Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [SBS Drama 2009] WILL IT SNOW FOR CHRISTMAS? (Vietsub Tập 1,2 Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-11-2012 00:29:28 | Xem tất
reaven_691 gửi lúc 12-11-2012 00:17
Chẹp, nửa đêm ngồi luyện phim thật là hại tim ss ạ =..=

Haizz, Kang Jin ù pá :)) phải ...

đạp cô vài phát =)))
cô sai rầu nhá =))))))))))))))))))
pé hồi đó xinh ác chiến thế cô hơm thấy sao >"<
vẫn là 2 con mắt ấy =))) vẫn cái mỏ ấy cái mũi ấy thôi =)))
có điều mặt ốm có xương hơn..để cái đầu nữa nên nhìn ấy ấy thâu =))) chứ vẫn đẹp tàn nhẫn như hầu giờ *cuồng* =))))))))))))))))

Bình luận

ta uýnh cô giờ =))) đạp đạp cái giề =)) hôm qua luyện phim như thế mà bé vẫn hơm chịu cho ta mơ thấy cô ợ =))) bùn  Đăng lúc 12-11-2012 10:39 AM
ta uýnh cô giờ =))) đạp đạp cái giề =)) hôm qua luyện phim như thế mà bé vẫn hơm chịu cho ta mơ thấy cô ợ =))) bùn  Đăng lúc 12-11-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2012 10:56:22 | Xem tất
reaven_691 gửi lúc 12-11-2012 00:17
Chẹp, nửa đêm ngồi luyện phim thật là hại tim ss ạ =..=

Haizz, Kang Jin ù pá phải ...

*đạp* Nghe cái giọng em kêu ù pá sao ss bức xúc quớ! Kang Jin oppa is mine! *vênh* )))))))))))

Kang Jin là vai diễn giúp khả năng lừa tềnh của cậu được công nhận mà em ^o^ Trước đó thì cà tưng cà hâm trong KCCS & ko nổi bật gì mấy trong Jungle Fish, cơ mà nhảy qua WISFC y như lột xác hay bị thần diễn xuất nhập hồn ý *làm quá* )))) Em thấy cậu cưa con bé Song Yun Joo chỉ trong vòng có nửa ngày trời hơm? )))) Ôi thật là điêu toa hết sức! Gì mà "Vì tôi làm không được nên đành để cậu tự giải quyết thôi" ))) Ôi mèn ưi mới bây nhỏ mà học đâu ra mấy chiêu sát gái dã man thế hơm biết! ))) Nhìn chằm chằm con ngừi ta bằng đôi bồ câu con bay con đậu đó rầu bẩu ngừi ta đừng có chú ý đến mình mà được à? {:433:} Điêu pà cố! Hỏi ai mà hơm để ý cái mẹt lừa tềnh của cậu được! *cuồng* ))))))))

Cơ mà ss đồng ý vs em chuyện sắc đẹp của cậu nó đi ngược với định lý "tàn phai theo thời gian" ))))) Cậu càng ngày càng trẻ ra, xinh ra, so với thời 17-18 tuổi thì nhan sắc chỉ có đi lên chứ hơm biết "tàn phai" là giề *vênh* ))))))))) Mà lúc đóng Kang Jin là cậu 21 rầu, có phải thời đỉnh cao của sắc đẹp đâu, 18 tuổi là lúc cậu đóng Kimchi á, mà lúc đó cậu có hối lộ bao nhiu sữa cũng đừng hòng dụ ss mở miệng khen cậu đẹp giai được, ss hơm chê đã là nể mặt lắm rầu )))))))) Còn nhìn cậu bi giờ, đẹp giai hơn bao nhiu thì hơm biết cơ mà chỉ biết cái độ lừa tềnh nó bá đạo lắm rầu! Dã man! *lên cơn* =))))))

Em mơ giề mà nghiệt ế? =))))) Cậu có hẳn 1 vai trong giấc mơ luôn à? Thế em có cào cấu cạp cắn gì anh tư vấn xinh đệp đó hơm? =)))))))) Ôi ss bị ganh tị vs em quớ! =)))))))))

Bình luận

e cuồng cả nhỏ cả nhớn =)))))))) ế, thế thì để hôm nào e nghiên cứu cái hoa hồng xanh xem sao :)) chớ e hem xem bét sin của ai khác ngoài cậu nhà đêu =))))))))))  Đăng lúc 20-11-2012 12:31 PM
e đương cuồng Kang Jin ù pa thâu =)))))) chớ hơm phải cuồng anh Goo Soo =))))))))))))  Đăng lúc 20-11-2012 12:16 PM
phim đó hình như e có xem được tập 1 trên TV =)) thấy nv của ảnh thảm quá nên e ko mún xem tiếp nữa, mí lị hồi đó để tóc dài nhìn ko chất ss ạ =)))))  Đăng lúc 20-11-2012 12:16 PM
e hơi bị bình tĩnh đới ss =)) mà e cũng chả nhớ là e có mần giề trong mơ ko nữa =)))) tía ưi, subteam làm tập 2 nhanh nhanh cho e đê *hối sub* =)))  Đăng lúc 12-11-2012 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2012 11:53:57 | Xem tất
*gào,..thét....rú*
{:311:}
lại có cái để nghiền đêm thâu tự kỉ này
để sáng ngày ra ngủ mơ thấy chàng ta roài))))
ôm hun nhà ta{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2012 11:55:57 | Xem tất
ơ.........sao em down về lại ko xem được{:285:}
mọi ng xem được hết chứ ạ???
*òa òa*.......

Bình luận

Em down hết các file về chưa? Down hết các file về, dùng HJ split join lại là xem được.  Đăng lúc 12-11-2012 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2012 12:03:35 | Xem tất
chimsau gửi lúc 12-11-2012 11:55
ơ.........sao em down về lại ko xem được
mọi ng xem được hết chứ ạ???
*òa òa*. ...

em lên google search tìm tải phần mền Join file lại mới xem đc
tìm phần mềm File splitter and Joiner cũng đc nè
xong coi hướng dẫn cách dùng bấm chọn rồi join lại là coi đc nha pé :))))

Bình luận

oke=)thank iu ss  Đăng lúc 13-11-2012 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2012 03:00:00 | Xem tất
rơi rồi...dây chuyền của ù pa rơi mất rồi ((

thương quá đy thế là sắp đến đoạn ù pa nhảy cầu òi hơm xem nữa đâu ( huhu

Bình luận

TT^TT tôi xem xong tự kỉ nguyên ngày đó cô  Đăng lúc 19-11-2012 11:22 PM
hơm phải nhà em đaua, cún nhà bác gúc đấy ss =)))))))))), em chỉ muốn tét 1 phát cho nó có động lực phi lên thâu =))  Đăng lúc 19-11-2012 11:08 PM
nhìn yêu hơm ss? nhìn chỉ muốn tét cái mông nó =))  Đăng lúc 19-11-2012 10:57 PM
ù pa cái gì đới =)) cô định giành ù pa với tui hửm =))  Đăng lúc 14-11-2012 07:59 PM
*đạp* cô cũng lên cơn rồi à? =))))))))))))  Đăng lúc 14-11-2012 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2012 00:35:04 | Xem tất
Ôi phim được làm lại sao, rớt tim
Dù xem bao nhiêu phim của Soo Huyn
Vẫn ấn tượng nhất phim này
Tuy xuất hiện ít nhưng từng cử chỉ hành động đều ám ảnh mình
Huhu
Tuần trước vừa down 1 lèo 16 tập bản cũ vì nhớ phim
Nay nhà mình lại tung ngay bản HD
Thôi thì mình cứ lót dép nằm chờ ra hết 1 lèo r` down
Dù sao đây cũng là một bộ phim tuyệt hay đối với bản thân mình
Nên có bản HD để lưu giữ thì thật tuyệt
Cám ơn ST nhé :D

Bình luận

Subteam nhà tớ thất thường lắm. Làm tập 1,2 xong thì lại thấy mê cả anh Go Soo nữa. Không biết chừng, ngày nào đó sẽ mần nguyên cả bộ ^^.  Đăng lúc 15-11-2012 08:16 AM
^^...tiếc là vì đang dịp bận rộn nên subteam chỉ có thể sub được 2 ep đầu tiên có Soo Hyun đóng trước thui bạn ưi :)) bạn down về xem ủng hộ Ngố nhé :))  Đăng lúc 15-11-2012 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2012 23:47:05 | Xem tất
Phim này rầu thúi ruột {:402:} chỉ vì mê giai đẹp mà e bị a Goo Soo dụ dỗ để rồi ngồi xem một lèo 15 tập phim trong 1 ngày (chưa kể tập 1 e xem hôm gêm shô)

Chài ai e nói thựt, nếu ko phải vì có Ngố và vì anh nam chính quá đẹp zai thì e đã bỏ luôn ngay từ tập 3 rồi =.= tuy là phim cũng ko hẳn là nhạt cơ mà e ghét cái mô típ vật vờ mười mấy năm ko đến được với nhau này lắm =.=

Giờ e mới lại nhớ ra, ngoài cái ước mơ được ngắm phờ rân đã thành hiện thực, ước mơ bét sin ko biết đến ngày nào mới được, e còn có một ước mơ khác là được ngắm cậu bị hành lên hành xuống vì tình trong một bộ phim nào đới ôi chao, cơ mờ ngắm cậu bị hành thì có khi mình còn bị hành hơn ấy TT^TT cho nên có lẽ e sẽ tạm gác ước mơ này sang 1 bên vợi, từ giờ tập trung luyện lòng mề để chào đón xì pai đã

Bình luận

À thế à =))))))) chệp làm ss tưởng =)) Ss thì cuồng Kang Jin oppa nhí thâu =)))))))))))  Đăng lúc 20-11-2012 12:19 PM
Về sau cắt tóc ngắn, thành tổng giám đốc quay vìa báo thù cool dã man em ợ *cuồng* =)) Coi cả cái movie White Night nữa, có bét sin hạng nặng =))))))))))))  Đăng lúc 20-11-2012 12:18 PM
Ri, em cuồng anh Go Soo thì xiem bộ Green Rose đi, hồi ss xem bộ đấy xong là mê anh ý luôn tới giờ á =)) Ss hóng WISFC cũng là vì ảnh chứ lúc đó ss có biết Ngố đâu =))   Đăng lúc 20-11-2012 11:59 AM
cô ơi đang xem đến đoạn anh ki chết, chảy hết cả nước mắt nước mũi cô ơi :(((((((((((((((  Đăng lúc 19-11-2012 11:37 PM
thì dạo này chúng nó cũng chỉ có mấy cái interview với CF thôi nên tôi mới đi ngắm zai khác đấy chứ =)) xem cái phim này toàn ngắm zai thôi cô ợ =))  Đăng lúc 19-11-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2012 22:09:26 | Xem tất
Má ơi, có ai cứu em không? Em lại bị quay về cái thời cuồng phim cậu nhà rồi sao :((
Xem cái đoạn cậu đi nhập học mà đau hết ruột, cậu được phen đọc tiếng anh như tây
Cái đoạn này như kiểu để tâng cậu nhà chứ hơm phải dìm, cái gì mà cứ nhất, nhất, nhất hết =))
Xem biểu hiện của ông thầy chủ nhiệm mà em cứ có cảm giác giống "ai đó", sau 1 hồi suy nghĩ => chuẩn là giống má gem của cậu, tâng cậu hơm ai bằng =)) *xách dép chạy*
Em đi xem tiếp đơi, đang đêm hôm bị cuồng dư lày có chết không cơ chứ =))

Bình luận

em chỉ nói sự thật thôi mà, má em dặn hơm được bốc phét người lớn =))  Đăng lúc 19-11-2012 11:44 PM
*đạp* hơm còn ai sao cô đi so sánh ss với ông thầy đó hửm? *đá* ngán cơm thèm vũ khí à? =))))))))))  Đăng lúc 19-11-2012 11:43 PM
phim được cái có trai xinh gái đẹp =)) cứu vớt cả cái nội dung đới chớ =)))))  Đăng lúc 19-11-2012 11:32 PM
=))))) càng nhìn càng xót =)))  Đăng lúc 19-11-2012 11:29 PM
cô khỏi phải về =))) mà dạo này chúng nó có làm gì ko, thôi thì đổi gió đi ngắm anh già cũng vui mờ =))))  Đăng lúc 19-11-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2012 13:30:32 | Xem tất
Ôi trời, em đã chết ở đâu mà giờ này ms xem 2 tập đầu của phim này cơ chứ!!!!

Ai dà, xem xong phim là cảm giác cứ bấn loạn, chưa kể lúc xem phim, cứ đang xem ...  cảm xúc lại vượt mức cho phép... thế là lại phải pause... chờ đợi cho bình tĩnh hơn chút... rồi lại xem... lại pause... Thực sự sao lại có một diễn viên có thể điều khiển cảm xúc của em đến thế chứ??!!

Mạn phép phát biểu cảm tưởng từ đầu đến hết tập 2.

Đoạn đầu khi Huyn xuất hiện cảm xúc rú trong lòng là trước tiên, rồi ghen tị với nữ chính, rồi thấy Huyn tội kinh lên được khi bị bạn nữ chính đẩy xuống bùn ( đúng là hy sinh vì nghệ thuật mừ TT^TT)

Rồi lúc Hyun đọc đoạn tiếng anh, em vừa cười ông giáo viên, vừa phê không chịu được. Phát hiện to và ngày càng lớn là Hyun nhà mình có giọng đọc tiếng ngoại quốc sao mà sếch xì thế kia chứ, bảo sao fan girl không gầm rú!!! (>_<) - Em là đã chết điếng người từ hồi Hyun đọc tiếng Nhật ở The Thieves rùi (*-*)

Càng xem càng bị hút vào nhân vật thôi... yêu từng động tác, ánh mắt, cử chỉ của Hyun đến nỗi dù biết là phim hay, là phim của dàn diễn viên cũng hoành tráng, nhưng cuối tập 2 không thấy bóng Hyun là em cũng là hụt hẫng không buồn xem tiếp rồi! Trách là trách yêu Hyun quá thôi (;O;)

Rồi đến hết tập một, em lại ngộ ra một chân lý rành rành nhưng ngày càng đập vào mặt. Hyun nhà ta đóng vai Ngố hoặc bá đạo là hay kinh. Đúng là chàng trai này khó mà có thể xuất hiện mà lu mờ được. Từ cái Ngố gây ấn tượng khủng khiếp với khán giả rồi đến cái Bá đạo của một vị vua Si Tình... nên giờ dù có thấy Hyun ở đâu, em cũng thấy nổi bật hết!!!

Rồi cảnh Hyun nhảy cầu, hét lên với dòng sông, cảm xúc vỡ òa trong sở cảnh sát, giành giấy từ mẹ, hay chạy đến tắt loa phát thanh và hỏi Ji Wan...v...v... Chàng trai này, sao luôn có cách lấy hơi thở và nhịp tim của em đi vậy, cho đến giờ cũng vấn là người duy nhất.

Và khi nghe Kang Jin nói câu "Tôi yêu em", phút chốc ghen với nữ chính kinh khủng. Từ Sam Dong của Dream High, Lee Hwon của TMETS, Jampano của The Thieves và giờ là đến Kang Jin của WISFC, chưa bao giờ em thấy ghen vs nữ chính đến vậy. Kang Jin của Hyun quá tuyệt vời,( dù hầu hết nhân vật nào Hyun đóng em cũng bấn hết) có lẽ em không nhìn thấy hoặc chưa thấy Kang Jin đó từ diễn viên đóng anh ấy lúc trưởng thành ( xin lỗi vì em không nhớ tên) nên cũng không buồn xem tiếp... Và cũng thấy thật tức biên kịch ( có lẽ là do em mê Kang Jin của Hyun quá thôi!). Đúng là tình anh em của Ji Wan rất tuyệt vời ( Hai tập đầu của phim này tụ hội được hai nam diễn viên cực đỉnh bây giờ nè, nghĩ lại thực đúng là một sự trùng hợp tình cờ) nhưng anh trai của cô ấy chết không hoàn toàn là lỗi của Kang Jin mà. Quay mặt lại với Kang Jin 360 độ như thế chẳng hợp lý chút nào.( 270 là vừa rùi, cũng lắm là 359). Thay vì cảm giác hận, chẳng phải cảm giác tự trách mình và coi đó là một bức tường tồn tại giữa mình và Kang Jin sẽ hợp lý hơn hay sao?

Ây, cảm giác sau khi xem xong hai tập đầu của em là vậy, còn để thời gian lâu, xem lại, ngấm lại có lẽ cảm xúc sẽ còn ở một cung bậc khác.

Và mần răng em lại theo ý kiến, Hyun nhà mình từ đó đến giờ là ngày càng đẹp hơn và tỏa sáng hơn thì phải. ( Tỏa sáng là chắc chứ không phải thì phải). Phim này cứ thấy Hyun không được *sữa* lắm. Có lẽ là do nhân vật và do, Hyun tỏa sáng là từ bên trong phải không, em phát hiện Hyun càng tỏa sáng thì càng trắng, càng đẹp zai và càng lộ rõ độ Ngố mới chết chứ lại * cười tự sướng*

Câu nói quan trọng nhất vẫn là yêu Hyun kinh khủng và yêu nhà mềnh đã sub hai tập phim này ( + ti tỉ thứ liên quan đến Hyun nhà ta nữa)!!! (^^)//
---------------
Pss: Lần comt này mạn phép gọi là Hyun thay vì Ngố vì hình tượng ở phim này quá sức bá đạo, chẳng thấy Ngố tí chi cả ( bá đạo còn hơn Lee Hwon nữa, Hwon nhà ta cũng còn nhiều cái Ngố kinh)

Và *phải tự đánh mình tội xem mà chưa cảm nhận được hết phim trước* : em thấy chi tiết Wan tìm được mặt dây chuyền ở bờ sông khó hiều quá, do nước đẩy sao?

Bình luận

Mà phim này anh ấy đẹp trai khủng khiếp T_T. VÌ anh ấy mà ss cũng lội qua 16 tập, dù nữ chính đúng là đuối.  Đăng lúc 13-12-2012 03:29 PM
Mới tập 2 thì em chưa cảm nhận được Go Soo chính là Kang Jin đâu, nhưng em cứ xem đến tập 3, tập 4 đi em sẽ thấy, đúng là Kang Jin đây rồi ^^. Mèng ơi...  Đăng lúc 13-12-2012 03:28 PM
nhận hơn và chiếc dây chuyền đó, về mặt nào đó mà nói càng quý giá và chất chứa nhiều nỗi đau của Ji Won hơn.  Đăng lúc 13-12-2012 03:27 PM
người anh trai, coi đó như là chính người anh trai tìm thấy, coi đó như lời an ủi rằng "anh không sao đâu" của người anh trai đã chết thì sẽ dễ dàng chấp...   Đăng lúc 13-12-2012 03:26 PM
Cái chi tiết chiếc dây chuyền ấy, nếu cứ lý giải theo logic thực tế, sẽ rất khó mà tường tận được, nhưng nếu coi đó như phép màu sau cái chết của...  Đăng lúc 13-12-2012 03:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 ^o^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách