Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
Thu gọn cột thông tin

[KSHFC Giới thiệu] Kim Soo Hyun's Drama Collection (Vietsub by Kites) | Updating: "The Producers"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-1-2014 14:50:55 | Xem tất
Hên quá qua đầu trang rồi :3
Giành 3 post tổng hợp nhan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 14:52:57 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 14:54:02 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 14:55:59 | Xem tất
[News] (You Came from the Stars) Kim Soo Hyun bày tỏ cảm xúc
khi tái ngộ với Jun Ji Hyun

Kim Soo Hyun vừa chia sẻ cảm giác khi được hợp tác với Jun Ji Hyun một lần nữa.

Ngày 16/12, buổi họp báo ra mắt bộ phim truyền hình mới của đài SBS "You Came from the Stars" vừa được tổ chức ở tòa nhà SBS ở Mokdong, Seoul. Các diễn viên chính Jun Ji Hyun, Kim Soo Hyun, Park Hae Jin, Yoo In Na, và Shin Sung Rok đã có mặt tại buổi họp báo.

Kim Soo Hyun nói, "Tôi rất thích tựa đề của phim. Tôi yêu cái cảm giác mà tựa đề mang lại. Nhiều bộ phim truyền hình có tựa đề rất hay, và đây là bộ phim đầu tiên mà tôi bị cuốn hút ngay từ tựa đề."

Về việc hợp tác với Jun Ji Hyun, bạn diễn trước đây của anh trong phim điện ảnh "The Thieves", Kim Soo Hyun nói, "Tôi cảm thấy vô cùng thích thú khi được hợp tác với tiền bối Jun Ji Hyun một lần nữa. Tôi nghĩ tôi sẽ có thể cùng với chị ấy mang đến cho khán giả những cảm giác mới mẻ."

Trong "You Came from the Stars", Kim Soo Hyun đóng vai một người ngoài hành tinh đến trái đất từ 400 năm trước. Anh sống bằng những thân phận khác nhau trong suốt 400 năm và ở thời hiện đại, công việc của anh là một giảng viên đại học.

"You Came from the Stars" sẽ lên sóng từ ngày 18/12.

Nguồn: StarN via Yahoo News
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 14:59:51 | Xem tất

[News] (You Came from the Stars) Kim Soo Hyun nói về bạn diễn Jun Ji Hyun

Đôi bạn diễn Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun đã gặp nhau một lần nữa qua bộ phim truyền hình sắp ra mắt "You Came from the Stars". Cả hai từng hợp tác với nhau trong bộ phim điện ảnh năm 2012 "The Thieves", xoay quanh một nhóm siêu trộm người Hàn Quốc và Trung Quốc hợp tác đánh cắp một viên kim cương.

Ngày 16/12, nam diễn viên Kim Soo Hyun tham dự buổi họp báo "You Came from the Stars" tại tòa nhà đài truyền hình SBS cùng với bạn diễn của anh là Jun Ji Hyun. Khi được hỏi cảm giác khi được hợp tác với nữ diễn viên nổi tiếng này một lần nữa, Kim Soo Hyun nói, "Tôi cũng vô cùng phấn khích và hạnh phúc khi được làm việc với tiền bối Jun Ji Hyun, và không khí ở phim trường thật sự rất tốt. Chúng tôi đã chia sẽ nhiều tiếng cười trong quá trình quay phim."

Anh nói thêm, "Thật lòng mà nói, tôi có chút lo lắng vì đã lâu tiền bối Jun Ji Hyun mới quay lại đóng phim truyền hình. Tuy nhiên, sau khi chúng tôi bắt đầu quay phim không ngơi nghỉ cách đây và ngày, tôi nghĩ tôi không cần phải lo lắng về thể lực của chị ấy nữa. Chúng tôi đã tận hưởng bầu không khí ở phim trường và cười rất nhiều. Tôi thấy biết ơn những cảnh quay bị chúng tôi làm hỏng vì đang quay phim thì phá ra cười. Nếu ở chị Jun Ji Hyun có gì thay đổi, thì đó là ngày trước khi tôi hợp tác với chị ấy trong "The Thieves" thì chị ấy còn độc thân, còn bây giờ chị ấy đã kết hôn."

Kim Soo Hyun đóng vai Do Min Joon, một người ngoài hành tinh đến trái đất vào 400 năm trước ở thời Joseon. Anh vẫn duy trì vẻ ngoài trẻ trung anh tuấn của mình sau từng ấy năm nhưng lại có quan điểm giễu cợt về tình yêu. Cho đến một ngày anh gặp ngôi sao Hallyu Chun Song Yi (Jun Ji Hyun).

Tập đầu của phim sẽ lên sóng vào tối nay 18/12

Nguồn: Soompi

So zi mod nhan, tìm hình y chang link news khó quá, với lại cũng ko có link gốc Mít ưng hình nào quất hình đó nghen )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 15:01:39 | Xem tất

[News] "You Came from the Stars" khởi đầu thành công với rating cao nhất

Bộ phim truyền hình mới của đài SBS "You Came from the Stars" cuối cùng cũng đã phát sóng tập đầu tiên và dẫn đầu tỉ suất người xem trong tất cả các chương trình có cùng khung giờ phát sóng.

Ngày 18/12, "You Came from the Stars" phát sóng tập đầu tiên. Vì bộ phim có sự tham gia của ngôi sao hot nhất năm 2013 Kim Soo Hyun và nữ diễn viên được yêu thích mọi thời đại Jun Ji Hyun, phim đã tạo thành một đề tài bàn luận sôi nổi giữa cộng đồng khán giả Hàn Quốc trên mạng. Ngoài ra, bộ phim cũng đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Jun Ji Hyun sau hơn 10 năm nên chắc chắn trở thành đề tài nóng hổi từ trước khi lên sóng.

Tối 18/12, tỉ suất người xem của phim đã chạm đến mốc 17% (Seoul), một con số bắt mắt cho tập đầu của một bộ phim truyền hình. Vì Kim Soo Hyun đóng vai một người ngoài hành tinh đến trái đất từ 400 năm trước, đoạn mở đầu của phim lý giải những biến cố lịch sử trở nên rất thú vị. Ngoài ra, nhạc nền cùng với công nghệ CG chất lượng cao chắc chắn đủ thu hút thị giác và thính giác của khán giả.

Vai diễn "top star" của Jun Ji Hyun trở nên rất hài hước đối với người xem vì chính bản thân cô cũng là một top star trong đời thực. Nữ diễn viên này đã thể hiện kỹ năng diễn xuất chân thực trong từng lời thoại và cảnh phim, thật sự lột tả được hình tượng.

Ngoài ra, tập 2 của "You Came from the Stars" sẽ lên sóng vào tối nay lúc 10 giờ (giờ Hàn Quốc) và bộ phim sẽ gặp gỡ khán giả mỗi tối thứ tư-năm hàng tuần trên kênh SBS.

Nguồn: BNT News
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 17:47:28 | Xem tất

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun trông chờ được đóng cảnh thân mật với Jun Ji Hyun

Nam diễn viên Kim Soo Hyun nói rằng anh đang trông đợi cảnh thân mật với bạn diễn Jun Ji Hyun.

Chương trình "Good Morning" của đài SBS ngày 23/12 đã đến thăm hiện trường buổi họp báo bộ phim truyền hình mới "You Came from the Stars".

Trong cuộc phỏng vấn được phát trên chương trình, Kim Soo Hyun nói, "Tôi đã biểu diễn nhiều tuyệt chiêu trong phim như 'dịch chuyển tức thời' hay dùng siêu năng lực bằng mắt. Nhưng thật ra không phải tự tôi làm mà là đạo diễn dàn dựng cho tôi."

Ngoài ra, anh cũng đề cập đến những cảnh thân mật với bạn diễn Jun Ji Hyun rằng, "Đầu phim thì chưa có gì. Nhưng mà chúng tôi vẫn đang trông đợi."

"You Came from the Stars" là bộ phim lãng mạn hư cấu về vật thể bay không xác định xuất hiện năm 1609. Phim lên sóng mỗi tối thứ tư-năm hàng tuần vào lúc 10 giờ tối (giờ Hàn Quốc) trên kênh SBS.

Nguồn: Hancinema

Bình luận

nếu mà lấy mấy cái lúc bảo trì thôi thì hết rầu ss =)))))  Đăng lúc 11-1-2014 07:01 PM
Mấy cái tin như cảm nghĩ của YIN, JJH gì đó đâu có cho zô thớt news được, thớt đó là news của pé mà  Đăng lúc 11-1-2014 06:34 PM
ủa zậy sao hok bỏ zô thớt news kia luôn ss =)))))))))  Đăng lúc 11-1-2014 06:26 PM
Chứ còn news liên wan tới pé là ss bỏ hết zô thớt News rầu :D  Đăng lúc 11-1-2014 06:25 PM
Mít ừi chỉ post những tin trong giai đoạn kites đóng cửa bảo trì thôi =)) News lúc đó chỉ post trên FB mà giờ FB đóng rồi nên ko có chỗ chứa á, đem vô đây trữ   Đăng lúc 11-1-2014 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2014 09:17:54 | Xem tất

move

Cậu KSH kia,

Hôm qua là sinh nhật cậu, mà chị đây lại chỉ có ý đố ...quăng bom chứ ko phải tặng hoa, nên đành vờn vờn dạo dạo rồi biến. Hôm nay qua ngày rùi, có lý do để chị tung bom.

Cậu KSH ạ, có lẽ chị là fan duy nhất của cậu mong cho cái YCFTS kia có cái...SE. Chị là chị chỉ muốn cho cái bạn Chảnh kia về với cây si 15 năm gì của bạn í (cho fan của cây si ấy dzui), còn cậu về hành tinh mù mờ kia của cậu mà ...cày ruộng cũng được. Chị ngay từ đầu ko cảm cái sự "tưng tửng" quá giới hạn bình thường của bạn Chảnh ấy. Đành rằng rom-com thì phải tửng, nhưng tửng cũng nên có chiều sâu tí, rồi phải trưởng thành lên tí.  

Còn cậu thì sao KSH ? Trong DH, cậu ngố tàu nhưng bạn tình cảm, chân thành, sâu sắc và có chí. Cậu làm thay đổi những người xung quanh cậu. Trong MoonSun, cậu quá hoàn hảo, giỏi iu và giỏi cả viêc triều chính. Cậu làm thiên hạ quay mòng mòng xung quanh cậu vì cá tính của nhân vật, vì diễn xuất của cậu. How about YCFTS? Chị tiếc cho Do Min Joon: nhân vật người ngoài hành tinh lẽ ra có thể là 1 nhân vật khác lạ nếu kịch bản biết tưởng tưởng cho cậu trở nên đặc biệt khác người ko phải theo kiểu của siêu anh hùng Hollywood. Ví dụ nhỏ: cho cậu tỉnh bơ mặc ...hanbok của đời ông bành tổ của cậu lên giảng đường ! Đố đứa sinh viên nào dám cười, cho ăn trứng ngỗng hết. Hàng tuần hay hàng tháng cậu phải quay về hành tinh của cậu để xạc lại năng lượng chẳng hạn. Trong căn nhà sang chảnh của cậu có 1 căn phòng bí mật decor theo phong cách của hành tinh của bạn để thỉnh thoảng bạn chui vô ...hoài niệm hay liên lạc với hành tinh kia. Bây nhiêu thôi cũng hay ho rùi. Đây thì sao: mặt cậu đã non, tuổi đã nhỏ hơn bạn Chảnh mà lại còn làm cái tóc ngố như thế. Cũng may là còn có tí chemistry. Còn đời cậu thì sao ? Chị đau lòng lắm khi thấy đời cậu bị bạn Chảnh ám thế kia. Những kiểu lạng mạn tuyết rơi gì gì chị ko cảm được. Chẳng có gì mới mẻ. Rating tập 17 tăng lên chẳng lẽ ko phải là do cậu lên cơn say, quậy nhầm nhà là gì. Chị cần cậu...làm loạn, đừng lạnh lùng lầm lì hoài, cũng đừng mỉm cười kiểu thần tượng như vậy, thiên hạ mau quên lắm.

Chị tạm thời dừng xem YCFTS ở tập 12, chỉ mới xem tiếp tập 17 để coi tại sao rating tăng. Chị sẽ chỉ xem hết fim với 2 điều kiện:
1. Rating tập 20 (chứ ko phải 21) đạt 30%
2. SE.

Chị khắc khe với cậu chỉ bởi vì chị đánh giá cao diễn xuất trước kia của cậu, mong cậu tìm đến những dạng vai thách thức tí, chứ đừng đi ngược đường với những vai mà theo chị là "thần tượng và dễ ợt" kiểu này.

PS. Chị iu cậu (sau vài năm chán chả thèm iu đứa nào nữa). Cậu liệu hồn đừng làm chị chán again !

Bình luận

@minwoo: tình huống gì, chỉ là tạo hình nhân vật & cái nhà. Chỉ là thử ngồi tưởng tượng nếu CY cần DMJ ngay lúc DMJ phải về hành tinh nạp lại năng lượng.   Đăng lúc 17-2-2014 02:54 PM
@misshan: làm mình chán thì cũng ko khó đâu, cứ đóng vai nào kiểu thần tượng dễ đóng.  Đăng lúc 17-2-2014 02:43 PM
@misshan: mới nói, ta "hựn"cái ngày ta xem MoonSun. Gía ko "lỡ dại" coi nó thì đời ta bớt khổ. Túm lại mọi sự là vì YCFTS. Nếu ko vì nó thì ta đâu có tò mò coi MoonSun.   Đăng lúc 17-2-2014 02:16 PM
chắc Nasa đóng cửa nằm xem phim hường lun quớ =))) dù gì cũng vui vì bạn iu thèn nhỏ nhìu và lạ như dzị =))  Đăng lúc 17-2-2014 12:49 PM
thì thoy lun, dừng xem phim là quyết định sáng suốt, đắp mền và nằm tưởng tượng thì hay hơn đó ;)) cơ mà bay về hành tinh như đi chợ kiểu kia thì thâu  Đăng lúc 17-2-2014 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2014 10:45:18 | Xem tất
Moon_18 gửi lúc 17-2-2014 09:17 AM
Cậu KSH kia,

Hôm qua là sinh nhật cậu, mà chị đây lại chỉ có ý đố ...quăng bom chứ ...

Chào chị, chị xưng chị em vs Ngố thì chắc hơn tuổi Ngố, vậy em xin phép gọi chị là chị nhé.

Dưới đây em sẽ nêu ra những ý kiến của em về những gì chị "tâm sự" bên dưới.

Cậu KSH ạ, có lẽ chị là fan duy nhất của cậu mong cho cái YCFTS kia có cái...SE. Chị là chị chỉ muốn cho cái bạn Chảnh kia về với cây si 15 năm gì của bạn í (cho fan của cây si ấy dzui), còn cậu về hành tinh mù mờ kia của cậu mà ...cày ruộng cũng được. Chị ngay từ đầu ko cảm cái sự "tưng tửng" quá giới hạn bình thường của bạn Chảnh ấy. Đành rằng rom-com thì phải tửng, nhưng tửng cũng nên có chiều sâu tí, rồi phải trưởng thành lên tí.  

SE hay HE là mong muốn cá nhân nên em ko động chạm nhưng chị nói là muốn Chảnh về vs Hwi Kyung chỉ để fan cậu ấy vui? Và cái tửng của Chảnh ko trưởng thành?

Em đảm bảo với chị sẽ ko có ai hạnh phúc nếu như SOng Yi và Hwi Kyung đến với nhau, và một lần nữa e xin đảm bảo rằng Song Yi cực kì trưởng thành.

Có vẻ như chị vì cái "cây si 15 năm" ấy mà muốn tác thành cho SY và HK nhưng chị biết đấy, 15 năm ấy chỉ là mối tình đơn phương từ phía HK thôi, SY ko hề có một biểu hiện nào thậm chí từ chối HK rất rất nhiều lần. Tình yêu hoàn hảo khi đến từ 2 phía, nhưng ở đây chỉ là sự chân thành xuất phát từ 1 phía mà thôi. Liệu chị có hạnh phúc khi lấy người mình không hề yêu? Như SY nói, cô ấy cảm thấy biết ơn từ phía HK - người mang đến cảm giác che chwor như một người bạn mà thôi.  Còn tình yêu á? Đối với Min Joon, cô ấy trải qua những sự rung động dễ thương, sự xấu hổ khi tỏ tình, cảm giác điên điên, thất vọng khi bị thất tình và cảm giác hạnh phúc khi được yêu. Nếu đến vs HK cô ấy thực sự sẽ được chở che bao bọc bằng sự hạnh phúc của anh, nhưng tình cảm đó như một hồ nước phẳng lặng, không có tí gợn sóng, ko hề mang lại những giây phút trầm bổng khi cô ấy ở bên Min Joon.

Yêu là gì? Yêu không phải lấy người yêu mình, lừa dối họ bằng việc đáp trả miễn cưỡng. SY thực sự rất thành thật vs chính trái tim cô ấy, mặc dù HK hi sinh cả tính mạng cứu cô nhưng cô ấy vẫn rõ ràng "Em thích anh Min Joon". Điều này cũng chứng tỏ cô ấy cực kì trưởng thành. Chị có nhớ những gì cô ấy nói vs SeMi khi ở đầu tập 12? Cô ấy đủ trưởng thành để không bị người khác làm tổn thương, đủ trưởng thành để phân biệt rõ ràng tình cảm của bản thân và đủ trưởng thành để tự lo cho bản thân mình, không cần đế bố mẹ.

Còn cậu thì sao KSH ? Trong DH, cậu ngố tàu nhưng bạn tình cảm, chân thành, sâu sắc và có chí. Cậu làm thay đổi những người xung quanh cậu. Trong MoonSun, cậu quá hoàn hảo, giỏi iu và giỏi cả viêc triều chính. Cậu làm thiên hạ quay mòng mòng xung quanh cậu vì cá tính của nhân vật, vì diễn xuất của cậu. How about YCFTS? Chị tiếc cho Do Min Joon: nhân vật người ngoài hành tinh lẽ ra có thể là 1 nhân vật khác lạ nếu kịch bản biết tưởng tưởng cho cậu trở nên đặc biệt khác người ko phải theo kiểu của siêu anh hùng Hollywood. Ví dụ nhỏ: cho cậu tỉnh bơ mặc ...hanbok của đời ông bành tổ của cậu lên giảng đường ! Đố đứa sinh viên nào dám cười, cho ăn trứng ngỗng hết. Hàng tuần hay hàng tháng cậu phải quay về hành tinh của cậu để xạc lại năng lượng chẳng hạn. Trong căn nhà sang chảnh của cậu có 1 căn phòng bí mật decor theo phong cách của hành tinh của bạn để thỉnh thoảng bạn chui vô ...hoài niệm hay liên lạc với hành tinh kia. Bây nhiêu thôi cũng hay ho rùi. Đây thì sao: mặt cậu đã non, tuổi đã nhỏ hơn bạn Chảnh mà lại còn làm cái tóc ngố như thế. Cũng may là còn có tí chemistry. Còn đời cậu thì sao ? Chị đau lòng lắm khi thấy đời cậu bị bạn Chảnh ám thế kia. Những kiểu lạng mạn tuyết rơi gì gì chị ko cảm được. Chẳng có gì mới mẻ. Rating tập 17 tăng lên chẳng lẽ ko phải là do cậu lên cơn say, quậy nhầm nhà là gì. Chị cần cậu...làm loạn, đừng lạnh lùng lầm lì hoài, cũng đừng mỉm cười kiểu thần tượng như vậy, thiên hạ mau quên lắm.

Chị tiếc cho Min Joon? Những gì chị nêu ví dụ như mặc hanbok, vân vân...theo e những thứ đó nhạt toẹt, những kiểu gây cười nhàm chán. Đó ko phải người ngoài hành tinh, đo ko phải là khác lạ, nó giống người điên hơn.

Chị bảo mặt cậu ấy non, chị JJH thì già không hợp? Nếu chị là fan, xem kĩ phim thì việc JJH trông già hơn Ngố là một yêu cầu của phim đấy ạ.

"Chảnh ám"? Đúng là SY có đeo bám MJ nhưng ko hề cầu xin tình cảm của anh ấy. Khi biết MJ chỉ yêu mình vì mình giống cô gái năm xưa, cô ấy đẫ giữ tự trọng cho mình và bỏ đi, quyết không là phân thân của cô gái năm xưa, tình cảm đó không giành cho mình nên mình cũng sẽ không nhận.

Lãng mạn tuyết rơi không mới mẻ? Đúng! Nhưng họ mang đến cảm giác cực kì khác nhau.

Ratign tập 17 tăng? Làm sao chị biết nó tăng vì cảnh đó vậy?

Còn việc làm loạn, lầm lì? Mỉm cười kiểu thần tượng? CHị nghĩ 1 người sống ở TĐ 400 năm, chứng kiến bao nhiêu chuyện xấu ở đời thì pahri làm loạn như trẻ con chắc? Hay suốt ngày phải cười toe toét ra cho thiên hạn biêt cho khỏi thần tượng? À mà mỉm cười kiểu thần tượng là sao ạ? Phải cười thế nào mới là không thần tượng với chị ạ?

Em nói thật, nêu sphim mà không có KSH hay JJH thì sẽ không hay thế này, họ la flinh hồn của phim đấy ạ. Từng cử chỉ, lời nói, hành động của nhân vật sinh ra là để cho họ chị ạ. Em cảm được hết những gì chị không cảm được.

Chị tạm thời dừng xem YCFTS ở tập 12, chỉ mới xem tiếp tập 17 để coi tại sao rating tăng. Chị sẽ chỉ xem hết fim với 2 điều kiện:
1. Rating tập 20 (chứ ko phải 21) đạt 30%
2. SE.

Chị khắc khe với cậu chỉ bởi vì chị đánh giá cao diễn xuất trước kia của cậu, mong cậu tìm đến những dạng vai thách thức tí, chứ đừng đi ngược đường với những vai mà theo chị là "thần tượng và dễ ợt" kiểu này.

E khuyên chị dừng xem phim luôn đi ạ. Chị còn có điều kiện xem phim cơ ạ. Chị xem phim về rating thì kiếm phim khác rết cao hơn phim này cho đã chị ơi.

Vai diễn Do Min Joon là " thần tượng và dễ ợt"? Vâng ạ, nhân vật 400 tuổi, nội tâm kín thì dễ quá, thần tượng quá.Một diễn viên 26 tuổi diễn nhân vật 400 tuổi kho phải là thách thức?

Hay tại Ngố diễn quá giỏi nên chị cảm thấy dễ vậy?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2014 12:06:15 | Xem tất
Bài được thuyduong14166 sửa lúc  17-2-2014 12:10 PM
Moon_18 gửi lúc 17-2-2014 09:17 AM
Cậu KSH kia,

Hôm qua là sinh nhật cậu, mà chị đây lại chỉ có ý đố ...quăng bom chứ ...

Chào bạn, chắc bạn với tớ same same tuổi nhau, nên xưng bạn cho tiện nhé. Lần đầu tiên dự ọp qua màn ảnh nhỏ KSH FC mà cảm thấy vô cùng hạnh phúc vì có những người bạn tâm đầu với mình từ suy nghĩ đến việc làm...cho nên tớ đang tự hỏi liệu chúng ta có cái duyên thế không nữa?
Cảm nhận vai diễn là việc của cá nhân và với tớ cái tửng quá giới hạn của mợ chỉ để nói nên một cái sâu hơn ở một con người cần tình yêu thương đến vô cùng, được che đậy bởi một cá tính mà chỉ có người yêu cô ấy thực sự mới cảm nhận được. Tớ tự hỏi nếu không phải JJH thì liệu vai diễn đó có để lại dấu ấn mà chắc suốt đời tớ chả thể tìm ra ai thay thế...
Nếu người ta sống đến 50 tuổi thôi thậm chí đến 40 thôi, cái người ta hướng về tương lai là hoài niệm của quá khứ, nên sống ở cái nơi đầy rẫy hiểm ác đến 400 năm người ta sẽ càng có thái độ rất cẩn trọng với mọi thứ xung quanh, cho nên đâu ai biết cụ là đại tỷ phú, và không cần phải mặc hanbok giữa lớp học để chứng tỏ bản thân mình, cái gì lủi bật một cách lềnh phềnh cũng sẽ là ám ảnh. Và cụ giáo chắc chắn không làm cái việc điên rồ đó để chứng tỏ mình là người đức cao vọng trọng đâu...Và nếu có thể trở về nơi mình thuộc về nó một cách dễ dàng lãng xẹt vậy thì hết luôn phim ngay chả cần phải dằn vặt tim mình " người ở người về" như thế...
Đời cụ bị mợ Chảnh đó ám , tớ nghĩ đấy là một điều may, vì có kẻ còn biết tung hứng với mình rất ngọt qua từng phân cảnh phim, từng trường đoạn của cảm xúc đến nỗi mỗi khi hai người skinship thôi chứ chưa nói đến hôn cũng đã làm cho người xem thấy hết những điều muốn nói mà chả thoại nào diễn tả nổi..cứ b.ô bô mà ám nhau thì việc dừng lại là hợp ý
Bạn chắc chưa được ngắm tuyết rơi nên chưa cảm nhận được cái lạnh tê tái và cái buồn đến nao lòng khi tất cả vạn vật bị đông cứng, phủ trắng mà có muốn cũng không làm được gì á. Giao thông tắc nghẽn, đi lại khó khăn, bệnh tật hoành hành...cho nên cái cảnh tuyết rơi trắng xóa ấy nếu có một nụ hôn cũng tỏa sáng mọi thứ, dù cái hôn đó chỉ là đơn phương đến quặn thắt lòng của một phía...
Còn nếu đóng vai thần tượng và dễ ợt thế này thì chắc phải tìm người nào đóng vai thực lực và khó nhằn để vào vai cụ giáo , để KSH đóng thì hỏng hết nhỉ? Anh Đạo diễn đúng là chả có mắt nhìn gì cả, cứ khăng khăng mời cậu về làm mất hết hình tượng á...Rồi KSH lại còn phải lặn lội đi thuyết phục JJH đóng vai mợ nữa. Và nếu đóng dễ ợt thế này thì đáng lẽ mọi người sẽ gửi ratings đến cậu là một con số thảm hại kiểu vài phần trăm thôi bạn nhỉ, thậm chí cho zero luôn ấy? Vì chả đáng xem tí nào cả...Cứ phải làm loạn lên như mấy đứa kè đê năm bính tý ấy, đâu cần phải thâm trầm, điềm đạm giải quyết mọi thứ như cụ phải không bạn?

Bình luận

Cái phần 'thực lực, dễ ợt" mình sẽ trả lời reply của 1 bạn bên dưới. Sao bạn chắc là mình chưa từng thấy tuyết rơi ngoài đời ???  Đăng lúc 17-2-2014 02:07 PM
Quan niệm của mình là kinh điển chỉ dc tạo nên bằng sự khác biệt. Mà thôi quên cái ý tưởng hanbok đí đi, chỉ là í tưởng cá nhân ko đáng bàn cãi.  Đăng lúc 17-2-2014 01:47 PM
Diễn xuất của JJH trong drama này ko ai dám chê, chỉ biết là tửng tửng thì bạn ấy diễn nhìu rồi nên với mình ko thấy mới mẻ.  Đăng lúc 17-2-2014 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách