Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 4524|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KSH.Vietsub.Collection] [SBS 2009] Will It Snow For Christmas

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thông tin về bộ phim:

Tên phim: Will it Snow for Christmas? (Tên tiếng Hàn: 크리스마스에 눈이 올까요?)
Thể loại: lãng mạn, tình cảm
Số tập: 16
Đài phát: SBS
Đạo diễn: Choi Moon Sik
Biên kịch: Lee Kyung Hee
Diễn viên: Go Soo, Han Ye Seul, Song Jong Ho, Sun Woo Sun, Nam Ji Hyun, Kim Soo Hyun
Giờ phát sóng: 21h55' các ngày thứ 4, 5 bắt đầu từ ngày 2 tháng 12 năm 2009

Mặc dù chỉ xuất hiện trong chưa đầy 2 tập của "Will It Snow For Christmas", nhưng cách Kim Soo Hyun khắc họa nhân vật Cha Kang Jin đã để lại ấn tượng sâu đậm cho khán giả đến độ, nhiều người tiếc nuối, giá như đất diễn của Kim Soo Hyun trong phim nhiều hơn.

Với cá nhân mình, đây là phim đầu tiên của Kim Soo Hyun mình xem. Và có nhiều phân đoạn trong bộ phim, diễn xuất của Kim Soo Hyun đã khiến mình xúc động một cách rất mạnh mẽ. Những vai diễn sau này, diễn xuất của Soo Hyun ngày càng tiến bộ. Tuy nhiên, nếu được hỏi mình Kim Soo Hyun trong bộ phim nào nhất, thì câu trả lời sẽ là: "Will It Snow For Christmas".

Dưới đây là những hình ảnh của Kim Soo Hyun trong vai Cha Kang Jin thời thiếu niên trong "Will It Snow For Christmas". Phụ đề tiếng Việt được làm bởi KST. Các bạn có thể tìm thấy cả bộ phim này trong box phim Hàn của KST:

Chú ý: Các clip dưới đây đều được để ở chế độ "Private". Trong trường hợp bạn không xem trực tiếp được ở đây, hãy click vào tiêu đề của clip, đường dẫn sẽ đưa bạn đến thẳng clip gốc trên Youtube. Lúc đó, bạn sẽ xem được clip.

Trong trường hợp bạn không xem được clip. Hãy gửi tin nhắn tại tường nhà tớ. Cảm ơn!

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 01:58:11 | Chỉ xem của tác giả
TẬP 1:

Phần 1/5:

Phần 2/5:

Phần 3/5:

Phần 4/5:

Phần 5/5:

Uploaded: JustWendy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2011 16:59:43 | Chỉ xem của tác giả
TẬP 2:

Phần 1/4:

Phần 2/4:

Phần 3/4:

Phần 4/4:

Uploaded by JustWendy

Bình luận

không bít giờ có tìm đc bản đẹp hơn để làm lại ko ss nhỉ?  Đăng lúc 23-1-2012 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2012 10:46:31 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi cho em hỏi tí,em mới coi được 2 tập ss up lên thui còn mấy tập khác tìm không ra ss à! mà sao tự dưng trong film này anh của Han Ji Wan mới lặn xuống xí là chết đuối rùi ạ? vs lại em thấy anh đó chết thế nào ấy!! thấy sao chết dễ quá???????mà Cha Kang Jin vs Han Ji Wan có phải là anh em cùng cha khác mẹ không à?
Thắc mắc tí mong các ss giải đáp ạ! em THANKS SS nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 6-2-2012 10:59:54 | Chỉ xem của tác giả
lunasmile251 gửi lúc 6-2-2012 10:46
ss ơi cho em hỏi tí,em mới coi được 2 tập ss up lên thui còn mấy tập khác tìm không r ...

Em kiếm toàn bộ bộ drama này trong box korean drama của kites.

Cái chết của anh Ji Wan có thể lý giải là do lặn quá lâu, lúc lặn xảy ra vấn đề sức khỏe chi đó (chuột rút chẳng hạn...) nên chết... Tuy nhiên, ở đây, em có thể thấy, nguyên nhân anh ấy chết không quan trọng, mà chuyện anh ấy chết khi lặn xuống tìm đồ Ji Wan muốn mới là quan trọng. Việc giản thể chi tiết cái của anh trai Ji Wan, thứ nhất khiến khán giả không mất tập trung vào mạch câu chuyện (câu chuyện của Ji Wan), và thứ hai là cái chết bất ngờ, khiến khán giả cảm nhận sâu sắc hơn những suy nghĩ và cảm giác đổ lỗi cho bản thân mình của Ji Wan.

Còn về câu hỏi cuối của em, theo ss nhớ, hai người này không phải là anh em chi hết. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-3-2012 01:59:52 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi em vừa xem xong 2 tập này rồi, cho em hỏi có phải hết 2 tập trên đây là thành diễn viên lúc lớn đóng và ko còn phân cảnh nào của soo hyun nữa ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2012 16:18:59 | Chỉ xem của tác giả
He he, em cũng đã xem 2 tập này rồi!
Em đoán hết 2 tập này là hết thấy Hyun rồi.
Giờ em xem mấy phim khác, phim này tạm gác lại, mí hôm nữa sẽ xem. Sợ xem diễn viên lúc lớn diễn không bằng Hyun nhà mình được.
Thằng em này đóng vai du côn cũng hợp phết đấy nhỉ? Mí cảnh oánh nhau nhìn cũng oách phết.
Cái đoạn thằng em khóc trong sở cảnh sát, ôi chao, nhìn thằng em sao mà yêu thế?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách