Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1464|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kiss Radio số 7] Mùa hè yêu thương (Update link online, link download MF)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Xuân qua, hè tới, để lại trong ta cả niềm vui lẫn nỗi buồn. Vui vì đã lên lớp mới, nhưng buồn còn nhiều hơn vì phải xa trường, xa bạn. Mùa hè lạ lắm, cả năm học ai cũng mong hè đến nhanh nhanh, lúc hè đến rồi thì chỉ mong kết thúc để được gặp lại bạn bè trường lớp. Thương quá đi thôi mùa hè của tuổi thơ. Ai ơi vẫn đang ngồi dưới mái trường mong mùa hè đến, hãy yêu quý khoảng thời gian quý báu cùng mùa hè đã và sắp trải qua nhé! Còn ai đã bước ra khỏi cánh cửa tuổi niên thiếu hãy cùng Kiss House nhớ lại những ngày tháng cắp sách đến trường!

Link online

Link download:

http://www.mediafire.com/download/aa1hlw1hnh8vgvp/KissRadioNo7.wmv

<Số này có chút trục trặc kỹ thuật nên bản tin sẽ vẫn giữ của tháng 4 ^^! Mong các bạn thông cảm!>

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
jinny_kdrama + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2013 14:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Thật dễ thương khi được nghe giọng của mọi người.

Mỗi số radio một giọng đọc khác nhau, đủ để thấy fans của Ki ở khắp mọi miền Việt Nam.

Chúc các bạn đang bận rộn mùa thi sẽ đạt được kết quả thật tốt nhé.

KissHouse fighting!!

Bình luận

ủa mà 50 điểm hình như đâu đc 50 xèn đúng ko ạ?  Đăng lúc 27-5-2013 05:17 PM
=)) mà e ko biết chuyển xèng ss ơi, chuyển thế nào ạ?  Đăng lúc 27-5-2013 05:04 PM
đâu có đâu ss, e có hứa với cả nhà là ai tham gia gửi bài Radio e sẽ có qà, chứ có phải e đc xèn đâu ss =))  Đăng lúc 27-5-2013 04:58 PM
ss thấy đúng là giọng Huế ss nghe k hiểu gì hết :)))) hay là ss với Fuu xung phong làm giọng kết hợp bắc trung nam đi :)))  Đăng lúc 27-5-2013 04:21 PM
vậy khi nào cần giọng Huế ới em nghe ss, đảm bảo nói không đụng hàng, nghe ko ai hỉu cho coi :)))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2013 14:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Đã nghe xong và đã nghe trọn vẹn

một đoạn phim của quá khứ lại ùa về trong mắt ta :))

thì ra cái tuổi hoc trò nơi nào, vùng nào cũng như nhau cả, cười thả ga, rồi lại giận hờn, rượt đuổi sân trường rồi lại đỏ mặt vì một cái nhìn của ai đó.

qua lâu lắm rồi nhưng cảm xúc vẫn nguyên vẹn như ngày nào.

cám ơn cả nhà mình đã làm nên một radio đặc biệt này nhé ^^

Bình luận

em mặc quần bông :D, cũng đỡ chai mông ss ạ, ss lanh quá chời,bon ko kịp ^^  Đăng lúc 27-5-2013 02:57 PM
Ghễ gỗ ê mông :p  Đăng lúc 27-5-2013 02:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-5-2013 14:23:30 | Chỉ xem của tác giả
á á á vừa nhìn thấy xong chưa kịp viết gì đã mất sofa rồi huhuh
những mùa hè của tuổi thơ thật là êm đềm và hạnh phúc, mùa hè này thì thật là kinh khủng, nắng nóng đến tận những giọt mồ hôi cuối cùng cũng phải rơi ra.
viết vài dòng cái đã, nghe xong mình cảm nhận sau hehee

Bình luận

chè xanh thì ss chịu, uống vào say luôn :)))) hình như là có ss trong radio thì phải hà hà vào nhà 888 đi e  Đăng lúc 27-5-2013 03:58 PM
em có nước chè xanh đây ss ơi, ss rảnh rỗi rồi nấu chè em ăn nhá, mà trong radio lần này, có câu chuyện của bạn Linh và Tùng, có phải ss ko ta :))))))))))  Đăng lúc 27-5-2013 03:44 PM
hehee ss về nhà rồi, có gì cho ss ăn và uống hông, nóng quá là nóng T_T  Đăng lúc 27-5-2013 03:06 PM
mừng ss về nhà :D  Đăng lúc 27-5-2013 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2013 14:53:39 | Chỉ xem của tác giả
Hè về Hè về :x. hnay radio nhà trần ngập không khí mùa hè luôn :x

thích câu chuyện tình học sinh của chị gì quá ;))

làm xong cái radio mà cứ như muốn bay ngay về hồi đi học vậy, cũng có nhiều kỉ niệm vui buồn

nhiều luyến tiếc và cũng thật nhiều ước mơ :x . nhưng giờ thì chỉ có thể nhớ lại và cười đc thôi ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-5-2013 15:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đợi mãi đề giành sofa thì hem được,
Tới lúc đi làm rồi thi ss Kokorozuki giành sofa
chỉ được bấm yêu thích là trước cả mọi người
Tối tôi đi làm về tôi down về tôi nghe

Bình luận

EM cũng hem biết, ss hỏi ss Gà đi. Ss Fuu tính làm quen làm giề hử??? :)))  Đăng lúc 27-5-2013 04:27 PM
thím Fuu làm quen có ý định gì thế, thấy người ta nói ngọt ngào muốn học tập hay sao :)))  Đăng lúc 27-5-2013 04:20 PM
ss nói cả 2 giọng mà, từ đầu đến cuối đều thấy ngọt mà, chắc tại do hiệu ứng âm thanh và nhạc nền hehe  Đăng lúc 27-5-2013 04:19 PM
Nubb là bạn nào thế ^^ để kết bạn làm quen  Đăng lúc 27-5-2013 04:18 PM
Ùa, xí, em chỉ làm đoạn thông tin của Ki trong tháng hoi à, giọng còn lại của Nubb mà :)))  Đăng lúc 27-5-2013 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-5-2013 16:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bữa trước fb tràn ngập hình ảnh các em nô nức bế giảng, nhớ lại ngày xưa của mình thấy tiếc tiếc, ngoảnh đi ngoảnh lại 3 năm cấp 3 trôi vèo vèo
Đời học sinh là đời đẹp nhất vì chẳng bao giờ có thể quay lại
Tình yêu học trò cũng nên có để có cái kể lại với con cháu mai sau {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-5-2013 16:44:49 | Chỉ xem của tác giả
Tâm sự của các ss sâu sắc thật
hôm nay em cũng đã tổng kết, cảm giác bồi hồi lẫn lộn
vừa vui vì tương lai quen thêm nhiều bạn mới, mở ra thêm 1 trang mới cho tuổi học trò
cơ mà sự luyến tiếc nào đó vẫn kéo em lại, qua bao nhiêu năm, nhiều khi thời gian gặp bạn bè còn nhiều hơn cả ba mẹ ấy chứ.
Nghe sao bồi hồi quá!

Đặc biệt hơn, trong số này em nghe được 2 giọng nói đặc trưng của 2 miền.
Vui lắm vì fan Ki hòa hợp và cùng nhau cho ra sản phẩm
em bị thích câu này "Song Joong Ki tự hỏi anh là ai?"

Cảm ơn nhà mình đã chăm chỉ cho ra các số radio.

Bình luận

Hí hí hí, câu này mình đọc <3  Đăng lúc 21-6-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2013 16:51:16 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi nhìn thấy tên mình sung sướng qá =))

Radio ra lò rồi phải chuyển xèng cho các mem tham gia ngay thôi :))

ôi vui qá đi mất thôi, phải nghe ngay nghe ngay hố hố hố

cám ơn cả nhà đã ủng hộ :((

Bình luận

Em chuyển xèng thôi, chứ chuyển điểm = xèng x 3 thì e thành đại gia nón lá ngay lập tức :). Chỉ chuyển xèng thôi  Đăng lúc 27-5-2013 05:23 PM
Click vào phần điêm của em í, chọn "chuyển tiền", ô đầu tiên nhập số tiền, ô thứ 2 nhập tên ng nhận, ô thứ 3 khai pass, ô thứ 4 viết lí do chuyển rồi ok là xong   Đăng lúc 27-5-2013 05:09 PM
À à, Bim chuyển xèng hả. Cảm ơn, cảm ơn, ss nhận ngay :)))  Đăng lúc 27-5-2013 05:02 PM
Hóa ra làm là vì mê xèng :(  Đăng lúc 27-5-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2013 22:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Lady.Lynk gửi lúc 27-5-2013 14:53
Hè về Hè về . hnay radio nhà trần ngập không khí mùa hè luôn

thích câu chuyện t ...

Số này phải cảm ơn em Lynk nhé

Thành viên kỹ thuật quan trọng của team Radio nhà mình Mà mọi người trong nhà cũng thích cách em ghép nhạc nền và edit lắm đấy

Tiếp tục phát huy các số tới ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách