Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4094|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[LỘC HÀM]Đã có variety show riêng và hóa thân thành Dương Quá phiên bản 1995 lỗi vì đẹp hơn Tiểu Long Nữ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-3-2016 14:25:14 | Xem tất |Chế độ đọc

Lộc Hàm vừa tung bản trailer giới thiệu về chương trình truyền hình thực tế mới của riêng anh ấy mang tên "Xin chào, phải Lộc Hàm đó hem?" (Hello, is it Luhan?) Trong chương trình này, Lộc Lộc sẽ tiết lộ những hoạt động hàng ngày của nam thần là như thế nào. Có lẽ như bao Lufans đều biết như là niềm đam mê cafe và khẩu vị của cậu, kiểu tóc, quần áo, quay phim, chụp hỉnh tạp chí,...blah...blah. Quan trọng sẽ có những hình ảnh hậu trường hấp dẫn tiết lộ những khoảnh khắc mà fans chưa hề biết được.
Các bạn hãy xem trailer bản engsub bên dưới nhé.

Ngoài ra, Lộc Hàm sẽ tiếp tục cuộc hành trình Running Brothers cùng 6 anh em còn lại mùa thứ 4. Hôm qua vừa có ảnh rò rỉ từ buổi quay phim cho tập mới season 4, Lộc Hàm đã hóa thân thành Dương Quá phiên bản Cổ Thiên Lạc năm 1995 sánh đôi cùng Tiểu Long Nữ đùi gà Angela Baby. Đúng là một cuộc hóa thân ngoạn mục, hình ảnh Lộc Hàm trong trang phục cổ trang đã khiến cho trái tim chị em biết bao xao xuyến.

Bên cạnh đó, cậu cũng vừa tung ra CF mới thương hiệu kem đánh răng Crest. Lộc Hàm đang chứng tỏ hình ảnh bản thân phổ biến rộng rãi trên khắp thị trường đại lục với hàng loạt các hợp đồng quảng cáo của những thương hiệu nổi tiếng. Hãy cùng xem video bên dưới để biết rõ thêm về độ hấp dẫn của anh chàng nhé.

Nguồn: allkpop, hanbambi
Snow
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2016 15:50:03 | Xem tất
Lộc Hàm hay nói cách khác là LuHan. Tất nhiên khi về Trung thì đã không còn là LuHan của EXO nữa.

Thích LuHan nhưng không thích Lộc Hàm, không có lý do gì, chỉ là không thích mà thôi

Lộc Hàm có một gương mặt trẻ thơ, trẻ hơn tuổi rất nhiều, khả năng càng nhiều tuổi thì càng giống Lâm Chí Dĩnh cho mà coi, tức là trẻ nhiều ý

Tham gia show thì nhận thấy Hàm khá hiền nhưng men, cũng rất lịch sự.

Dù sao cũng chúc mừng show của Lộc Hàm.

Lộc Hàm cực kỳ đệp trai khi đội ngược mũ lại và để tóc mái, không thích để luống đâu, trông không đệp lắm. Mềnh kỳ thị tóc như vậy.

Bình luận

Thật là khó khăn cho lulu khi phải chiều hết tất cả các fangirls nhưng với tinh thần fangirl chân chính, mình luôn ủng hộ luhan ^^  Đăng lúc 2-3-2016 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2016 11:58:52 | Xem tất
mình thích Lộc Hàm từ Chạy Nhanh Nào Huynh Đệ
bạn rất hiền, ngoan và dễ bị gạt
còn đang rất hóng SS4 nữa
hay và vui cộng ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2016 20:17:21 | Xem tất
Ui... bé Lộc càng lúc càng giống người Hoa rùi

xinh trai quá

chúc bé Lộc luôn luôn hài lòng với những gì mình đã chọn lựa

Cảm ơn em dịch tin ^^

Bình luận

à, vậy à, ss đợi hết rùi mới xem, thui ngủ đi nhé, tốt cho da ah, goodnight ^^  Đăng lúc 18-3-2016 12:48 AM
e vừa mới xem hậu duệ xong, hehehe  Đăng lúc 18-3-2016 12:43 AM
ui, em ngủ muộn thế? ss đang đăng fic nên mới onl giờ này nè, hihi  Đăng lúc 18-3-2016 12:43 AM
dạ hem, dù sao cũng có ss tám với e về luhan, hehe  Đăng lúc 18-3-2016 12:40 AM
Đó là chính xác của tuổi trẻ rùi, tại ss khác người thui đó mà, hôm nay mới onl dc nè, bận việc quá ko nói với em sớm hơn dc, đừng buồn ss nhé ^^  Đăng lúc 18-3-2016 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách