Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1571|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kiss Magazine] Tạp chí đầu tiên của Kiss House ra mắt - Ấn phẩm song ngữ online

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau 1 thời gian chuẩn bị âm thầm cùng với teaser gần đây, hẳn mọi người rất nóng lòng và tò mò về Tạp chí Kiss House? Không biết nội dung sẽ ra sao? Có hấp dẫn không? Có gì đặc biệt không? Đây là một phần trong những dự án đặc biệt mừng sinh nhật Song Joong Ki. Dự kiến, từ nay tới tháng 9.2013, Kiss House sẽ cho ra mắt đều đặn các số (chưa hứa chắc chắn {:438:} )

Kiss House Magazine Team không khẳng định đây là sản phẩm hoàn hảo nhưng là sản phẩm đặc biệt tâm huyết của đội ngũ BTV, PV đã tham gia làm việc. Hãy đọc và cùng cảm nhận ^^

Nếu có góp ý, câu hỏi gì, các bạn có thể gửi thắc mắc, chia sẻ cảm nghĩ về số đầu tiên này, để đội ngũ Kiss House Magazine có thể thu thập ý kiến, đúc rút kinh nghiệm cho những số tới. Nếu các bạn muốn tham gia cùng đội ngũ, rất vui lòng, hãy gửi email tới [email protected] hoặc đăng ký ngay tại thread sau khi đọc tạp chí, để Kiss House tiện liên lạc!

LINK ONLINE

KHÔNG CÓ LINK DOWNLOAD

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
ngoc_khanh1997 + 5 Bài viết hữu ích
jinny_kdrama + 5 Ủng hộ 1 cái!
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
sarahlee_95 + 5 chúc tạp chí thành công nhé ^^
Katy1210 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-6-2013 21:37:05 | Chỉ xem của tác giả
TA cướp được sofa rồi, Sofa đẽ về tay ta
Hàng nóng ta đợi bao lâu cũng sắp về
Cũng tại Gà cứ nhá hàng làm con bé cứ gọi là nhấp nhổm lên xuống
Tạp chí đầu tay mong là sẽ ra đều đặn như Radio

Bình luận

Tôi nói với Bim chứ nói với cô đâu mà giật thột thế kia? :))  Đăng lúc 17-6-2013 04:52 PM
Nhầm hàng ạ :|  Đăng lúc 17-6-2013 04:45 PM
sao gọi tôi là Bim, chả nhẽ cô ko nhớ tên tôi sao???  Đăng lúc 17-6-2013 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-6-2013 21:37:49 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác khi mở tin nhắn ra là gì nhỉ? Nhìn thấy dòng chữ Kiss Magazine - Tạp chí đầu tiên là đã thấy bồi hồi rồi

Khi nhìn thấy tâm huyết của các bạn nhà mình, thật sự là xúc động vô cùng

Đọc tạp chí có cảm giác tất cả những hoạt động trong tháng qua đã dồn dập ùa về, những cảm xúc về chàng trai trẻ này, về những người bạn có được từ Joong Ki lại xuất hiện

cảm thấy từ khi mình vào ngôi nhà này, có thêm nhiều niềm vui hơn, nhiều bình yên và ấm áp hơn

muốn nhanh chóng xong việc của mình nhanh thật là nhanh để có thể tham gia vào các hoạt động của nhà mình nhiều hơn

{:161:} {:161:}  {:161:} {:181:}{:181:}{:181:}

Yêu nhà mình quá đi

Bình luận

đã bảo là tối nay online để mai làm việc mà lị hehe  Đăng lúc 14-6-2013 10:02 PM
tối nay hai mợ nhanh chân quá :))))))))))))))  Đăng lúc 14-6-2013 10:00 PM
mình vẫn chậm chân hơn, hơi bị tức (nhiều một chút hehe)  Đăng lúc 14-6-2013 09:48 PM
Em mà, sofa giựt ngay, sức trẻ là đây :)))))))  Đăng lúc 14-6-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-6-2013 21:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Em nó tranh thủ lấy ghế ngồi nào )

Không là cuối tuần có việc không vào tranh comt với mấy bé nhà mình cùng các bô lão - tiền bối. {:438:}

Vụ tạp chí này cũng lên lên xuống xuống nhiều lắm {:435:} Cuối cùng thì cũng ra được sản phẩm đầu tiên. Cảm ơn ss Koki miệt mài design {:418:}

Cả nhà mình đọc xong cho mấy bài cảm nghĩ động viên Magazine Team nhé {:414:}

Bình luận

sản phẩm quá hót nên phải lót ghế ngồi giữ chỗ hết thế này ^_^  Đăng lúc 14-6-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-6-2013 22:03:03 | Chỉ xem của tác giả
xem tạp chí rồi chỉ muốn được cầm trên tay,lật từng trang giấy,nhìn thấy anh,đọc tin về anh )

trước hết thật lòng mà nói ,rất khâm phục nhà mình, làm việc ngày càng chuyên nghiệp và bài bản. Luôn có Sub đều đặn và mới lạ khi cả nhà đang đói tin anh ), mở ra biết bao sự kiện hấp dẫn thu hút, giờ thêm tạp chí nữa, kp biết nói gì hơn ngoài lòng ngưỡng mộ ),hy vọng nhà mình ngày càng phát triển và chăm chỉ như thế này.

về phần tạp chí, mình xem và đọc kĩ từng trang giấy,nhận thấy thiết kế rất vừa mắt và dễ hiểu ( ngưỡng mộ ss Koki lắm lắm {:161:}  ) tin anh được trải đều trong tháng, giúp người đọc dễ dàng check lại những thông tin mình đã cập nhật về anh ^^. lần đầu ra mắt thật sự quá thành công rồi :

mong những tạp chí sau, sắc màu tạp chí sẽ dạng hơn,hình như tông màu chủ đạo lần này của nhà là xanh coban và trắng nhỉ, hợp với màu áo anh mặc cho CF Tình Anh,rất đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-6-2013 22:09:39 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình có tạp chí rùi á
để có được sản phẩm như thế này
mọi người đã làm việc vất vả rùi ạ {:414:}{:414:}
mong chờ vào những số tiếp theo của magazine ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-6-2013 22:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Ná nà na.chộp nhanh kẻo nguội.
Òa thật là khó tin à nha. Sao nhà Kiss mình lại có ý tưởng quá hay vậy nè.E coi rùi quả là độc đáo và mới lạ.Rất hợp với lòng dân chúng e
Mới số đầu tiên thôi mà đã đặc sắc rồi.Nội dung hay nè, cách trình bày rất sáng tạo,bố cục hợp lý, kết hợp 1 cách khéo léo tạo nên sự cân xứng, hình ảnh sống động. thế này thì hóng những số tiếp theo lắm đây.
Cứ như thế này mà bảo sao dù có tất bận gì đi chăng nữa thì mình cũng dành hầu hết thời gian buổi tối để lên thớt hóng với nhà Kiss iu quý nè.(vậy là công việc lại phải thức đêm làm cho xong...huhu.Tại nhớ cả nhà Kiss mình đó!!!!!!!)
Bây giờ thì mỗi tối lên nhà Kiss à thói quen không thể bỏ của mình rùi.Hi vọng khi mình hóng hớt và chen chân thì cả nhà chiếu cố ngen...hjhj{:155:}
"Mình yêu cả nhà nhiều nhất quả đất lun!"{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-6-2013 22:41:53 | Chỉ xem của tác giả
{:173:}wow, nhà mình giỏi quá, cuối cùng tạp chí đầu tiên đã ra lò
{:161:}thấy có rất nhiều CTV đã góp sức, chắc hẳn mọi người đã vất vả nhiều lắm
{:181:}Sẽ ủng hộ những số báo tiếp theo hết mình, hi vọng tất cả cùng cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-6-2013 23:02:57 | Chỉ xem của tác giả
chờ linkdown của báo nhà mình :))~~

lâu lắm rồi mới comt ủng hộ nhà, có lỗi quá :((

thật sự cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã cố gắng, nỗ lực như vậy,e yêu mọi người lắm lắm

Bình luận

Kinh lắm đấy Bim ;))  Đăng lúc 16-6-2013 08:42 PM
chùi ui bé Sao h lên Mod luôn r hả e :o  Đăng lúc 15-6-2013 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-6-2013 09:37:10 | Chỉ xem của tác giả
ui cha h tạp chí đã lên sóng rồi

bữa giờ còn rục rịch lên kế hoạch

h đã lên sóng rồi cơ :(( hết sức xúc động *chấm nước mắt*

cám ơn đội ngũ sản xuất ạ kekeke
Trả lời