Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 30413|Trả lời: 121
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | K] Scandal | Zera | Suzy - L - IU - Wooyoung - Yoseob - Jiyeon - Seung

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-6-2013 12:32:39 | Xem tất |Chế độ đọc

SCANDAL  

• [ Long Fic | K ] Scandal | Zera| Suzy - L - IU -Wooyoung - Yoseob- Jiyeon -Seung Ho

Author:  zera5900
Rating: K
Paring(s): Suzy , L , Jiyeon, Wooyoung , IU ,Yoseob , SeungHo
Disclaimer : số phận họ do Au quyết định
Category ( thể loại ) : tình cảm
Summary:  Scandal led to any misunderstanding!

_ Casting _

Bae Suzy : Gương mặt nhóm nhạc Miss A . Được bầu chọn là ngôi sao nổi tiếng nhất năm 2012 và là thần tượng xinh nhất Kpop . Cô không chỉ là ca sĩ mà còn nhận vô số giải thương với tư cách diễn viên , nữ hoàng quảng cáo ,... . Có tính cách 4D , thay đổi mẫu người lí tưởng liên tục . Bạn thân IU và JiYeon .Xinh đẹp với mắt cười và vẻ đẹp trong sáng , cô là " Biểu tượng Mối tình đầu quốc dân " .

Kim Myung Soo ( L ) : Gương mặt nhóm nhạc Infinite . LÀ 1 trong top 10 thần tượng đẹp trai nhất Hàn Quốc . Anh lạnh lùng , ít nói nhưng khi tham gia những show thực tế hay ở cùng Suzy thì ngược lại , anh hay cười và rất thân thiện . Anh ấn tượng các cô gái tóc dài , xoăn nhẹ tự nhiên . Anh thích Suzy

Jang Wooyoung : Trực thuộc JYP cùng Suzy . Thành viên 2PM. Là một idol dễ thương đằng sau sân khấu . Anh sở hữu giọng hát ấm áp và khả năng nhảy siêu đẹp . Là người yêu Suzy nhưng sau một scandal mối tình của họ đã tan vỡ

IU : Em gái quốc dân . Sở hữa khuôn mặt búp bê xinh đẹp và giọng hát cao vút đầy ấn tượng . Biểu tượng sự hồn nhiên và trong sáng . Cô rất thân với Suzy , JiYeon . Thích Yoseob

Park JiYeon : Gương mặt nhóm T-Ara . Có gương mặt giống Kim Tae Hee nên JiYeon còn được mệnh danh là tiểu Kim Tae Hee . Là bạn thân Suzy và IU . Lúc đầu thích L nhưng đã nảy sinh tình cảm với Yoo Seung Ho . Mang vẻ đẹp gợi cảm và sắc sảo

Yoo Seung Ho : Diễn viên đang thống trị màn ảnh Hàn Quốc . Anh mang nét lạnh lùng , quyến rũ các cô gái . Sau đó nảy sinh tình cảm với JiYeon

Kwang Soo : Anh kết nghĩa của Suzy từ nhỏ , 2 người rất thân thiết. Anh là thành viên của show thực tế Running Man và là diễn viên đang rất được yêu thích . Anh và Suzy hay bị nhầm lẫn là người yêu nhưng đã đính chính lại . LÀ con người dễ bị bắt nạt , tốt bụng và vô cùng hài hước. Anh đã chuyển vào nhà IUSuJi sống chung

Yang Yoseob : Thần tượng đáng yêu của nhóm Beast . Là mẫu người lí tưởng của Suzy . Cô và Yoseob cũng có một khoảng thời gian thân thiết và hẹn hò nhưng vì lịch trình 2 người bận rộn nên đã chia tay sớm.Ngoài Beast , Miss A và bố Park ,Cube thì không ai biết chuyện này . Nghĩ mình sai lầm vì bỏ Suzy , anh quay lại và quyết giật cô bằng mọi giá nhưng định mệnh lại mang anh gặp IU . Liệu anh sẽ đến với IU ? hay sẽ quay về bên Suzy ?

- Các bạn ủng hộ nhiệt tình mình sẽ post chap 1 trong hôm nay nha ^o^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 13:21:48 | Xem tất
IU từng kaf người yêu Suzy là sao bạn????? *tròn mắt*
MyungZy thì chỉ có TRUẨN thôi :)) cơ mà nếu bạn cho thêm 1 anh cũng kiểu cạnh tranh với Myunggie càng tốt :))
Công nhận Yoo Seung Ho đẹp trai quá xá :x
Nhưng mình thích couple Seung Ho với IU cơ :(( anh í cũng bảo là đã đổ vì IU rồi mà :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 14:43:43 | Xem tất
bạn ơi bạn chỉnh lại cái nhãn fic nhé
bạn vào đây xem rule để biết cách sửa nhãn này!
http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 074&pid=3614088
cám ơn bạn đã up fic này, toàn cp mình thích
bạn ra fic sớm nhé! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 15:21:04 | Xem tất
Ủng hộ bạn. Dàn cast cũng lung linh quá!!! :clapclap: Ni thích MyungZy <3<3

Hình như bạn là inspirits thì phải? ~^^~ Ni cũng inspirits <3<3<3

Chúc fic thành công!! :)  Hóng chap 1!! \m/

Bình luận

cảm ơn bạn ủng hộ <3 Mình thích MyungZy lắm <3<3<3 Nhg ít fic về Myungzy nên tự viết :p Bạn viết fic I found you again đúng k ?? :o  Đăng lúc 12-6-2013 06:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 15:55:15 | Xem tất
oh iu với woo à

cứ tưởng iu với yoseob  

hợp với IU lắm đó

yoseob cũng dễ thương hát hay mà cũng nhảy đẹp  

thui z đọc đỡ vậy nhé

5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-6-2013 15:56:28 | Xem tất
Có MyungZy là vào ủng hộ ngay :"333333333333

Nghe tên fic có vẻ ấn tượng nhĩ ;))

Lại có thêm Inspirit nữa \m/

Hình như bạn ở bên INFINITE7VN phải không?

Tks bạn và chào mừng bạn đến với gia đình MyungZy'shipper nha

Hóng chap mới.Khi nào có hú mình nha ;))

Chúc fic thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-6-2013 17:52:11 | Xem tất
Mình gt lại nhân vật nhé ^^ Vì ở trên IU bị ghi nhầm

_ CASTING _

Bae Suzy : Gương mặt nhóm nhạc Miss A . Được bầu chọn là ngôi sao nổi tiếng nhất năm 2012 và là thần tượng xinh nhất Kpop . Cô không chỉ là ca sĩ mà còn nhận vô số giải thương với tư cách diễn viên , nữ hoàng quảng cáo ,... . Có tính cách 4D , thay đổi mẫu người lí tưởng liên tục . Bạn thân IU và JiYeon .Xinh đẹp với mắt cười và vẻ đẹp trong sáng , cô là " Biểu tượng Mối tình đầu quốc dân " .

Kim Myung Soo ( L ) : Gương mặt nhóm nhạc Infinite . LÀ 1 trong top 10 thần tượng đẹp trai nhất Hàn Quốc . Anh lạnh lùng , ít nói nhưng khi tham gia những show thực tế hay ở cùng Suzy thì ngược lại , anh hay cười và rất thân thiện . Anh ấn tượng các cô gái tóc dài , xoăn nhẹ tự nhiên . Anh thích Suzy

IU : Em gái quốc dân . Sở hữa khuôn mặt búp bê xinh đẹp và giọng hát cao vút đầy ấn tượng . Biểu tượng sự hồn nhiên và trong sáng . Cô rất thân với Suzy , JiYeon . Thích Wooyoung

Jang Wooyoung : Trực thuộc JYP cùng Suzy . Thành viên 2PM. Là một idol dễ thương đằng sau sân khấu . Anh sở hữu giọng hát ấm áp và khả năng nhảy siêu đẹp . Là người yêu Suzy

Park JiYeon : Gương mặt nhóm T-Ara . Có gương mặt giống Kim Tae Hee nên JiYeon còn được mệnh danh là tiểu Kim Tae Hee . Là bạn thân Suzy và IU . Lúc đầu thích L nhưng đã nảy sinh tình cảm với Yoo Seung Ho . Mang vẻ đẹp gợi cảm và sắc sảo

Yoo Seung Ho : Diễn viên đang thống trị màn ảnh Hàn Quốc . Anh mang nét lạnh lùng , quyến rũ các cô gái . Thích IU sau đó nảy sinh tình cảm với JiYeon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-6-2013 18:09:30 | Xem tất
Chap 1 : Lần đầu gặp gỡ

- " Suzy à nhanh lên nào ! Còn tập luyện lại trước khi đến nữa " - Fei , Min , Jia la lớn Suzy

- " Em ra liền đây unniee !! " - Suzy thản nhiên nhảy tưng tưng ra và phanh kít trước bộ mặt tức giận của 3 bà chị lớn

- " Lần này rất quan trọng đấy Suzy ! Em đừng ngơ ngơ đi đâu nữa được không ? " - Min như van lài Suzy

- " Vâng vâng em biết rồi !! " - Suzy gật gật

This is for all the independent ladies
Let’s go

Naneun namja eobsi jal sara
Geureoni jasini eobseumyeon
Nae gyeote ojireul ma
Naneun hamburo nal an para
Waenyamyeon nan
I don’t need a man
I don’t need a man (what?)
I don’t need a man
I don’t need a man (jinjja)
I don’t need a man
I don’t need a man (jeongmal)
I don’t need a man
I don’t need a man
Naneun namja eobsi jal jal sara

Nae doneuro bangse da nae
Meokgo sipeun geo sa meokgo otdo sa ipgo
Chungbunhajin anchiman manjokhal jul ara
Geuraeseo nan nareul saranghae (hey)

Bumonimui yongdon nae doncheoreom
Sseugo sipji anha naiga manha
Son beolliji annneun ge dangyeonhan geo anya
Geuraeseo nan naega tteotthteotae (hey)

Boy don’t say
Naega chaenggyeojulge naega akkyeojulge no no
Boy don’t play
Jinjihage ol ge animyeon

Jallan cheneun andwae ttan deseoneun
Tonghalji mollado neomankeum nado
Jallajin anhatjiman jasingameun neomchyeo
Geuraeseo nan nareul saranghae (hey)

Nae himeuro salge ttan aecheoreom
Bumonim jal manna namja jal manna
Pyeonhage saneun geo gwansimi eobseo
Geuraeseo nan naega tteotthteotae (hey)

Boy don’t say
Naega neoui mirae nareul mitgo gidae no no
Boy don’t play
Nareul jonjunghal ge animyeon

Maeil achim iljjik ireonaseo
Haru jongil bappaseo
Bap han kki jedaero mot meogeo
Hajiman naega johaseo han iriya
Doniya jakjiman da nae ttamiya
Namja chinguga sa jun banji aniya
Nae cha nae ot naega beoreoseo san geoya
Jeokgeum neoko bumonim yongdon
Deurigo naseo san geoya
Namja mitgo nolda
Namja tteonamyeon eotteokhal geoya
Ireon naega bureowo?
Bureoumyeon jin geoya

-" Các con tập tốt lắm ! Ta có thể yên tâm rồi " - bố Park từ đâu đi tới vỗ tay khen ngợi Miss A

- " Chúng con sẽ gắng hết sức ! " - Miss A đồng thanh

Tối hôm đó tại thảm đỏ của MAMA...
Bước xuống chiếc xe màu trắng là Min Miss A cùng ChanSung 2PM . Kế tiếp là Fei cùng Taecyeon , Jia và Nickhun , JunHo và Junsu cũng nắm tay nhau tiến vào thảm đỏ . Min phát hiện ra điều gì đó rồi huých ChanSung : " Oppa ! Wooyoung và Suzy đâu ? " , nhắc 2 người này mới nhớ , cả bọn đang ngơ ngác tìm 2 đứa thì chiếc mui trần bạc tiến đến . Bước xuống xe lộng lẫy trong bộ váy ngắn màu trắng , tóc xoăn nhẹ xõa ngang ngực là " Mối tình đầu quốc dân " Bae Suzy , bên cạnh cô là một người đàn ông tóc bạch kim vuốt lên cùng bộ vest chỉnh tề là " Thần tượng dã thú " Jang Wooyoung của 2PM . Các fan đều phải ghen tị vì sự đẹp đôi và quá hoàn hảo của hai con người này .

- " Xin lỗi mọi người ! Mình và Suzy đến muộn " - Wooyoung cúi cúi trước Miss A và 2PM đang ở thảm đỏ

- " Lấy cớ hẹn hò hả Wooyoung ? Nó đã làm gì em chưa đó Suzy " - JunHo nhảy vào trêu chọc Suzy và Wooyoung

Bắt đầu chương tình MAMA là màn biểu diễn " Man In Love " của INFINITE , từ trong phòng chờ Suzy luôn dõi con mắt về một phía trên màn hình , cô nhẹ huých Jia : " Unnie , cái người đứng trung tâm có đôi mắt hút hồn kia là ai thế ? " - Suzy chỉ chỉ - " À cậu ấy là L của INFINITE . Sao thế ? Bị hút hồn rồi hả ? " - Jia chọc Suzy . " Unnie nói bé thôi , Wooyoung oppa nghe thấy là chết em " - Suzy nói nhỏ rồi ra kí hiệu 1 ngón trước môi .

- " Suzy , Jia đến lượt Miss A rồi kìa ! " - Junsu ra gọi

- " Bọn em ra liền ! " - Jia , Suzy đồng thanh . Cả 2 bước ra thì Suzy bị Wooyoung kéo lại ...

- " Ya oppa anh làm gì thế ? Mọi người phát hiện thì sao ? " - Suzy quát nhỏ Wooyoung

- " Anh muốn nói em biểu diễn tốt thôi ! " - Wooyoung cười rồi hôn nhẹ lên trán cô - " Cố lên nhé ^^ "

Wooyoung và Suzy bước lên trên để chuẩn bị , Wooyoung đi trước , Suzy đi sau thì va phải 1 người đi ngược lại . " Tôi xin lỗi ! Tôi không để ý " - Suzy nói rồi ngước lên nhìn anh chàng đó  "  Anh là L của Infinite đúng không ? " , " Phải ! Rất vui được làm quen ! Cô ở nhóm nhạc nào thế ? " , Suzy chưa kịp trả lời thì Wooyoung đã kéo cô lên để chuẩn bị . Không biết từ đâu ông anh Hoya ra vỗ vai và hỏi với con mắt kinh ngạc
- "  Ya L ! Em quen Suzy Miss A sao? "

- " Suzy Miss A ? Là cô gái vừa nói chuyện với em á ? Em vô tình huých phải thôi ? " - L nói  

- " Em không biết cô ấy sao ? Nổi tiếng nhất trong năm 2012 , lại còn nhận vô số giải về diễn xuất , quảng cáo . Còn được bầu làm idol xinh nhất Kpop đó " - Hoya vẫn chưa hết ngạc nhiên

L chỉ nhún vai rồi vào phòng thay đồ . Bài hát " I don't need a man " của Miss A bắt đầu nổi nhạc , với nụ cười và sức gợi cảm khi biểu diễn của người con gái tên " Suzy " dường như anh đã bị cuốn hút vào .

Ông anh SungKyu ra đứng cạnh " Đúng là không ai có thể thoát khỏi sức quyến rũ của Suzy " - SungKyu cười rồi nhìn sang L nhẹ vỗ " Ya L ! Em cũng bị Suzy quyến rũ rồi sao haha . Không ngờ L cũng có ngày rung động trước một idol nữ "

L giật mình quay sang : " Em đang nghe thôi . Ai nói là bị quyến rũ chứ ! Mà anh nói cũng là sao ? "

" Suzy là biểu tượng mối tình đầu của Hàn Quốc mà . Tất cả các idol hầu như đều rung động trước vẻ đẹp và nụ cười của Suzy . Chưa ai thoát khỏi đó đâu haha . " - SungKyu cười rồi ghé vào tai L nói thầm " Mà hình như Suzy là hoa có chủ rồi ! "

" Hoa có chủ sao ? Ai may mắn vậy " - L ngơ ngác

" Jang Wooyoung 2PM . Thần tượng dã thú và tình đầu quốc dân ! Họ rất hợp phải không . Suzy và Wooyoung đã từng tiết lộ họ là mẫu người lí tưởng của nhau . Suzy còn thú nhận đang yêu một anh chàng mà mình từng rất thích khi mới debut , ai ai cũng biết đó là Wooyoung " - SungKyu cười

" Uhm thì đẹp đôi thật nhưng sao lại chắc chắn là Wooyoung chứ ? " - L tò mò

" Thì mẫu người lí tưởng đầu tiên của Suzy khi vừa debut là Wooyoung mà ! " - SungKyu ngán ngẩm L , nói xong bỏ đi để L một mình xem tiếp Miss A biểu diễn.

