Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1354|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Les Choristes OST] Vois sur ton chemin - Trông theo con đường bạn bước

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vois sur ton chemin - Trông theo con đường bạn bước

Bộ phim 'Dàn đồng ca' (Les Choristes) tuy cốt truyện không mới nhưng với nội dung sâu sắc cùng những ca khúc theo suốt chiều dài phim nhẹ nhàng mà lắng đọng đã đem đến một sức hút lôi cuốn kì diệu cho người xem phim. Nay mọi người hãy cùng F-Zone thưởng thức lại những ca khúc đó nhé :)

Brought to you by F-Zone Subbing Team
Translator: CatherinePryde
Editor: Joongbo
Timer: chickenn
Typesetter: Linh.Jenny
Encoder: chickenn
Designer: nyan_neko

XEM ONLINE

DOWNLOAD

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-3-2013 10:53:25 | Chỉ xem của tác giả
^^ Mình xem Les Choristes mình rất thích bài hát này. Nền nhạc đã hay rồi, tiếng hát hay, và nội dung quá ý nghĩa nữa. Mình thích lời ca đầy tính nhân văn như vậy. Dù sao thì cuối con đường cũng sẽ có ánh sáng của hi vọng, sẽ không tuyệt vọng, và yêu cuộc sống. Những đứa trẻ lạc bước trên đường, đừng đẩy chúng ra, mà hãy đưa chúng về... :) Mình rất thích bài hát này. Cám ơn ST.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
einna + 2 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-3-2013 11:01:01 | Chỉ xem của tác giả
       Khi mình xem phim Les Choristes rất thích bài hát này, Vois sur ton chemin - Trông theo con đường bạn bước, một bài hát có tựa đề ý nghĩa như vậy, trong tim mỗi học sinh trong trường: Người thầy Matthieu  luôn luôn dõi theo bước chân của họ. Một bài hát hay kết nối được các mảnh đời bất hạnh khác nhau, âm nhạc làm cho những trái tim tổn thương hòa chung một nhịp, mà người nhạc trưởng tài hoa, nhân hậu đó chính là người thầy Matthieu đáng kính trọng. Lúc rày hình như mình bị âm nhạc Pháp cuốn hút mình, đúng là âm nhạc không biên giới, giai điệu đã hay mà nay mình còn được hiểu lời bài hát nữa thật tuyệt. Cám ơn Subteam nhà mình nhiều lắm, mong sẽ còn được xem nhiều bài như thế này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2013 15:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều lắm
Nghe nhạc phim còn trước khi cả xem phim, khi đó đã mê mẩn rồi
giờ thì được xem cả phim lẫn nhạc
Chúc box ngày càng phát triển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao