Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kpop Zone] Wowow SM Town Concert In Tokyo

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 30-12-2011 11:45:41 | Chỉ xem của tác giả
SM Town Live in Tokyo lần này có thể nói là 1 trong những Show được đầu tư vô cùng kỹ lưỡng của SM..
Cũng rất đặc biệt vì quy tụ được tất cả những ca sĩ nhóm nhạc của SM từ trước đến nay.. nhất là KangTa và ss BoA nhỉ.. cũng lâu rùi xem 2 người biểu diễn..
Coi như là thêm được 1 bước tiến nổi bật cho SM trong việc tấn công vào thị trường âm nhạc Nhật..

Kết nhất ở Show lần này đương nhiên sẽ là sự xuất hiện của 9 gái nhà ..
Tất nhiên "9 con gà đẻ trứng vàng" cũng sẽ là 1 trong những tâm điểm nổi bật của Show..
Chờ đợi sự kết hợp thêm 1 lần nữa giữa Sèo iu và & KyuHyun trong Way Back Into Love..

Kầmsamamita các bạn subteam nhé.. ^^

P/S: kết pic này của Tít gê.. nhìn Tít hiền ơi là hiền..
       khi thường thì hâm hâm nhí nhố chết luôn..
       chì được mỗi lúc máy ảnh quay đến là "giả nai" thui.. cơ mà như thế mới đúng là Tít của S9 nhỉ.. {:418:}

Bình luận

+1  Đăng lúc 30-12-2011 02:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 ứng trước 5K. bài viết hữu ích ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 30-12-2011 11:56:23 | Chỉ xem của tác giả
hot hot quá
mình là mình hóng cái màn biểu diển của SuJu thui nhóe
nếu không yêu cụ mình trước, chắc đã yêu các anh say đắm rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 30-12-2011 12:30:40 | Chỉ xem của tác giả
Hot quá đi
SM Town Live in Tokyo lần này quy tụ tòan những legend không hà
Ta bấn cái tik tok của Jessica & Krystal, 2 chị em nhà Jung hát cực hay
Cái Way Back Into Love của SeoHyun & KyuHyun thì siêu dễ thương
My First Kiss của Key & Krystal lại trẻ trung và tinh nghịch
Còn I Did It For Love của Boa & Key thì khỏi chê
Nhưng vẫn bấn màn trình diễn của 2 zai nhất
Min để tóc dài quá cute, còn Ho thì khỏi nói rồi
Có điều 2 zai trình diễn mấy bài như Summer Dream, Somebody To Love, The way U are, Mirotic nhìn sân khấu nó thiếu vắng lắm
Trước giờ quen xem 5 zai diễn rồi giờ chỉ còn 2 người thì thấy trống trải sao ấy
Mong sao năm sau lại được nhìn thấy 5 con người ấy lại cùng đứng trên sân khấu, cùng biểu diễn
Dù sao thì cũng cảm ơn subteam

Rate

Kazehime + 5 ứng trước 5K ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 30-12-2011 12:40:01 | Chỉ xem của tác giả
1 món quà năm mới đầy ý nghĩa, năm nay chắc lại đón Tết = việc nằm trên giường ngắm mấy trai mất thôi. Nào là Suju, nào là Shinee, nhìn mấy bạn kìa, dễ thương không chịu đc ý :X
Hóng lắm cái link down, hóng lắm để đc xem các giai làm trò trên sân khấu.
Nhìn cái mặt quyến rũ của bạn Khỉ kìa, lại còn bạn Rùa nữa chứb :X:X:*
trong khi chờ nhảy sang kia để xem WGM của anh già thôi.
Thanksssssss ST nhiều nhiều lắm lắm,  hóng lắm lắm cái link down của mấy bạn giai xinh gái đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-12-2011 13:34:55 | Chỉ xem của tác giả
WOW...such a big project...What can I say? I am actually speechless...but very appreciative...Thanks Subteam and a very happy New Year to all...Can't waittttttttttttttttttttttttttt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-12-2011 14:07:15 | Chỉ xem của tác giả
sub team fighting
mong đến ngày có link down :xxxxx
nhìn cái list mà thèm :D
♥ Suju ♥ SHINee♥ F(x) ♥ Homin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-12-2011 14:58:58 | Chỉ xem của tác giả
mong chờ subteam ra show này.không còn từ nào để nói ngoài mấy chữ CÁM ƠN NHIỀU  hihi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 30-12-2011 15:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình đã rình bộ SM Town Live này rùi, tưởng là phải coi raw thui nhưng ko ngờ subteam lại làm sub nên giờ mới mò vô >*<
Thực ra mình thấy các nghệ sĩ kì cựu như J-Min, CSJH, Kim Min Jong, Kang Ta... hình như hơi ít đất và ít hình ảnh, các anh chị í chỉ được biểu diễn có 1 bài rùi ra lúc ending thui á, ko bik có đúng vậy ko hay là bị cắt mất rùi nhỉ
Nói chung thì các perfs ở đây thì quá tuyệt vời như bao perfs khác của SM Town, các nhóm nhạc đã biểu diễn rất tốt các bài hát quen thuộc của bản thân nên mình sẽ ko nói nữa (thực ra là vì lười viết)
Về các màn biểu diễn kết hợp, mình là mình mong phần này nhất bởi sự độc đáo và có 1 ko 2 của nó.
Chị em nhà Jung thật sự rất xinh đẹp với bài Tik Tok, phát âm tiếng Anh thật sự rất chuẩn, cá nhân mình thấy thật sự giọng hát của 2 chị em có hơi giống nhau, cả phong cách hát cũng thế
Trong 2 perf "couple" Way back into love & My first kiss thì mình thik bài Way back into love hơn mặc dù ko hề thik cái couple đó nhưng quả thực bài này rất hợp với 2 anh chị maknae
Nhưng ở SM Town Live mình bao giờ cũng thik cái Ending nhất, nó thể hiện 1 sự đoàn kết, tình cảm rất gắn bó của sao nhà SM, nhìn 1 dàn sao sáng chói khoác vai nhau, chơi với nhau trong bài hát cuối cùng thật sự là rất đẹp, hình ảnh đó rất đáng trân trọng và cần phải gìn giữ
---------------------------
Đếm 1...2...3...4...5...6...7 Yeah! Vượt chỉ tiêu nhận lì xì rùi...*Vui vẻ đi ra*

Rate

Kazehime + 5 Ứng trước 5K ^^.. xin lỗi vì để c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 30-12-2011 15:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Không tin ở mắt mình nữa, không ngờ ST lại làm sub cái này.

Minh tưởng chỉ có thể xem không sub, hoặc có sub thì chỉ có các đọa cut biểu diễn của mỗi nghệ sĩ.

Concert của SM lúc nào cũng là chương trình mình hống nhất, nhất là phần ending, nhìn đoàn kết, vui vẻ..

Cảm ơn ST nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-12-2011 16:00:15 | Chỉ xem của tác giả
uầy, cái này hay lắm nè sub team, mong mỏi mãi cái này. Cuối cùng subteam làm rồi.
Đặt gach đây đã có gì nói tiếp sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách