Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Giới thiệu] Kim Soo Hyun's Movie Collection | [2013] "Secretly Greatly"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-4-2013 15:22:13 | Xem tất
Trailer! *Xem đỡ vid Tudou nha ^^*

Cre: Kim Soo Hyun Tieba

Youtube đơi ^o^

Ôi làm xao mà họ down được nhể? :(((((((((

Cậu quá hot, cái vid tung lên chẳng bao lâu mà hàng reup ầm ầm =)))))))) Chưa gì số lượt view trên Naver đã hơn 4000 và vẫn đang tăng =))))))))))

Bình luận

@Sữa: ss biết rầu, chúng ta down của Tudou, xong ss sẽ TS che cái logo lại rầu encode là xong ^o^  Đăng lúc 16-4-2013 04:13 PM
mạng lởm nhà em xem ở chế độ 720p toàn ngắt quãng nên để 540p k đc đẹp :( youtube.com/watch?v=vUZsqoXcbq0  Đăng lúc 16-4-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2013 09:33:05 | Xem tất
Phim đúng là trung thành với nguyên tác =)) Cậu nhà hợp vai như thể vai này sinh ra là để dành cho cậu vợi =)))))

Cre: DC

Mà xem vid nó nhanh quá ko thấy được hết, chứ coi hình cap sao thấy thương thằng pé quớ :(( Toàn động tác khó, té chỏng gọng chỏng càng ko =))))))) Bảo sao tay chân trầy trụa từa lưa :((

Bình luận

hô, trong truyện có cảnh lộ hàng mà sao trong trailer ko có nhể ss Gem :)))))) chờ mãi mà hông thấy =)))))))  Đăng lúc 22-4-2013 06:54 PM
:)))), bác đạo diễn tìm đúng ngừi để đóng Dong Gu thiệt đấy, giống đến từng cm :))))))).  Đăng lúc 17-4-2013 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 09:28:43 | Xem tất
Clip Hyun Woo giới thiệu Convertness nữa ^^ Ngố lười quớ! lần sau giới thiệu đi :(( *hơm là chồng cặp bồ vs Hyun Woo đó* =)) Hyun Woo dễ thương quá đi! :xxx

Bình luận

Hyun Woo đáng iu ! :x  Đăng lúc 18-4-2013 12:10 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
misshan15 + 3 ồ men nữ chánh thặc là đáng iu :v.
gemangel + 4 Dâu nhỏ cute! :xxx =)))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 19:21:19 | Xem tất
SBS Movie Access ngày 20/4/2013 giới thiệu về "Secretly Greatly"

Sáng nay mềnh có down được vid này, tính up Vimeo cho cả nhà coi mà mạng bị lag, giờ có người up YT rầu, phẻ quớ ^o^

Chệp, có vẻ từ đây đến tháng 6 xì pai sẽ được PR lai rai, chúng ta sẽ ko lo tự kỷ nữa {:180:} Ngố fighting! {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 20:46:36 | Xem tất
ôi trời ơi chắc mình chết mất vì bạn này. tại sao trên đời này lại có một con người hoàn hảo đến vậy chứ, vừa đẹp trai, vừa đáng yêu mà diễn xuất thì xuất thần. bạn ấy lại có film mới nữa rồi hú hú.
tạp hình film này lúc ngầu lúc khờ khờ đáng yêu quá, nội dung thì độc đáo, ấn tượng, còn thu nạp hai mỹ nam park ki woong với lee hyun woo nữa thì khỏi chê lun rồi. ngồi chờ film ra mắt thôi anh em ơi!!!

Bình luận

cám ơn bạn :))) cùng chờ xem phim rồi ủng hộ 3 a xì pai đẹp zai nhá :xxxxx  Đăng lúc 20-4-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 13:34:37 | Xem tất
Dong Gu giá lâm!

Mèn ưi ta đi chết đây :(((((((((

Thộn ko tì vết =))))))))

Quá xinh! :((((((

Này thì ba chàng xì pai lặt đầu cá =))))))))

Audition =)))))))

Kẻ nào láo dám đạp con giai mềnh nằm sải lai như này! >"< =)))))))))

Cre: DC

Trung thành với nguyên tác quớ =)))))))) Da báo đâu? bao giờ tung? =))))))))

Bổ sung:

Zợ chồng mới cứi =)))))))

Dâu nhỏ nhà ta ;))

Ngôi sao nhạc rock & hotgirl =)))))

Cre: Naver Movie

Bình luận

ôi đôi dép ba sọc kia chẳng phải là dép truyền thống của VN ta sao =)))) Ngố dễ thương quá đê, hóng phim này thiệt..hiu hiu ôi tháng 6 T^T  Đăng lúc 24-4-2013 10:41 PM
Cô Moon cứ quá khen =)))))))))  Đăng lúc 22-4-2013 09:57 PM
Thộn ko tì vết, chỉ có cô gem mới nghĩ ra được!  Đăng lúc 22-4-2013 09:42 PM
nhìn pic đứng ở cửa sổ em lại nhớ Kang Jin oppa rùi :( nhưng Dong Gu thộn quớ =)) đang ngắm gì đó?  Đăng lúc 22-4-2013 07:52 PM
@Sữa: hình như là hàng nhá thâu em ợ, chưa phải poster chính thức ^^ Ss cũng thấy lạ, poster truyện rõ ràng cảnh này buồn =))))))))  Đăng lúc 22-4-2013 07:52 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Lại tung thuốc kích thích oài T_T!.
misshan15 + 5 thặc là zã man :(( =))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 14:25:24 | Xem tất
Thực sự mình vừa ngóng phim vừa sợ xem phim nữa. Ngóng vì có Hyun, muốn xem diễn xuất của Hyun như thế nào. Nhưng sợ vì biết phim có cái kết buồn :(

Đọc xong truyện thấy buồn ghê gớm :((

Mà nhân vật của bé HW dễ thương quá, cứ nhìn thấy Hyun lại đỏ mặt, cuối truyện còn hi sinh vì Hyun, yêu quá:* chẳng biết có phải bé yêu Hyun ko=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2013 07:35:52 | Xem tất

Bình luận

hhehe ok sis. em cũng muốn để vậy mà ko biet để thế nào. oiz em cũng mong không phải bé đóng, chứ ko thấy xót quá :-<  Đăng lúc 25-4-2013 11:28 PM
Em iu, ss edit bài em để nhét cái link YT vào luôn rồi nha ^o^  Đăng lúc 25-4-2013 07:50 PM
@HT: uh, ta cũng ko mong thằng nhỏ nhảy lên nhảy xuống mấy cái mái nhà giữa trời mùa đông thế đâu :((  Đăng lúc 25-4-2013 01:25 PM
những cảnh thế này nguy hiểm, nên bảo đảm an toàn cho diễn viên vẫn là quan trọng ^^.  Đăng lúc 25-4-2013 11:00 AM
Phim này không phải phim hành động kiểu Thái ^^; Tuy diễn viên tự đóng sẽ chân thực hơn, nhưng với những diễn viên bình thường không có khả năng võ thuật gì...   Đăng lúc 25-4-2013 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2013 09:40:52 | Xem tất
Hơm biết cái này là ảnh BTS hay ảnh trong phim?

Sao trông Dong Gu baby có vẻ buồn thế? :(((((( Mà quấn cái khăn chuột mickey xì tin thế? =)))))

Lại 1 poster nhá hàng nữa :((

Cre: DC Kim Soo Hyun

Bổ sung: Poster 2 xì pai còn lại ^^

Cre: Movie Naver

Tại xao poster 2 xì pai kia lừa tềnh thế? Còn poster của Ryu Hwan đâu? Định chờ giờ chót gik ngừi xao? >"< =)))))))

Bình luận

Poster của PKW lừa tềnh quớ. =)))) Eo ơi, không bít đến poster xì pai xanh lá cây nào đó sẽ lừa tềnh đến cấp độ nào đơi ! *đau đớn quớ* =))))))))  Đăng lúc 28-4-2013 07:22 AM
cái khăn vs bộ quần áo trông không liên quan lắm =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-4-2013 12:58 PM
cái tay trái đang đặt chỗ nào zậy :)))))))))))))))))))  Đăng lúc 26-4-2013 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2013 21:05:24 | Xem tất
Hình trên tạp chí Cine 21 ^^ - Bản scan

Cảnh nào thế nhỉ? Dong Gu quánh võ à? =)) Hay là cảnh ra tay nghĩa hiệp, xong đến vụ "va chạm thần thánh"? =))))))))))

Bên Hàn PR hoành tráng thật, chưa gì mà in hình Dong Gu đầy xe bus rầu ^o^ Chiếc xe bus màu xanh định mệnh làm ta nhớ Dong Dong của ta ghê :((

Xe này mà có bên VN là tai nạn giao thông chết =)))))

Bonus: Ngày xưa The Thieves cũng PR kiểu này :p

Cre: DC Kim Soo Hyun

Bình luận

Pé là cần câu khán giả của các bác mà em ;))  Đăng lúc 28-4-2013 07:28 PM
Chi co hinh 2 zk ck pe la con nguyen nguoi nhi ^^ Ro rang ben Han uu dai pe het co lun rau ^^  Đăng lúc 28-4-2013 07:26 PM
Có khi nào là cảnh oánh mấy đứa bắt nạt em giai cô nàng hàng xóm không?  Đăng lúc 27-4-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách