Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TL0316
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ღ*♥*ღLee Sang Yoon - 이상윤ღ*♥*ღ | Người chồng quốc dân trở lại với "On the way to the Airport"

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 14:59:49 | Chỉ xem của tác giả
CF quảng cáo cho thương hiệu thời trang thời thao Merrell Print

BTS nhìn anh cực cute nhá.

http://www.youtube.com/watch?v=PI27ASr9RRk

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 15:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh thời trang đăng trên tạp chí Allure ngày 26-09-2012

cre: http://www.kdramastars.com/artic ... re-photos/page2.htm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 15:28:08 | Chỉ xem của tác giả
Lee Sang Yoon cùng Lee Bo Young tham gia Running Man

Nam diễn viên Lee Sang Yoon cùng bạn diễn Lee Bo Young trong drama quốc dân của KBS "My daughter Seo Young" đã tham gia ghi hình cho game show truyền hình ăn khách nhất nhì hiện nay của đài SBS "Running Man". Trong tập này, còn có sự tham gia của Eun Ji Won và Jessica của SNSD.
Vào ngày 1 và 2 tháng 04 năm 2013,người hâm mộ và cộng động mạng đã tiết lộ những bức ảnh hậu trường khi các diễn viên tham gia ghi hình tại các địa điểm khác nhau trong RM.
Ngày 01 tháng 04, nữ diễn viên Lee Bo Young cùng Lee Sang Yoon mặc những chiếc áo jacket đầy màu sắc ghi hình tại Garousugol, Shinsadong.
Từ sau thành công vang dội  của MDSY, người hâm mộ rất mong chờ sự xuất hiện của cả hai trong RM bởi vì cả hai rất ít khi tham gia các show truyền hình thực tế.

cre: here

Tranz by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 15:38:23 | Chỉ xem của tác giả
[15-06-2013]Lee Sang Yoon tổ chức gặp gỡ người hâm mộ vào ngày khai trương cửa hàng bánh mì Quiznos

Lee Sang Yoon chính thức trở thành gương mặt đại diện cho cửa hiệu bánh mì Quiznos vào ngày 15 tháng 06. Kết hợp cùng lễ khai trương, anh ấy đã tổ chức một buổi Fan Meeting nhỏ với người hâm mộ.

cre: here
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 15:46:17 | Chỉ xem của tác giả

Woo Jae...quá manly..Woo Jae, anh chồng quốc dân của Seo Young..hé hé

cre: as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-7-2013 15:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Kang Woo Jae bá đạo cô gái nào xem mà không ấn tượng chứ ^^. Có điều vai diễn đầu tiên của Lee Sang Yoon khiến mình nhớ nhất không phải là Kang Woo Jae mà là vai diễn cậu thanh niên Ho Sub chân thật, đơn thuần và đáng tin cậy trong "Life Is Beautiful". So với các nam chính long lanh trong các bộ phim truyền hình khác thì nhân vật của cậu không có điểm gì nổi trội, chỉ là người hướng dẫn lặn và thi thoảng giúp đỡ việc nhà cho mẹ, vậy nhưng qua sự thể hiện của Lee Sang Yoon, Ho Sub lại rất quyến rũ với sự dung dị, lạc quan và vững chãi. Lúc xem "Life Is Beautiful" cũng chỉ mong có một cậu bạn trai như Ho Sub thôi ^^.

Không ngờ là  tới tận bây giờ mới có thớt giới thiệu về Lee Sang Yoon trong đây. Qua MDSY thì LSY có lẽ đã được nhiều người biết hơn rồi. Chúc cho thớt luôn xôm tụ ^^.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 16:03:34 | Chỉ xem của tác giả

Người mẫu đại diện của naver.com năm 2012

Lee Sang Yoon trong chương trình ghi hình Star Date của đài KBS world ngày 26 -03-2013

cre: utube

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 24-7-2013 16:28:02 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 24-7-2013 15:58
Kang Woo Jae bá đạo cô gái nào xem mà không ấn tượng chứ ^^. Có điều vai diễn đầu  ...

Cám ơn bạn ủng hộ nhìu hén
Trước MDSY có lẽ ít người biết Lee Sang Yoon là ai. Tớ cũng là 1 điển hình cho ví dụ cụ thể.
Sau đó, tớ có tìm hiểu chút ít là biết "Life is beautiful" cũng nổi như cồn về đề tài gia đình,(hình như phim chiếu hàng ngày thì phải)..Tớ biết phim đó vì "phim giả tình thật" giữa Lee Sang Yoon vs Nam Sang Mi. Nghe đâu, hay lớm và trên vivo cũng có..giờ mà ngồi tu một bộ như thế thì..ba chấm lớm à

Nếu như MDSY tạo một bước đệm khá lớn cho Sang Yoon bật lên thành ngôi sao trong lòng fan (trong đó có tớ) *cái tôi của tớ hơi bị cao, nói tớ đao cũng hay thêm cảm nghĩ*...tớ hi vọng với drama cổ trang đang chiếu trên MBC "Nữ thần Lửa" đóng cùng Moon Geun Young, KimBum, Lee Kwang Soo ...sẽ có thêm nhiều người biết đến anh Yoon.

Nói chớ, nhiều fan bảo anh ý nhìn rà như trái cà ..hí hí..tớ nghe riết òi quen.. (cơ mà nhìn già thiệc) dẫu sao thì vẻ đẹp hok gọi là lung linh, tuyệt sắc cỡ mỹ nam nhưng đao đó có vẻ thật thà và tự nhiên hok bóng bẩy và có vẻ khằn khằn so với tuổi..chắc tại phát triển chiều dọc nên nhìn rà hơn tủi. Nói túm lại, ngồi một mình trét vữa xây nhà bùn quá..giống như xây tù cho chính mình..có bạn comt phát ..tớ rất vui...nói chung, viết thì dài nhưng nội tình thì chỉ 8 chiện thau.{:416:}

Chúc bạn khỏe! Cám ơn nhiều hén. {:418:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sunshine + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 24-7-2013 16:39:36 | Chỉ xem của tác giả
TL0316 gửi lúc 24-7-2013 16:28
Cám ơn bạn ủng hộ nhìu hén
Trước MDSY có lẽ ít người biết Lee Sang Yoon là  ...

"Life Is Beautiful" không phải là phim chiếu hàng ngày, mà là phim gia đình cuối tuần trên SBS. Hình như phim dài 60 tập, thuộc dạng dài vừa trong dòng phim gia đình Hàn Quốc. Xem bộ này không có cảm giác xem phim, mà có cảm giác như kiểu xem phim tài liệu về một gia đình Hàn Quốc ở Jeju, vô cùng chân thực, tự nhiên và ấm áp. Cá nhân mình cho rằng đây là một trong những bộ gia đình hay nhất trong các phim gia đình mình từng xem.

Rất tiếc là giờ Lee Sang Yoon với Nam Sang Mi đã chia tay. Mình thấy cặp này rất đẹp đôi.

So với vẻ đẹp long lanh va chau chuốt đang thịnh hành hiện nay của các sao nam, thì Lee Sang Yoon không gọi là đẹp trai, nhưng bạn diễn viên này có một ngoại hình toát ra sự chân thành và nam tính. Nhiêu đó thôi, khi vào phim, kết hợp với tài năng diễn xuất là đủ khiến các bạn nữ điên đảo roài. Kang Woo Jae là một ví dụ ^^. Hi vọng phim mới này, kỹ năng diễn xuất của LSY với MGY sẽ xóa lấp khoảng cách ngoại hình (mình thấy nếu là phim hiện đại thì cái này dễ hơn này).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 25-7-2013 12:19:10 | Chỉ xem của tác giả

cre: as tagged
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách