Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: sholuaws
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KR.2013][5/5] Miracle In Cell No7-Kỳ Tích Phòng Giam Số 7

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-2-2014 18:13:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đang chiếu lại tại Lotte Cinema Cộng Hòa và Lotte Cinema Hà Đông

Giá chỉ có 20 nghìn thoai!

Hôm nay đi coi rạp đông thôi rồi, mình bị cận mà vì mua vé trễ nên ngồi tút lút trên đỉnh Everest, phụ đề cứ lờ văn mờ...

Coi đi coi lại vẫn cái cảm xúc đó...Phim này k chiếu trên HBO hay Star Movie. Nếu mà chiếu trên ấy như Real Steel thì đảm bảm iem coi quài ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-2-2014 18:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Bài được HamamoKumiko sửa lúc  20-2-2014 06:48 PM

Bài được HamamoKumiko sửa lúc  20-2-2014 06:45 PM

Xem phim này cảm động lắm.   Xem đến đoạn người cha bị đem đi tử hình quả thực khiến người ta phải bật khóc. Bây giờ xem lại chắc vẫn khóc như trước.
Bé con rất đáng yêu, diễn cũng rất tốt.
Bây giờ phim này còn chiếu ngoài rạp ko nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 21-2-2014 10:27:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem vốn không biết có park shin hye mà nghe nội dung phim,down xong bỗng dưng thấy chị ấy thì có sự bất ngờ không hề nhẹ
phim rất hay và cảm động ,về tình cảm cha con, tình cảm "đồng nghiệp" (cùng "làm việc" chung một nhà tù)
Và càng ghét những quyền lực độc đoán do đồng tiền,quyền thế mang lại...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-3-2014 20:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Quá cảm động là điều mình muốn nói về phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-3-2014 12:10:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện thấy đã cảm động rồi nay xem phim càng thấy cảm động hơn
tình cha con thật vĩ đại dù đây là một người cha ngốc
mình đã khóc khi xem phim này,một bộ phim rất đáng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-3-2014 22:06:26 | Chỉ xem của tác giả
Xem bộ phim này mình lại nhớ đến phim "i'm sam" của mỹ ,xem mà thương k tả nổi .cả 2 cô bé đều thông minh lanh lợi và rất yêu bố .phim này thích nhất đoạn quả khinh khí cầu bay lên nhưng lại bị kẹt dây khiến cho 2 bố con lơ lửng chơi vơi giữa bên ngoài và trong tù ,chưa bao giờ thấy hình ảnh nào đẹp như thế .Rồi cảnh ông bó gào khóc khi bị đưa vào xử tử ,nói chung đây là 1 bộ phim rất hay và thấm thía .Công nhận thật phí cho ai không xem bộ phim này ,mình chả giỏi văn nên chỉ nêu được đại khái ý kiến bản thân những ai chưa xem thì nên xem ngay và luôn đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-3-2014 14:19:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất đáng để được xem. Người ta rất mực thương con vì con làm tất cả không nghĩ được gì ngoài việc bảo vệ con và được ở gần con, chỉ đến khi biết mình sẽ chết thì lúc bấy giờ mới hoảng sợ. Thật là tội nghiệp người cha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-3-2014 04:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim nay mình khóc mấy lần liền. Nhất là khi người cha bị đem tử hình.

"Con không chê cha mẹ khó" Đúng là dù người bố bị thiểu năng trí tuệ nhưng con gái vẫn luôn muốn ở bên bố của mình. Tình cha con trong bộ phim khiến mình rất xúc động. Không thể phủ nhận đây là một trong những bộ phim xuất sắc trong điện ảnh Hàn Quốc.

Hình ảnh chiếc khinh khí càu với bầu trời ở gần cuối đẹp tới ám ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-10-2016 19:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Kỳ tích phòng giam số 7, phim này đã xem đi xem lại mấy lần, và rất nhiều lần mình giới thiệu bạn bè xem. Vai diễn của người bố thật xuất sắc, và em bé trong phim phải nói diễn rất thành công. Phim đã lấy đi nhiều nước mắt và đem lại rất nhiều tiếng cười cho người xem. Nếu là mình trong trường hợp em bé đó ko biết mình có đủ nghị lực đucợ như em, em rất thông minh. Cuối phim là sự diễn xuất thành công của Park Shin Hye (chỉ xuất hiện ngắn gọn trong phim) nhưng dủ để người xem cảm nhận được sự nhập tâm của PSH. và cô ấy đã góp phần đem lại sự thành công của phim. Phim rất hay!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách