Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Subbing Team] [Vietsub] Kim Soo Hyun & Suzy in New Zealand (2 trips +

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-10-2012 17:39:53 | Xem tất
Thế là đã hết cả hai tập rùi
Lại lập đàn cầu sang mùa xuân bác nào mời HyunZy đi đâu đó tiếp đi ạ !
cho Ngố nhà cháu có cơ hội tỏ tình Xuân hạ thu đông mới đủ bộ chớ !
Bản mùa đông hai tình iu càng ngọt ngào hơn {:418:} nhưng mà chẳng có kiss (((
em sẽ xì pam tiếp sau để nhanh lên hot thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 17:49:18 | Xem tất
Nhìn thấy hai bạn trẻ là đủ vui rồi
Hai bạn trẻ tình củm quá đê
Mong đợi một điều gì đó ....{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 17:58:57 | Xem tất
Tại sao lại đặt ẩn link ạ :(((( chẹp, e đã đinh xem chùa rồi mà cuối cùng cũng ko đc :)))

Chẹp, tuy là e có máu dìm, cơ mờ đôi chẻ tình củm quá e ko nỡ =))) mà e nói thật, e là e cực kì hâm mộ bác viết kịch bản =)))) cái winter ver này làm e phải rùng mình mất mấy lần vì lời thoại của bé Zy quả thật là siêu tình cảm *nếu ko muốn nói là sến =))* còn cái mẹt cậu thì phởn phơ, nhởn nhơ như chả có chiện gì, chẹp, cứ như con bé nó yêu đơn phương ế =)) nhìn mà thấy ghét, e muốn có một cái vid mà cậu nhà dẫn chuyện cơ

Com nhảm lấy link mà cũng dài rứa =)) Để e down về xem cái đã

Bình luận

Ri Dìm mà phải dịch thoại sến, khổ thưn em quớ *vỗ vai* *xoa bóp* =)))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 18:12:57 | Xem tất
không thể sống nổi.

Zy thì cứ suốt ngày SH oppa :))))

cái này sao mà tình tứ thế ko biết. ;))

down về xem rồi suýt xoa sau vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:05:38 | Xem tất
vì cái sự GATO tội lỗi của mềnh mà e đang sám hối chỉ định coi lén (
nhưng sao phải còm mới đc thế này (((((((
thui down lẹ rầu chuồn thôi {:438:}
cám ơn subteam

Bình luận

ủa, e mắc lỗi gì vậy Mít?  Đăng lúc 29-10-2012 08:06 PM
Ôi ss lạy cô, cô Mít! =))))))))) Sổ ss ghi đầy tên cô rầu, mua cuốn mới cho ss đê, MIDI! =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 07:38 PM
*quăng dây* *túm* chuồn đi đâu đới? *trói lại* *hành hạ* =)))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:05:45 | Xem tất
ui hóng cái cf này mãi....
đôi này đúng là trời sinh mà...
nhìn đẹp đôi quá đi mất...
thank nhà nhìu nhìu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:07:51 | Xem tất
Couple này đẹp tuyệt vời! Nhìn hai đứa "hẹn hò" mà mình cũng ham hố luôn, muốn được đi hẹn hò giống vậy quá, muốn được đạp xe đạp giống dzậy luôn! :">>>>
Down gấp xem ngay và luôn!
{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:17:35 | Xem tất
bất ngờ quá, ko ngờ lần này có sub nhanh đến vậy!!
ke ke...
hơm bít lần này đôi chẻ nói với nhau những gì...
để mềnh coi xong cái mềnh edit sau nhá HT!!! ^^
=================================
edit
Oà, mới qua có 1 đêm mà đã thành hot lun rùi!!
Mà phải vậy chớ, ko coi cái này thì còn bít coi gì nữa? Ngọt ngào, tình củm, lãng mạn, ấm áp,... đủ cả, chỉ thiếu 1 chút là ko đc nghe Ngố dẫn chuyện và hát thôi!!! (buồn 5s)!!

Ngồi coi cái vid này mà ta cứ hoang mang quá chừng đi! Đâu là thật, đâu là giả??? Lời mà bé Zy đọc đó là ai viết ??
Ôi...
Gì mà "cảm giác bồi hồi của tình yêu"??!!
Cái lúc cậu Ngố tập lái xe trượt tuyết đó, bé Zy rõ ràng là vô cùng phấn khích và tự hào luôn nhá!
Lại còn "oa, đẹp trai quá đi", "em chỉ tin tưởng mình anh thôi đấy"!!! Hức!!!
Cả cái câu "cho dù mặt có bị đóng băng cũng ko muốn dừng lại" đó, sao mà từ miệng con bé thốt ra ta thấy nó chân thành ghê gúm, làm ta sụt sùi lun á!!!
2 đứa, 2 đứa làm ơn làm phước thổ lộ tâm tình công khai iu nhau cho thiên hạ hạnh phúc lây với đi, chứ cứ hư hư thực thực như thế này các chị đau tim quá đi mất!!!
============
Bình chọn cảnh làm ta cười dữ dội nhất: cảnh nướng đồ ăn, cậu Ngố vắt chanh lên xiên nướng rồi bị sặc khói mà bé Zy nó khen: "Người đàn ông hoàn hảo ko có gì là ko thể làm"!! ^0^ khặc khặc...
Cảnh làm tim ta ấm áp nhứt: 2 đứa cùng ngồi uống cafe, ngắm cảnh buổi sáng với nhau.
Cảnh làm ta xúc động nhất: Ngố chở Zy trên xe trượt tuyết, Zy ngồi sau, đầu tựa sát vào Ngố và nói câu "cho dù mặt có bị đóng băng cũng ko muốn dừng lại".
Cảnh làm ta tiếc nhứt: chính là cái bus kiss ver2 hụt đó!! Đang ngon lành cái cắt rụp lun à, làm ta tiếc còn hơn bị mất ví nữa!! Gía mà lúc đó cửa kiếng hạ xuống và tèn tén ten... có phải hay ho thêm bao nhiu hơm?!!!^^
==========
hy vọng 2 đứa sẽ còn có nhìu dự án chung để cơn cuồng SooSu couple của ta ko bao giờ lắng xuống đc! Năn nỉ!!!

Bình luận

tội rứt là nặng ss ợ =.= tội GATO với đôi trẻ :((..ôi tìn iu đúng là đau đớn :(( =))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 08:14 PM
mít xin lẫu ss iêu *òa òa* =))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:31:07 | Xem tất
Nhà trai cho em xin cái link

Sốt ruột quá đi mất                                       

Xem xong edit ngay

Thanks subteam :)

--------------------------------------

Edit:

Ầu mài gót! Xem xong là rợn cả da gà =))

Kịch bản nó sến súa mà hành động của 2 anh chị cũng vậy

Mèn ơi, vậy mà không có cái scandal nào mới ghê chứ!

Sao tập 2 không để cho Ngố dẫn? WHY???????????? Một mình Su nhà em nói cứ như là nó yêu đơn phương ý

Su nó tỉnh tò với anh bao lần mà mặt anh cứ ngơ ngơ, trơ trơ là sao thế? Hay anh là anh lâng lâng trên 9 tầng mây, chờ vợ dìm hàng rồi anh mới xuống mặt đất để lên tiếng?

2 anh chị dắt nhau tham gia WGM hay drama nào đó cho em nhờ.

Nhà Ngố lập đàn cầu đê, nghe nói đàn cầu của nhà linh lắm =)))))))))))))))))))))

Em xin hết, kết thúc đôi dòng lảm nhảm ở đây. =))

Bình luận

Bây giờ mình chỉ chờ tin đôi trẻ yêu nhau công khai thâu =)))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 11:11 PM
cơ mà nhìn hành động 2 đứa k thể nào k nghi ngờ :X  Đăng lúc 29-10-2012 11:09 PM
bạn nói chuẩn ko cần chỉnh =)) cứ như Zy yêu đơn phương =)))) nhìn cái mặt cậu kia chỉ muốn uýnh cho cái =)))  Đăng lúc 29-10-2012 09:17 PM
nỗi niềm chung của 2 nhà mà =)))) lập đàn từ hồi nảo hồi nào rồi mà đàn này sao nó chưa linh =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2012 19:31:52 | Xem tất
thích qué đi cái cắp bồ này
mong choa nóa thành thật đi mà )))))))
{:295:}
để hông phí cái công ta phải hậm hực mấy tập trong dream high!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách