Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [OBS Drama 2009] 7 Years of Love (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-10-2013 00:05:47 | Xem tất
chắc mình phải đợi link onl thôi
chứ mình tải về k đc

mình cũng y vậy
hơi bị mù công nghệ {:144:}
mình cũng muốn xem pé Ngố ngày xưa thế nào  {:161:}
Thanks subteam nha

Bình luận

mình ko xài kaspersky 2013 và cũng ko dùng win 8 :))  Đăng lúc 22-10-2013 10:25 PM
bạn có xài kaspersky 2013 k?hay là do nó nhỉ?nhưng nếu k down dc thì kas sẽ báo màn hình màu đỏ noi truy cập bị từ chôi.mà đây no nói là "blocked" bị chặn   Đăng lúc 22-10-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 08:02:46 | Xem tất
linh_hyun gửi lúc 21-10-2013 21:58
chứ mình tải về k đc
chả hiểu ntn nữa

Bạn tải link nào mà ko được? ^^

Torrent thì Gem chỉ có thể seed vào buổi tối nên nếu sáng bạn down link torrent về mà thấy nó ko hoạt động thì ráng chờ đến khoảng 7g tối là Gem onl để seed ^^

Còn nếu down bằng link Mega thì bạn mở bằng trình duyệt Chrome ý, link trên là link cả folder, trong đó có 4 file nhỏ đã cắt ra, bạn down từng file về xong nối nó lại là xem được mà ^^ MF thì do sợ bản quyền nên Gem chưa up, để up xong bộ link 4shared rồi Gem sẽ thử up MF xem sao ^^

Bình luận

e xài win 8 + kas 2013.e đến phát điên vì cái lap khùng khùng này quá  Đăng lúc 22-10-2013 09:53 AM
ss Gem ơi.e down link torrent về mà nó hiện biểu tượng google chrome và bên dưới là tên file nhưng mà e mở k dc.hay do lap e nó bị sao  Đăng lúc 22-10-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 09:44:40 | Xem tất
Cả nhà mình có ai kéo torrent xong chưa vợi, seed lại cho tớ với, tớ k thể chờ bợn Gem được vì tớ chỉ kéo torrent ban ngày được thâu T.T

Sao mình k có tí khái niệm nào về chiện cậu nhà đóng phim này thế nhỉ :| Ngoài cái tựa phim làm mình nhớ đến bài hát cậu thích ra, còn lại hoàn toàn ngạc nhiên vì mẹt cậu xứt hiện trong phim, hic hic, xí hổ quá!

Để coi xong nói tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 21:38:47 | Xem tất
linh_hyun gửi lúc 21-10-2013 21:58
chứ mình tải về k đc
chả hiểu ntn nữa

mình chỉ k tải đc trên kites thôi.nhấn nút down rùi nhưng khi file về thì biểu tượng file lại có thêm chữ "blocked"

Bình luận

linh-hyun thử lại xem, mình ko rành mấy vụ này nên ko giúp được rùi :))  Đăng lúc 22-10-2013 10:44 PM
uhm,thanks socola nhiều nha  Đăng lúc 22-10-2013 10:43 PM
khi nào down được 100% có chữ seeding mới xem đc  Đăng lúc 22-10-2013 10:22 PM
muoitieu: giật là chưa down xong đó bạn :D  Đăng lúc 22-10-2013 10:21 PM
hình như nó vẫn chưa tải xong fim hay sao mà mỗi lần mở lại nó sắp liền mạch lại rùi  Đăng lúc 22-10-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 17:30:35 | Xem tất
hức hức hức, bấn a iu wa {:311:}
mún down ghia {:301:}
mà nhà mình hong ai chưa seed hỡ :"<<<<< {:261:}

Bình luận

:">>>> cảm ơn b nhìu nhìu nhìu nha, kiủ này tối nay ăn ngủ jới a lun ồi :"3  Đăng lúc 29-10-2013 08:56 PM
bạn xem Father's house đi ^^ cảm động lắm ^^ nhưng tập 2 Ngố mới xuất hiện :p  Đăng lúc 29-10-2013 08:29 PM
8 tập đầu ^^  Đăng lúc 29-10-2013 08:25 PM
nãy mình bình lựng bị thiếu :"> minh coi jungle fish ồi, mà hông thích lớm, chắc tại coi hùi chưa iu a ý :"3  Đăng lúc 29-10-2013 08:25 PM
hỡ hỡ hỡ Ngố đóng Gaint hỡ??? @@ sao mình hong bít >.<  Đăng lúc 29-10-2013 08:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 20:38:08 | Xem tất
phim này Hyun xuất hiện ít quá có 1 tập mà bạn xuất hiện có tí tẹo, đã thế lúc đầu còn toàn làm mờ mặt bạn đi) làm mình kiên nhẫn ngồi xem từ đầu đến cuối ko dám tua đi vì nghĩ chỉ có 1 tập, ai ngờ được nhìn bạn chắc vài phút
chị nhân vật chính trong này mình ko thích lắm, cả diễn xuất lẫn ngoại hình
phim là "tình yêu 7 năm", nhưng mình thấy thật sự đâu có như thế nhỉ bạn ý đã mất lâu rồi, và 7 năm là khoảng thời gian mà bà mẹ giữ lại mấy lá thư ko gửi đi chứ nhỉ
tóm lại là lúc nghe tựa phim và đọc giới thiệu mình đã kì vọng là phim sẽ ý nghĩa lắm, nhưng cá nhân mình thấy phim này xây dựng chưa tới, khá là nhạt
cuối cùng: cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2014 00:33:18 | Xem tất
Trong lúc hóng chờ sự xuất hiện trở lại của cụ mợ vào tuần tới, mình đành chui vô nhà KSH và phát hiện ra phim nì. Quyết định down về coi thử mới được, cơ mà seed íu quá, đành phải chờ thui, haizz.
Càng ngày càng bấn bạn Ngố nì quá đi à, làm sao giờ, làm sao giờ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2014 23:10:28 | Xem tất
lời đầu tiên mình cảm ơn các bạn đã hoàn thành project này của anh.
Hồi nãy khi đang tìm phim để xem trên 1 trang online mình khá bất ngờ khi phim này có, vì mình nhớ trước đây mình tìm về phim này thì chưa thấy ai dịch cả. Lúc đó nói thật mình cũng không biết là phim của oppa đóng, tưởng đâu của ai đó do khi xem clip nhạc phim của Kyu Hyun thì là hình ảnh của ai không à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2014 00:10:10 | Xem tất
Í, xem xong phim vội vàng chạy vào cảm ơn các bạn đã sub phim .

Tớ thích cái special này nè, có lẽ vì cùng là nữ nhân viên văn phòng đang già héo queo quắt nhan sắc tàn phai tinh thần bất ổn nên thấy thông cảm với bạn Seo Yeon ghê ha ha!

Hehe, lúc xem đến đoạn kết, tớ có nhớ tới một câu trong sách, bảo là: "Only the dead stay seventeen forever" cái tự nhiên sao mà buồn bã quá chừng . Bạn Cheon Jae bao nhiêu tuổi ha? Năm đầu đại học, vậy chắc chỉ khoảng 18. Tuổi 18 đầu đời, tình iu đầu đời, ngọt ngào mát lành và đượm buồn thật đẹp ha .

Phim nhẹ nhàng dễ thương, so với một số special đề tài bịnh tật mà tớ từng xem của bọn Nhực thì dễ chịu hơn nhiều á. Các bạn Hàn chắc là theo phong cách slice-of-life ha, xem rất là rất là dễ chịu . Tớ thích cảnh bạn Cheon Jae ngồi đàn đó, héc héc. Bạn Soo Hyun rụt rè, nhát hít thiệt là giống ghê . Lúc bạn ấy viết thư hỏi bạn Seo Yeon, mỗi người đều có kỷ niệm nhớ mãi không quên, chị có kỷ niệm nào như thế không? Rồi gửi kèm bức ảnh bạn Seo Yeon ngồi đàn, chắc kỷ niệm quý báu của bạn ấy là hình ảnh đó. Vậy nên bạn í cũng có lẽ đã rất ngốc nghĩ rằng, bạn Seo Yeon sẽ nhớ hoài hình ảnh bạn í ngồi đàn. Thật là ngốc mà cũng thật là dễ thương ha.

Pi ét: À, cho tớ hỏi xíu nha. Tớ không tìm thấy bản Esub của phim. Cho tớ hỏi xụp tim có định làm Esub không? Hiện tớ đang học tiếng Anh nên muốn thực hành. Nếu các bạn định làm mà chưa có translator thì cho tớ xin làm chung nha (có điều tớ chỉ dịch được từ Việt sang Anh thôi còn Hàn thì tớ... mù o.o)

Bình luận

Bạn cứ dịch ra word rồi gửi cho Gem nhé, Gem sẽ add sub ^^  Đăng lúc 26-5-2014 07:58 PM
Cái này bọn mình dịch từ Chisub ^^ Vì không có thời gian nên cũng không có ý định làm Engsub ^^! Tuy nhiên nếu bạn dịch thì bọn tớ sẽ sub ^^  Đăng lúc 26-5-2014 07:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2014 16:11:17 | Xem tất
Là đơn phương thầm lặng sao???
phim tình cảm lãng mạn ah~
Hồi đó nhìn ổng ngây thơ đáng yêu quá *bẹo má* *giờ đẹp trai bá cháy*
Down về xem đây, cảm ơn Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách