Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Hss2105
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] When can i see you again ? | hss2105 | TaecZy - HyunZy - WooIu | Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-2-2013 15:17:34 | Chỉ xem của tác giả
hi,chào chị,z là h e com đc cho chị r nhé!
hic hic,fic này k có L.e là e ship Myungzy lắm cơ.
Mà k sao,Taeczy hay Hyunzy cũg đc e đều thich hết.thể loại cũng khax mấy fic trc chị nhỉ.
hóng chap ms cua chj

Bình luận

bé iu của chị em chạy lung tung thế???? hjhj  Đăng lúc 23-2-2013 06:24 PM
fic này Myungsoo sẽ xuất hiện vài lần với tư cách là cameo em nhé ;))  Đăng lúc 23-2-2013 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 23-2-2013 18:25:15 | Chỉ xem của tác giả
PHÓNG SỰ HẬU TRƯỜNG 1

Phóng viêN : Xin chào mọi người lâu quá chúng ta mới trở lại với phóng sự hậu trường nhỉ ?

Cast : vâng.

Phóng viên : Bộ phim mới ra mắt đợt quảng bá đầu tiên là “ When I can see you again ?” của Hss2105, với bộ phim này có vẻ đợt cast kì này khá lạ nhỉ?

Suzy : Vâng ạ, kì này theo tác giả Hss2105 bảo rằng sẽ lọc lại dàn cast từ các bộ phim trước để chọn ra những người thích hợp để giữ lại.

Wooyoung : Và oppa của em là người may mắn vẫn còn ở đây hahaha

Chansung cốc đầu Wooyoung : tôi nữa, tôi từng đóng KMAK

Wooyoung : vai có bé xíu

Chansung : thì giờ đóng 7civil với phim WICSYA cũng đủ nổi tiếng rồi hahaha

Taecyeon : may mắn thay là kì này mình cũng được lên vai chính rồi.

Kim Soo Hyun vừa măm kem vừa nói : Mình cũng được đôn lên vai chính, thật là tuyệt.

Phóng viên : Kim Soo Hyun với Suzy vẫn đang hợp tác với Myungsoo ở bộ phim Cánh tiên thì hai bạn có cảm giác gì khi sang phim mới không hợp tác nữa ?

Kim Soo Hyun : mừng ạ

Suzy ; Em cảm thấy tiếc vì anh Myungsoo vướng lịch của running man lẫn cho lần comeback sắp tới nên chỉ có thời gian tham gia Cánh tiên.

Kim Soo Hyun : thật may mắn * vẫn đang bay bổng *

Myungsoo : e hèm, tôi vẫn được đóng cameo trong phim này đấy nhé

Kim Soo Hyun giật mình quay lại nhìn : Thật à, ứ chịu.

Phóng viên : các bộ phim khác khi các bạn hợp tác với tác giả Hss2105 đều rất thành công, vậy các bạn nghĩ bộ phim mới khi anh chàng được hàng trăm thiếu nữ yêu thích là Myungsoo không có mặt thì bộ phim kì này sẽ trở thành hot không?

Suzy : Em tự tin với kĩ năng của mình cũng như đây là những oppa thân quen từng hợp tác qua Dream High và các unnie chung nhà nữa.

Soo Hyun : Em vẫn thấy hạnh phúc khi Myungsoo không xuất hiện lần nào nữa sau tập 1

Myungsoo : Grừ…

Phóng viên quay sang Wooyoung : Mà kì này em sẽ không đóng cặp với Ji Eun nữa sao?

Wooyoung : KÌ này Ji Eun bận tham gia bộ phim truyền hình sắp tới nên không thể tham gia vào dàn cast ạ. Mà em thấy chị phóng viên cũng tham gia casting cho phần cuối của phim Con đường thời gian nhỉ?

Phóng viên : Em để ý rõ thế, ừ chị tham gia casting cho vai Fay nhưng bị rớt cái ạch.

Chansung : vậy dự định sắp tới chị có định tham gia đóng phim của tụi em không ?

Phóng viên : chuyện này thì phải để tác giả trả lời.

Lúc đó tác giả đang măm măm tô rau xà lách trộn dầu giấm đi ngang qua la lớn “ KHÔNG “

Phóng viên vội đưa Mic cho người quay phim và chạy rượt theo nhéo má tác giả..

Hẹn gặp các bạn vào CHAP 1 ra mắt vào tuần sau...

Bình luận

ko em , ss đọc vài cái, mà tình cờ có đọc của Diệp Lạc Vô Tâm hoy. Chứ ty của ss là truyện viễn tưởng, Marc Levy, Guliam Musso ;))  Đăng lúc 24-2-2013 01:04 AM
chết chết.... sorry em! ;)) Ss chưa có time đọc hết!  Đăng lúc 23-2-2013 10:56 PM
thì đó! nhưng mà...nói chung lỡ rầu, chắc khi nào rảnh e cũng phải mần, dù j h complete r, đọc 1 lèo lun!  Đăng lúc 23-2-2013 07:34 PM
tại lúc đó e cũng đang lo fic e nên bị quỷnh, nếu còn ở ngưỡng 20 thì còn theo dc, ss mời e KMAK trc, mà lúc đó đã 50 chap ròi =))))))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2013 07:06 PM
trong các fic của ss, e ko đọc 2 fic đó, vì lúc e bik ss là 2 chap này nó đã tới chap mấy chục ròi =))))))))) ko thể nào đủ can đảm để mà theo LOL  Đăng lúc 23-2-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-2-2013 18:32:39 | Chỉ xem của tác giả
heee mới có phóng sự thui mà cũng đã nhốn nha nhốn nháo thế này rùi hee. Anh huyn dám lên mặt với L vì được đóng vai chính nữa chứ L nhà ta cố lên. Đoạn cuối chị phóng viên dám nhéo má tác giả à gan thế ko khéo tác giả sẽ ko cho cô vào phỏng vấn nữa đâu đấy hjhj.

Nhanh ra chap 1 em nhé ss chờ. SS rất thix fic em viết. 5ting ủng hộ 2 tay 2 chân

Bình luận

em còn phải học hỏi ss nè :x  Đăng lúc 23-2-2013 07:46 PM
ko có gì đâu em, ss ko ủng hộ sau được chứ em viết hay quá mà hihi  Đăng lúc 23-2-2013 06:45 PM
em chân thành cám ơn ss đã ủng hộ em :x  Đăng lúc 23-2-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-2-2013 18:36:15 | Chỉ xem của tác giả
há há há! trời ơi cái này đúng là đỉnh!
PSHT là nó đó hả? LOL
ông Chan của tui chảnh quá nha! khoa cả L7PS nữa! kakaka
tác giả bá đạo, dv cũng bá đạo theo nhở?
hóng chap 1 của ss nhá!

Bình luận

uhm heheh :x ráng nha em :x  Đăng lúc 23-2-2013 07:44 PM
hahhaha :)) mấy PSHT bên KMAK thì chắc nhộn hơn =))  Đăng lúc 23-2-2013 07:19 PM
tại lúc đó e cũng đang lo fic e nên bị quỷnh, nếu còn ở ngưỡng 20 thì còn theo dc, ss mời e KMAK trc, mà lúc đó đã 50 chap ròi =))))))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2013 07:05 PM
hahah QTV ss có 30 chap thôi =)) ít mà em KMAK thì mỗi ngày 1 chap =))  Đăng lúc 23-2-2013 07:03 PM
uhm PSHT ss từng làm 1 lần ở KMAK và QTVCNĐTN á :x  Đăng lúc 23-2-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-2-2013 22:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Phóng sự hài vãi =))))

San dìm Hyun thế, tưởng tượng khúc ảnh nói rất hạnh phúc vì Lờ ko được xuất hiện lần nào nữa sau tập 1 mà chết cười =))))))) đả thế cha Lờ lại còn gầm với chả gừ =))))))

Lúc đầu đọc lo kĩ cast, giờ đọc hậu trường mới thấy lò ra bạn Woo, trong này toàn diễn viên DH ấy nhể, mà chủ yếu là mấy cái mẹt mốc của nhà Jay Quai Pi =))))). Gì thì gì, có gái A nhà mình là phải hóng , nhưng tưởng tượng mãi ko ra cảnh bà Min gọi Woo là appa thế nào, mém sặc nước =)))))

Hóng nhất là bạn Chan chuối, xem phim 7civil vì JooWon nhưng cuối cùng lại đổ bạn Chan, haizz trái tim yếu đuối của ta ngày càng chật chội

Kết thúc màn tự kỉ trước khi đi ngủ, lời cuối của mình là dù HyunZy trong fic không thành nhưng mình tin ngoài đời phải tới 70 phừn chăm là tụi nó REAL =))))))))))))

Bình luận

mình cũng nghĩ Hyunzy là real, nhg một số ng1 lại bảo Woozy thì đúng hơn :(  Đăng lúc 23-2-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-2-2013 22:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Sao kiểu tự kỷ này giống Diệp Lạc Vô Tâm vậy em! =)))

Tự viết truyện xong tự lôi nhân vật ra phòng vấn! ;))

Ôi!!! Càng ngày ss càng thấy cái này là cái ổ cho trí tượng tượng bay xa à nhen! ;))

Bình luận

thế hở ss :X  Đăng lúc 24-2-2013 08:29 AM
hehe mà ss hay đọc ngôn tình hở ss ?  Đăng lúc 23-2-2013 11:20 PM
cái này em viết từ thời fic KMAK của em rồi ss ơi :x heheh  Đăng lúc 23-2-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-2-2013 08:30:36 | Chỉ xem của tác giả
=))))))))))))))
phỏng vấn zui zậy :))
Huyn ngố zui thế =)) sợ bị L tranh Zy à
Còn mấy pa nhà 2PM nữa =)))))))
dc đóng fim coi bộ mừng dữ =))

Bình luận

con cám ơn cô :x  Đăng lúc 24-2-2013 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 24-2-2013 11:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Em đã đọc *múa*

Lâu rồi k vô kites :V mà thấy ss đã ra fic mới rồi kìa =))))

đúng là ss San :v mấy cái phóng sự này thì ss là nhất luôn =)))

dàn cast lần này cũng khác nữa :3 k có L =)) chắc ss nhảy sang dìm taec =))

hóng cháp 1 nhé :c
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-2-2013 11:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Cái phỏng vấn hài quá con ui =))

Mí ông này phỡn quá :))

Bạn Hyun còn ghen với L nữa kìa =))

Cơ mà đọc cái phần cast, sao Phệ lại có con thế zậy =))

Mà là WooFay hả =))

Bình luận

vâng má ơi, WooFay =))))))))))))))))))))))00  Đăng lúc 24-2-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-2-2013 15:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Fic mới của ss đây rồi
Lâu lắm em mới thấy Taeczy từ sau năm ngoái
cơ mà không có Myungzy đấy ạh?
Không sao hết, em vẫn hóng fic ss như thường
khi nào ss ra chap mới hú em nhé ạh