Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bosua0210
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ~Kwak Si Yang~ - 곽시양 ♥[Oh My Yang! - Oh Naui ManJjitNam]♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-11-2016 20:42:53 | Chỉ xem của tác giả

날씨가 많이 따뜻해졌네요~ 다들 즐거운 주말 보내셨나요ㅎㅎ? 이번주도 힘찬 한 주 되세요!

cre: Facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-11-2016 00:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Wow, đang tính lập 1 thread cho anh Si Yang, cơ mà có bạn lập lâu rồi,hihi. Do tình cờ mình coi vài MV ca nhạc của B1A4 Jin Young, đến video của Persevere, Goo Hae Ra thấy Jin Young hát hay quá nên tìm sub coi phim ca nhạc này. Mình rất thích xem phim ca nhạc, cũng phải lâu lắm rồi từ thời Dream High1 mới xem lại trọn vẹn 1 bộ phim ca nhạc của Hàn. Tuy tình tiết cũ, nhưng vẫn rất thích mấy bài hát trong phim. Và "Persevere, Goo Hae Ra" đưa Si Yang đến gần mình hơn, tuy phim này anh vai chính nhưng mà anh hát hơi ít 1 tẹo. Đến phim OMG thì SY cool ngầu lại làm đốn tim lần nữa,huhu, người gì mà cute hết sẩy, cái phim mới đây của SBS cũng zậy mà mình đang xem dang dở. Còn cái show vs bà chị So Yeon, coi mấy vid ngắn mà couple SoSi dễ thương ghê, cũng tiếc vì chị đã có ghẹ, nên thôi khỏi ship. Si Yang fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 16-11-2016 15:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Khahi gửi lúc 14-11-2016 12:54 AM
Wow, đang tính lập 1 thread cho anh Si Yang, cơ mà có bạn lập lâu rồi,hihi. Do tình cờ m ...

Hì hì cảm ơn bạn đã quan tâm tới thread và anh Si Yang Mình cũng là vì mê anh Joon - Cordon trong OMG mà mới bắt đầu tìm hiểu và càng thích anh hơn đó Hồi xem WGM xong cũng ship điên đảo SiSo Couple luôn, ship đc 1 thời gian sau khi kết thúc chương trình thì có tin chị đã tìm đc từn iu của mình T^T Vậy là coi như đắm thuyền luôn. Giờ mình chỉ support anh nhà nữa thôi ^^ À nếu rảnh bạn có thể xem phim "Mirror Of The Witch" của anh. Tuy là vai thứ chính thôi nhưng diễn xuất của anh trong phim cực kì tuyệt, mỗi tội phim ko đc ... cho lắm Anw, nếu thích anh thì hãy xem phim của anh và bỏ qua những vấn đề khác Chúc bạn xem phim vui vẻ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-11-2016 00:06:43 | Chỉ xem của tác giả
bosua0210 gửi lúc 16-11-2016 03:35 PM
Hì hì cảm ơn bạn đã quan tâm tới thread và anh Si Yang  Mình cũng là vì mê anh Jo ...

Hi
Bộ phim gần đây nhất Si Yang  đóng của SBS đã có vietsub trọn bộ trên youtube của HTV2 rồi này bạn, phim này cũng vai phụ nhưng cũng ngầu k kém trong OMG, mình coi Engsub mới tới tập 10, cũng may có bạn giới thiệu vietsub nên mới mò đi coi,hihi. Link xem đây nhé: https://www.youtube.com/playlist ... Ff5q0Mv33IHrXAlktOV

À hôm trao giải Artist Asis Awards 2016, Si Yang được cái giải gì đó, mà tớ quên mất cái tên của giải đó, mà ông để cái tóc ngầu vãi luôn, cắt tóc mái rồi, nhìn ngầu dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2017 00:59:46 | Chỉ xem của tác giả

Clip Si Yang lên trao giải hạng mục "Nữ dv xuất sắc - Mảng phim dài tập" tại KBS Dramas Awards 2016

Nguồn: Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-1-2017 23:53:02 | Chỉ xem của tác giả
Kwak Si Yang vừa bổ sung trong danh sách giải thưởng của mình, với vai diễn trong bộ phim cuối tuần của đài SBS "THÊM MỘT LẦN CUỐI" (SECOND TO LAST LOVE) - NAM DIỄN VIÊN MỚI, trong lễ trao giải SBS Dramas Awards 2016 vào tối ngày 31/12 vừa rồi

PS: Nhờ bạn lập thread này thêm cái giải này vào list giải thưởng của anh ở profile đầu trang này nhé. Chúc mừng Si Yang, chúc anh tiếp tục gặt hái đc nhìu thành công với những bộ phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách