Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

[Lastleaf Subbing Team - Ji Chang Wook House][Vietsub] (2013) Radio Star - Guest.The Days Musical Cast

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-5-2015 22:17:52 | Xem tất
Tối hôm qua down xong lúc 3h sáng, nhịn hok nổi nên mình đã đi xem luôn. Sau vài lần bật cười ha ha lúc giữa đêm yên ắng là màn vật vả cười mà ko đc phát ra tiếng.
Show này thú vị hơn mình tưởng rất nhiều. Mặc dù Ji nhà chúng ta rất ít lên tiếng nhưng mà cứ quay đến cậu ấy là mình ko thể nào nhịn cười. Đặc biệt là cái cách Ji và Jong Hyuk nhìn nhau…mình cứ thấy nó đắm đuối thế nào ấy haha.Cậu này gái hay trai đều không tha….cái ánh mắt ấy…..Vì không biết nói gì và rất ngại ở những nơi thế này nên lúc nghe người ta nói thì chăm chú cực kì, cậu đang lên sóng mà chứ có đi làm khán giả đâu mà toàn ngồi nghe thế, mà mình thấy cậu ấy rất lá khoái khi ko bi hỏi đến nữa cơ. Thôi thì có cậu xuất hiện ở đây là mình vui lắm rồi.
Bên cạnh những giây phút cực kỳ sảng khoái thì cũng có nhiều lúc xúc động với câu chuyện của các tiền bối và anh bạn trẻ Jung Huyk.  Nhưng thông cảm là mình bận chú ý đến giai của mình hơn nên mình ko dám comt nhiều ở đây.

Cái lúc mà mình đang ngậm ngùi nín thở nghe Wook kể chuyện vụ tại nạn kia mà ko dám để cho mami cậu biết, chưa kịp khóc hết thì cậu đã nói đến câu…đến lúc tưởng mình sắp chết, lại muốn chụp sefie cái cảnh ấy. Ôi trời ơi, cậu ấy khiến tôi như đứa ko đc bình thường, vừa khóc lại vừa sặc cười. Lần đầu tiên tui phải mắng iu cậu…cái đồ hâm đơ dở hơi…..đáng iu!

Ai đó nói dù là bị đàn anh bắt buộc lôi kéo tham gia nhưng lại thấy show này rất thú vị. Mượn lời cậu, tôi cũng vậy đấy, dù là lý do đến với show này hết 90% là vì JCW, nhưng mà quả thật rất rất thú vị, rất rất đáng xem.
Muốn được xem vở nhạc kịch The days để xem những người anh em này hòa mình vào vai diễn trên sân khấu! Và một lần nữa, xin cảm ơn các bạn đã kì công sub show này, nếu không mình đã không được thưởng thức 1 chương trình đáng xem như vậy, để hiểu thêm về những người anh/bạn đáng quý này.

Có 1 điều mình suy nghĩ rất nhiều, show này nhắc rất nhiều đến quãng thời gian nhập ngũ, hjx cũng may là show này khá lâu, chứ nếu là mới thì sẽ khiến Wook suy nghĩ nhiều lắm. Nào là không được ăn những món ăn ngon, nào là không được ngủ nhiều, phải rèn luyện cực khổ. Rồi Wook cũng phải trải qua 2 năm ấy. Tôi biết là cậu làm được nhưng mà thật sự thương lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách