Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5630|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [Short Film 2008] Cherry Blossom (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-8-2013 11:37:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Tên phim: 단편영화 / Cherry Blossom
Đạo diễn: Han Seung Hwan
Biên kịch: Han Seung Hwan, Lin Meiru
Nhà sản xuất: Học viện Điện ảnh Bắc Kinh, Đại học Nghệ thuật Quốc gia Hàn Quốc
Năm phát hành: 2008

Nội dung:

Zhang Lina từ Bắc Kinh đến Seoul vì một lời hứa với người bạn trai đã qua đời vì tai nạn giao thông. Tại Seoul, cô tình cờ gặp hai anh em Han Hyun Min và Han Hyun Joon, và cùng họ trải qua một ngày du lịch thú vị ở Seoul.

Diễn viên:

Kim Soo Hyun  vai  Han Hyun Joon
Shin Jung Yoon  vai  Han Hyun Min
Zhang Tianai  vai  Zhang Lina

• Translator: gemangel
  • Timer: misshan15
  • Typesetter: gemangel
  • Encoder: socola_sua_92
  • Designer: MyCoi

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 ủng hộ súp tim + cái cuần gik ngừi.
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!
MyCoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-8-2013 11:39:53 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-8-2013 11:47:09 | Xem tất
Hình trong phim {:416:}

Cre: Blog Naver (as tagged)

Bình luận

e chưa down về xong sao mà edit =))))))  Đăng lúc 29-8-2013 07:57 PM
mình vừa xem Ẩn Thân xong thế là bay vô hóng hớt tất tần tật phim về Ngố, thank vì đã sub phim nhé, ủng hộ 2 tay 2 chân ST cuồng nào đó lun ;))  Đăng lúc 28-8-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 18:07:01 | Xem tất
Đây là tác phẩm nằm trong kế hoạch sub hết phim Ngố đóng của subteam cuồng nào đấy {:438:}

Do phim quá cũ và không phải tác phẩm hot mà chỉ dạng như phim sinh viên, mang tính chất giao lưu giữa các trường đại học, nên chất lượng raw không đẹp cũng như phần nội dung cũng không thu hút lắm ^^ Do đó, mong các bạn xem trên tinh thần ủng hộ là chính, có gì sai sót thì hãy hiểu cho, đối với Mít Ngố mãi là em pé

*giành chỗ này để từ từ tâm sự nhiều hơn*

Bình luận

Liệu mà edit cái còm của cô đi nhá *lườm* =)))))))))  Đăng lúc 29-8-2013 04:07 PM
xì păm phỏng? mún bị ban nick ư? *phóng dao* =))))  Đăng lúc 28-8-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 09:08:56 | Xem tất
Do phim quá cũ và không phải tác phẩm hot mà chỉ dạng như phim sinh viên, mang tính chất giao lưu giữa các trường đại học, nên chất lượng raw không đẹp cũng như phần nội dung cũng không thu hút lắm

và vì thế poster cũng LQ hơn hẳn so với các cái trước mong bà con cô bác thứ lỗi =)

Những phim này của tên này mình chưa xem nên des theo cảm tính =)))
5 năm trc Ngố chỉ là bé bựa =))

Chúc các bạn xem vui vé ^^

Bình luận

Des thế này là quá HQ rầu *ôm hun* =)))))))  Đăng lúc 29-8-2013 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 09:16:47 | Xem tất
Đây là tác phẩm nằm trong kế hoạch sub hết phim Ngố đóng của subteam cuồng nào đấy

Do phim quá cũ và không phải tác phẩm hot mà chỉ dạng như phim sinh viên, mang tính chất giao lưu giữa các trường đại học, nên chất lượng raw không đẹp cũng như phần nội dung cũng không thu hút lắm ^^ Do đó, mong các bạn xem trên tinh thần ủng hộ là chính, có gì sai sót thì hãy hiểu cho, đối với Min Ngố mãi là em pé

*giành chỗ này để từ từ tâm sự nhiều hơn*  

PS: đôi lúc tâm linh tương thông, gia đình e còm giống nhau thâu chứ ko phải xì pơm nha chệ mod =)

Bình luận

Edit đi, ta ban nick bi giừ *hứ* =)))))))))  Đăng lúc 29-8-2013 04:08 PM
hình như có ngừ edit cái còm của mình =)))))))) Thanks dt iu vấu, e có xèng rầu, rết trừ đi bây bê, tối đa 3 xu nha =)))))))  Đăng lúc 29-8-2013 12:30 PM
@bây bê iu vấu: đừng mà, e còn phải down phin =)))))))))  Đăng lúc 29-8-2013 09:20 AM
Ta chưa rết chừ bà lần nào hết đúng hơm? Mún thử hơm? *lườm* =)))))  Đăng lúc 29-8-2013 09:19 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 sf còm chất :3 =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 16:02:28 | Xem tất
Chả biết nói gì hơn ngoài...

Đây là tác phẩm nằm trong kế hoạch sub hết phim Ngố đóng của subteam cuồng nào đấy

Do phim quá cũ và không phải tác phẩm hot mà chỉ dạng như phim sinh viên, mang tính chất giao lưu giữa các trường đại học, nên chất lượng raw không đẹp cũng như phần nội dung cũng không thu hút lắm ^^ Do đó, mong các bạn xem trên tinh thần ủng hộ là chính, có gì sai sót thì hãy hiểu cho, 5 năm về trước Ngố chỉ là cậu pé =))

*giành chỗ này để từ từ tâm sự nhiều hơn*  =))

Coppy lại nội dung của Má Gem và ngồi down phim về tự kỉ.

*Em chỉ học theo mấy đàn chị ở trên cho đủ 200 kí tự. Đừng Ban nick em ^^

Bình luận

Coi xong phim mà ko edit cái còm này thì đừng trách Gem dã man ha *lườm* =))))))  Đăng lúc 29-8-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 19:57:09 | Xem tất
Tuyệt vời ông mặt trời quá!

Dự án này đối với người ta không phải là hót, nhưng với nhà mình thì là hót hòn họt rồi.

Cái giề có mẹt cậu cũng thành hót hết, đặc biệt là thời kỳ ngố tàu xì của cậu, he he.

Cảm ơn đội ngũ ST nhiều lắm, chấm nước mắt và nước mũi!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 20:41:47 | Xem tất
phim này vào cái thời gian đầu cuồng pé e đã coi 1 lượt.
đúng chất sinh viên nên phim cũng nhiều cảnh lãng mạn, e nhớ nhất là cảnh 2 a e nhà hyun joon đưa bạn ở trung quốc đi chơi trên con đường đầy hoa anh đào, cảnh ở đó thật tuyệt vời, lúc chụp ảnh nữa chớ.
nhà mình làm lại phim này thiệt là hay, e sẽ coi lại nhiều lần nữa. phim của pé luôn là nhất đối với e
Gửi ngàn nụ hun tới subteam cuồng *vật ra hun*{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-8-2013 18:35:10 | Xem tất
Hứt :'( e đã định com vào hôm qua, mà cái bàn phím nó phản chủ :'( có lẽ cụ còm nhà e cũng sắp về nơi an nghỉ đc rầu =.=

Tốc độ làm việc của sup tim thật là daebak :x hình như mới mấy hôm trước e nghe phong phanh là nhà mình đương chủn bị làm sub =)) thế mà đã xong từ hôm qua rầu :x

Nhìn ảnh trong phim này trong cậu nhà mình cứ giông giống JunSu 4D trong Dad = hóa ra ngoài vẻ Ngố thộn cậu cũng có cái vẻ ngoài 4D này nữa =))  chậc, càng nhìn càng thấy giống ợ =))

Gửi tới súp tim ngàn phờ rân nồng chái, hy vọng xem phim sẽ có cảnh phờ rân hoặc bét sin mà e vẫn mơ ước bấy lâu nay :((  =))

Bình luận

cái quần bạn này hot thật ^^  Đăng lúc 2-10-2013 08:58 AM
ko có đâu em =)))))) hãy gửi trọn niềm tin vào anh giai ngoài hành tinh Do Min Jun chứ trước đó thì chịu >"< =))))))  Đăng lúc 30-8-2013 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách