh. Ryan níu mày khi thấy Mak thở hồng hộc vì mệt.

-        Ai bảo con chạy nhanh thế hả?

-        Tại con muốn nhanh lên  với mẹ Ryan đấy chứ, mami cứ bắt con đọc sách hoài à.

-        Thế bài tập hôm nay con làm xong chưa? Vừa nói Ryan vừa cởi chiếc ba lô trên lưng Mak xuống rồi cời giầy bế bổng Mak lên giường.

Mak bĩu môi: “con làm xong lâu rồi nhưng mami lại không muốn cho con lên chơi, bảo sợ làm mẹ mệt.”.

Mak ngước đôi mắt to tròn lên nhìn Ryan như nghĩ ra cái gì đó rồi nó nhún cái chân ngắn ngủn đứng thẳng dậy, thổi nhè nhẹ vào vết thương băng trên đầu Ryan: “à ơi, cái đau mau đi đi nhé….phù..phù…”

Bé Mak với Ryan đúng là trời sinh một cặp, đáng yêu hết chỗ nói! Một mình hai đứa nó đã đủ giết người rồi thế mà lại còn hợp sức với nhau thì đúng là thảm sát!

Jung vừa nói nước mắt cô vừa rơi lã chã như Ryan.  Phía bên phòng bên cạnh một càng trai khác cũng lặng lẽ rơi nước mắt. Jung bỗng đứng dậy gọi to: Key à, cậu có ở đó không?

Chả có lẽ, Key có tình cảm vs Jung unni à? Cái này là mình ủng hộ à nha!

P/S: Mình có ý kiến cho hình tượng bạn Key là anh Lee Min Ho trong City Hunter, ko hiểu sao thấy hợp ghê!
Mà Au à, lần sau nếu Au có sửa nội dung chap cũ thì hú anh em 1 tiếng nhá, ko cần nhắn tin đâu, thông báo trong đây là ok rồi. Tại hôm qua trong lúc chờ chap mới đọc lại chap 7 thì thấy thêm mấy đoạn, đọc vào hay ứ chịu được, thế mà ko biết mà ko đọc thì có phải là tiếc đứt ruột ko! Au nhớ nhá!

Bình luận

ừ, mình quên ko nhắc mọi ng là chap cũ có sửa lại cho hay hơn...thank đã nhắc nhở nhé....keke  Đăng lúc 25-4-2012 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-4-2012 11:41:50 | Chỉ xem của tác giả
chà chà có chap mới r` đây, mà shao HS ác thế nhở ??? mình bắt đầu thík cặp TeukSora xem cái fic này lại ác cảm Sora =]]]]]]]]]]]
tuy thế vẫn iu couple TeukSora cơ mà bạn JB lại bảo vẫn còn yêu Ryan à? có nhầm không đấy
khi Ryan giành hếc t.cảm cho mềnh thỳ lại quăng nó đi bây h lại bảo như thế
bạn có thấy mềnh quá ích kỷ không cơ chứ? thậc là quá thất vọng với bạn JB hơiiiiiiiiii
Key có tình cảm với Jung, nhưng người đầu tiên cần lấy lòng là nhóc Mak cia cìa =]]]]]]]]]]]
thằng nhóc nhí nhảnh qá trời, ông Jin đâu nhỉ????

Bình luận

hoho thế cũng được đấy, cơ mà chắc pải thử thách nhìu 2 đứa bọn nó mới trân trọng hạnh phúc được =]]]]]]]]  Đăng lúc 25-4-2012 05:15 PM
còn tùy thuộc vào ta viết đc tới đâu chứ có pải mún là đc đâu nàng..tài năng có hạn mà  Đăng lúc 25-4-2012 04:01 PM
chà chà nàng định "hại đời" con bé Ry đấy à?  Đăng lúc 25-4-2012 03:49 PM
sau á còn ác hưn...thế này chưa là zề vì thực ra cổ ý có làm zề đâu..gián tiếp gây tội thôi  Đăng lúc 25-4-2012 02:20 PM
sợ nàng lun, vậy mà bảo là chưa thấm...làm con bé nhập viện như thế cơ mà  Đăng lúc 25-4-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-4-2012 14:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Từ khuya h loay xoay tùm lum h mới đọc xong nè, comment để k bị Yool đá vào mông <bị 2 cái r {:287:}> hehe
Rất thix cái cách fic này nhe, từ những suy nghĩ và những chiện dễ dàng có thể gặp trong cuộc sống, ít nhất một lần ai cũng gặp phải nè {:289:}
Sau cái vẻ kiêu kỳ của một người nổi tiếng, có thể gọi là kêu ngạo 1 cách quá đáng, mà đó là 1 đứa có tâm hồn vô cùng mỏng manh{:288:}
Không có gì là vĩnh cửu cả,  tình yêu cũng như vậy thôi, người đổi thay đâu phải là người có tội... lỗi là do em cứ mãi tin rằng chỉ cần mình cố gắng thì tình yêu một lần nữa sẽ trở lại.
  Tình yêu là một khái niệm gì đó thật không sao diễn tả được bằng lời nói hay hành động. Em muốn chờ đợi j ở người đó? khi ốm em muốn nghe một lời động viên của người ta, khi khóc em trốn chạy tất cả mọi người nhưng lại dễ dàng rơi nước mắt trước mặt người ấy. Chờ lòng thương hại hãy là một câu quan tâm của người ta.

................thix nhìu lắm cơ, thix hết mấy cái suy nghĩ in nghiêng ó Yool ah
cHAP này k có Jin, Ryan nó mới đau khổ thế này, bên Jin con bé còn hồn nhiên, đằng này.........gek' JB, đang nghĩ gì v k bik {:285:}

Bình luận

r nhé, khó wa' đi mà :)) k chơi hù nha, tớ hóng chap từng ngày mà k cho đọc thì k ổn đâu nhe, hihi  Đăng lúc 25-4-2012 05:57 PM
còn chữ kìa..edits mau không tung cháp ta ứ cho đọc bi h  Đăng lúc 25-4-2012 03:24 PM
ôi, tớ có ý gì đâu =)) nhưng sri nhe :D edit r này, mau mau tung chap nữa nhé, :X  Đăng lúc 25-4-2012 03:04 PM
nhanh vào edit bài nhanh ..........o hơ...o hơ.........  Đăng lúc 25-4-2012 02:30 PM
đề nghị edit bài không dùng từ ngữ không văn minh nhé....gọi tui là cô hoặc yool chứ ai lại gọi là....  Đăng lúc 25-4-2012 02:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-4-2012 14:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Ta đã xơi hết 8 chap giữa cái buổi trưa nắng nóng này cô Giun à

Cảm nhận của ta là cô đi làm BK đc đấy

Tâm lý nhân vật cũng khá sâu sắc. nhất là Ryan đọc mà thương con bé quá (

Chap 8 này chủ yếu nói về Ryan, cô đã trải qua quãng thời gian 8 năm khó khăn, đau khổ như thế nào, và đã xác định được t/c của mình rồi

Đoạn mở đầu nhìn Ryan thật tội nghiệp và cô đơn:

Hae Sung ngập ngừng một chút rồi  mới  mở của bước vào, cô thấy một bóng người thanh mảnh, hơi gầy trong chiếc áo bệnh nhân với mái tóc được buộc gọn thành từng lọng vào sau gáy, đầu vẫn quấn băng trắng, tay đầy vết bầm tím  nhưng vẫn không che đấu được vẻ đẹp dù có chút yếu đuối của mình ngồi tựa lưng hướng ra phía cửa sổ ngắm nhìn bầu trời.

Khi thấy Haesung thì Ryan đã nói về những kỉ niệm, ta thấy nàng xây dựng nv Ryan trọng tình trọng nghĩa quá, like hehe

Dạo này bố cậu thế nào rồi ?cậu còn hay viết thư cho bố giống hồi học ở trường không?mình thật nhớ hồi ấy quá đi mất, khi bọn mình bị phạt….

-        Cậu muốn nói gì vậy? Hae Sung quay lại thắc mắc nhìn Ryan.

-        Mình muốn nói rằng mình rất nhớ cậu, nhớ những lần chúng ta cãi nhau..nhưng cuối cùng chúng ta lại là bạn, thật buồn cười nhỉ? Ryan nhìn thẳng vào mắt Hae Sung cô nói.

HS giờ xấu xa quá cô ạ, đúng là sau 8 năm đã thủ đoạn hơn, trơ lì cảm xúc hơn. Đặc biệt cái câu này:
quay lưng ra cửa Hae sung nói: với tớ tình yêu cũng không phải  tất cả nhưng hiện tại với tớ thì tình yêu là điều không thể đánh mất, Nhưng cậu nhớ lời nói chúng ta là bạn chứ?

Ta có linh cảm sau này Haesung sẽ dùng câu nói này để uy hiếp Ryan 1 cái gì đó, có thể là yêu cầu cô quay về Mỹ tránh xa JB ra chẳng hạn hehe

Còn JB đã bỏ con nhà người ta rồi giờ còn nói lời yêu làm chi, không nghĩ gì đến Ryan hết không đẻ người ta được yên nữa. Nhưng mà đúng là trong t/y thì ai cũng ích kỷ. Có thể là sau khi HS thay đổi ko được như xưa nữa thì JB mới lại nhớ đến Ryan, ko biết nữa. Nhưng túm lại ta không thiện cảm ku này rồi

Đối với mình cậu như là một thiên sứ, thiên sứ xinh đẹp hồn nhiên, thiên sứ của mình, mình không có cách nào buông tay cậu ra lần nữa, làm ơn hãy tha thứ cho mình một lần này thôi, từ trước tới giờ mình chưa hề cầu xin ai điều gì, mấy năm nay mình cũng không hề yêu thương thêm một cô gái nào.

Tại vì mình biết mình chỉ bị thu hút bởi cô ấy thôi chứ đó không phải là tình yêu thực sự, cậu có tin mình không? Hãy cho mình một cơ hội”.

Cũng thấy tên này khá đáng thương chuyện tình tay 4 thì ai cũng có nỗi khổ riêng. nhưng cuối cùng cũng sẽ có người phải đau khổ, cũng có người phải hi sinh. Vì vậy sau này JB sẽ mỉm cười bước đi mà chúc phúc cho Ryan cũng như Ryan đã từng làm với JB thôi.

Tội cho Jin này:
Một bước chân khựng lại trước của phòng bệnh, tay vẫn còn cầm chiếc cặp lồng. Người đó chần chừ không nói được gì, rồi quay đầu bước đi thẳng.

Chap sau nàng cho thằng bé mạnh mẽ hơn để bảo vệ t/y nàng nhé hihi

Đoạn về sau là Ryan hồi tưởng quãng thời gian cô yêu đơn phương, đau khổ. và cả cảm giác dằng xé giữa yêu và hận, ta thấy thích phần này. {:412:}
Dạ dày Ryan  nhộn nhạo hết lần này đến lần khác khiến cô nôn tới toàn thân chẳng còn chút sức lực nào, cô muốn nằm xuống nghỉ ngơi …..cô vừa  khóc vừa cười như một con điên. Hận ư? tới mức này rồi, cô đã đợi để nghe được những lời này rồi, giờ đây cô có vui không? Có hả hê hơn không?....

Lúc này thì rõ ràng rồi nhé. Sau khi biết được điều mà tưởng chừng như mình mong muốn cuối cùng lại làm con ng ta đau khổ hơn. Nàng cho Ryan nó chấm dứt đau khổ đi hehe. Ta mong chap sau đọc sẽ có nhiều tình tiết nói về Jin và Ryan hơn, nói về những buổi đi chơi chung hạnh phúc của 2 đứa. ĐỒng thời cho mâu thuẫn giữa JB và Haesung tăng lên sẽ hay hơn. Hè ta có chúp góp ý nhỏ vậy thôi mong nàng ra chap tiếp sớm nhé. Có thí hú ta 1 tiếng ta sẽ comt nhiệt tình hề hề

Bình luận

êu cô nhứt nhà đóa hề hề. mà gọi cô thế cho nóa hay còn gì nữa cô giun nhở  Đăng lúc 25-4-2012 10:35 PM
ớ tên mình là Yool thế mà h thành giun mới sợ cô chứ..ta đang gõ part mới đây..hết lòng phục vụ bà con..uống hớp nươc ngồi hưởng gió trời phát nào...  Đăng lúc 25-4-2012 04:49 PM
ừa ú kề. trời nóng thế này vất vả bác giun BK quá. nước đây quạt đây phục vụ tận nơi viết lách cho tốt nhé :))  Đăng lúc 25-4-2012 04:32 PM
ok thía thì được..có j ta vô động spam nhảm hoặc ta sẽ up ngay lên tên fic là ngày nào ra chap mới, rồi cứ thế mà vô nhé  Đăng lúc 25-4-2012 04:31 PM
úi xồi đã nghèo thì chớ. thui Giun tốt bụng mỗi lần có cháp chỉ cần vào động spam cả động cái là ta bít lìn hehe  Đăng lúc 25-4-2012 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-4-2012 17:20:13 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ... Thấy trog này có nhiều người viết giống e @@... Hợ hợ... Sợ ss nại chả chờ cái cmt cụa e nữa... >///<...
Hôm trc e ứ đc onl.. Ss toàn pót vào cái giờ rất ư nà cực kì vàng
Haiz~... Ngậm ngùi gặm gối nước mắt lưng tròng cmt choa ss...
Để miêu tả tềnh iêu truyện của ss đối vs e

Thành thật cáo lỗi cả nhà là đáng lẽ ta pải tung chap mới từ mấy hum trước nhưng do điều kiện khách quan là mất mạng và chủ quan là ta đi chơi về bị ốm nên tới tận hum nay mới tung hàng được.

Trong lúc bị ốm ta có táy máy đi lượn lờ thì phát hiện ra khá nhiều người cũng viết fic về Ryan.
Hờ hờ... Tội chưa @@

Do bản chất tò mò ham vui nên cũng định đi đọc ké nhưng ta chỉ đọc đc nửa chap thì vội vàng stop lại vì các bạn ấy viết quá hay mà ta nếu đọc thì càng thêm tự ti và ta cũng sợ ảnh hưởng tới văn phong và cách viết của mình nên không đám đọc thêm 1 chữ nào nữa.

Sau khi tự ti nửa ngày thì ta lại gặp chuyện không vui may nhờ có cô Joon trợ giúp nên tinh thần phấn chấn lại ....lại viết fic như thường. Nên chap này ta là ta đề tặng cô Joon.
Cái zề mà tự ti chớ... Ai bảo cái tính ham vui cho nhắm vào rầu căng thẳng thần kinh mà so sánh ))).... Cơ mà chuyện của ss vẫn nà nhất

Chiều hôm đó, Hae sung bước tới gần phòng bệnh của Ryan. Hae Sung ngập ngừng một chút rồi  mới  mở của bước vào, cô thấy một bóng người thanh mảnh, hơi gầy trong chiếc áo bệnh nhân với mái tóc được buộc gọn thành từng lọng vào sau gáy, đầu vẫn quấn băng trắng, tay đầy vết bầm tím  nhưng vẫn không che đấu được vẻ đẹp dù có chút yếu đuối của mình ngồi tựa lưng hướng ra phía cửa sổ ngắm nhìn bầu trời.
Rất nà muốn.. muốn... cắn

-        Với mình hiện nay ngoài gia đình và bạn bè thì không có gì quý hơn cả, tiền mất rồi có thể kiếm được, sự nghiệp sụp đổ cũng có thể gây dựng được…..và………tình yêu mất đi cũng có thể tìm thấy một tình yêu mới đẹp hơn trước. Nhưng cái gì đang có thì nên chân trọng, đừng để nó mất đi rồi sẽ không bao giờ tìm lại được nữa.
Dạo này thấy... Cái con Cáo hơi bị văn vẻ

Mẹ Ryan ối ời ơi……., một tiếng gọi từ đằng xa vọng tới cùng với đó là tiếng chạy bịch bịch. Mak đang phi tới vừa đi vừa la hét. cánh cửa bật mở, Mak ngó đầu vào:

-Mẹ Ryan đang làm gì thế, ..ơ cháu chào cô….

Hae sung khẽ xoa đầu Mak rồi đi ra ngoài để mặc Ryan đang thừ người ngồi đó. Mak tự động cời giầy rồi trèo lên giường chui vào chăn nhưng lần này không nhảy mạnh như hồi hôm qua nữa bởi Mami nói mẹ Ryan đang bị đau. Ryan mỉm  cười hỏi thằng nhóc.
Thằng bé này biết điều.. Hơi bị thích rầu đấi nhóc con... Làm tar có cảm tềnh rất nà nhiều ))*.. Cơ mà kiến nghị vs ss :X... Thằng nhóc về sau ss nhớ cho...*gét cái HS @@* cho đông vui cửa nhà

Key ngồi cạnh gọt hoa quả bên cạnh giường. Bình thường Key rất ít nói nếu cậu đã lên tiếng thì thực sự việc đó rất quan trọng. Key không ngẩng đầu lên.  
Hơi bị men lì ấy nhá xD

rong phòng bệnh, JB nhìn gương mặt Ryan tái nhợt nằm trên giường bệnh, lòng đau đớn. Trước tới giờ cậu luôn không trân trọng Ryan bởi vì sao, bởi vì chỉ cần quay đầu lại là thấy cô, cô luôn luôn ở bên cạnh cậu không rời. cô từ trước tới giờ chưa bao giờ làm cậu phải quá lo lắng mà ngược lại Ryan luôn là người lo lắng chăm sóc cho cậu.
Ồ pa à >"<

Đối với mình cậu như là một thiên sứ, thiên sứ xinh đẹp hồn nhiên, thiên sứ của mình, mình không có cách nào buông tay cậu ra lần nữa, làm ơn hãy tha thứ cho mình một lần này thôi, từ trước tới giờ mình chưa hề cầu xin ai điều gì, mấy năm nay mình cũng không hề yêu thương thêm một cô gái nào.
Kô chỉ mỗi anh đâu thôi... Chị ấy cũng là thiên sứ của đời e... thiên sứ soi sáng tất cả trog trái tim e.... Kô ai có thể làm tổn thương chị í... Bởi thiên sứ ấy luôn mag hạnh phúc đến cho mọi người {:437:}

Đã bao lần mình khóc một mình thế này ? Dù mình lang thang trên những con phố buồn, dù cố vùi mình trong phòng khách sạn vào công việc… Lâu lắm rồi, và mình đã quen với việc âm thầm khóc và chịu đựng sự mâu thuẫn nội tâm luôn quấn lấy bản thân. Đôi khi mình muốn vứt bỏ vẻ cứng rắn mà bản thân đã tự xây trong mắt mọi người. Ai cũng ca ngợi Ryan dấu trong thân hình mảnh mai là nghị lực không ngờ. Nhưng ai hiểu được phụ nữ, càng mạnh mẽ bên ngoài thì tâm hồn càng mong manh!
Tâm hồn nhạy cảm >"<

Tar iêu bả Jung )
        Có thể không unni, em có thể làm được không?

-        Khi đã chấp nhận như vậy em phải cứng rắn lên   cho dù quá khứ người ấy đã từng yêu em nhưng sau này đã quên em đi, hay là chưa từng yêu em. Khi em không có cách nào để trở thành người trong trái tim người ấy, thì lòng người ấy sẽ không nhớ về em. Tuy nhiên người ấy biết em yêu người ấy sâu đậm ra sao, nhưng lại chọn cách vờ như là không hay biết thì người ấy là một tên đểu cáng nhưng em có nghĩ được là tại sao mình lại yêu tên đó không dứt ra được không? Jung thở dài vì cô cũng đã từng có thời gian như Ryan vậy.

Tình yêu là một khái niệm gì đó thật không sao diễn tả được bằng lời nói hay hành động. Em muốn chờ đợi j ở người đó? khi ốm em muốn nghe một lời động viên của người ta, khi khóc em trốn chạy tất cả mọi người nhưng lại dễ dàng rơi nước mắt trước mặt người ấy. Chờ lòng thương hại hãy là một câu quan tâm của người ta.

Em hãy nghĩ đơn giản hơn đi giống như một người buông tay thì một người ngã, một người quay bước thì một người sẽ đau.  Đừng mãi nhớ về một người đã cố lãng quên mình, em ơi ! Mất anh ta, không phải là mất đi cả thế giới, đó là vì anh ta không hiểu được sự trân trọng.

Key gật đầu rồi cậu nhanh chóng  bế bổng  Ryan về phòng.

Tuy nhìn không rõ lắm, nhưng bác lái xe taxi vẫn không ngừng nhìn về phía sau qua kính chiếu hậu. Bác từng  may mắn chở nhiều ngôi sao kể cả họ khi đi diễn với quản lý cùng đi hay là đi chơi với bạn bè bình thường nhưng không ai xinh đẹp quyến rũ như cô, làn da tuy có hơi xanh xao, đôi mắt đầy vẻ mệt mỏi suy tư nhưng bác cũng cảm thấy cô gái này là một mỹ nhân rất có phong cách rất giống các ngôi sao nổi tiếng. Tuy cô toát lên vẻ hơi lạnh lùng, giống như người cô đang phát ra tia cảnh báo: đừng tới gần tôi nhưng từ cô vẫn thu hút người khác.
Dòng máu anh hùng.. à nhầm... dòng máu vip )

Dạ dày Ryan  nhộn nhạo hết lần này đến lần khác khiến cô nôn tới toàn thân chẳng còn chút sức lực nào, cô muốn nằm xuống nghỉ ngơi …..cô vừa  khóc vừa cười như một con điên. Hận ư? tới mức này rồi, cô đã đợi để nghe được những lời này rồi, giờ đây cô có vui không? Có hả hê hơn không?....
.. Mố... Ss định dày vò ai đấi hả????? Có e đấi

E hận ss @@@@@@.... Thôu... đi học đã...@@@ tý về edit >"<

Edit: Hờ hờ... Hôm trc đag định nàm mưa nàm gió trog fic cụa ss... Nhưng giờ xịt ngòm rầu >"<

Lần sau ss nhớ ra cái giờ cần ra nhớ chưa *đạp*

Hờ.... Thôu... chúc fic ss đông khách )

Đại ca Mafia Zòn đơ phắn đâi )))

Bình luận

tý về edits nghe em  Đăng lúc 25-4-2012 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-4-2012 20:12:30 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôn thi học kì k lên đọc chap đc
bây h lên đã có 2 chap để đọc rồi, sướng sướng quá :X:X:X
chap bạn viết đọc sướng lắm ;;);;)

Bình luận

*lườm* lần sau mà còn thế thì.....  Đăng lúc 25-4-2012 08:37 PM
ok ok lần sau rút kinh nghiệm ;;) srrrrrrrrrrrrrr  Đăng lúc 25-4-2012 08:25 PM
ôi trời comt thì comt dài tý đi cho Yool nở mũi với chứ..  Đăng lúc 25-4-2012 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-4-2012 22:22:41 | Chỉ xem của tác giả
dạo nài ta bận lon ton chạy đi tùm lum kiếm xèng
vs lại đang lười
hem có đủ kiên nhẫn đọc
cô chờ ta xí
ta lại đi soi lỗi chính tả
đến lúc đóa cô đừng khóc nhoa

Bình luận

ghét cô..ơ hự..comt ngắn ngủn  Đăng lúc 28-4-2012 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-4-2012 15:29:12 | Chỉ xem của tác giả
Ui
fic cho cái couple DH 2
mình bị kết film này, mình đã đọc nhìu fic hay ở kites lắm rồi
mà hiếm có cái fic hay thế này, nội dung hấp dẫn lắm
cảm ơn bạn đã viết fic, mình sẽ đọc và cmt nhá ^^

Bình luận

ok..cảm ơn bạn nhé..nếu comt thì hãy nhận xét để chap sau mình rút kinh nghiệm nha  Đăng lúc 26-4-2012 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-4-2012 20:50:56 | Chỉ xem của tác giả
bận học để thi HK nên bây giờ mới comt cho Au đk
nghĩ lại nếu mình là Rian thì khi nghe những lời nói đó sẽ thẳng tay cầm cốc nc lạnh tạt thẳng vào mặt ng đói diện
tình cảm chư có phải đò vật đâu mà bảo bỏ là bỏ, muốn quay lại là quay lại
tốt nhất cho JB lonely cả đòi cho hắn chừa

Bình luận

ok..nhớ nhé..hết ngày mai mà không comt dài thì.....hừ hừ...  Đăng lúc 28-4-2012 02:22 PM
ta tuần sau là bước vào kỳ sinh tử đấy....^^....vào rồi ghé nhà gái chơi lun den nhé...^^  Đăng lúc 27-4-2012 09:05 PM
tại vì bận học, mai Kt xong là có thể comt dài dài cho Au rồi :)  Đăng lúc 27-4-2012 09:03 PM
hehe hum nay com ngắn thía....ôm hun phát vì cốc nước tạt vào mặt Jb nào....*chạy lạch bạch lại*  Đăng lúc 27-4-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 28-4-2012 12:44:05 | Chỉ xem của tác giả
đôc một lược hết các cháp h mới ngồi cm cho au đây ......

hè hè au à, au viết cũng hay mà đâu có dở ko cần phải tự ti thế âu ...

mik rất thích Ji và coi DH2 thì lại thấy tội nghiệp cho Ryan với Jin < mik cũng trên Jin >, cứ mỗi lần Ryan khóc là mình cũng muốn khóc theo lun ... vì thế ... cho nên au à, hãy cho Ryan đcượ hạnh phúc bên Jin nhé < bên tớ đấy >  au oi lun ủng hộ au nhazzzzzz
dừng cho Ryan <Ji> của Jin chịu nhìu đau khổ quá nhazzzzzzzzz ..... nếu cho RYan đau khổ nhìu sẽ nghỉ chơi au ra lun đấy!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ô mô...ứ hự..thời kỳ đâu khổ của Ryan hết oy...h là thời kỳ tương sáng nhá..ủng hộ Yool nhé  Đăng lúc 28-4-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách