Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
Thu gọn cột thông tin

{Liger (Spartace) couple} ~ Sparta Kim Jong Kook - Ace Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 7-8-2012 02:23:31 | Xem tất
>"M k kìm được lòng lại mò lên fb hóng hớt :X Lượm lặt mang về đây :D
Giữ lấy Ji Hyo và đẩy Kwang Soo ra =))

Từ từ tiến sát vào phía Hyo :))

Mai quyết tâm dậy sớm dịch sớm, hóng quá độ rùi :X
cre:fb+tblr

Bình luận

Đúng, đúng, lậm quá rồi! Đứng cách 1 tí chắc ko chịu được đâu nhỉ, phải tiến sát vào ngay. Haizzz, cơ mà mình cũng lậm, suốt ngày đi soi. :D  Đăng lúc 8-8-2012 01:50 PM
Ôi, nhiều skinship thế nhỉ! Like, like :x  Đăng lúc 8-8-2012 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-8-2012 17:24:23 | Xem tất
haizz.. Xem ep mới rùi , Ep này cũng hay nhưng mà Kook vs Mong Ji lên sóng ít hơn hẳn các ep khác...  buồn... Toàn quay đội trắng là chính ..   
Phải nói là các fan soi quá ư là đỉnh. SpartAce moments ep này chỉ thoáng qua thôi,mà vẫn soi ra được. mà soi đc toàn cảnh chất mới giỏi chứ.. Yo ghê cơ
Xem mất tập trung quá, chỉ nhăm nhe chờ đến cảnh quay đôi trẻ 103 áo đôi màu vàng đẹp, h 105 màu đỏ cũng đẹp =>đôi trẻ mặc đồ đôi gì cũng đẹp, nhìn trái phải ngang dọc gì cũng thấy hợp nhau hết á
==) kết luận câu nữa ông Kook nhà mình tay gian

Bình luận

kookie nhà mình chắc ế quá nàng ạ, sao tới bi h rồi mà ko thấy có ng iu ji hết, haizzzzz, chắc ổng mê tập thể thao quá, hooho  Đăng lúc 9-8-2012 12:12 AM
Koo
Đúng là quần bạn đẹp ghê :D :D .  Đăng lúc 8-8-2012 06:08 AM
quần đẹp quá bạn ah, ep mới Hổ với Ace lại chung đội hở, sao vui quá vậy  Đăng lúc 8-8-2012 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 00:57:41 | Xem tất
đóng góp cho nhà 1 vid rất dễ thương của jihyo và sparta hồi FO
hihih, nhà có nhìu hình đẹp vể ace và hổ quá,

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 05:04:15 | Xem tất
Ôi , càng lúc càng bấn Spartace Couple đó nha .

Sao mà tình củm thế không biết .

Ep 105 thích nhất cảnh bán áo cho đội bên kia Kook oppa liền hỏi Hyo unnie liền .

Khoái quá .

Bình luận

Koo
:D :D .  Đăng lúc 8-8-2012 07:42 PM
Kook dạo này bị lậm Hyo rồi, đi vs nhau như hình với bóng ấy :X =)) Ngoan lắm, răm rắp nghe lời nàng :X  Đăng lúc 8-8-2012 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 05:32:33 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 05:55:16 | Xem tất

Bình luận

Ánh mắt vs cái tay :X  Đăng lúc 8-8-2012 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 06:17:32 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 09:32:40 | Xem tất

Mình bị nghiện cái couple này quá rồi! Sáng nào cũng phải vào lượn lờ rồi mới làm việc được.

Đẹp đôi quớ!

Này thì nhìn...

Này thì nắm...

Bình luận

Koo
=)) =)) .  Đăng lúc 8-8-2012 07:43 PM
Kook nhà tay " gian" lắm... "manner hand" cái nỗi gì cơ chứ.. chỉ manner với khách mời thôi... Vs Hyo thân yo thì skinship liên tục :X  Đăng lúc 8-8-2012 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2012 22:20:28 | Xem tất
thaopeo166 gửi lúc 7-8-2012 17:24
haizz.. Xem ep mới rùi , Ep này cũng hay nhưng mà Kook vs Mong Ji lên sóng ít hơn hẳn cá ...

hihi, mà Ji Hyo noona có bạn trai oy, hok là lại có scandal với Hổ ngay, Hổ hay có scandal lắm cơ, hohohoh, kết mí cái scandal í lắm
ngoại trừ ss ye jin mình hok thix lắm, thì ss eun hye, ss hyo ri và ss ji hyo, ai cũng ok hết, hồi còn xman, còn ss chae yeon nữa cơ, ss ấy thấy thix Hổ nhà ta lắm, mà Hổ chỉ xem là em gái nhỏ, tiếc quá là tiếc, hix hix
h thì ss Ji Hyo cũng đẹp đôi với Hổ ko chê vào đâu được, hohoh, lại còn hay chung đội nữa cơ, heheh

Bình luận

hix hix nhắc đến couple đấy là tớ lại pùn ... KJK*YEH thiệt là rất dễ thương, ...  Đăng lúc 8-10-2012 11:48 AM
Lâu nay có thấy bóng hồng nào đâu.. H chỉ mong ông ý yêu Ji Hyo đi rồi cưới luôn đi thôi... Bằng tuổi Kook người ta mấy con rồi ấy. Như ông bạn Tae Hyun ấy :D   Đăng lúc 8-8-2012 10:27 PM
=)) t thấy Kook vs EH chắc là Kook có tcam thật... Nhìn mặt đỏ ửng mỗi khi nhắc đến n là biết :D Nhưng là chuyện xưa lắm rồi...  Đăng lúc 8-8-2012 10:26 PM
chae yeon xinh thế mà Hổ có thích đu.cXman có ep Eun Hye k tham gia, n chae yeon bảo vs Kook " hnay e có thể thay thế ss Eun Hye đc k", Kook nhà mình từ chối rất là phong độ :D   Đăng lúc 8-8-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-8-2012 00:48:33 | Xem tất
Lại nhắc đến cái vụ bạn trai của ss Hyo này...
Theo t thấy thì chắc ss vs ông CEO kia chắc là chia tay rồi... Từ hồi 2 người hẹn hò đến giờ ngoại trừ cái ảnh bị chụp ra thì không thấy có thêm ảnh hay tin tức gì khác. Thường thì các cặp đôi khi mà công khai hẹn hò rồi thì  khó giữ được kín như vậy lắm... Thêm nữa hồi đầu khi mới công khai tình cảm rõ ràng là giữa Ji Hyo với các thành viên trong RM có gì đấy ngại ngùng, hơi giữ khoảng cách vs ss, không hay trêu ss như xưa nữa, tất nhiên cũng không ghép ss với Gary thành MC nữa. Vì dù sao ss cũng đã có ng yo rồi. Ghép ss với người khác sẽ làm ss khó xử vs ông CEO kia(dù chuyện ghép đôi chỉ mang tính chất giải trí).
Nhưng khoảng thời gian gần đây, nhất là từ tầm ep95 ấy, thật ngạc nhiên khi Jae Suk và HaHa lại nói về Ji Hyo và Kook thành cặp đôi [Liger couple] như vậy.Thường thì 1 người(nhất là với con gái) khi đang trong một mối quan hệ(đang có ng` yo rồi ý) người ta sẽ không ghép đôi cô ấy với người khác(vì nó sẽ gây khó xử cho ss và làm ông CEO kia khó chịu). Hơn nữa,các RM nhà mình đều là những người lâu năm trong showbiz, biết rõ điều gì nên nói và nên làm trong 1 show..Có thể vì các thành viên trong RM biết rằng Ji Hyo đã không bị ràng buộc bởi ông CEO kia nữa nên mới nói như vậy. Có thể là ss vs ông CEO kia sau thời gian đầu tìm hiểu nhưng lại thấy không hợp nhau nên hai người đã chia tay chẳng hạn. :D[chỉ mong là thế thật thôi]
Thêm nữa, như ep 103 chẳng hạn,những skinship của Hyo với Kook như nhìn nhau cười này, tựa cằm vào vai này, ôm này, nắm tay nữa…nói chung là rất tình cảm… Nếu Ji Hyo đang có người yêu ông CEO kia, thì liệu có thể có những skinship tự nhiên như vậy với một người đàn ông khác không? Nếu đang yêu chắc chắn ông CEO kia sẽ ghen loạn lên ấy chứ. Dù có thể Hyo là diễn viên, khi đóng phim vì phải theo kịch bản có nhiều cảnh có skinship là chuyện bt, nhưng đây lại là một chương trình thực tế, chắc chắn sẽ không có một kịch bản nào yêu cầu Hyo phải làm thế với Kook cả.. Nên có thể nói những skinship kia là những gì tự nhiên nhất, là sự thoải mái của những con người có tình cảm với nhau… Kể cả trước đây MC nhưng Hyo cũng chưa baoh có những hành động tình cảm với Gary như vậy cả, có chăng là sự quan tâm từ phía Gary nhiều hơn. Vẫn có những sự ngại ngùng giữa MC. Nhưng mà nhìn Hyo với Kook cứ y như một đôi thật ấy .

Bình luận

hay có khi nào sau khi JH tìm hiểu ông CEO đó, Kookie nhà ta mới nhận ra là đã iu nàng say đắm, thế là lập chiến lược để kéo nàng về bên mình, haha thế thì chết mất   Đăng lúc 8-10-2012 11:53 AM
Mình cũng mong như bạn nói. ;))  Đăng lúc 9-8-2012 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách