Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
Thu gọn cột thông tin

{Liger (Spartace) couple} ~ Sparta Kim Jong Kook - Ace Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2014 23:11:09 | Xem tất
Ôi, đôi này dạo này lộ liễu lắm, để ý kĩ là thấy ngay vấn đề. Nhưng 2 người quả thực đáng yêu quá mức quy định. Ep 178 đoạn chị Mong đắp khăn & cầm tay anh Kook giữ ấm tình cảm cực kì. Vào forum isus mà chóng cả mặt.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Hi, đúng thế đấy bn ak :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-5-2014 04:08:01 | Xem tất
Ơ, sao vắng thế nhỉ, chuyển sang nhà khác rồi hả mọi người???
Xin chào, mem mới biết Kites có hội Liger, mới xem RM gần 3 tháng thôi, nên cái gì cũng không bắt kịp, xin giúp đỡ nhé, mình là kết Ss Ngố lắm lắm, thấy Ss đi với anh nào cũng hợp, nhưng mừ nhiều lúc thấy anh Hổ rất đáng yêu khi ở bên Ss Ngố, ta cũng đang mơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2014 21:17:35 | Xem tất
sao page vắng thế nhỉ?không lẽ ngừng hoạt động rồi sao?.Đừng mà.đừng bỏ SA couple của tui ma,hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2015 21:05:59 | Xem tất
ủng hộ page nha
yêu Spartace nhà mình lắm lắm   
mình vẫn đang hóng sub ep 228, tuần này shippers SA tha hồ quẩy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2015 15:00:21 | Xem tất
nhóm không hoạt động nữa ạ (
E hóng cp này dã man luôn
phải mò ngay lên gg xong tìm đc gr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2015 04:18:02 | Xem tất
Đây là hoàn cảnh hết sức nghiệt ngã, vật vả của Kookie khi biết tin mình sẽ bị đá từ miệng nhỏ xinh của ẻm, cơ mà ẻm chỉ chuyển lời giúp khách mời thôi mà, đâu cần anh phải chuyển ngay và luôn như thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-5-2015 04:36:08 | Xem tất
Mình shipper sang SA rất tay ngang , nhưng vì anh CEO của miss Mong nên tự nhủ lòng shipper SA theo nghĩa anh em thân thiết, cơ mà có nhiều khúc cứ đập vào mắt làm máu ta cứ tuôn tràn tuồn, có thể do nó giống với chuyện ta đã từng nên cảm xúc ta nó lại dạt dào hơn, như 2 cái gif này, mọi người đang đùa, anh thì biết rõ chị sẽ nhại lại câu bông đùa và sẽ quay mặt sang anh, nên nhìn cái mặt anh rõ là đang háo hức chờ đợi ẻm quay qua, rồi tâm giao liên thông cùng cười vì "anh quá hiểu em zồi"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2015 08:48:48 | Xem tất
Tuần này bận rộn quá chừng nên mới xem tập 261 tối qua thôi!
Tập này vừa coi vừa toét miệng với moment của anh chị nhà mình! Nhất là cảnh anh đút đồ ăn cho chị, chị không ngại ngùng mà cứ hả miệng ra, cứ như đây là chuyện ngày nào cũng có. Rồi lúc chị ăn, anh Kook cứ nhìn chị đắm đuối làm mình bấn loạn à. Còn cả khúc anh chị cùng nhau ngồi trên xe ngựa nữa, nhìn yêu gì đâu!

Phải chi tuần nào cũng như vậy thì vui quá!
Dạo này có cập nhật vài thông tin ở fanmeeting, thấy gì mà chị Ji Hyo hôn anh Gary rồi 2 người còn nắm tay ở sân bay nữa... Buồn não ruột! Ban đầu ship SpartAce chỉ vì hai người dễ thương quá, tự nhiên quá, nhưng giờ thì chuyển sang chế độ cuồng rồi... nên cứ thấy chị thân thiết với ai cũng buồn buồn sao ấy...
Mình đang chờ đợi... đợi SpartAce nhà mình công khai hẹn hò, mà thôi công khai đám cưới luôn cho lẹ... Mà chắc hổng được rồi, sẽ ảnh hưởng đến RM mất, mà mình lại không muốn RM dừng lại hay thay đổi thành viên...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách