Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Production] [Movie 2013] Secretly Greatly - Ẩn thân (Bản mở rộng) | Vietsub fullHD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-2-2014 21:41:38 | Chỉ xem của tác giả
ST ơi cảm ơn ST lắm lắm lun ah nhưng mà mình down về ko được, 4shared bắt đăng kí, mình đăng kí lại báo lỗi...mọi người làm ơn cho mình cái Link Torrent được ko?
mong ST giúp đỡ nha chứ nghe bản mỡ rộng là cầm lòng ko được rồi ah

Bình luận

thanks nha...để mình vào down lại  Đăng lúc 16-2-2014 10:49 PM
mình đã mở public cho 4shared rồi, bạn down lại thử xem sao nhé ^^ có torrent nhưng vì ban ngày mình đi làm nên ko mở seed được ^^  Đăng lúc 16-2-2014 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-2-2014 01:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday To Kim Soo Hyun !<3
Ấn tượng qua vai diễn Song Sam Dong trong Dream High 1,bị thu hút bởi Quốc Vương Lee Hwon của The Moon Embracing the Sun và mê mẩn "Cụ giáo "Do Min Joon trong You Came from the Stars, có thể nói Kim Soo Hyun là nam diễn viên có sức hút mãnh liệt đối với tôi.Phải nói rằng đối với một người trẻ như Soo Hyun diễn những vai có triều sâu thực sự là quá đạt, và vai diễn Won Ryu Hwan / Bang Dong Gu trong Secretly Greatly khiễn tôi có thể cảm nhận rõ điều đó.Bạn không thể nào quên một chàng ngố tàu làm những việc điên rồ từ nhà ra ngõ, rồi lại bất ngờ với hình ảnh điệp viện lạnh lùng nhưng đầy ý chí sắt thép trung thành với tổ quốc,đây thực sự là một bộ phim rất tuyệt vời.Vì không giỏi trong việc chia sẻ những suy nghĩ của mình nên tôi cũng ko biết nói j nhiều,thực sự cảm ơn các bạn Subteam đã làm sub bộ phim này và chúc cho đội sub KimSooHyun FC luôn hoạt động mạnh mẽ.
P/S :Kim Soo Huyn ah ! Luôn thành công, khỏe mạnh và cười thật tươi nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-2-2014 08:28:08 | Chỉ xem của tác giả
1 cái kết quá buồn và ngoài mong đợi .. Ngay từ những thước phim đầu tiên, với bầu ko khí u ám mang màu sắc chém giết như vậy thì mình cũng nghĩ, ít ra nếu đạo diễn ko để SH hy sinh thì cũng sẽ tước đi của anh ý cái gì đó.. Ai dè ổng cướp sạch!!
Một nhân vật bất hạnh từ thân thế, tuổi thơ, cho đến hành trình cuộc đời ko trọn vẹn. Mà phải nói đến cả 3 nhân vật nam nổi trội của bộ phim cũng đều chịu chung số phận như nhau. Họ đều có tài, có sức trẻ, và cả 1 tương lai đáng lẽ dàn trải phía trước vậy mà chỉ vì 1 điều họ phải gánh: Họ ko có 1 xuất thân bình thường, do đó 1 cuộc sống bình thường có lẽ trở thành 1 điều gì quá sức xa xỉ..
Mình đã khóc khi xem cảnh SH tìm được quyển sổ tiết kiệm từ 1 người dưng, mà trong đó tên anh được họ viết như 1 người thân trong gia đình, 1 người đối xử với SH như mẹ, trong khi người mẹ thực sự của anh đã bị chính quyền Bắc Hàn thủ tiêu ngay khi cái định mệnh oái oăm kia dc đặt lên vai anh..
Cảm ơn subteam đã đưa Secretly Greatly đến với người hâm mộ. Tuy là 1 cái kết buồn đến uất ức, 1 vai diễn thiệt thòi vô cùng vì ko dc tung hô ca tụng như những vai diễn khác, nhưng diễn xuất khác lạ của KSH đã để lại 1 dư vị ấn tượng trong lòng người xem ..
P/S: 3 anh hot boys ngầu nhất phim và hy sinh style cũng ấn tượng ko kém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-2-2014 21:13:12 | Chỉ xem của tác giả
may mà ss up link torrent chứ e không down 4share được chắc đập đầu quá
không biết extended thế nào nữa :3
phim coi lại  mấy lần mà vẫn cảm động như lần đầu mới xem
thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-2-2014 21:55:08 | Chỉ xem của tác giả
yêu subteam lắm
thanh kiu nhiệt liệt
ôm hôn nồng cháy
icon hôn chùn chụt ở đây ý nhở???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-2-2014 01:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun trong phim lúc đầu ngố không thể tả được nhưng đến đoạn cuối ngầu quá tiếc là đoạn kết buồn quá chắc bên Hàn cũng kì thị Triều Tiên nên làm phim cũng có ý gửi tới mấy điệp viên ngầm của Triều Tiên về cái kết không mấy tốt đẹp của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-2-2014 22:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây đã biết đến KSH nhưng thật sự đến film You came from the star thì mình mới bắt đầu "cuồng, bấn, điên loạn v.v.." vì ảnh. Lò dò coi tin tức, đến tìm film anh đóng, đến hôm nay thì mới có thời gian để coi Secret Greatly. Lúc đầu kg tính coi, do thấy mấy bạn để là SE, nhưng mình cứ muốn xem Soo Hyun oppa đóng điện ảnh thế nào
Tình hình là vừa coi xong là cmt liền. Quá buồn, chỉ có thể thốt lên như thế. Diễn xuất của SH oppa thì mình thật sự bất ngờ. Nếu so với YCFTS thì ở film này có thể thấy được mọi trạng thái của anh. Từ ngốc nghếch đến khi trở về bản chất thật. Cái mà mình thích nhất chính là "đôi mắt". Không hiểu sao với mình, khi coi film của anh đóng, mình thường chú ý đôi mắt của anh, từng hành động, từng cử chỉ, từng trạng thái, từng tâm trạng, cứ thế qua ánh mắt mà diễn đạt. Ít có diễn viên nào được như thế. Nên mình cảm thấy rất khâm phục, từ đó thích và quý mến anh hơn.
Lời cuối muốn nói: Chỉ mong anh có thật nhiều sức khỏe, luôn vui vẻ, để em có thể mãi nhìn thấy nụ cười của anh. Chúc các bạn trong team sẽ mãi mãi giữ tình yêu dành cho Soo Hyun oppa, thật nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-2-2014 12:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Gửi ngàn nụ hôn nồng thắm tới các ss * chụt chụt*
Giờ em mới đc xem bản mở rộng một cách đầy đủ nhất. Sao nhiều cảnh hay và cảm động như thế mà các bác lại cắt đi nhở, nhất là đoạn cuối ý. Hay như thế mờ. Mà em xem n lần rồi mà vẫn xúc động, lần này xem còn khóc dữ hơn mấy lần trước nữa Dù biết là phim nhưng khi thấy hắn bị thương vẫn cứ thấy xót xa kinh khủng, chỉ muốn lao vào oánh nhau với mấy người trong đấy thôi
tóm lại, Ngố nhà ta quá là Daebak, nhà ngố cũng Daebak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-3-2014 10:06:51 | Chỉ xem của tác giả
Ẩn thân - Một bộ phim nội gián tình báo, làm mình đau lòng nhất.
Kim Soo Hyun, một diễn viên mới nổi trong vòng vài năm, đã đảm nhận vai chính xuất sắc trong Ẩn thân. Soo Hyun đã đưa người xem đến tận cùng của cảm xúc.
Là nội gián ở Nam Hàn, anh phải hóa thân thành Dong Gu, một kẻ ngờ nghệch, sáng nào cũng từ trên lầu té lăn xuống đất, rất đau nhưng vẫn cười. Ngày nào cũng vậy, dù nắng nóng mùa hè hay tuyết phủ mùa đông, anh vẫn khoác trên mình một bộ đồ thể thao mỏng màu xanh lá, Bao nhiêu vất vả khổ đau anh phải chịu đựng một mình, rồi nổi nhớ Mẹ cồn cào hàng đêm, nổi lo phải hoàn thành nhiệm vụ,..
Kim Soo Hyun diễn xuất thần từng cơ mặt, cử chỉ và hành động của mình. Nhất là đôi mắt như biết nói của anh, diễn thật tuyêt vời.
Người xem rưng rưng dõi theo nhân vật Dong Gu, bật cười cùng Dong Gu, rồi đau đớn vỡ òa trước cái chết tức tưởi của Dong Gu,...
Kim Soo Hyun thành công vang dội. Một thành tích đáng nể của một diễn viên trẻ tuổi như anh.
Anh là một diễn viên rất thông minh và nhạy bén, anh nắm bắt được nhân vật kịch bản mà mình đảm nhận. Anh hiểu và thể hiện một cách sáng tạo ra nhân vật đó.
Kịch bản nào cũng vậy, nhân vật nào cũng vậy, qua tay anh khắc họa đều trở nên sắc nét và nổi như sóng cồn.
Kim Soo Hyun không chỉ là một diễn viên tài năng mà còn là một diễn viên tài năng đặc biệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-3-2014 15:11:15 | Chỉ xem của tác giả
Về cơ bản là mềnh cũng đã down bản mở rộng này về rồi nhưng vẫn chưa xem với ly do cũng rất là củ chuối là mềnh cũng mới xem xong bản cut của phim này trước đó ko lâu và bị ám ảnh ở đoạn cuối của phim quá.
Cái cảnh mà won ryu hwan khóc và muốn quay lại cuộc sống của một thằng ngốc Donggu trước kia thấy nó ám ảnh quá, không dám xem lại sợ phải bị ám ảnh một lần nữa mất thôi..
Không biết bản mở rộng này có thêm 6 phút ở chỗ nào nhi, bà con nhà mềnh đã cóa ai xem xong bản mở rộng này rùi thì cho mềnh biết sơ sơ những tình tiết mới xem nào :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách