Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[Kpop Zone] Wowow SM Town Concert In Tokyo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-12-2011 00:29:10 | Xem tất
ôi thật là hoành tráng quá
cuối cùng thì cũg có chỗ có thể down cái show này về nhấm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 08:15:06 | Xem tất
Nói sao nhỉ! Vì có nhiều điều muốn nói.

Đầu tiên về nhà SM, phải công nhận là tuy có những điều tiếng không hay về chuyện này chuyện nọ, nhưng không thể phủ nhận sự thành công và công sức của họ trong việc đưa những ngôi sao nhỏ vụt thành biểu tượng toàn Châu Á. Ở đó có những nhóm nhạc mà bây giờ bao người yêu thích, trong đó có cả tôi. Một thời say mê rất nhiều nhóm trong SM. Suốt ngày xem gameshow của Suju đến nỗi bị bạn cùng phòng nhăn nhó. Rồi xa hơn nữa là BoA, ngày mà thời xưa không có nhiều thông tin về K-pop, chỉ có mua đĩa lậu ngoài chợ về xem. Ông anh bình thường có biết nhạc Hàn là gì đâu mà cũng biết đến BoA. Thế đấy, theo năm tháng, rồi mình coi Kpop nhiều hơn, SHINee, SNSD, DBSK...
.
Nói đến SM Town, có nhiều điều để nói đây. Năm nay đã đánh dấu sự bành trướng thật sự của SM ra khỏi Châu Á. Ở Pháp, Nhật....mang những ngôi sao của mình đến những đất nước khác nhau. Quả thật rất khâm phục chiến lược đó. Nhưng một phần, đằng sau những hào quang đó, tôi lại thấy cái giá phải trả của những ngôi sao quá lớn. Lịch trình dày đặc, sự soi mói của báo chí, áp lực phải khẳng định chỗ đứng trong bối cảnh hiện nay có nhiều ngôi sao đang lên. Họ cứ thế bị cuốn vào vòng xoáy của thế giới giải trí. Nhưng thiết nghĩ, đó là điều họ chấp nhận khi dấn thân vào con đường này.

Nói đến các màn biểu diễn. Có lẽ chưa coi nên chưa thể cho những cảm nhận được. Hoành tráng, khán giả đầy ắp, như chảo lửa...đó là những từ nói về những show của SM. Nói về phần trình diễn live, mình chỉ thực sự công nhận tài năng và giọng hát khi các nghệ sĩ hát trực tiếp trên sân khấu. Bởi đã là "ca sĩ" thì việc đầu tiên là phải hát tốt. Tốt ở đây có thể có nhiều nghĩa. Chúc cho những bước tiến mới trong sự nghiệp của tất cả thành viên đại gia đình SM.

Tóm lại rất hóng show này của subteam, toàn những nhóm nhạc mình thích, tuy không cuồng như ngày xưa, nhưng vẫn dành những tình cảm cho họ, vẫn theo bước chân của họ, vẫn quan tâm đến dự án mới.

Cuối cùng, gởi lời cảm ơn đến các bạn làm dự án này. Và Chúc Mừng Năm Mới!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 bài tốt ^^. Ứng trước 5K

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 08:15:28 | Xem tất
hình như chưa ra mà phải ko , làm mình kím link quá trời :( Năm mới vui vẻ mọi ngư8ời :X:X:X:X:X:X

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Kazehime -1 com quá ngắn + không liên quan đến.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 08:40:29 | Xem tất
lần đâu mình mới đăng nhập thành công vui quá. hóng chờ show này lâu rủi. giờ subteam làm mừng quá trời lun. Có suju nhà mình nè hóng quá. Cám ơn subteam nhiwwud . món quà năm mới đầy ý nghĩa. thanks thanks subteam chúc mững năm mới..{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 08:57:24 | Xem tất
woo woo woo không thể tin được !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
thank subteam nhiu nhiu nhiu kekekekekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
hóng nhất màn của hyun couple kekekekeke
couple luôn cứng nhắc này mà có màn tình củm như vậy chắc luyện tập dữ lắm ha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
chúc mừng SM family@_@
Mọi người vất vả nhiều ruif^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 09:53:45 | Xem tất
Mong ngóng mãi. Cảm ơn subteam nhìu lắm.
Lì xì năm mới thế này thì còn j bằng.
Chúc mừng năm mới!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 11:42:00 | Xem tất
^^ các anh chị subteam number 1
lâu lâu có những show như thế này cho dân tình xem thì còn gì bằng được nữa
đôi lúc ngồi nhìn máy tính mà chẳng biết làm gì, ít ra có những chương trình như thế này còn cho mình cảm thấy cuộc sống này còn có ý nghĩa.
đặt gạch xây nhanh mới được
mong chờ nhiều lắm ý, cảm ơn các anh chị sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-12-2011 12:18:42 | Xem tất
hé hé zui quá, hóng hóng
Happy new year
Chúc cả nhà năm mới hạnh phúc
Thiệt là 1 món quà quá đã mà :)
hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo