Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ☆ Kim Bum - 김범 Cự Giải thân thiện ツ☆

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-9-2011 22:29:28 | Chỉ xem của tác giả

dc

Chữ kí của bạn Bum,cứ như là thư pháp

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-9-2011 22:36:32 | Chỉ xem của tác giả
KIM BUM UPDATE HIS FACEBOOK (7/9/2011)

Baidu

p/s : Bạn Bum nhà ta bắt đầu câu châm ngôn "sống cùng nhân vật" của mình rùi

Haiz từ đây đến Padam kết thúc thì bạn ấy là Lee Guk Soo roài

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-9-2011 11:54:20 | Chỉ xem của tác giả
Hello ngày mới

shopping9999's twit

P/s : chú này là chủ tịch của Kingkong,chắc là đang khoe zìa bạn Bum

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-9-2011 20:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-9-2011 15:40:56 | Chỉ xem của tác giả
bumbum_booboo gửi lúc 8-9-2011 11:54
Hello ngày mới

hehe, em nhớ là boss của Bum bị cận mà ss

Sắp đóng phim rồi, nên hăng hái gớm, chờ xem, em sẽ hóng " thiên thần buộc củ tỏi trông dư lào"

@ss cant: hehe, em vào chỗ giới thiệu thành viên nhà Bum và nhìn thấy ss thôi ạ

Bình luận

là anh này mà !!!!! trên twit cũng đăng là chủ tịch kingkong mà  Đăng lúc 9-9-2011 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-9-2011 22:40:04 | Chỉ xem của tác giả
Hiện nay trên weibo (một trang mạng xã hội nổi tiếng ở Trung Quốc) đang xuất hiện một địa chỉ nguồn của Kim Beom
Chưa xác định được là thực hay là hàng giả nhưng nếu như thực thì Bum lại nối tiếp bước bạn Ho tham gia một trang mạng mới tấn công thị trường Trung Quóc,đáng mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-9-2011 22:45:38 | Chỉ xem của tác giả
Hiện nay trên weibo (một trang mạng xã hội nổi tiếng ở Trung Quốc) đang có một link nguồn được cho là của Bum nhà ta.Chưa biết thực giả ra sao nhưng fan Trung Quốc đang hồ hởi.Nếu như là thực thì Bum đang nối tiếp sau bạn Ho tấn công nhà Trung Hoa
Đây là link của trang này Weibo actor Kim Beom

Còn đây là cáp từ trang này

[center]

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-9-2011 19:50:24 | Chỉ xem của tác giả
quét nhà quét nhà
sao mà mấy hum nay vắng te hoe zậy chòi

DC

x

Bình luận

hihi, cố lên chị, 16, nhớ cho em xem tạo hình của thiên thần hoang tưởng nha chị=)) =))  Đăng lúc 11-9-2011 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 11-9-2011 10:19:40 | Chỉ xem của tác giả
Có điều này nói xong chắc là bị ban nick, hay gì đấy, cảnh cáo hay tương tự. Nhưng ra rồi vào, vào rồi ra, thực sự ko nói thì ko dc.

Chào bạn

Đã từng thấy bạn bên KST, box Bum cũ, đã từng thấy bạn có post bài trong đấy, ngày hôm nay, sang đây, bất ngờ và hơi buồn vì mình đã trễ hơn bạn một chút, và không phải là người lậ nó.

Trong khoảng 1 hai tuần qua,do bận nên cũng ít onl, nhưng mỗi lần onl thì đều chạy vào đây, cùng chung một cảm xúc, một cảm xúc mà nếu nói ra đâm ra là ng cực kỳ ích kỷ, là một ng độc tài, chuyện chế, a b c, x y z gì thì tùy, bạn nghĩ sao cũng dc, ok hết, chấp nhận hết.

Nhưng với mình, quả thực, về đây, cảm giác...nó ko phải là một căn nhà ấm áp của mình, cảm giác nó cứ, vời xa, xa mãi mãi. Có những ng quen đấy, họ đi, họ lại về, nhưng cảm giác lạ lám, một cảm giác bức bối đến lạ lùng. Mình nghĩ, và mình từng tin rằng chắc nhà mới, mình chưa quen, lâu sẽ quen.

Nhưng mấy ngày rồi, càng vào càng thấy lạ, càng thấy xa và trống văng. Hơn thế nữa, càng vào mình càng thấy lạc lõng và thất vọng. Tại sao ư? Vì bạn là ng lập thread, nhưng ngoài cái pro5 ( mà xin lỗi là 100% nó là do nhà Bum cũ, do chính tay mình vvà chị Hươu ngồi mấy ngày sửa lại) mà bạn cop qua ko ghi nguồn, thì bạn ko hề post bài nào khác. Toàn bộ bài đều do chị Bumbum_booboo ngồi hì hục post lên cho mọi ng xem. Chị ấy làm một mình, độc thoại một mình, chủ thread cũng ko về động viên hay hỏi lấy một câu, hay có ý thân thiện làm quen. Nhà mỗi ng một nẻo, ai làm ai nói mặc ai.

Có thể bạn hỏi sao mình ko làm. Thực thì mình đang onl chùa và post lên, mình ko tài nào onl dc để post hình và đóng góp, đành câm nín làm silentreader. Nhưng mình buồn, và mình đau, khi hấy nó cứ xa vời thế nào. Cảm giác nó ko còn là nhà mình, nơi thân quen để dồn hết tâm huyết mà đóng góp nó làm mình nản đến cùng cực. Khi chủ thớt làm nên rồi mặc kệ cái thớt của mình nó ra sao thì ra, ai làm cho nó theo hướng nào thì tùy

Thật tình mình ko dám cho phep mình mơ là một ngày nào đó có  box Bum ở đây, vì bạn ko hề vận động mọi ng vào, cũng chẳng có thêm thông tin gì về Bum. Cảm giác như bạn chỉ yêu Bum từ cái thời huy hoàng SYJ ấy. Thiết nghĩ, đã là ng lập nên nhà, th2 phải là ng đầu tiên cống hiến hết mình vì nó, nhưng...mình lại chẳng thấy gì cả. Bây giờ đôi khi tự hỏi, nếu mình mà vào post bài, hay Bum có sự kiện gì mới, thì chẳng nhẽ lại phải nhắn cho bạn để xin đổi, cảm giác như là.... hài hước thật, là mình như đi thuê nhà, muốn sửa nhà phải đi báo ng ta. Đây...ko phải nhà mình

Nói thật, cảm giác khi mà bạn lập ra cái thread này là bạn muốn cho có dấu ấn gì đó, hay là lập cho mau có quần. Nhưng dấu ấn sẽ là gì nếu bạn lập xong ban bỏ đi? Mình thì ko có ý chia bè chia phái. ai vào nhà Bum cũ, hay bây h, mình cũng sẽ vui vẻ làm quen. Nhưng cảm giác trống trải khi chủ thớt còn chẳng bùôn để mắt đến làm mình cảm thấy thật sự mắc cười. Cảm giác đau lòng khi chị Bumboo độc thoại càng khiến mình đau hơn. Mình sẽ góp ý, sẽ tr2o chuyện mọi lúc có thể. Nhưng còn bạn thì sao, chủ thớt thì sao? Bạn ko làm gì hết à, chỉ là ng quen cũ chào rồi đi ra, rồi 1 hình Bum bạn cũng ko lấy để mà post. Thế bạn lập nên để làm chi?Để đó ngó cho vui thôi sao?

Ko biết nói gì hơn nữa ngoài câu xin chào. Xong hôm nay chắc chắn bị bannick vì cố ý gây war. Nhưng, cái cảm giác lạc l4ong kéo dài đến tận cùng thế này thật ko chịu nổi nữa. Nói thật là từ lúc bước vào...đến lúc đi ra, cảm giác luôn là một, là đau...đau đến tận cùng.

Nói đến đây, mong là bạn sẽ có suy nghĩ, và thay đổi nhà Bum tích cực hơi

Ppadam Ppadam sắp đến rồi, nhưng hình như bạn cũng chẳng mặn mà lắm thì phải, đến cái por5 bạn còn ko sửa kia mà.

Về pro5, đúng là chỉ có ng làm thì mới biết sao mình chọn hình đó. Bạn à, cái pro5 mình để hình Bum mới, vì..mình ko muốn ai cứ nhắc đến Bum, là ng ta nghĩ đến So Yi Jung, mình đã mất hàng tiếng đồng hồ để chọn hình cho pro5, chỉ vì muốn, khi ng ta nhắc đến Kim Bum, là một diễn viên thực lực thực sự, chứ ko phải cái cn ng So Yi Jung cũ nữa, vậy mà, bạn lại nỡ để hình từ thời đóng BOF.

Chào bạn, chào mọi ng, em đi, nếu bị bannick, lập nick mới, chắc chỉ để post fic ở FF mà thôi

Bình luận

nói ra xong chắc nhẹ lòng hơn rùi phải hok??  Đăng lúc 11-9-2011 01:39 PM
C thích cái cuần của em, tung hoa từ đây =))  Đăng lúc 11-9-2011 10:56 AM
nhẹ lòng chưa e :)  Đăng lúc 11-9-2011 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-9-2011 09:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Sốc với kiểu tóc củ tỏi của Kim Bum

Dưới đây là một số pics Kim Bum trên phim trường
"Padam Padam"

Trả lời