Hết tiết mục của Miss A , L ngồi xuống sofa nghỉ ngơi thì không hiểu sao các ông anh Infinite đứng hết lên xúm vào một chỗ chào hỏi

- " Chào các em ! Bài hát các em hay lắm ! " - Hoya nhanh nhẹn nói

- " Oppa cảm ơn anh ! Em cũng thích Man In Love " - Suzy cười làm các ông anh Infinite nghiêng ngả

- " Suzy nó ấn tượng L nhà các anh đó ! " - Jia lỡ lời . Nghe đến " Suzy ấn tượng L " thì L đứng lên đi ra chỗ đấy còn mấy ông anh Infinite thì tiếc nuối

- " Suzy à ! Em không ấn tượng bọn anh sao " - Infinite đồng thanh trừ L , anh đang sốc khi biết Suzy cũng để ý mình chăng?

- " Em là một Inspirit đó " - Suzy cười trêu

- " Vậy bọn anh cũng là Say A " - Infinite đồng thanh trừ L đang ngẩn ngơ nhìn Suzy

- " L oppa ^^ " - Suzy khẽ lay L

- " Ya người đẹp Suzy gọi mà không trả lời à ?! " - Infinite tức giận hét vào tai L làm anh giật mình

- " Biết rồi  các huynh từ từ nào ! " - L nhìn Infinite bằng ánh mắt viên đạn rồi quay sang Suzy dịu dàng " Suzy-shi ^^ "

- Ya ! Em ấy của Wooyoung đó !" -  L cứ ngơ ngẩn làm Infinite xấu hổ

- " Ơi ai gọi Wooyoung đấy ? " - không biết từ đâu chui ra Wooyoung tiến đến chỗ Miss A và Infinite

- " Sau khi kết thúc MAMA , Infinite , Miss A và 2PM cùng đi ăn mừng được không ? " - Fei nảy ra ý tưởng

- " OK ! " - cả 3 nhóm nhạc cùng đồng thanh

Đúng như lời hẹn , sau khi MAMA kết thúc cả Miss A , 2PM và Infinite đứng tập trung ở sảnh lớn rồi đi liên hoan ..

- " Đi đâu bây giờ ? Em đói quá ! " - Suzy ôm bụng mè nheo khiến mọi người bật cười

- " Kìa Wooyoung , vợ đói kìa hahaa " - Taecyeon chọc

- " Thực ra sau khi tất cả nhận lời Suzy đã đặt hẳn 1 tầng ở khách sạn Shinhwa để tối nay mọi người liên hoan đó " - Min lên tiếng

- " Vậy sao ? Em là số 1 đó " - Infinite và 2PM vui phơi phới .

Tất cả đi lên xe rồi đến thẳng khách sạn Shinhwa , riêng Wooyoung và Suzy thì họ đi cùng nhau bằng xe riêng . Trên đường đi , Wooyoung thì thầm " Vợ anh giỏi thật đấy ! " , Suzy thì cúi mặt xuống vì ngượng ngùng . Tại khách sạn Shinhwa , xe của mọi người đã đến chỉ chờ Suzy và Wooyoung đến trễ một lúc . Xe đỗ vào cửa khách sạn , Wooyoung lịch sự mở cửa cho Suzy rồi nắm tay nhau vào . Miss A , Infinite và 2PM đều ngưỡng mộ và ghen tị " Đi chung mọi người đấy nhé 2 đứa ki ! " . Bước vào tầng Suzy đã chỉ định đặt sẵn được ghi ngay lối vào là dòng chữ rất to " Chúc mừng INFINITE , MISS A , 2PM " . Tất  cả mọi người ngồi xuống , ăn uông và nói chuyện vui vẻ . L cũng không ngoại trừ nhưng cứ thi thoảng ánh mắt sâu thăm thẳm của anh lại liếc sang một người con gái , ngồi ngay cạnh L nên Dongwoo đã theo dõi được , anh thầm nghĩ rồi cười " L cũng có lúc thế này sao " . Ăn uống xong mọi người chuyển sang bên có dàn Karaoke , nạn nhân đầu tiên bị bắt hát không ai khác là Suzy

- " Suzy à . Em lên hát đầu tiên mở màn đi ! " - Min nhanh nahur đẩy Suzy lên bục

- " Mọi người hát trước đi sao lại đùn cho em chứ " - Suzy bĩu môi

- " Không uống là phạt rượu hoặc phải làm theo lời mọi người bảo đấy ! " - Nickhun giả tỏ vẻ lạnh lùng

- " Được rồi em hát ! " - Suzy phụng phịu rồi cầm mic bật bài hát OST của cô nàng " Don't forget me " .

Tất cả đắm chìm theo cô nàng đến cuối bài hát . Cô cầm míc nhẹ nhàng hát , giọng cô vang lên ngọt ngào và ấm áp , cô không quên nở 1 nụ cười làm tim ai đó lỗi nhịp . Wooyoung thì cười cũng như đắm chìm , Miss A , Infinite , 2PM như bị Suzy hút hồn , L thì ngỡ ngàng vì giọng hát của cô , tim anh như đập mạnh khi cô mỉm cười . Tiếng nhạc dừng lại , tiếng hò reo của mọi người lớn dần , Suzy cười tươi cúi đầu rồi chạy xuống ôm Wooyoung . Kế tiếp người hát là " chồng Suzy " , anh cũng hát và kèm vũ đạo ca khúc " Sexy Lady ".  Sau Wooyoung đến lượt L , anh hát solo và nhảy điệp khúc bài " Man In Love " . Và lần lượt từng người , từng người một lên hát . Cuối buổi liên hoan , tất cả chào tạm biệt và cảm ơn Suzy vì hôm nay rồi vui vẻ ra về . Bất chợt ánh mắt Suzy và L chạm nhau , Suzy cười rồi cúi đầu chào L , L cười rất tươi chào lại , các thành viên há hốc mồm vì hành động của L . Khi lên xe , ngay lập tức các thành viên Infinite vào tra L : " Ya L em thích Suzy-shi sao ? " ; " Đúng rồi !! Không ai không bị Suzy quyến rũ mà " ; " Lần đầu tiên huynh thấy em cười thế đó " , các thành viên bon chen nhau tra L một tràng như đọc rap , L thì cười nhếch rồi lặng đeo tai nghe . Còn ở xe của Miss A và 2PM cũng ồn ào không kém " Suzy hôm nay tuyệt thật ! " , Wooyoung đỡ ngay cho " vợ" : " Đương nhiên rồi ! Suzy của Wooyoung mà lại không tuyệt ! " - Wooyoung khiến cả đám bật cười , Fei quay ra nói Suzy " Hình như cậu L ở Infinite thích em đó ! " , Suzy chỉ gật đầu nhẹ vì nhìn qua cô cũng biết . ChanSung vào đỡ ngay " Thế em đã thấy idol nào không thích Suzy chưa ? " . Tối hôm đó Infinite, Miss A và 2PM có một buổi thoải mái , ồn ào nhưng vui và có một người con trai rung rinh vì một người con gái .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-6-2013 18:28:19 | Xem tất
punz9xh2t gửi lúc 12-6-2013 15:56
Có MyungZy là vào ủng hộ ngay :"333333333333

Nghe tên fic có vẻ ấn tượng nhĩ

Mình cũng thích MyungZy như bạn :3
Thấy nhiều fic viết về Myungyeon quá nên mình đành thử viết về Myungzy
Có gì bạn góp ý cho mình nhé ^^
Tks vì đã ủng hộ mình <3

Bình luận

Hihihi đồng minh :"> lquen nha^^  Đăng lúc 12-6-2013 06:56 PM
bạn nên trả lời cm = cách binh2 luận dưới cm của các bạn ấy giống mình này  Đăng lúc 12-6-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 12-6-2013 18:30:23 | Xem tất
yoseob_IU_no.1 gửi lúc 12-6-2013 15:55
oh iu với woo à

cứ tưởng iu với yoseob   

Lúc đầu mình cũng định ship IU vs Seob nhưng nghĩ lại thì Woo không có ai nên đành ship Millky Couple T^T
Mong bạn ủng hộ mình nha ^^
Khi nào viết fic khác về SeobIU mong bạn ủng hộ

Bình luận

Ok b :3  Đăng lúc 12-6-2013 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách