Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Liger (Spartace) couple} ~ Sparta Kim Jong Kook - Ace Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-5-2012 21:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình không ship Power Couple đâu, mình ship HaHa - Ji Hyo cơ. Mình chuẩn bị lập 1 thread cho couple này đấy, Sparta coi chừng nhé ;))
Nhưng mình bonus cho nhà này 1 món quà làm kỉ niệm ;)) Đây là các kiểu biểu hiện y chang của Power Couple~

Sourse: Running Man Facebook

Bình luận

Ship HaHa - Ji Hyo, yeah, ủng hộ bạn :x  Đăng lúc 16-6-2012 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-5-2012 05:57:40 | Chỉ xem của tác giả
Koo cũng thích Power Couple lắm . Sau Monday Couple đó , cặp này mà hợp tác là công phá tất cả , hí hí mà lạ Joong Kook oppa lịch sự với khách mời nữ lắm , nắm tay cũng không dám nắm , nhưng quen thân với Ji Hyo unnie là nắm *kết* .

Nhớ xem một Ep . Ji Hyo unnie ôm chân Joong Kook oppa bảo là tha cho một lần , Joong Kook oppa khó xử nhưng vẫn bằng lòng chịu .

Bình luận

Sarang_bi tap do la tap may vay pe?  Đăng lúc 7-10-2012 03:30 PM
Ha ha cái tập nghĩ lại mà thấy tội Kwang Soo ah, Ji Hyo Noona thấy Avatar là đánh đuổi còn thấy Sparta thì quỳ xuống cầu xin rất thành khẩn...  Đăng lúc 17-6-2012 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-5-2012 09:41:38 | Chỉ xem của tác giả
2 người này mà thành cặp chắc thiên hạ vô địch quá
đúng là cặp trai tài gái sắc
mong 2 người sẽ có nhiều sự kết hợp hơn{:300:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2012 13:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Koo gửi lúc 31-5-2012 06:57
Koo cũng thích Power Couple lắm . Sau Monday Couple đó , cặp này mà hợp tác là công phá ...

Ep săn CC... Tay nắm chặt tay mà bác PD cắt mất khúc này(bác sợ gây scandal)... May mà các fan nhanh tay chụp lại đc ^^ (( Tay nắm chặt tnay` cơ mà
Nắm chặt nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2012 13:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái ảnh từ thời FO 3 năm trước này, ngại ngùng nhưng mà đầy tình củm ;))

re:tumblr

Bình luận

Tập này thấy Hyori lép về quá, hồi có Ye Jin cũng bị như rứa, đến lượt Ji Hyo cũng vậy!!! Mà sao mấy pác SBS k mời Madam Lee làm thành viên ta, thế mới đã ah!!!   Đăng lúc 17-6-2012 11:47 PM
like like :)) tập này chết cười luôn =))  Đăng lúc 10-6-2012 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-6-2012 11:31:13 | Chỉ xem của tác giả
em cũng thích chị JH ngố dữ lắm!!!!!!!!
{:306:}
ủng hộ chị ngố nhiệt tình!!!!!
{:307:}

Bình luận

Tích cực vào nhà chơi e nhé ^^  Đăng lúc 10-6-2012 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
 Tác giả| Đăng lúc 17-6-2012 01:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bấn cp KookHyo quá rồi. K thể chịu đc cái cách hai ng` ở bên nhau, tỉnh cảm ghê cơ :X
Mấy ep gần đây hai người đặc biệt rất hay đi vs nhau.. Kook có thể nói là tin tưởng Ji Hyo tuyệt đối ấy,như ep 97 gợi ý có chữ Song rõ ràng như vầy mà chẳng mảy may nghi ngờ Hyo gì cả... Đâu còn là Sparta tinh ank nữa, Tyo làm con ng` ta mờ mắt chăng ^^  Ep 98 lúc lửa trại cũng ngồi cạnh Kook, khi bị giật mình Ji Hyo bám lấy tay Kook thật là ...*mờ ám*, lừa xé bảng tên của Kook xong là quay ra xin lỗi Kook ngay, bt Ji Hyo đâu có xl các thành viên khác... Ôi ôi ............

Có người nói Kook với Hyo chỉ là tình cảm anh em,tin tưởng lẫn nhau.  nhưng Han Nam Ja mẫu mực như Kook , vốn rất thận trọng khi tham gia vào show mà có tv nữ ( vì hay bị gán ghép thành tin đồn, rút kn từ các show trước ^^), nhưng cái cách Kook đối xử với Hyo rất tình cảm, nắm tay, cười cứ gọi là híp hết cả mắt lại, chỉ một ánh mắt cũng hiểu đối phương đang nghĩ gì.Cho thấy Kook rất quý mến Hyo. Cách Hyo cư xử với Kook cũng quan tâm và để ý hơn những thành viên khác nữa. Thật mong 2 ng` dành nhiều tcam cho nhau hơn. Thành một power couple đích thực ^^
Từ khi Ji Hyo có ng` yo đc công khai, các thành viên rất ít khi nhắc đến ch tình cảm của Hyo, cũng tránh ghép Hyo với các tv khác,MC cũng k còn, 2 người đi chung chỉ để cap Gary-Ji Hyo. Nhưng xem mấy ep gần đây (đặc biệt từ cái ép ghép Hổ vs Sư tử ấy ), mọi ng` hình như đã thoải mái hơn khi nói đến t/c của Ji Hyo. MC couple cũng đã trở lại, KookHyo's moment cũng k bị cắt đi nữa. ^^ Phải chăng ch t/c ngoài đời thực của Hyo đã ko còn ràng buộc nữa nên mới có thể thoải mái như vậy?
Haizzzz.... lại mơ mộng nào

Bình luận

Uhm tập ở China khi chọn aj làm đồng bọn Mong Ji Hyo liền chọn Sparta Kook ngay mà!!!  Đăng lúc 17-6-2012 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-6-2012 23:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp hũm nay mới coi lại ep ở Hong Kong vs ep ở China!!!
Team mà có sparta Kook vs Mong Ji Hyo hiệu xuất hoàn thành nhiệm vụ rất cao!!!
Khách mời nào mà hên vớ dc couple này thì có mà sướng!!!
Nhưng đôi khi couple nào cũng zui đáo để, nhớ cái tập pác Kook làm spy vs Son Ye Jin còn hùng hồn thề là: "Anh mà xé bảng tên của e ây đổi thành họ em" vs Miss Ngố, cuối cùng thì...hahaha

Bình luận

Hùi mí tập đầu bác Châu chấu cũng định tác hợp cho 2 người nhưng đáng tiếc k thành...  Đăng lúc 17-6-2012 11:57 PM
Kook làm gì có lỗi vs Hyo là y rằng xin lỗi rối rít, cái dáng ríu rít xin lỗi ng` ta nhìn yo nhỉ ^^  Đăng lúc 17-6-2012 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-6-2012 10:45:22 | Chỉ xem của tác giả
Ace Ji Hyo VS Sparta Kook

JiHyo: So, how do we move?

JongKook: We’ll take the car,the car!

JiHyo: Omo…this oppa…

Jihyo: (Angry) really, I hope Kim Jong Kook be the first one eliminated!

Cre: Tumblr.

Thích couple này vì họ quả là vô đối nhưng tiếc là sẽ thíu mất tính hài hước.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 8-7-2012 12:41:51 | Chỉ xem của tác giả
ep mới cũng đi cùng nhau :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách