Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainy♥windy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Kim Woo Bin - 김우빈 - Bin Khủng Long ♥

[Lấy địa chỉ]
2521#
Đăng lúc 28-7-2017 23:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Ngày nào cũng ngóng tin tức mà ít quá. Mong Bin sớm bình phục. Hãy khỏe mạnh để quay về đóng phim Bin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2522#
Đăng lúc 29-7-2017 07:47:32 | Chỉ xem của tác giả
Bae_CMin gửi lúc 28-7-2017 11:37 PM
Ngày nào cũng ngóng tin tức mà ít quá. Mong Bin sớm bình phục. Hãy khỏe mạnh để quay ...

Theo tờ Sports Kyunghyang,  Kim Woo Bin mới đây đã hoàn thành đợt hóa trị đầu tiên. Ngày 28/7, công ty đại diện của anh - SidusHQ - đã trả lời tờ Sports Kyunghyang  qua điện thoại: "Kim Woo Bin đã hoàn thành đợt điều trị chính", "Anh ấy đã hồi phục đến mức có thể tập thể dục được".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2523#
Đăng lúc 8-8-2017 15:11:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhớ Bin quá, giờ đang cày lại UF vs RM mấy tập có Bin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2524#
Đăng lúc 27-9-2017 11:00:37 | Chỉ xem của tác giả
Đến hôm nay cũng không có thêm tin tức về tình hình sức khỏe của Bin. Bữa trước nói giữa tháng 8 sẽ có kết quả kiểm tra mà giờ chưa thấy có thêm thông tin gì. Mong tin tức của Bin và mong Bin chiến thắng được cuộc chiến này. Fighting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2525#
Đăng lúc 30-12-2017 07:26:53 | Chỉ xem của tác giả
[20171229] KIM WOOBIN CHIA SẺ TÌNH HÌNH SỨC KHỎE CÁ NHÂN LẦN ĐẦU TIÊN KỂ TỪ KHI CHUẨN ĐOÁN UNG THƯ

Kim Woo Bin đã chia sẻ một thông tin đầy trông chờ về sức khỏe đang tiến triển và tình hình hiện tại.
Chàng diễn viên đã lên fancafe chính thức để viết bài cho fan và bắt đầu rằng: "Anh dừng bút giữa không trung một lúc lâu để suy nghĩ cách bắt đầu bức thư này." Anh nói tiếp: "Anh muốn viết cho các em sớm hơn, nhưng vì mình đã quá tập trung vào việc tiếp nhận điều trị và chăm sóc sức khỏe, để rồi 7 tháng đã trôi qua. Thật lòng mà nói, anh nghĩ lí do khiến mình đã thật lâu không viết thư cho các em là vì mình sợ tên mình sẽ xuất hiện trên bảng xếp hạng tìm kiếm. Nhưng anh muốn nói chuyện với các em trước khi năm cũ kết thúc."
Kim Woo Bin nói: "Nhờ vào những lời động viên và cầu nguyện của mọi người, anh đã an toàn vượt qua 3 lần hóa trị và 35 lần xạ trị. Trong thời gian chữa bệnh, anh đã mạnh mẽ hơn nhờ vào những lời cổ vũ mà các em đã đăng lên fancafe và mạng xã hội. Anh muốn gửi lời cám ơn chân thành vì điều đó. Anh vừa hoàn tất mọi trị liệu cần thiết và đang tiến hành những lần khám nghiệm thường xuyên trong khi hồi phục."
Anh kết thúc lá thư với: "Anh nghĩ mình sẽ cần thêm chút thời gian trước khi có thể chào hỏi các em lần nữa. Hồi lúc anh còn đăng bài lên fancafe, anh đã luôn nói với các em phải ưu tiên đến sức khỏe và luôn chú ý đến sức khỏe của chính mình, nên bây giờ anh có hơi xấu hổ vì là người trở bệnh. Anh sẽ giữ gìn sức khỏe nhiều hơn và cố gắng hết sức để đem đến toàn những tin tức tốt đẹp cho các em trong tương lai."
Kim Woo Bin bị chuẩn đoán mắc bệnh ung thư vòm họng vào tháng 5 năm nay, và anh đã tập trung điều trị từ lúc ấy. Đây là lần đầu tiên trong 7 tháng kể từ khi phát hiện bệnh tình, chính chàng diễn viên đã đưa ra thông tin mới nhất về tình hình cá nhân.
Chúng tôi rất vui mừng khi biết được Kim Woo Bin đang khỏe dần và hy vọng anh sẽ hồi phục thật tốt!
Vtrans by Rến
Cre: https://www.soompi.com/…/kim-woo-bin-shares-first-persona…/…
Brough to you by Dinosaurteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2526#
Đăng lúc 30-12-2017 18:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Cầu chúc cho anh mau khỏe mạnh lại nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2527#
Đăng lúc 3-1-2018 21:09:52 | Chỉ xem của tác giả

Mong Bin sẽ mau khỏe lại.
Mọi người vẫn luôn chờ Bin.