Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: violetrose
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KR.2012] [5/5] A Werewolf boy - New preview post #13 - post #18 - post #35

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-1-2014 23:31:06 | Chỉ xem của tác giả
Có 2 phim điện ảnh Hàn mà vừa xem vừa khóc đó là Người sói và Điều diệu kì trong phòng giam số 7
Hai phim này xứng đáng được 5/5
Cái cảm xúc không thể nào diễn tả được làm người xem rung động và bất khóc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 12-1-2014 04:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người đi xem về khen quá, còn đọc cả review, lại càng muốn xem
Chỉ tiếc mình lại đang ở nước ngoài, chỉ muốn về VN chạy ù một cái đến rạp xem thôi ;A;
Đành mong chờ kênh nhà ra sub cho phim rồi xem sau khóc sau mọi người vậy
Thấy bảo bên nhà Ki sẽ làm sub, mình qua đào mộ canh me thread mấy đợt chưa thấy link, nên cho mình hỏi sub đã xong chưa àv post ở đâu vậy :">

Bình luận

phim này kites làm sub lâu rồi mà bạn, bạn vào Korean Movies là có đấy :)  Đăng lúc 28-1-2014 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-1-2014 15:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim này anh Song Joong Ki diễn hay lắm luôn đó. Nội dung cũng không chê vào đâu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-1-2014 20:40:14 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng rất thích anh Ki, lúc đầu xem phim cũng là vì thấy có tên anh ý
nhưng mà sau khi xem phim thì đúng là bị cuốn hút hoàn toàn bởi bộ phim và các diễn viên cũng diễn quá thật nữa
và đặc biệt hơn cả là cái kết thúc của phim này, Sói và cô bé k đến đc được với nhau như mọi người lúc xem đã nghĩ là vậy, nhưng có lẽ đấy là cái kết thích hợp nhất vì dù sao cô bé đó cũng là 1 con người bình thường, nếu để cô bé và Sói ở bên nhau nó sẽ hơi bị khiên cưỡng.
mình đã bị bấn nặng phim này luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-1-2014 08:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh Song Joong Ki diễn quá hay Kết thúc khá buồn vì hai bạn không đến được với nhau nhưng mà mình nghĩ kết thúc như vậy là hợp lí
Phim này 5/5 là chuẫn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-3-2014 20:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim này đầy tính nghệ thuật, góc quay và diễn viên đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-3-2014 07:38:23 | Chỉ xem của tác giả
mới vừa xem phim này xong, có cảm giác như tình yêu chẳng bao giờ là một thứ xa xỉ, ngay cả một sinh vật nửa người nửa thú, sống hoang dã bầy đàn bấy lâu nay, mà còn biết yêu thương, biết gồng mình lên để bảo vệ người đã đối xử tốt với mình, biết khóc khi người ấy rời xa mình...
những tình cảm ngây thơ, những cử chỉ quan tâm chăm sóc, dạy bảo từng li từng tí, những đau khổ giằng xé khi Suni buộc phải nói dối để bảo vệ người bạn sói của mình khỏi nguy hiểm... khiến mình gần như bị cuốn hút trong từng tình tiết của câu chuyện một cách lạ kỳ.
một bộ phim đáng để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 14-3-2014 17:02:17 | Chỉ xem của tác giả
lúc đi xem phim này ngoài rạp nếu không phải là có nguyên 1 đám bạn ngồi kế bên chắc đã khóc ngon lành rồi.
nhất là khi coi tới khúc cuối khi Bo Young bỏ đi còn lại mình anh Ki cứ miệt mài đắp người tuyết theo lời hứa ngày xưa, đắp xong rồi chỉ biết ngồi xuống nhìn xa xăm
sau này phim ra cái kết khác do Bo Young đóng, tưởng là happy ending nên lần mò tìm xem
ai dè cũng là kết cục y như zậy, lại khóc nữa
không thể tin là sau bao nhiêu sự kiện xảy ra cùng nhau mà Suni có thể quên được Sói
47 năm chờ đợi cho một người không còn nhớ đến mình
quả thật đây là một bộ phim rất hay và cũng có 1 cái kết rất ám ảnh người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-10-2016 19:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói sự kết hợp giữa Song Jong Ki và Park Bo Young quá tuyệt vời.
Đôi mắt, chính đôi mắt của SJK đã lấy đi tình cảm của nhiều khán giả (trong đó có mình). Phim nhẹ nhàng mà lôi cuống. Nhẹ nhàng và chầm chập khi lấy đi nước mắt của nhiều khán giả, Tuy nhiên phải nói có một sự tiếc nuối, phải chi gia đình nữ chính không chuyển nhà đi nơi khác thì đã có một cái kết HE cho phim. Tiếc nuối!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách