Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: baekyeonjongdo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | K] Không Đề | BaTaJoDo | Baekyeon - Luseo - 1 số nhân vật khác | Complete

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-9-2013 15:39:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ông bố & bà mẹ có vẻ vẫn còn teens ghê, toàn phát biểu gây sock 8-}
AHHHH~ Lại một lần nữa Au làm cho mình đau tim T.T >.< Luna nỡ lòng nào lại nghe theo Junsu mà làm hại cả lũ vậy T_T
Hóng chap kế. Au fightings!!! ^^~

Bình luận

Luna bất đắc dĩ thôi..hehe  Đăng lúc 22-9-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-9-2013 15:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Thành thật xin lỗi Au vì lâu nay cứ đọc chùa fic ko à

Tình tiết chuyện hơi nhanh nhưng Au viết hay lắm

Chap này lại end ở đoạn cao trào

Au sớm tung chap mới nha, reader hóng đó

Có hàng gọi mình với nhé~

Bình luận

hihi..thanks bạn..mình mới viết lần đầu nên hắn có hơi mất trật tự 1 chút...:)) thanks bạn đã góp ý cho mình nhé...:)  Đăng lúc 22-9-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 23-9-2013 23:01:00 | Chỉ xem của tác giả
Chap 15.

-        Haha, chúng ta về báo cáo với cha thôi ! Chào thân ái và quyết thăng nhé ! *Junsu khoác vai Luna bước đi với 1 điệu cười thỏa mãn*

Cả bọn sói đã đi xa mà 12 đứa vẫn còn ngơ ngác...

-        Thế là thế nào ?

Chúng nó lại nhìn nhau...

-        Bọn chúng đùa sao ? Lấy khung sắt này giam chúng ta sao ? *Kris cười khẩy*
-        Chanyeol, đốt ! *Suho ra lệnh*
-        Antuee, như thế các anh sẽ bị thiêu rụi đấy! *Seohyun lo lắng*
-        2 đứa cứ đứng yên đó đi, Suho, Xiumin làm mát đi! *đến lượt Kris ra lệnh*

Phải mất 1 tiếng sau mới thiêu rụi được cả khung, 12 đứa như ong vỡ tổ.

-        Chanyeol mệt rồi, giờ đến D.O và Chen nhé! *Suho lên tiếng*

Rầm………ầm ầm……là tiếng “phá hủy nền nhà” của D.O và tiếng sầm của Chen, 2 khung sắt nứt đôi trong tiếng hét của 2 chị em.Họ đã được đoàn tụ.

-        Chúng ta phải nhanh lên thôi kẻo bọn chúng quay lại…. *Sehun cất tiếng rành rọt từng chữ 1*

Cả bọn quay lại ngơ ngác…

-        Sehun….k phải Thê Hun nữa sao?
-        Ơ…nói được rồi…..aaa nói được rồi iiiiiiiii, hết bị người ta cười rồi…….. phải đi uống trà sữa thôi, Luhan hyunggggggggggggg!!!!!

Cả bọn tíu tít cười vang cả căn nhà.
Đang nhốn nháo vui vẻ thì lại có them 1 giọng nói cất lên từ phía cánh cửa…

-        Haha…chúc mừng…..chúc mừng! *vỗ tay bốp bốp*
-        Ông là ai? *Xiumin tắt nụ cười*
-        Đây là cha của tao,Vua sói Yunho ! *Junsu giới thiệu với giọng điệu rất tự hào*
-        Yunho, Junsu đều là những con giun cả !

Luhan bịt miệng Sehun k kịp

-        Cái gì? Thế chúng mày thì sao? Cái vỏ sò vô tri vô giác vừa lé vừa man!*G-Dragon tức tối* (Lee Soo Man) :3
-        Thôi đi! *Vua sói hét lên* Những đứa con biến thái của cha già ngu ngốc!Hôm nay chúng mày đừng hòng thoát khỏi tay ta nhé! Hahaha

Vua sói cùng đàn con đang ngoác miệng cười thì Sehun đã tạo ngay 1 cơn bão cát tống thẳng vào miệng chúng nó làm chúng nó ú ớ hết cả.Vua sói tức tối ra lệnh…

-        Tấn công!!!!!!!

Bọn sói lập tức biến nguyên hình, chưa kịp làm gì đã đồng loạt rên lên vì ánh sang chói chang của Baekhyun, Sehun lại được thể tạo thêm 1 cơn lốc cát khiến chúng nó k thể k tháo chạy, Vua sói cũng k hết bàng hoàng….

-        Junsu, chúng thực mạnh thế sao? Con bé Krystal đâu?
-        Con tưởng chúng con có thể đối phó được…huhu
-        Thằng Vua sói già ngu ngốc ra đây! *Kai hung hồn*

Vua sói tháo chạy khỏi căn nhà hoang và k quên buông câu đe dọa…

-        Bọn mày nhớ đấy, chưa kết thúc đâu!Thằng cha già Soo Man! Mày coi chừng đấy! *Vua sói chĩa mỏ lên trời mà hú*

Vừa dứt câu thì đã có 1 trận mưa đá rớt xuống khiến bọn sói rên lên đau đớn…

-        Đứa nào làm đấy? *Xiumin ngơ ngác*
-        Cái ông ngồi 1 chỗ trên trời đấy!

Câu nói của Kris khiến mọi người lăn lóc ra mà cười, chỉ riêng Taeyeon và Seohyun…

-        À, là bố của anh! *Baekhyun ôm lấy Taeyeon*
-        Tại sao bác k xuống đây giúp các anh ạ?
-        Nếu qua Trái Đất thì hành tinh k có ai cai quản sẽ rất dễ bị xâm chiếm!
-        Cái con Luna đó k thể tin được!*Kai bực bội*
-        Mọi người đừng trách cô ấy, vừa nãy trong lúc đánh nhau, Luna đã quay lại xin lỗi em và mọi người, em biết cô ấy là người tốt mà…
-        Anh cũng đã đọc được suy nghĩ của cô ấy, chỉ là bị Junsu ép buộc thôi ! *Luhan lên tiếng*
-        Lúc này k phải lúc để nói chuyện đâu, chúng ta phải nhanh lên mới được! *Lay nóng ruột*

Vụt…vụt….

* Baekhyun, anh k thể thoát khỏi vòng tay của em đâu..*
1 giọng nữ cất lên thoang thoảng trong không khí….
End chap 15.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 23-9-2013 23:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Chap 16.

Vụt!
Krystal đã đứng ngay trước mặt Baekhyun, anh chưa kịp hiểu chuyện gì thì Krystal đã nhanh chóng chộp lấy tay Taeyeon rồi biến mất.Theo phản xạ, Kai rượt theo Krystal….

Chíu chíu…vèo vèo….

* Cái con quỷ kia, mày có dừng lại k hả?*
* 1 tràng cười man rợ của Krystal*

Giọng 2 người lại thoang thoảng trong gió.

-        Taeyeon unnieeee! *Seohyun gào lên hốt hoảng*
-        Yeonnie!
Baekhyun và Seohyun định rượt theo thì các chàng đã ngăn lại vì biết rõ Baekhyun k thể đuổi kịp và Seohyun lại càng k! Luhan tiến đến bên Seohyun giữ chặt cô lại để cô k đuổi theo chị mình…
-        Seohyun à, em bình tĩnh đi, mọi người sẽ nghĩ cách để cứu cô ấy!
Suho tập hợp mọi người lại…
-        Anh em, nếu chúng ta đoàn kết lại cùng tung ra 1 lúc các sức mạnh thì liệu Kystal có thể làm lại được như vậy k?
-        Tại sao chúng ta k thử nhỉ? *Kris hào hứng*
-        Con quỷ cái này sao chạy nhanh thế, đâu rồi nhỉ?
Kai đang thầm nghĩ thì nghe thấy 1 âm thanh trong đầu mình..
-        Kai, con quỷ rết ấy đến đâu rồi vậy?
-        Nó chạy gấp 2 lần em nên em đã mất dấu nó rồi Luhan hyung ạ!
-        Thế giờ em ở đâu? Anh sẽ tới lần theo dấu vết!
-        Hình như là trong rừng rồi hyung à!
-        Rồi, hyung đã thấy em, chờ đấy!
1 lúc sau,Kai thấy 1 con Rồng to tướng đang bay trên trời thì vội hét lên..
- Kris hyung, em ở đây!
Con Rồng dừng lại rồi từ từ lượn xuống chỗ Kai đang đứng….
-        Chúng ta phải khẩn trương, trời mà tối thì sẽ có lợi cho bọn Sói đấy! *Baekhyun nóng ruột*
Luhan từ từ đưa tay lên 2 thái dương…
-        Mọi người, lối này!
Luhan dẫn mọi người đi sâu vào trong cánh rừng rậm rạp, âm u đến rợn người…
-        Đến rồi!
Trước mặt là 1 cái hang đá tối thui, lạnh lẽo và rộng thênh thang, Baekhyun phát sáng ,cả 13 đứa rón rén bước vào thì bỗng giật mình vì giọng nói thoảng trong không khí của Krystal lại vang lên…
-        Rẽ trái…rẽ phải…đi thẳng đến cuối đường…
Con đường đi đến cái hang chính bắt đầu sáng lên , trước mặt mấy đứa là Vua sói Yunho, Krystal cùng bầy sói con. Xung quanh được thắp sáng bởi những ngọn đuốc lửa cháy phừng phừng.Nhưng cái đáng để chú tâm nhất là Taeyeon đang nằm la liệt dưới mặt đất cùng những vết lằn máu trên mặt mũi, chân tay cô, đầu tóc bù xù như bị giằng xé.Cô nằm im đấy, k rên 1 tiếng với vẻ mặt cam chịu…Nhưng khi thấy Baekhyun và em gái thì cô dùng hết sức bình sinh để kêu …
-        Baekhyun… oppa…Hyunnie…
-        Taeyeon!!
Baekhyun chạy thật nhanh về phía Taeyeon nhưng k được, anh đã bị Junsu hất văng ra xa, 12 đứa chạy lại đỡ lấy Baekhyun, còn Seohyun chỉ biết khóc bất lực trước thảm cành của chị mình…
-        Unnie à…
-        Bọn sói kia, chúng mày muốn thì cứ lấy mạng của tao, hãy thả cô ấy ra ngay lập tức!
Baekhyun hét lên rồi tạo ra 1 tia sáng nhỏ nhoi trên tay, tống vào chúng nó 1 cách yếu ớt.Theo phản xạ, Krystal đáp trả lại 1 tia sáng mạnh mẽ tới anh khiến anh bị hất vào 1 tảng đá, may mắn là chưa trúng đầu.
-        Oppa…*Taeyeon nhìn theo khóc xót xa*
-        Oppa! *Krystal cũng khẽ kêu lên..cô k cố ý làm Baekhyun bị thương*
-        Chào mừng các ngươi đã dẫn thân đến hang sói của bọn tao! *Vua sói Junho bấy giờ mới lên tiếng*
Không ai thèm đoái hoài gì lời chào của vị Vua hùng dũng này.
-        Baekhyun, mạnh mẽ lên, chúng ta bảo phải đoàn kết cơ mà, đứng lên đi em! *Luhan đỡ Baekhyun đứng lên*
-        Baekhyun, tao k cần 1 mình ngươi, điều ta cần là cả 12 đứa chúng bây phải ở trong bụng ta nè! Hahaha *Vua sói trừng mắt*  Tấn công!
Cả đàn sói hiện nguyên hình, đương nhiên bọn chúng k là gì với các anh nhưng lần này chúng nó cũng biết cách tránh né sức mạnh của các anh do Krystal biên đạo nên có phần vất vả hơn.
-        Krystal, bắt con bé đó lại cho ta!
Seohyun bị cô nắm đến nhức xương…
-        Xin lỗi nhé, cô bạn cùng lớp! *Krystal cười khẩy rồi tống cô xuống dưới đất gần Taeyeon*
-        Hyunnie, chị xin lỗi đã làm em ra nông nỗi này…
-        Taeyeon unnie, em sẽ luôn ở bên chị dù có chết! * Cô nắm lấy tay chị mình*
-        Seohyun! *Luhan kêu lên*
-        Em k sao!
Các chàng trai đã tiêu diệt được bọn sói, người còn dính đầy máu, Junsu anh hùng cũng đã bại trận.Baekhyun gần như đã kiệt sức, anh lại tiến đến bên Taeyeon…
Krystal k thể chịu nổi cảnh này, cô liền vung đuôi hất Baekhyun ra rồi đánh Taeyeon liên tiếp bằng cái đuôi của mình.Nhưng Baekhyun đã nhanh hơn, anh nghiêng người nằm sấp trên Taeyeon hứng chịu trận đòn của Krystal thay cô, những trận đòn như cát da cắt thịt mà anh k thấy đau.Anh nhìn cô, mặt đối mặt rồi mỉm cười…
-        Yeonnie của anh, anh sẽ bảo vệ cho em!
-        K được, anh tránh ra, anh sẽ k chịu được…
Baekhyun cúi xuống khóa môi cô lại bằng miệng mình rồi lại ngẩng đầu lên…
-        Taeyeon, anh yêu em…mãi mãi!
Krystal dừng lại khi thấy cảnh tượng đấy, cô xót xa gào lên rồi hất văng anh ra khỏi Taeyeon.Ngay lập tức, cô chĩa thẳng cái đuôi của mình xuống bụng Taeyeon…
Phập!
Máu bắt đầu chảy ra, Taeyeon nấc lên từng tiếng…
-        Taeyeon…khôngggggg!
End chap 16.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2013 14:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Chap 17.
Baekhyun và Seohyun hét lên rồi chạy lại bên Taeyeon, anh nâng cô lên tay mình, cởi chiếc áo khoác ra rồi quấn quanh bụng cô…

-        Nhất định, em phải sống nhé! *Tiếng nói của anh run lên từng hồi*
Taeyeon nắm lấy tay Baekhyun rồi nở 1 nụ cười…
-        Baekkie à, em cũng yêu anh..mãi mãi…anh hãy tìm người con gái xứng đáng với anh hơn em nhé! Seohyun, em hứa với chị sẽ sống cho thật tốt, chăm sóc anh ấy giùm chị nhé!
-       
2 tay cô nắm chặt Baekhyun và Seohyun, cô bóp chặt, rất chặt…rồi..từ từ lỏng ra…và rớt xuống.Co nhắm mắt lại, 2 hàng nước mắt rớt xuống trong tiếng gào thét của 2 anh em…

- Không, em đang đùa anh phải k? Yeonnie, anh không thể sống thiếu em….Yeonnie….
- Unnie à, chị k thể….Unnie….

Lay nghe thấy thì vội chạy lại, để cả nhóm chiến đấu với 2 con quái rồi chạy đến bên Baekhyun…

-        Em phải hết sức bình tĩnh để tạo ra tia sáng cho hyung!

Như có 1 nguồn động lực mạnh mẽ, anh đứng thẳng dậy, tạo ra 1 tia sáng mạnh mẽ rồi để Lay hứng lấy…Lay vội vàng chiếu thẳng vào vết thương trên bụng Taeyeon…
Vết thương k hề liền!

-        Tại sao thế hyung? Tại sao? *Baekhyun lại hét lên*
-        Baekhyun, cô ấy k phải là người thường nên…
-        K phải cô ấy đã là người thường rồi sao?

Lay cúi xuống, 1 tia hy vọng gì đó của anh lóe lên…

-        Seohyun, cho anh hỏi…*Lay ghé sát tai Seohyun nói điều gì đó*
-        Anh biết rồi sao? Nae..nae…

Seohyun gạt đi nước mắt, để lại nụ cười hạnh phúc trên môi cô…

-        Baekhyun, Lay hyung lại giúp bọn em đi! *Chanyeol cầu cứu*
-        Con quỷ cái kia, tao sẽ giết mày! *Baekhyun chỉ thẳng vào mặt Krystal*

Theo ý Suho, tất cả các chàng trai đã hợp sức mạnh lại cùng 1 lúc rồi tống thẳng vào con sói và con cáo.Vua sói k chống cự được nên chết ngay lập tức, còn Krystal, cô đứng đó, cô k nghĩ Baekhyun lại ra tay với cô…dần dần, cô đã biến thành tro bụi.

Baekhyun đã kiệt sức, xung quanh anh tối sầm, anh ngã xuống trong vòng tay của mọi người. Trong mơ, anh thấy Taeyeon rất xinh đẹp, cô mặc 1 bộ váy trắng trong sáng như cô vậy, cô đang vẫy anh rồi cười với anh, cái nụ cười thiên thần k lẫn vào đâu được..nhưng khi anh chạy đến ôm lấy cô thì cô bỗng biến mất…nụ cười cô vẫn còn đó…

2 năm sau…

Sức khỏe của Baekhyun đã đỡ dần nhưng cảm xúc trong anh đã chết.Anh như 1 người vô hồn lang thang khắp mọi nơi…các chàng trai vẫn luôn dõi theo anh.
Anh đi đến đâu thì nhớ cô đến đấy…bởi kỉ niệm giữa cô và anh còn in dấu khắp mọi nơi trên Seoul này…đến tối,anh luôn dừng lại ở cầu sông Hàn, nơi anh đã bày tỏ tình cảm của mình cho cô, và cô đã đón lấy tình cảm của anh bằng cả trái tim mình.Giữa trời mùa đông giá rét thế mà anh chỉ mặc mỗi cái áo len mỏng, ,anh k còn cảm thấy lạnh nữa, Taeyeon sẽ luôn bên cạnh sưởi ấm cho anh cơ mà….

-        Baekhyun hyung! Anh lại ngồi đây ư! Em biết ngay mà!

D.O choàng cái áo ấm dày vào người anh..

-        Taeyeon mà thấy anh như thế này thì sẽ buồn lắm đấy!

Baekhyun vội vuốt lại mái tóc cho chỉnh tề,anh bặm môi mình lại cho nó có màu hồng nhưng nó lại trở nên xanh ngắt hơn…

-        Cả ngày nay anh k ăn gì đấy Baekhyun à…

D.O lại lấy 1 ổ bánh mì ra cho Baekhyun…

-        Taeyeon à, em có thấy k, anh ấy vẫn sống tốt nhé!

Baekhyun liền cầm lấy ổ mì và ăn 1 cách ngon lành…

-        Nước này, từ từ thôi hyung…Thế mới k uổng công Luhan hyung, Lay hyung và Seohyun chứ! *D.O mỉm cười*

Baekhyun thật sự k hiểu gì nhưng cũng k thèm hỏi lại.anh quẳng bao gói mì vào thùng rác gần đấy, hớp 1 miếng nước rồi lại ngồi thần ra đấy.Anh nghiêng đầu về phía vai D.O.

-        Cô ấy k thích anh nên cô ấy đã bỏ anh đi rồi D.O à…
-        Cô ấy k có bỏ anh nhé! Cô ấy vẫn luôn nhớ về anh đấy, đứng dậy nào, em đưa hyung về!
-        Về làm gì chứ? Ngồi đây ấm hơn!

D.O mỉm cười k nói gì kéo Baekhyun về đến tận nhà.
*Về nhà hyung sẽ thấy ấm áp hơn nữa!*

-        Con về rồi đấy à! *Bà BoA niềm nở chạy ra mở cửa*
-        Nae…

Hôm nay anh mới thấy sự xuất hiện của Luhan, Lay và Seohyun kể từ dạo đó, anh rất muốn hỏi nhưng lại thôi,còn mọi người thì cứ bụm miệng cười, k hiểu có chuyện gì xảy ra.
*Thôi, kệ!*

Anh vác cái xác k hồn lên gác, mở cánh cửa phòng của anh ra thì thấy mọi thứ rất ngăn nắp, căn phòng sạch sẽ, thoáng mát k như trước đây, sách vở, chăn gối vung vãi, anh dường như đã bới tung tất cả mọi thứ trong phòng anh lên như 1 bãi chiến trường kể từ ngày anh mất cô…
*Chắc là mẹ!*

Nghĩ rồi anh lại cởi áo,tắt đèn bước ngay vào giường ngủ,mới nằm được 1 lúc thì có ai đó kéo chăn lên đắp cho anh, còn vuốt đầu anh, hôn lên trán anh nữa, anh giật mình bật đèn lên..
Anh như chết đứng…

-        Tae…Taeyeon?

Cô ấy chỉ đứng cười, anh lại véo vào má anh…

-        Anh k mơ đâu, Taeyeon của anh đã trở về với anh rồi nè!

Anh chậm rãi đưa tay lên khuôn mặt cô, cô cúi xuống để ngang tầm với của anh..
Đúng, anh k hề mơ..đây là sự thật..

-        Taeyeon…là em sao?
-        Nae, là em! *Taeyeon ngồi xuống bên cạnh Baekhyun rồi ôm lấy khuôn mặt anh* Baekkie, anh k nhớ em sao?

Baekhyun ôm lấy cô, nước mắt anh trào ra k ngừng..

-  Mẹ ơi, cô ấy k bỏ rơi con, cô ấy đã về với con rồi!

Nghe tiếng anh hét lên thì mọi người ngồi dưới phòng khách thở phào nhẹ nhõm.Còn
Baekhyun, anh ôm lấy khuôn mặt cô rồi hôn cô như thể anh k nuốt sống được cô.

-        Taeyeon, chuyện này là thế nào?
-        Anh phải cám ơn Lay oppa! Em nghe nói lúc nghe anh bảo cô ấy k phải người thường thì Lay oppa mới thấy làm lạ, nếu là người thường thì anh chắc chắn sẽ cứu được, trừ khi…em đã trở lại!
-        Thật sao?
-        Nae, anh ấy, Luhan oppa cùng Seohyun đã đưa em về hành tinh của em gặp bố mẹ em, họ đã cứu chữa cho em.Lay oppa đã đoán đúng, em là người ở hành tinh SNSD thì chỉ có người sống trong hành tinh đó mới cứu được em..
-        Tại sao bây giờ em mới về? *Baekhyun hỏi với giọng rất chi là giống cún con*
-        Em đã lành 1 năm trước, em còn ghé thăm hành tinh xinh đẹp của anh vài tháng rồi mới quay về được nửa năm thì…em muốn…
-        Muốn gì?
-        Em muốn theo dõi anh…
-        Để làm gì?
-        …Nhỡ anh quên em rồi thì sao?
-        Hừ, được rồi, em ra đây với anh!

Anh kéo cô đến bên bờ sông Hàn, hôm nay nó ấm áp đến lạ lùng…

-        Anh dẫn em ra đây làm gì?
-        Chúng ta phải bắt đầu lại từ đầu!

Cô mỉm cười đi theo anh tới cái nơi mà anh và cô yêu nhau…
Anh quay người cô về phía sông Hàn rồi ôm cô từ đằng sau..

-        Anh sẽ lại nói câu đấy chứ?
-        Uh, anh sẽ nói!
-        ...*mỉm cười chờ đợi*
-        Taeyeon à, em có đồng ý lấy anh làm chồng k?

Cô giật mình quay lại nhìn anh, giọt nước mắt hạnh phúc liên tiếp trào ra…..

End fic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-9-2013 15:03:54 | Chỉ xem của tác giả
đọc fic này của em cảm thấy cái gì cũng nhanh =))) từ chi tiết cho đến cốt truyện
e chỉ nói ngắn gọn lại như kể ý, không đi sâu trực tiếp nên có cảm giác hụt hẫng 8->
e thấy fic KyungTae e viết là ổn nhất. Cố fic tiếp nha =))

Bình luận

fic này coi như hỏng! =)) lần tới em sẽ viết lại fic baekyeon khác!hihi  Đăng lúc 24-9-2013 05:11 PM
vâng, em viết cho xong ý mà! :D  Đăng lúc 24-9-2013 05:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 28-9-2013 18:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Sorru Au vì bây giờ mình mới onl mà com cho Au đc T_________T
Mới đó đã end rồi, nhanh quá đê Au ơiiiiiiiiiii *đạp bàn đạp ghế* Part cuối, phải nói thế nào nhỉ, Au lẽ ra phải viết nốt chớ , cắt luôn đoạn Tae chưa kịp nói làm mình ức chế ghê =)) Dù sao thì hai đứa nó cũng HE *tung hoa* :*
Hình như Au có fic mới đúng ko nhỉ, khi có thời gian rỗi mình sẽ vô com ủng hộ Au, còn giờ thì ko đủ giờ để onl mỗi ngày nữa T___T
Dù sao Au 5tings ^^

Bình luận

đoạn đó m.ng nghĩ sao thì nghĩ, chắc chắn ai cũng nghĩ 2 đứa nó cũng HE thôi! =)) mong bạn ủng hộ fic mới của mình nhé! thanks bạn nhiều nhiều! :)  Đăng lúc 29-9-2013 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách