Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Trio.team
Thu gọn cột thông tin

[KitesTV☆1] Bầu trời rộng mở, bay lên cùng diều ~ Lên sóng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2013 23:42:06 | Xem tất
òa

lên sóng rồi sao

hóng mãi từ sáng đến h mà ko thấy gì

vừa đi chơi thì lên sóng

xong lại ko còn nhận đc cái thư mời nào nữa :(((((((

làm bị trôi dạt đi tận phương trời nào

còm 1 cái đã

xem xong edit

mà ko edit có nghĩa là... chưa xem xong =))
============
edit

thực ra thì

em là ng ko có mắt nghệ thuật gì đâu =)))

xem thì xem vợi thôi chứ ko dám nhận xét linh tinh gì hết á ^

À thì... cái đoạn đầu phim hơi dài, chia tay hơi lâu, tập trung quá nhiều, em ngắm nghĩa hết cái hành lý rồi, ngắm sang cuồn áo phụ kiện của diễn viên rầu, thậm chí ngắm cả sang điện thoại, đồ dùng nữa... vậy mà vẫn chưa chia tay xong =)))))

Thích nhất đoạn mấy bà chị đóng phim =)) cái đoạn tát ấy =))) nhìn mặt chị nào cũng hơn hớn, hay hay ^^

Ko biết là vì lên hình, góc quay hay ánh sáng màu sắc thế nào mà tự dưng thấy HCM sao mà đẹp thế =))) đẹp hơn HN rất nhiều =)) Mốt hy vọng có 1 tập phim đc quay ở HN =)))))))) Nhìn ng trong năm mặc váy ngắn cuồn soóc sao mà thích thế, chả bù cho HN đang rét cóng hết cả các bộ phận :((

Thâu, em bay nhá =))))))))) Còn gì góp ý nữa vào edit lần 2 =)) *mà đã bảo em ko biết cách góp ý rồi cơ mà* =))

À P.S: đúng là PR team, lúc nào cũng PR đc, xem cái này xong mới biết ở nhà C có 1 box "Ngô Kỳ Long"... Trời ơi mềnh lạc hậu quá nè :(((((((((((((((( Mốt vào đó thăm quan tý :))

Bình luận

Yên tâm là sẽ có Kites TV ở Hn nhé ^^ hiihihi, bọn mình đang lên kế hoạch, tùy nhân sự mà sẽ cố gắng quay càng nhìu nơi càng tốt. Kiteser phủ sóng toàn quốc mà ^^   Đăng lúc 4-1-2013 03:47 PM
hihihihi, PR mà bạn, cũng vì kết nối diễn đàn và đẩy mạnh thương hiệu Kites thân yêu của chúng ta đúng ko nè ^^. bạn góp ý rất hay đó chứ ^^. cảm ơn bạn nhé   Đăng lúc 4-1-2013 03:46 PM
bạn đã xem xong chưa??? xem xong bạn thấy thế nào??? đừng ngại góp ý nhé ^^ hóng edit >.<  Đăng lúc 4-1-2013 02:14 AM
ss vừa đi nhàm về rồi mới post dc =)) chưa có time đi invite  Đăng lúc 3-1-2013 11:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
PRTeam + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:42:15 | Xem tất
Còm dòm cái link... chớ hem có chờ được rồi ạ ;))
Ủng hộ dự án mới của Kites :x
Hôm trc e có xem cái teaser thấy thú vị r á .. hehe

Bình luận

bạn đã xem xong chưa??? xem xong bạn thấy thế nào??? đừng ngại góp ý nhé ^^ hóng edit >.<  Đăng lúc 4-1-2013 02:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:42:17 | Xem tất
<3 ủng hộ lên sóng moahhh ;)
...........................................
...........................................................

Bình luận

bạn đã xem xong chưa??? xem xong bạn thấy thế nào??? đừng ngại góp ý nhé ^^ hóng edit >.<  Đăng lúc 4-1-2013 02:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:42:30 | Xem tất
chưa biết là cái gì
cũng chưa rõ mô tê thế nào:))
cơ mà trót vô đây rồi thì
cứ lưu danh 1 cái :)))

Bình luận

cái áo này là phim Arang nhỉ ^^  Đăng lúc 4-1-2013 02:19 AM
trả hàng cho aaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 4-1-2013 12:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:43:37 | Xem tất
Mình chưa h? lắm...Làm thế nào để xem đk bh, mình hóng 0 bít là j,.........................................................................

Bình luận

thế giờ bạn đã hỉu chưa??? bạn xem xong thấy thế nào??? đừng ngại nhé, bọn mình hoan nghênh tất cả góp ý ^^  Đăng lúc 4-1-2013 02:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:50:50 | Xem tất
thanks subteam đã làm việc cực lực sub những bộ phim hay, P thì khoái, cực kỳ cuồng vì sở thích p là coi phim Hàn, hihi..........................gì đây, thấy subteam làm kitestv cũng tò mò xem sao :)

Bình luận

ST??? ^^, thx bạn nhoa, xem xong cho mình xin cái edit để rút kn nhóe ^^ khen chê gì cũng dc hít, bạn đừng ngại.  Đăng lúc 4-1-2013 02:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:51:05 | Xem tất
mình nghe dự án này cũng khá hấp dẫn đó dể xem thử coi nào
mong chương trình này ngày càng thành công hơn và có nhiều tác phẩm hay nữa

Bình luận

bạn đã xem xong chưa??? xem xong bạn thấy thế nào??? đừng ngại góp ý nhé ^^ hóng edit >.<  Đăng lúc 4-1-2013 02:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:52:46 | Xem tất
đây là phim gì vậy, mọi người tự quay ah, hóng quá..........................................

Bình luận

Là PR TEam tự làm từ đầu tới cuối đó bạn ^^, đã xem xong chưa?? cho mi2nhxin cái eidt để rút kng nhóe!!!  Đăng lúc 4-1-2013 02:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:55:20 | Xem tất
Chúng mừng kites TV 1 đã lên sóng:XXX
Với các sự án thành công của Kites thì mình nghĩ đây sẽ là những trải nghiệm tuyệt vời. Chúng các bạn luôn thành công,...Chaiyo:xxx

Bình luận

cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 4-1-2013 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2013 23:55:37 | Xem tất
COM phát không hiểu là như thế nào . nhưng thử đợi tập  xem có giống như hình dung không ?

hy vọng đây sẽ là chuyên mục nhiều người ưa thích .

Happy new years 2013:lol

Bình luận

thế có giống như bạn hình dung ko??? tốt hơn??? tệ hơn??? cho bọn mình góp ý nhé, ý tưởng cho kì sau càng tốt ^^  Đăng lúc 4-1-2013 02:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách