Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ku_way_sun_rang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSTJ & KSTC] Hoàn Châu cách cách I - Triệu Vy, Tô Hữu Bằng [Vietsub E24 End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-10-2011 22:49:30 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi sao đến giờ vẫn chưa có link down torent nhỉ :)
có trục trặc gì chăng :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-11-2011 18:46:14 | Chỉ xem của tác giả
hồi bé rất thích bộ phim này. giờ xem lại vẫn thấy hay :D Triệu Vy và Lâm Tâm Như đóng quá đỉnh, mấy bộ mới này mình cảm giác không ai đóng đạt như 2 chị ý :x Hồi đấy trông 2 chị cũng xinh nữa chứ :) Thanks ST nhiều nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-11-2011 21:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix.. Mình down nguyên bộ về koi (và phần 2 lun), mà nhìu nhòe quá, hok đọc đc sub luôn! Mìh dúng tất cả phần mêm để xem đêu bị, bò vô 4 may tíh khác nhau, MPC bản mới nhất cũg hok đc, bạn nào bit thì bày cho mình nha!
Đag koi bản Tân nhưg vẫn muốn lưu lại bản này, tâm đắc nhất là nhạc đệm, xúc động theo từng phân đoạn phim! {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-12-2011 22:43:38 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là phim để lại ấn tượng nhiều nhất khi còn nhỏ là phim này
lâu lắm rồi nhưng khi xem lại vẫn thấy rất hay
vì cỏn nhỏ nên k nhớ đoạn đầu lắm nhưng khi coi lai thật sự tội nghiệp tử Vi thật , vất vả để tìm cha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-12-2011 09:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình coi phim này từ hồi cấp 1 nhưng ko nhớ là lớp mấy ^^,phải công nhận Phần 1 bắt mắt và thu hút bởi cảm giác mới lạ thích thú, xem vừa vui vừa tình cảm, hồi bé bé xem ac yêu nhau nhưng vẫn thấy trẻ trung hợp hợp với tuổi =))=)) bởi cái lối diễn trẻ con, vô tư của TV và THB ^^
Xem xong phần 1 chắc ai cũng hóng phần 2 nhưng phần 1 mình cảm thấy vẫn hay nhất.
Bây giờ xem lại rất quá là thú vị luôn ý :***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2012 20:21:32 | Chỉ xem của tác giả
á á. Không ngờ subteam có làm phim này nữa . Mừng wá {:297:} . Đang mún coi lại phim lại mà không bít tìm ở đâu ... Cảm ơn subteam nhìu nhìu lắm . Subteam là nhất á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-1-2012 20:25:31 | Chỉ xem của tác giả
Hoàn châu công chúa mãi mãi là 1 kỉ niệm thời ấu thơ của mình, lớp 6 là đam mê điên dại, biết iu từ đây luôn. cả nhà mình xem, dòng họ xem, cả xóm rùi cả lớp, k ai mình biết là k xem lúc đó, đúng là vui thiệt, ra đường có chuyện để 8 zới nhau, chứ k như bây giờ, nhìu thú tiêu khiển quá, đâm ra mỗi ng 1 hướng. Trước đó thì bao thanh thiên, chiều nào đi học về, tắm rửa , khoanh chân coi phim, đến 5h50, ăn vội ăn vàng để 6h10 chiếu tiếp, hic, giờ còn đâu, HTV7 là mình dẹp lun k thèm xem nữa, toàn chiếu phim gì, đúng 1h, ko phải chê đâu, nhưng phim VN dở quá, k coi đc, đừng chiếu làm mất hứng xem giờ đẹp nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-1-2012 15:56:53 | Chỉ xem của tác giả
hồi nhỏ đã rất  thích phim này. bây giờ vẫn còn hay nghe lại các ca khúc trong phim
{:268:}{:268:}{:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-5-2012 16:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Chủ topic còn giữ đủ bộ này không? Nếu còn lưu thì share cho tớ với. Bây giờ lên google không tìm thấy phim của topic nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-6-2012 14:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Tập 2 và tập 12 trở đi link die hết rồi!!!! Ai còn thì reup đi!!! T_T.
Hi vọng là hè này được xem lại cái bộ này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách