Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lana_kwon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSTM] We got married - Khuntoria couple Beautiful goodbye (ep 64 complete) )

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 21-9-2011 00:13:21 | Chỉ xem của tác giả
dù biết trc là sẽ kết thúc nhưng quả thực khi xem vẫn ko thể kiềm đc nước mắt....iu 2 ng này lắm lun TT.TT
hope 2ng này chuyển từ trong show ra ngoài đời thực lun cho Khuntoria's fan ăn mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-9-2011 00:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang seed cho mọi người với tốc độ max nhất, mọi người down nhanh hay chậm còn tùy thuộc vào mạng nhà các bạn nữa, chúc các bạn xem ep cuối dù vui dù buồn nhưng chúng ta đã có rất nhiều kỷ niệm đẹp dành cho couple Khuntoria

Thay mặt đội ngũ subteam, mình xin cám ơn mọi người đã ngày đêm theo dõi và ủng hộ cho project này, chia tay không phải là kết thúc, mong sẽ được gặp mọi người ở những dự án mới của subteam KSTM-afia !

Thân ái

P.S : Mình quyết định, sau khi đủ 100 lượt down torrent sẽ có link reup của host khác để mọi người tiện down hơn ;P, còn bây h thì chờ đợi là hạnh phúc nhé mọi người !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 huynh đài quá chuẩn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 21-9-2011 00:14:46 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zồi ôi, cuối cùng cũng đã đến tập cuối của 2 bạn chẻ. :'(
Tò mò nhất là đoạn Vic viết chữ vào trái tim ở nhà 63 tầng.
Đành vậy, kiểu gì cũng đến ngày này mà. Quan trọng là 2 bạn có kỷ niệm đẹp về nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 21-9-2011 00:18:11 | Chỉ xem của tác giả
wow, không uổng công đợi từ tối đến giờ cuối cùng cũng có rồi, thật là vừa mừng vứa tiếc vì phải bye couple này rồi. hi vong còn gặp lại họ trong những show khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-9-2011 00:18:37 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có ep 64
nửa muốn xem nửa k muốn xem
mình đã theo dõi khuntoria từ những tập đầu tiên, thực sự k nỡ...
mong khuntoria vẫn là những người bạn tốt, luôn cổ vũ và quan tâm lẫn nhau và thành đôi thật thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 21-9-2011 00:20:55 | Chỉ xem của tác giả
shinbobo gửi lúc 20-9-2011 21:26
hồi trước có đọc một news về WGM, rằng tất cả đều là giả, mọi thứ đều được gi ...

m cũng giống bạn...
lúc đầu mình thik cp này lém,cực cực thik lun vì thấy rất thật,nghĩ là diễn biến tự nhiên xong tnhien có vài tập thấy có sự sắp đặt rõ ràng nên hơi mất lòng tin về cp này cũng như ctrinh,k biết tcam 2ng có thật ko nên dừng lại vài tập cho đỡ hụt hẫn rồi lại ttuc coi và bỏ qua mọi sự nghi ngờ về kban, m càng ngày càng iu thik cp này hơn, m nghĩ tcam giữa 2ng là chân thành, cảm nhận rất thật nên xem mãi tới h,tnhien h lại end, hụt hẫn quá huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-9-2011 00:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Hic.. ep cuối cùng rồi.. xem cặp nào chia tay cũng tiếc hết.. mà tiêc nhất là cặp Khuntoria này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-9-2011 00:39:07 | Chỉ xem của tác giả
hic cái gì đến cũng phải đến . Khuntoria forever                                                                                                                                                                      .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-9-2011 00:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Thanks......................................................................................................

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 không com 1 dòng 1 chữ thế nhé bạ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-9-2011 00:52:28 | Chỉ xem của tác giả
hay quá
hjx chờ ep này lâu lắm rồi ấy
khuntoria chia tay thì làm sao ma sống nỗi đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao